Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Còn lô đất giá tốt cần bán nhanh thuộc dự án sở văn hóa, phú hữu, tp. thủ đức  0903 838 ***
3
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin mô tả.
+ Duy nhất lô đất vị trí đẹp dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Bưng Ông Thoàn, Long Trường, Quận 9 ngay sát đường Liên Phường.
+ Diện tích 6x15m, đường 12m, hướng ĐN giá 76tr/m².
+ Dự án đã có sổ đỏ cá nhân từng nền, xây dựng được ngay, điện nước âm, bảo vệ 24/7, nằm ngay ngã tư Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, gần trường học, UBND, khu công nghệ cao.
Liên hệ: em Tuấn.
Nhận ký gửi ...
Hàng tốt giá rẻ nhất dự án sở văn hóa thông tin, phường long trường, tp.hcm
3
6.93 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền đất nhà phố giá tốt nhất hiện tại thuộc dự án Sở Văn Hóa, đường Bưng Ông Thoàn, P. Long Trường, (Phường Phú Hữu cũ), TPHCM.
+ Lô 6x15m (90m²) đường 12m, hướng TB, giá 77tr/m².
Vị trí đẹp, giàu tiềm năng thuận lợi cho việc đầu tư, xây ở.
Liên hệ: Đức Tuấn (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Sở Văn Hóa, dự án Đông Dương, dự án Thời Báo Kinh Tế...
Bán lô đất góc 2 mặt tiền hàng hiếm dự án sở văn hóa, phường phú hữu, tp. thủ đức vị trí đẹp
3
8.4 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền dự án Sở Văn Hóa, thuộc phường Long Trường, TP.HCM
Diện tích 92,5m² lô góc 2 mặt tiền ngang 7m, đường nội bộ 12m, sát bên đường chính Liên Phường vị trí đẹp
Giá bán nhanh: 8,4 tỷ .
Ngoài ra còn các sản phẩm khác thuộc dự án Sở Văn Hóa và các dự án khác.
Quý Khách vui lòng liên hệ em Tuấn qua số điện thoại: (Zalo, Viber).
Bán đất hưng phú 5m x 18m, giá 8,65tỷ ngay liên phường  đỗ xuân hợp
3
8.65 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Hưng Phú Phường Phước Long

Lô đất có diện tích 5m x 18m công nhận đủ 90m2

Đường trước nhà 14m rộng rãi

Khu vực không ngập nước

Vị trí tiện di chuyển

Quy hoạch xây dựng 3,5 tầng

Giá bán 8,65tỷ
Đất kdc nhơn đức  vạn phát hưng, nhà bè. dt 5x19m. giá 4.5 tỷ
6
4.5 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Nhơn Đức - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè
DT 5x19m, giá 4.5 tỷ bao gồm hơn 300tr móng cọc.
Còn nhiều sản phẩm shophouse và nhà phố, khách quan tâm liện hệ em để có nhiều sản phẩm phù hợp nhé ạ!
Sổ đỏ cty, mua bán hợp đồng. Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Giá rẻ hơn cả Long An. Có 2 trường đại học. Kinh doanh cho thuê rất ổn định và lâu dài,...
LH Thùy Hương.
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin chỉ 71tr/m2  dt 5x20m
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 5 x 20
- Sổ hồng riêng
- Hướng Đông Nam
- Xây dựng đồng bộ 1 trệt + 3 lầu + tum, sân thượng

* Giá: 7,1 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Sở văn hoá thông tin đường liên phường khách cần ra gấp nền 100m2 giá rẻ nhất chỉ hơn 70tr/m2
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Giáp (23 tin đăng)
Sắp chốt rồi khách ơi.
Chủ kẹt bán nhanh lô Sở VHTT - Liên Phường - 100m² - hướng Đông Nam - 1 sẹc sát Bưng Ông Thoàn - đối diện VillaPark - 7.1 tỷ siêu rẻ (dự án cách Global City chỉ hơn 1km).
Bán lô đất rẻ nhất dự án kdc sở văn hóa thông tin, dt  6x15 ( 90m2 ) giá chỉ 6,8 tỷ
4
6.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

THÔNG TIN NHƯ SAU :

* Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
* Sổ hồng riêng
* Hướng Tây Bắc
* Xây dựng 1 trệt 3 lầu + tum , sân thượng
* Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần Global City, cao tốc, tuyến Metro Thủ Thiêm - Long Thành, khu Công Nghệ Cao, Vành Đai 2 ,...

* Giá bán : 6,8 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Đất nền khu đô thị cát lái  sở hữu vị trí vàng tại quận 2  100m2  sổ hồng sẵn  giá 50 triệu/m2
11
5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Bán đất nền Quận 2 - 100m² - Full thổ cư - Sổ đỏ riêng từng nền - Giá chỉ 50 triệu/m².
* Vị trí đắc địa:
+ Nằm trong khu vực hưởng lợi trực tiếp từ Cầu Cát Lái đã khởi công (kết nối TP. Thủ Đức - Nhơn Trạch - Đồng Nai).
+ Ngay trung tâm Quận 2, kết nối nhanh các trục đường Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ - Thủ Thiêm - Quận 1.
+ Dễ dàng di chuyển 15 phút về Quận 1, Quận 7, Bình Thạnh, Quận 9.
+ ...
Bán nhanh lô đất chính chủ giá tốt nhất dự án sở văn hoá thông tin, bưng ông thoàn, phú hữu, quận 9
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin đang thu hút các nhà đầu tư bất động sản. Dự án sở hữu vị trí đắc địa, nằm trên giao lộ giữa đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, Quận 9, TP. HCM. Công trình tọa lạc trên khu đất rộng 20 ha với gần 900 nền, gồm biệt thự và nhà phố, 2 mặt giáp sông Ông Nhiêu thoáng mát.

Dự án đã được cấp sổ đỏ và hiện đang ra sổ riêng từng nền, pháp lý rất an toàn cho khách hàng ...
Đất nền kdc gia long, phước kiển, nhà bè giá tốt dành cho khách hàng đầu tư, an cư
8
6.1 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền trong KDC Gia Long, Nhà Bè:
Đường nội bộ 8m, vị trí đẹp.
Diện tích: 6.5x12.5m giá 6.1 tỷ sổ hồng, xây dựng ngay.
Nhiều lô vị trí đẹp giá tốt khách hàng quan tâm liên hệ Em Tân: gặp Tân xem vị trí 24/7.
Bán đất nền full thổ cư đường nhựa trong khu dân cư bình hưng, dt 4x22m = 88m2, sổ hồng riêng
3
8.2 tỷ 88 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ kẹt tiền cần bán lô đất nền trong khu dân cư bình hưng, đối diện ngay bến xe Q8
- Diện tích 4x22m = 88m², sổ hồng riêng
- Đường nhựa trước đất rộng 12 mét
- Đất đẹp đối diện ngay trường học thoáng mát
- Cho xây dựng cao tầng
- Tiện ích xung quanh chợ, siêu thị, trường học, uỷ ban...
- Thuận tiện di chuyển qua các quận trung tâm
- Giá bán 8,2tỷ còn thương lượng
- Quý khách có nhu cầu mua ...
Bán đất nền dự án khu dân cư greenlife  13c, 5,6 tỷ, 85 m2 (5x17). shr
6
5.6 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Khu dân cư Greenlife - 13C tại Khu dân cư Greenlife - 13C, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh
+ Diện tích: 85 m²
+ Giá bán: 5,6 tỷ VND
+ Chiều ngang mặt tiền: 12m
+ Pháp lý đầy đủ
+ Khu vực an ninh, dân cư đông đúc
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại: gặp em Định.
Bán 1 cặp đất 5x20 giá tốt thích hợp xây nhà trọ cho thuê khu làng đại học
8
4.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Lô 5x20 hướng đông bắc
Đường trước mặt 12m
Vị trí đẹp
Liên hệ em tư vấn thêm
Bán đất nền dự án kdc thế kỷ. quận 2 .sát sông giồng ông tố .dt 5mx20.5m giá 195tr/m2 sỗ đỏ
3
19.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất dự án khu Dân cư Thế kỷ. Quận 2 .sỗ đỏ chính chủ .

Lô F1. Dt 5mx20.5m giá 195tr/m² đường 12m

Liên hệ . Thuỷ .
Bán đất mặt tiền nguyễn thanh sơn, đối diện chung cư vista verde, dt 5x20m, giá 390 triệu/m2
6
39 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
* HÀNG HIẾM ĐẦU TƯ - CẶP ĐẤT NỀN HUY HOÀNG (THẠNH MỸ LỢI CŨ), QUẬN 2

Vị trí kim cương ngay trung tâm hành chính TP. Thủ Đức (nay thuộc địa giới hành chính mới Phường Cát Lái, TP.HCM). Hạ tầng đồng bộ, kết nối Đảo Kim Cương và Mai Chí Thọ chỉ trong 3 phút.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 5x20m (1 cặp - Tổng 200 m²)
- Đường Nguyễn Thanh Sơn: Vị trí siêu đắc địa, view trực diện căn hộ cao cấp ...
Chuyên nghiệp và bán nhanh 1 số nền đất sổ đỏ kdc sở văn hóa thông tin, tp thủ đức,  0914 920 ***
4
7.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh các lô đất nền dự án Sở Văn Hóa Thông Tin tại phường Phú Hữu, Quận 9 (TP Thủ Đức).
- Hãy liên hệ ngay chúng tôi để được tư vấn chính xác thông tin và giá cả các dự án (Hotline: ).
* Một số nền bán, giá cập nhật chính xác tháng 05 /2026.

- DT: 6x16,7m = 100m², đường 12m, hướng Đông Nam, giá 74,5 triệu/m².

- DT: 5 x 17m = 85m², đường 12m, hướng Tây Nam, vị trí đẹp, giá 6,9 tỷ.

- DT: 5 ...
Chính chủ bán nhanh 95m2 đất kdc hải yến, mặt tiền nguyễn văn linh, bình chánh, giá chỉ 1.7x tỷ
4
1.75 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Hải Yến, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Anh Vân (1 tin đăng)
Chính chủ bán gấp đất nền dự án ở KDC Hải Yến, Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, HCM cực chất đang cần tìm chủ mới.
Diện tích 95m².
Giá chỉ 1,75 tỷ.
Cam kết vị trí đúng như mô tả, cách bến xe Quận 8 Tạ Quang Bửu chưa đến 2km.