Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất khu dân cư nhơn đức vạn phát hưng giá tốt
5
5.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

- Nhu cầu chuyển đổi chính chủ bán.

- Nền A4 diện tích 100m² view công viên.
- Giá 5ti150 (giá đã bao gồm móng cọc đã ép 316tr.
- Pháp lý hdmb, công chứng, đóng thuế sang tên cdt, xây dựng hoàn công ra sổ riêng.
- Vị trí liền kề đại học Tài Nguyên môi Trường và Đại học mở, đại học TDTT.

- Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ .
Bán nhanh lô đất kdc sở văn hóa thể thao, q9, dt 6x15m, mặt tiền đường liên phường
3
7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, P. Phú Hữu, Q9. Dự án đã có sổ đỏ, ngay ngã tư Bưng Ông Thoàn, Liên Phường:
+ Lô F:
- Diện tích: 6x15m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường: 12.
- Giá bán nhanh: 79,5 tr/m².

Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9.
Cần bán đất khu dân cư phường tân mỹ đường số phạm hữu lầu
3
15.5 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ Chợ Lớn, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

- nhu cầu chuyển đổi cần bán

- nền nhà phố ngang 5m ( diện tích trong sổ 93m²
- vị trí đường số 1a kdc phường Tân Mỹ đường Phạm Hữu Lầu
- liền kề Phú Mỹ Hưng và rất nhiều tiện ích tại đây
- giá bán 15 tỷ 5
- pháp lý sổ cầm tay

Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ
Bán đất đs 1  an lạc (khu nam hùng vương) bình tân. giá 5,5 tỷ
5
5.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Hùng Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Bán đất HXH An Lạc (khu Nam Hùng Vương) Bình Tân.
Vị trí: Nằm đường Số 1 giáp trục đường Võ Văn Kiệt, Hồ Học Lãm thuận lợi di chuyển vào Quận 1.
Pháp lý: Sổ hồng thổ cư toàn bộ.
Tiện ích: Gần chợ, trường học, siêu thị tiện sinh hoạt hàng ngày.
Diện tích: 4,5x22m=100m².
Giá bán: 55 triệu/m².
Liên hệ ngay: Kiệt.
Cần bán nhanh 2 nền nhà phố đường 12m – KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, P. Phú Hữu, TP. Thủ Đức
6
68 triệu 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

NHÀ PHỐ SỞ VĂN HÓA – ĐƯỜNG 12M, GIÁ TỐT CHO NHÀ ĐẦU TƯ

• Diện tích: 6x15m (90m²)
• Vị trí: Blok G và Blok I – nội khu đẹp, thoáng mát, gần công viên
• Giá bán: 68 triệu/m²
• Pháp lý: Sổ hồng riêng từng nền, xây dựng tự do
• Hạ tầng hoàn thiện: Đường nội khu 12m, điện âm, nước máy, internet đầy đủ
• ...
Bán đất dự án sở văn hoá thông tin q9, sổ đỏ riêng, vị trí đẹp, dt 90m2, giá hơn 7 tỷ
7
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin Q9, sổ đỏ riêng, vị trí đẹp.

Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường rộng thông thoáng, tiện ích đầy đủ, phù hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài. Các nền chọn lọc, giá đang tốt.

Các nền đang bán:
Nhà phố 6x15m (90m²) 78 triệu/m² ~7,02 tỷ.
Nhà phố 5x20m (100m²) 71 triệu/m² ~7.1 tỷ.
Biệt thự 12x20m (240m²) 56 triệu/m² ~13.44 tỷ.
Mặt tiền Liên Phường 6x (100m²) ...
Cần bán lô đất dự án khu dân cư nam long, phường phước long b, quận 9  tp thủ đức
3
9.54 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Công ty Đất Việt - Chuyên mua nền dự án quận 9.
Cần bán các nền sau:
- Nền C diện tích 4,5x20m, hướng Tây Bắc, đường 12m, gần công viên, giá bán 106 triệu/m².

Liên hệ: A. Quốc.
Chuyên mua bán nhanh, nhận ký gửi, dự án quận 9.
Lô mới cập nhật  đường 51 cl  đường 12m thông gần trường học
5
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Đất sổ đỏ KĐT Cát Lái 154ha
- Dân cư đông đúc an ninh - không gian xanh mát .
- Dt: 5x20m
- Giá nhẹ : 75tr/m² - Sổ đỏ chính chủ
Lh: Mr.Trần Hòa .
Nhiều lô cần sang nhượng
Bán đất đường cao thị chính kdc nam long phú thuận, quận 7. dt 4 x 23m, giá 12,3 tỷ
3
11.5 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Xuất cảnh cần bán đất nhà phố KDC Nam Long Phú Thuận Quận 7.
DT: 4 x 23m.
- GPXD: Trệt 2 lầu sân thượng.
- Sổ hồng riêng.
- Đường trước nhà rộng, đất đối diện công viên. Khu có nhiều cây xanh, xây dựng nhà đồng bộ thích hợp kinh doanh buôn bán đa ngành nghề..
- Khu đầy đủ tiện ích như trường học, siêu thị, quán ăn,.. Cách trường Đinh Thiện Lý, trung tâm hành chính chỉ 3p đi xe.
Liên hệ: để biết ...
Cần bán nhanh nền đất sở văn hoá, đường bưng ông thoàn  liên phường, quận 9 đa dạng dt 90 130m2
5
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở văn hoá thông tin, mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn - Liên Phường, p. Phú Hữu, quận 9.

Tổng hợp một số lô đang bán:

- Diện tích 90m², hướng Tây Bắc, đường vào 12m, giá 78tr/m².
- Diện tích 75m², hướng Tây Nam, trục phụ 20m, giá 105tr/m².
- Diện tích 100m², hướng Đông Nam, đường vào 12m, giá bán 73tr/m².
- Diện tích 120m², hướng Đông Bắc, đường vào 12m, giá bán 69 tr/m², 1 sẹc Liên ...
Bán gấp đất nền KDC Sở Văn Hóa Thông Tin Quận 9 - giá rẻ nhất thị trường 0981133373
4
3.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

KDC Sở Văn Hóa Thông Tin nằm trên 2 mặt tiền lớn Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, quận 9, Tp. HCM. Xung quanh khu dân cư là những dự án lớn như Luscasta, The Estern, Park Riverside, Villa Park... Dân cư đông đúc sẽ tạo ra một khu vực nhộn nhịp và đáng sống.
- Di chuyển thuận lợi nhanh chóng sang các quận lân cận Q1, Q7, Q2.
- Dự án Sở văn hoá pháp lý sổ đỏ, diện tích 20ha với gần 900 nền, gồm biệt ...
Lô đất ngang 5.7m giá tốt nhất tại khu 1 thạnh mỹ lợi. hướng đông nam xây nhà cực đẹp
4
12.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí trung tâm trung tâm hành chính Thủ Đức, KDC quy hoạch đồng bộ, an ninh, yên tĩnh đang khan hiếm nguồn cung đất nền.

- Diện tích: 100m² (ngang 5.7m dài 17m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Đông Nam mát mẻ

- Đường xe hơi quy hoạch đồng bộ, kết nối Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống, đi về Q1 thuận tiện.

- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không ...
Bán đất gia hòa, phước long b, quận 9, dt 5x20m,  0909 505 ***
3
12.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM