Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán gấp lô đất sát cụm trường học các cấp tại cát lái.quận 2.dt 5x20m(100m2) giá 70 tr/m2.
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m²
-.Giá 70 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
- Trân trọng!
Bán gấp đất nền dự án kdc sở văn hóa thông tin, quận 9, hồ chí minh, diện tích 100m2 giá 62tr/m2
3
6.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đã có sổ đỏ, ngay ngã tư Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, sông Ông Nhiều rộng lớn, thoáng mát, cận kề nhiều dự án sang trọng như Villa Park và Park Residence, tạo nên khu dân cư đồng bộ, có rất nhiều sản phẩm vị trí đẹp, giá tốt, sổ đỏ xây dựng ngay.

- Lô S DT 5x20m = 100m² - Giá 62tr/m² (giá bán nhanh trong tuần, có thương lượng).
Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ ...
Hot! chỉ 1 lô nhà phố duy nhất kdc phú xuân vph, dt 6x21m, giá tốt 42 triệu,  0902 747 *** tuấn
6
5.29 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.

- Diện tích 126 m², giá 42 triệu / m².
- Pháp lý đang chờ sổ.
- Khu vực an ninh, dân trí cao.
- Gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh.

Khu vực xung quanh
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Đào Tông Nguyên.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Minh Tuấn.
Bán lô đất 166m2 siêu rẻ kdc an phú tây bình chánh
4
5.85 tỷ 166 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Đất mặt tiền đường số 9, trong KDC An Phú Tây 47 Mẫu H Bình Chánh.
------------------
- Diện tích: 8x20.7m (166m²), full thổ.
- Giá 5.85 tỷ, siêu rẻ (35tr/m²).
- Dân cư đã hiện hữu. Full tiện ích - khu này là VIP nhất An Phú tây.
- Ngân hàng định giá gần 7 tỷ.
---------------------
- Bán kính 100 - 200m có trường mẫu giáo, cấp 1 cấp 2, cấp 3, chợ, Bách hóa xanh...
- Di chuyển về các Quận trung ...
Cần bán đất nền dự án khu 50ha cát lái khu dân cư đông đúc đầy đủ tiện ích vị trí đẹp giá 65tr/m2
3
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất dự án khu dân cư 153ha Cát Lái, P. Cát Lái, (Q2 cũ), TP Thủ Đức.

DT 6x20m giá 75 tr/m².

DT 7x20m, gần trường đại học, UMT, sổ đỏ cá nhân, giá 63 tr/m².

DT 5x22m, đường 12m, sổ đỏ giá 64 tr/m².

DT 7x17m, hợp đồng sang tên giá 66 tr/m².

Lô DT 8x20m đường 24m giá 90 tr/m².

Lô đường 48m TĐC DT 9x20m giá 72tr/m².

Lô đg 12m DT 5x20m giá 70tr/m².

Lô đường 12m DT 8x20m giá ...
Bán gấp đất kdc an phú tây đường 20m dt 105m2 (5x21m). giá 5.3 tỷ  em hương
5
5.3 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán gấp lô đất nền khu dân cư An Phú Tây - Bình Chánh.
- Diện tích: 105m² (5x21m).
- Đường trục 20m.
- Giá 5.3 tỷ thuế phí theo quy định.
- Sổ hồng sẵn, công chứng ngay.
Liên hệ em Hương xem thực tế.
Chính chủ cần bán lô đất đẹp 7*12,5m kdc gia long hướng bắc vị trí đẹp gần đường 16m
4
6.4 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đã có sổ đỏ: Mở bán đất nền KDC Gia Long Riverside: Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè.
Chủ đầu tư: Gia Long Real Estate Investment JSC.
Địa chỉ: Tọa lạc tại 1368 Lê Văn Lương, Phạm Hữu Lầu, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP HCM.
Gần trường tiểu học Phước Kiển trục đường Lê Văn Lương - Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè.
Cách Phú Mỹ Hưng 2km.
Cách trung tâm Q. 1 chỉ 10 phút chạy ...
Chính chủ bán lô đất ngay gần mặt tiền bưng ông thoàn khu sam sung
3
6.35 tỷ 113 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất nền khu dân cư Sam Sung đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Thành Phố Thủ Đức.
* Pháp Lý: Sổ hồng chính chủ, xây dựng tự do.
* Vị trí gần sát khu Công Nghẹ Cao sam sung, nhiều trường đại học, thuận tiện di chuyển về các quận trung tâm.

- Vị trí một sẹc Bưng Ông Thoàn (Cách Bưng Ông Thoàn 50m).
- Diện tích đất 113m.
- Ngang 4.2m, nở hậu.
- Giá 6.350 tỷ

Anh/chị quan tâm liên hệ em ...
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, quận 9. dt  6x15m giá 6,8 tỷ
3
6.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum
- Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần khu CNC, gần Global City, cao tốc,..

* Giá bán : 6,8 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Cần bán gấp nền nhà phố giá rẻ nhất chỉ 48tr/m2  0934 132 ***
4
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần tiền bán gấp đất nên dự án Vạn Hưng Phú
- Diện tích: 125m².
- Giá: 48 triệu/m².
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Gần các tiện ích:
- Gần siêu thị Coop Mart.
- Có công viên Phú Xuân gần kề.
- Gần nhà thiếu nhi huyện Nhà Bè.
Liên hệ Diễm Phúc Thông tin chính xác, tư vấn ...
Chỉ 1 lô duy nhất sổ đỏ cầm tay dự án vạn phát hưng giá 55tr/m2  0934 132 ***
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Gía rẻ vị trí đẹp chỉ 1 lô duy nhất cần bán gấp
Diện tích: 126 m2
- Giá bán: 55tr /m2
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sổ đỏ cầm tay
+ Trường Mầm Non
+ Trường 1,2,3
+ TTHC Huyện Nhà Bè
Liên hệ Diễm Phúc
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, dt 5x20m giá chỉ 7 tỷ
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 100m² ( 5 x 20 )
- Sổ hồng riêng
- Vị trí : Dự án mặt tiền đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn
- Gần Global City, cao tốc, metro Thủ Thiêm, khu Công Nghệ Cao,...

* Giá bán : 7 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, quận 9. dt  6x15m giá 6,75 tỷ
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum

* Giá bán : 6,75 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Đất kdc nhơn đức 100m2, giá 5.4 tỉ
6
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Khu dân cư Nhơn Đức Vạn Phát Hưng:
Pháp lý: HĐMB công chứng.
--
Nền ven công viên: 5x20, 100m².
Giá: 5.4 tỷ (Gồm bộ móng cọc 310tr).
--
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
.
Bán đất khu dân cư đào sư tích diện tích 5x19. đường nhựa 16m giá 7 tỷ.
4
7 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất khu dân cư đào sư tích. Diện tích 5x19. Đường nhựa 16m. Sổ hồng cầm tay. Giá 7 tỷ. Thương lượng chính chủ
Bán lô đất gia long riverside dt 7 x12.5m, giá 6 tỷ 3 tin chính xác 0908 854 ***
5
6.3 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ đầu tư: Gia Long Real Estate Investment JSC.
Cách Phú Mỹ Hưng 2km.
Cách trung tâm Q. 1 chỉ 10 phút chạy ...
Bán đất khu dân cư đào sư tích. diện tích 5x17. đường 16m
4
6.8 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất KDC Đào Sư Tích.
Mặt tiền đường 16m. Diện tích 5x17. Giá 6.8 tỷ. Sổ hồng công chứng ngay.
Liên hệ Khánh
Bán nền 90m2 rio centro giá nhỉnh 65tr/m2 rẻ nhất khu vực, xây được 5 tầng. đối diện chung cư ricca
8
5.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Rio Centro, Gò Cát. LH: 0916 886 *** Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land.
Cần bán gấp đất nền khu dân cư Rio Centro đường Gò Cát, Phú Hữu, Quận 9:

- Vị trí: Ngay chung cư Ricca, siêu thị, trường học sát bên.
- Diện tích: 90m² ngang 5.6m vuông vức
- Phù hợp xây ở, CHDV, Văn phòng
- Giá net 5.9 tỷ
- Hệ số xây dựng mới được 5 tầng.
LH: 0916 886 *** Mr Dương Gò Cát - ...
Bán đất 81m2 kdc phong phú 5  bình chánh
4
6.8 tỷ 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phong Phú 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất KDC Phong Phú 5 - Bình Chánh.
Diện tích: 4,5m x 18m.
Xây dựng cao tầng (5 tầng).
Gần trường quốc tế UTS, dự án cầu Bình Tiên kết nối Q6 và Nguyễn Văn Linh.
Khu tiềm năng tăng giá, mua đầu tư sinh lời.
Bán gấp lô đất đẹp khu tđc phước thiện đối diện vinhomes. giá chỉ 6,5 tỷ
10
6.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

CHỦ GỬI - BÁN ĐẤT TĐC PHƯỚC THIỆN VỊ TRÍ ĐẸP HIẾM CÓ
Sát bên Vinhomes Grand Park Trung tâm TP. Thủ Đức

Diện tích: 5 x 22m (thổ cư 100%)
Hướng: Nam mát mẻ, phong thủy tốt
Đường trước đất: nhựa 10m, xe hơi tránh nhau thoải mái
Khu dân cư văn minh an ninh hạ tầng hoàn thiện
Gần trường học, bệnh viện, công viên, trung tâm thương mại Vinhomes

Lợi thế vượt trội:
Vị trí liền kề đại đô ...
Từ 0 tới 20 của 259

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.