Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lvcc bán lô diệp minh tuyền q9 dt 10x16m giá tốt 15.5 tỉ  hùng vĩ land chuyên hàng ngon gia hòa
6
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

LVCC: Bán lô Diệp Minh Tuyền Q9 DT 10x16m giá tốt 15.5 tỉ.

Giảm giá bán trước Tết! 17 xún 15.5 tỉ bớt lộc 15/01/2026.

- Đất khu dân cư Gia Hoà - Phước Long B, Quận 9.
- Diện tích: 160m² (10 x 16 m).

- Đừơng trước nhà 20m có vỉa hè.
- Sổ hồng cầm tay - xây dựng theo mẫu đẹp - chuẩn nhất của Gia Hoà.
- Khu víp và đẳng cấp chuẩn khu Đông, bán kính 2km tiện ích không thiếu gì cả.
Cần bán nhanh 110m2 cách mặt tiền đỗ xuân hợp, global city tầm 100m giá 120 tr/m2 // trục chính
8
13.2 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

MT đường 659 Đỗ Xuân Hợp, đối diện Global City quận 2.

Đối diện Global.
- Diện tích: 5x22m trục chính 659 thông ra Đỗ Xuân Hợp, Global city.
Giá: 120 tr/m². Bớt Lộc

Ngoài ra còn nhiều nền giá tốt khác cho quý khách hàng.
- Liên hệ: . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Bán gấp lô đất nhà phố kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh.6x18 sổ hồng.giá 6ty6
3
6.6 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN GẤP lô đất nhà phố kdc Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh
Diện tích 6x18
Đường 12m
Sổ hồng riêng
Giá 6ty6
Lh
Cần bán nhanh đất nền 220m2 ngang 10m ngay chung cư hausneo. giá 73 tr/m2
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay đường 7 giao đường số 6 ngay chung cư Hausneo.
Trục thoáng, kinh doanh được..
Hướng: Đông Nam.
Diện tích: 220m².
Ngang 10m.
Giá: 73 tr/m².
Pháp lý: Sổ cty.
Xây nhà bình thường (hoàn công).

Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ: nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần!
Đất nền 5x17m, full thổ, đường nhựa 16m, khu vực toàn nhà cao tầng, giá 4,3 tỷ
7
4.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Phạm Văn Hai, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền mặt tiền đường Số 2 rộng 16m, khu dân cư Phạm Văn Hai, khu vực toàn nhà cao tầng, văn phòng công ty.
Gần siêu thị, trường học, bệnh viện.
DT: 5x17m vuông vức.
Đường nhựa 16m bao gồm cả vĩa hè, điện âm, nước âm.
Giá: 4,3 tỷ.
Cần tiền bán gấp 2 nền liền kề. kdc thanh nhựt đường phạm hữu lầu giá rẻ 70tr/m2. 0909 460 *** đức
6
7.56 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán nền lốc J sổ hồng riêng KDC Thanh Nhựt kế bên đại đô thị GS Metro.
- DT: 6x18m (108m²) đường 12m.
Giá 70tr/m² TL. Có bán lẻ.
* Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay bank 70%.
LH: Đức.
Cần bán nhanh 200m đất nền khu khang an  phú hữu quận 9 giá 84 tr/m2 ( hai mặt tiền công viên )
8
16.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường - Cao Tốc Song Hành đi quận 2 Vũng Tàu!
Khu dân cư hạ tầng đẹp, thoáng mát, cây xanh...

Lô : 10x20m ( hai mặt tiền công viên Sông )
Giá : 84 tr/m
Ngay chung cư

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác : quý khách hàng liên hệ ạ

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Khang An - Địa Ốc 3 quận 9.
Bán nhanh 182m2 trục 12m khu bách khoa đỗ xuân hợp, quận 9 giá tốt
8
12.56 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay trục chính 16 m thông từ Nguyễn Duy Trinh ra Đỗ Xuân Hợp Lakeview, Song Hành..
Diện tích: 7x26m.
Trục : 12m
Giá: 69 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều lô cùng vị trí giá tốt cho quý khách hàng liên hệ ngay ạ

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9, Quận 2.
Kdc minh long phú xuân. diện tích 140m2 vị trí đẹp giá đầu tư .
3
4.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Minh Long, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Minh Long Nền đất 7 20m (140m²), giá 4,5 tỷ.
Vị trí giáp Quận 7, kết nối nhanh Nhà Bè Cần Giờ qua cầu Phú Xuân 2 và cầu Cần Giờ trong tương lai. Khu vực còn hưởng lợi từ tuyến metro dự kiến từ trung tâm TP.HCM xuống Cần Giờ, tiềm năng tăng giá cao.
Cơ hội đầu tư tốt nhờ hạ tầng đang phát triển.

Anh chị quan tâm đầu tư liên hệ e Hoàng: .
Bán nhanh 8x20m đất nền khang điền ngay liên phường giá 83,5 tr/m2
8
13.36 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

River Town Trí Kiệt, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay góc Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp (Global City) Quận 2.
Pháp lý: Chuẩn chỉnh.
Hạ tầng đẹp.
Đường thông thoáng: 14m.
Diện tích: 8x20m.
Hướng đông nam.
Giá: 83,5 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm vừa và nhỏ khác , quý khách hàng liên hệ ngay ạ

Liên hệ Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Biệt thự nghỉ dưỡng phước lộc cần giờ. diện tích 500m2 giá 26tr/m2
3
13 tỷ 500 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

KDC Phước Lộc.
Cách Vin 1.2km.
Diện tích 500m².
Giá 26tr/m².

Hỗ trợ khách hàng tìm kiếm các bđs phù hợp với tài chính và nhu cầu.
Bán lô đất 100m2 thuộc dự án sở văn hóa, quận 9 giá siêu tốt cần bán nhanh
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất 100m² thuộc KDC Sở Văn Hóa, Phú Hữu, TP. Thủ Đức.
Diện tích 5x20m đường 12m, giá bán 71tr/m².
Vị trí dự án cực đẹp, thuận tiện giao thông đi về các tỉnh, thuận lợi cho việc mua ở mua đầu tư.
Hỗ trợ tư vấn sản phẩm phù hợp với nhu cầu khách hàng.
Quý khách vui lòng liên hệ em Đức Tuấn: để được tư vấn tốt nhất và đi xem đất.
Ngay hồ sinh thái tuyệt đẹp 51tr/m2 đất bách khoa
3
13.06 tỷ 256 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đối diện hồ sinh thái.

Bên cạnh 2 công viên một công một tư mới xây dựng.

Ngang 8m thuận lợi làm sân vườn.

Đường nhựa phẳng phiu mới nâng nền.

Chủ mua từ 2003 nay bán mua nhà cho con ở Canada nên để giá mềm vì đã tăng nhiều.

Gọi e ngay để sở hữu lô đất view hồ.
Bán đất nền giá rẻ dự án đông dương, phú hữu, quận 9 với giá chỉ 48tr/m2
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất nền dự án Đông Dương Quận 9, khu đất mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn và mặt sau là sông Ông Nhiêu, nên rất thoáng mát, liền kề dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, đối diện dự án Villa Park...
+ Lô H, diện tích 5x20m, hướng ĐN, giá 48 triệu/m².
Giá rẻ nhất thị trường, ngoài ra còn nhiều mặt hàng khác phù hợp với quý khách.
Liên hệ: - Em Tuấn. Đảm bảo uy tín, cạnh tranh chất lượng nhất.
Nhận ký gửi ...
Đất nền giá tốt kdc bách khoa, quận 9 cam kết giá cạnh tranh nhất với thị trường
3
13.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Làm việc trực tiếp chính chủ tại KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9, phường Long Trường. Dự án ngay góc đường Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường Song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện, trường học.
Một lô thực sau cần bán:
- ...
Bán nền biệt thự khu 28ha nguyễn bình
3
6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án