Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất kdc hồng lĩnh 100m2 giá 28tr/m2, hưởng lợi cầu đường và metro nối q7 nhà bè phát triển mạnh
4
2.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- BÁN ĐẤT KDC HỒNG LĨNH PHÚ XUÂN, NHÀ BÈ | CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO

Vị trí: Khu dân cư Hồng Lĩnh, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè

Diện tích: 5m x 20m (tổng 100m²)

Đường trước đất: rộng 16m, xe hơi di chuyển thoải mái

Giá bán: 28 triệu/m²

- Tiềm năng nổ bât

Kết nối thuận tiện về Quận 7, trung tâm TP.HCM

Gần các dự án hạ tầng trọng điểm: Metro khu Nam, cầu Phú Xuân 2, cầu Cần Giờ

Tiềm năng ...
Bán lô đất mặt tiền đường d3 sổ hồng riêng giá rẻ nhất thị trường 11,3 tỷ. sổ hồng riêng vị trí đẹp
5
11.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thiện chí bán! Lô đất nền mặt tiền kinh doanh đường D3 (16m) KDC Nam Long, Phước Long B, Q9.
- Diện tích: 4,5m x 20m. 90m².
- Sổ hồng riêng cá nhân.
- Giá bán: 11,3 tỷ
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
- Vị trí gần Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp, kết nối ra The Global City chỉ 500m.

* Anh chị khách hàng quan tâm BĐS KDC Nam Long liên hệ em ngay nhận thông tin chi tiết, xem đất, xem sổ trực tiếp.
- ...
Cơ hội chốt lãi x2 vốn lô đất đường thông 85m2 centana kề cận vđ3  song hành. bán nhanh 5,15tỷ
5
5.15 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cơ hội chốt lãi X2 vốn: Lô đất đường thông 85m² Centana kề cận VĐ3 - Song Hành. Bán nhanh 5,15tỷ.

- Bán nhanh lô đất đẹp 85m² Centana Điền Phúc Thành, vị trí đắc địa, sát đường chính Trường Lưu và cụm căn hộ MT Eastmark City do Gamuda Land phát triển.
- Thuận tiện di chuyển và kinh doanh trong tương lai.
- Giá bán 5,15tỷ VNĐ cực kỳ cạnh tranh.
Liên hệ xem đất: (Mỹ Phạm).
- Tiềm năng tăng trưởng ...
Kho đất nền giá thực giá tốt, chọn lọc tại kdc topia garden đường bưng ông thoàn
6
7.1 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Kho đất nền giá tốt cần bán tại dự án Topia Garden đường Bưng Ông Thoàn quận 9.
Chủ đất cần bán những nền giá tốt, giá thực bán sau:
- Diện tích: 6x16m = 96m giá 74 triệu/m² (7 tỷ 104 triệu).
- DT: 6m x 19m = 114m giá 72 triệu/m² (8 tỷ 208 triệu).
- DT: 6x23m = 138m giá 68 triệu/m² (9 tỷ 384 triệu).
- DT: 10x15m = 150m giá 65 triệu/m² (9 tỷ 750 triệu).
- DT: 8x20 =160m giá 64 tr/m (10 tỷ 240 ...
1 lô duy nhất 95m2 ngay tthc bình chánh  kế kcn tân tạo dân cư đông đúc giá 2tỷ9
4
2.9 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 13, X.Bình Chánh, H.Bình Chánh, HCM

Chủ cần ra gấp nền KDC Tân Tạo.
- Vị trí: Nằm ngay TTHC Bình Chánh, nút giao tân tạo thuận tiện di chuyển về phía TT Thành phố.
- Bán kính xung quanh 500m đầy đủ rất cả tiện ích từ BV nhi Đồng 3, Trường ĐH, chợ Bình Điền.
- Nằm ngay KCN Tân Tạo dân cư đông kinh doanh sôi nỗi tính thanh khoản nhanh ra liền dòng tiền.
- Nằm vị trí đắc địa gần khu Depot Metro Tân Kiên, Cầu Bình Điền mở rộng trong ...
Cần bán đất nền DT từ 100m2 'giá tốt đường 12m và 16m' dự án KDC Đông dương, Bưng Ông Thoàn, TP.Thủ đức
6
5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9

Chuyên nhận ký gửi mua bán các dự án xung quanh Q9 khác như KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Kiến Á, KDC Nam Long, KDC Phú Nhuận, Sở Văn Hoá Thông Tin, Thời báo kinh tế, Mẫu Giáo Trung Ương 3, Đông Dương...
SĐT: 09811333730981133xxx

*Cần bán đất nền KDC Đông Dương, đường 12m và 16m tại đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, TP Thủ đức
*Pháp lý: Hợp đồng chuyển nhượng với chủ đầu ...
Cần bán Đất dự án Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, sổ đỏ cá nhân Diện tích 90m², Giá 78.5 Triệu/m²
4
78.5 triệu 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán đất nền DT 90m2, sổ đỏ cá nhân KDC Sở văn hoá thông tin, đường Liên Phường, Phường Phú hữu, Q9
- Vị trí thuận lợi tương lai nối liền Tây Thăng Long vinhomes, có trung tâm thương mai, trường học nội khu

Hiện đang rao bán:
- DT 5mx20m, hướng Đông Nam, đường thông 12m, giá 72tr/m2
- DT 6mx15m, Hướng Tây Bắc, Đường 12m, Giá 78.5tr/m2
- DT 6mx16.67m, hướng Tây Bắc, đường Liên Phường 30m, giá ...
Bán đất nền vị trí đẹp, giá tốt còn thương lượng, dt 100m2 tại kdc sở văn hoá thông tin,q9
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

HUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN Q9
Dự án Sở văn hoá thông tin, đường Bưng Ông Thoàn - Liên Phường, quận 9
Em Linh:
------------------------
* Cần bán nhanh đất nền Sở văn hoá thông tin quận 9, nền có sổ đỏ riêng, giá thương lượng tiếp
- Diện tích 100m2
- hướng TB
- Giá 70tr/m2

- mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn, dt 130m², giá 110tr/m2
- mặt tiền Liên Phường, dt 90m², giá 120tr/m2
- đang đợi số ...
Lô đất đẹp đối diện công viên dự án kdc sở văn hoá thông tin, liên phường, quận 9 cần bán gấp
4
7.29 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Iên hệ: Xuân Thọ (Zalo/Viber 24/7) - Nhận ký gửi mua bán nhà đất trong 5 ngày.

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:

- Lô E diện tích 6x15m = 90m² trục thông D1 hướng Tây Bắc đối diện công viên.

Giá bán nhanh 81tr/m² (thương lượng cho ...
Bán đất nền dự án khang điền bình chánh, 5,3 tỷ, 100m2, giá ưu đãi uy tín
20
5.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Bình Chánh, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Nền đất dự án tọa lạc tại Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh), với vị trí thuận lợi và không gian sống lý tưởng. Diện tích 100m², dự án Khang Điền Bình Chánh mang đến một môi trường sống đẳng cấp với nhiều tiện ích nổi bật.
- Giá bán: 5,3 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Tây
- Chiều ngang mặt tiền: 12m
- Chiều rộng ...
Bán dn đẹp, tiện ích tại khu dân cư phú nhuận 4 giá 17,5 tỷ, 90m2
3
17.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là cơ hội không thể bỏ lỡ cho ai đang tìm kiếm DN lý tưởng.
Giá chỉ 17,5 tỷ VND cho diện tích 90m².
Mặt tiền rộng 5m, cực kỳ phù hợp cho kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
Khu vực này có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Tiện ích xung quanh đầy đủ, dễ dàng ...
Cần bán nền đất khu hưng phú, plb, giá 8.5 tỷ (thương lượng)
4
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán đất nền đất khu Hưng Phú, đường Liên Phường, Phước Long B, Thành Phố Thủ Đức.

- Lô 90m (5x18m).
- Đường 12m.
- Hạ tầng sạch đẹp, thoáng mát.
- Giá 8.5 tỷ.

Quý khách xem đất liên hệ Kiên .
Nhận ký gửi - mua bán nhanh nhà đất Quận 9 (Lấy phí thấp).
Cần bán gấp nền sạch đẹp không vướng cống, tụ điện. đối diện chung cư . giá tốt nhất dự án
3
Thỏa thuận 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần bán gấp nền sạch đẹp, ko vướng cống, tụ điện
Dt: 97m² (5x19.4m)
Đối diện chung cư, sát Vành đai 2
Tiềm năng tăng giá cao
Lh: em Yến làm được giá tốt
Bán đất nền 5 x 1785m2 kdc greenlife 13c mặt tiền 12m  sổ đỏ cá nhân. xã bình hưng phong phú bc .
5
5.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất 5 x 17- 85m²-đường 12m- KDC Greenlife (13C)xã Bình Hưng ( Phong Phú , BC cũ)

: 5tỷ300 TL_

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân công chứng mua babs liền

- Hiện trạng đất trống

- Vị trí:. Khu dân cư đông đúc đường nội bộ nối liền Dự án 13B Conic, 13E, 13A,,,Đối diện trường Đại Học Kinh Tế , Văn Hiến.

- Kết nối giao thông Mt Nguyễn Văn Linh , ngay cầu Bà Lớn,,,đầy đủ tiện ích cho gia đình, ...
Bán lô đất mặt tiền đường đôi công viên rộng 48m tại cát lái, quận 2. dt 5x20m(100m2). giá 85tr/m2
9
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp một số lô đất tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại học Quản Lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5 x20m (100m²) giá 85 tr/m².

- Liên hệ: (Thể 24/7) - để được tư vấn và dẫn đi xem đất thực tế.
- Rất hân hạnh được đón ...
Cần bán nhanh đất kdc sở văn hóa thông tin  phường long trường  hồ chí minh
5
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Dương (2 tin đăng)
Cần bán nhanh một vài lô đất giá tốt KDC Sở Văn Hóa Thông Tin - Phường Long Trường
Vị trí dự án nằm trên trục đường Bưng Ông Thoàn và đường Liên Phường
- Lô T, dt 5x20=100m, hướng đông nam, giá 7,1 tỷ
- Lô G, dt 6x15=90m, đường D1 thông ra Bưng Ông Thoàn, giá 6,9 tỷ
- Lô H, dt 6x15=90m, hướng tây bắc, giá 6,9 tỷ
- Lô E, dt 6x15=90m, hướng đông nam, giá 7,2 tỷ
- Lô K, dt 6x16.67=100m, đường D5 ...
Cần bán lô đất khu trung sơn vị trí cực đẹp, không có khách sạn dt 100m giá 138tr/m2,  0931 017 ***
3
13.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán đất nền khu dân cư Trung Sơn, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh. Diện tích 5*20m, Tổng là 100m. Vị trí đẹp, gần sông, công viên, không có khách sạn.
Sổ đỏ chính chủ thiện chí xây dụng ngay, bán giá 138tr/m².
Qúy khách có nhu cầu xem đất thực tế và đàm phán chính chủ LH Em Dung , .
Bán nền đất đường số 51 khu đô thị cát lái quận 2 dt 5x20m giá 70tr/m sổ đỏ cá nhân đường 12m
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nền đất đường số 51 khu đô thị Cát Lái Quận 2: dt: 5x20 (100m²) giá 70tr/m sổ đỏ cá nhân đường 12m
Anh chị có nhu cầu mua xin liên hệ:
Em Cường
Để xem giấy tờ và vị trí
Cần bán lô đất 100m kdc dương hồng garden house mizuki park giá 9,3 tỷ( tl)  a.hiền 0937 777 ***
3
9.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Thông tin mô tả
Hiện trạng
+ Sổ hồng riêng, Công chứng ngay
+ Đất trống , được phép xây dựng 5 tầng,1 hầm 4 lầu,
+ View đối diện công viên đẹp thoáng mát
+ khu dân tri tốt, đông đúc,
+ Dương Hồng Garden House, Mizuki Park Gần Parc Mall Quận 8
+ Di chuyển qua các quận trung tâm chỉ 5 phút, q8, q5, q4, q7, q1.
========
+ Tiện ích xung quanh, Central Premium, Parc Mall Tạ Quang Bửu, Cao lỗ, satra ...
Lô đất hiếm 87m2, đông thủ thiêm quận 2, hẻm xe hơi tránh, khu biệt thự dân trí cao
4
8.3 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô đất sót lại Đông Thủ Thiêm Quận 2 - 87m² ngang 5m - sổ vuông vức - hẻm xe hơi tránh - 8.3 tỷ thương lượng.

- 10m ra mặt tiền đường lớn, biệt thự chung cư bao quanh.
- Khách mua xây ở quá đẹp, tiện ích ngập tràn.
Từ 60 tới 80 của 576

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực