Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ đất cần bán nhanh lô t, dự án sở văn hóa thông tin, p. phú hữu, quận 9 (tp thủ đức)
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ đất cần bán lô đất khu dân cư cán bộ công nhân viên Sở Văn Hóa Thông Tin, Phú Hữu, Quận 9 (sổ đỏ).
Dự án nằm ngay vòng xoay đường Liên Phường và Vành Đai 2, kết nối giao thông thuận tiện Q1, Q7, Q. Thủ Đức, Đồng Nai - Vũng Tàu..
Và tất cả những tiện ích xung quanh. Rất tiện để ở hoặc kinh doanh lâu dài. Một số nền cần bán như sau:
- Lô T, DT 5x20m, 100m² hướng ĐN, giá 70 tr/m².
Giá rẻ nhất ...
Đường số 7 (20m) 6*24m, 144m2  59 triệu/m2
6
8.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án.
Khu Dân Cư Phú Xuân (Cty Vạn Phát Hưng).
Đất nền khu này đã được chủ đầu tư giao sổ đỏ từng lô cho khách hàng.

Nền nhà phố đường 20m. Đường Số 7.
- 6*24m, 144m².
- Giá 59 triệu/m².

Kí quỹ móng cọc 200 - 300 triệu/nền.
Loại HĐMB.
Giữ sổ đỏ bản gốc tùy lô.

Tín - .
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
VP: Số 15 đường Hoàng Quốc Việt, Quận 7.
Còn duy nhất 1 nền kdc an lạc giá rẻ 73tr/m2. nên khách trả giá sẽ bán ngay. có giá tốt cho khách
8
6.47 tỷ 88 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Hồ Học Lãm, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

+ Lưu ý: Khu Dân Cư đang xây dựng rất nhiều. Chỉ còn 1 nền cuối cùng, nên quý Khách Hàng tranh thủ ạ.

- Còn duy nhất 1 nền đất thổ cư KDC Đất Nam An Lạc. P. An Lạc giá 73tr/m² tuỳ vị trí và diện tích. Sổ hồng riêng.

+ Vị trí đẹp: Đường Tên Lửa - Kinh Dương Vương - Hồ Học Lãm, 1km đến Aeon Bình Tân, cách bến xe Miền Tây 2km, công viên Phú Lâm 3km, trung tâm Bến Thành 10km.

- Giá chỉ 73tr/m².

+ ...
Bán đất nền dự án tại khu dân cư phú nhuận 4, giá cực chất 35 tỷ, 165 m2, ngang 10m xây 6 lầu
3
35 tỷ 165 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án chất lượng tại Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 165 m², giá chỉ 35 tỷ VND. Mặt tiền rộng 10m, cực kỳ thích hợp cho những ai muốn kinh doanh hay đầu tư. Pháp lý đầy đủ, mang lại sự an tâm cho quyết định đầu tư. Không chỉ là một mảnh đất, mà còn là cơ hội để xây dựng tương lai. Liên ...
Bán lô 132m2 ngang 6m kdc hưng phú đường 15m thông liên phường q9 giá 87tr/m2
4
11.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích 6x22m.
- Đường 12m, Lề 3m.
- Khu yên tĩnh có chốt bảo vệ, công viên cây xanh thoáng mát.
Liên hệ em My .
Nhận kí gửi mua bán đất KDC Hưng Phú giá tốt.
Bán đất kdc bình điền, quận 8, 5x16, nhỉnh 4 tỉ
3
4.35 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Chợ Bình Điền, P.7, Quận 8, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 12M - NGAY CÔNG VIÊN - KHU DÂN CƯ SẦM UẤT - KINH DOANH ĐỈNH

Vị trí đẹp:
Mặt tiền đường rộng 12m, xe hơi tránh nhau thoải mái
Nằm trong khu phân lô quy hoạch đồng bộ, ngay công viên, không gian thoáng đãng
Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện mở cửa hàng, spa, văn phòng, căn hộ dịch vụ

Diện tích: 80m
Ngang 5m, dài 16m cực đẹp, dễ thiết kế xây dựng
Đã có giấy ...
Hàng mới ra thị trường! lô đất nhà phố 90m2 mặt tiền đường d2 (16m) giá chỉ 9,7 tỷ. có hỗ trợ vay
5
9.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hàng mới ra thị trường! KDC Nam Long, Phước Long B, Q9 (đối diện The Global City).
Nền đất nhà phố mặt tiền đường 16m.
- Diện tích: 4,5m x 20m. 90m².
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 9,7 tỷ bớt lộc.
- Có hỗ trợ mua vay bank.
* Giá (Lô này đường 16m giá chỉ 9,7 tỷ).
Quan tâm hãy liên hệ em nhận thông tin chi tiết, xem đất, xem sổ.
- SĐT: gặp Thành Trung.
Chuyên BĐS khu vực này.
Đất tái định cư 28ha nguyễn bình, dt 5x24m giá 33tr/m2
5
3.96 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất tái định cư 28ha Nguyễn Bình Nhơn Đức.
- Diện tích: 5x24m.
- Giá bán 33tr/m.
- Sổ sẵn, hỗ trợ vay NH.
- Đường 14m, gần đường lớn.
Liên hệ: em Thuận.
Bán đất nền dự án khu dân cư khang an, 10,64 tỷ, 152m2 tại phú ỷ, 152m2 tại phú hữu, q9, giá ưu đãi
5
10.49 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án siêu hot tại Khu dân cư Khang An, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ), với diện tích 152m², đang chờ người sở hữu. Gía chỉ 10,488 tỷ, đây chính là cơ hội vàng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm riêng.

- Diện tích: 152m², mặt tiền 6m, ngõ vào rộng 12m, cực kỳ thuận tiện cho việc đi lại.
- Phong thủy tốt, không gian thoáng đãng, phù hợp cho việc kinh ...
Mình em ruột chính chủ, cần bán gấp nền đất ngang 5m dài 19.38m. full thổ cư, không lộ giới. giá tl
5
4.75 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Phạm Văn Hai, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, HCM

Đất chính chủ - Khu dân cư Phạm Văn Hai - Giáp ranh Bình Tân.
Diện tích: Ngang 5m dài 19.38m.
+ Tông diện tích: 96.9m² full thổ cư 100% (không lộ giới).
- Giá 4.750.000.0004.750.000.xxxđ thương lượng.
Xây dựng tự do, điện âm, nước máy.
- Đường nhựa 10m, vỉa hè 3m, cao ráo, không ngập.
- Đầy đủ tiện ích xung quanh. Chợ, siêu thị, Coopmart, trường học các cấp.
+ Chủ nét, trả giá là bán, chủ hỗ trợ cho khách mua ...
Chính chủ gửi bán lô đất kdc phú nhuận vị trí cực đẹp giá chỉ 75.5tr/m2
3
20.39 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán gấp lô góc 2 mặt tiền dự án KDC Phú Nhuận.
DT 15x18 cn 270m2
Giá 75.5tr/m².
Hướng Tây Bắ
Pháp lý sổ hồng riêng công chứng liền.
Liên hệ Gặp Tín (zalo, viber).
Ngoài ra bên em còn rất nhiều sản phẩm diện tích và giá đa dạng của các dự án dọc trục Liên Phường như Nam Long, Kiến Á, Sở Văn Hóa Thông Tin, Hưng Phú, Mẫu giáo Trung ương, Bách Khoa, Thời Báo Kinh Tế...
Địa chỉ Công ty ...
Bán nhanh lô đất đẹp giá đầu tư ngang 7x26m kdc bách khoa phú hữu quận 9 tp hcm
8
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất đẹp 7x26m KDC Bách Khoa Phú Hữu Quận 9.
Vị trí đẹp: Đỗ Xuân Hợp hoặc Nguyễn Duy Trinh đều kết nối thẳng vào KDC đại học Bách Khoa Q9.
Vị trí liền kề các khu Global City An Phú, The Venica, LakeView City An Phú.
Chỉ 500 ra chợ bệnh viện, trường học, KDC hiện hữu.
Diện tích: 182m² ngang 7x26m.
Đường trước nhà 12m.
Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
Hướng Đông tứ trạch (duy nhất 1 lô này).
Giá ...
Chính chủ bán nền 100m2, lộ giới 20m giá bán chỉ 5,6 tỷ! còn 1 nền duy nhất ( không lỗi phong thuỷ)
11
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

ĐẤT NỀN PHONG PHÚ 4 KHU KHANG ĐIỀN, BÌNH CHÁNH

Diện tích: 5 x 20 (100m)
Xây dựng: 3,5 tấm (có thể làm hầm)
Đường nội khu: rộng 20m thông thoáng, xe hơi quay đầu thoải mái

Giá bán: 5,6 tỷ
Kết nối giao thông thuận tiện:
Trục chính Nguyễn Văn Linh QL50
Liền kề đường Song Hành di chuyển Q5, Q10, Q11 chỉ ~10 phút
Cách cao tốc Bến Lức Long Thành khoảng 5 phút

Tiện ích giáo dục đầy ...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 30m
9
9.5 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền đường 30m.
Lô góc hiếm 2 mặt tiền thông thoáng.
Đường rộng 30m, vỉa hè lớn kinh doanh cực tốt.
Phù hợp xây văn phòng, khách sạn, CHDV.
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh.
Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn.

Giá chào bán: 9,5 tỷ

Vị trí đẹp tiềm năng tăng giá cao.
Lâm Real Estate: .
Zalo: Zalo. Me/.
Đi xem đất & làm việc trực tiếp chính chủ.
Nền biệt thự view công viên tại kdc phong phú 4  12x20m  55 triệu/m2
5
13.2 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN NỀN BIỆT THỰ VIEW CÔNG VIÊN _ KDC PHONG PHÚ 4 (KHANG ĐIỀN)
- Vị trí đẹp, không gian sống đẳng cấp cực hiếm trong khu
- Diện tích: 12 x 20m = 240m2
- Giá bán: 55 triệu/m² (giá tốt cho nền biệt thự view công viên)

* Ưu điểm nổi bật:
- View công viên trực diện, không gian xanh mát quanh năm
- Khu biệt thự đồng bộ, dân trí cao, an ninh 24/7
- Đường nội khu rộng, yên tĩnh, phù hợp an cư hoặc ...
Cần bán nhanh 220m trục đường 12m gần chung cư hausneo giá 73 tr/m2
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường - cao tốc Song Hành đi Quận 2 Vũng Tàu!
Khu dân cư hạ tầng đẹp, thoáng mát, cây xanh...
Lô: 220m (có phần đất công viên phía sau).
Ngay chung cư hausneo.
Ngang: 10m.
Giá: 73 tr/m².

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu quý khách hàng liên hệ ạ.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Khang An - địa ốc 3 quận 9.
Bán gấp đất nền dự án tại làng đại học abc, dt 10x30m(300m2) giá 77tr/m2.  0909 460 *** đức
6
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự or CHDV - Làng Đại Học Phước Kiển.
- DT: 10 x 30m (300m²) xây tự do.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- KDC được phép xây dựng tự do, cách nút giao Nguyễn Văn Linh | Nguyễn Hữu Thọ 800m, bên Cạnh Phú Mỹ Hưng Quận 7.
- Giá: 77 triệu/m².
LH: Đức thương lượng.
---------------------------------------
Cty bđs Khang Thịnh.
Chuyên mua bán, cho thuê BĐS Nam SG.
Khu dân cư phước thiện đối diện vinhomes quận 9 quá đẹp
6
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Quá đẹp TĐC Phước Thiện - Đối diện Vinhomes GRP
- 5x20= 100m² sát lô góc
- Hạ tầng đẹp bài bản
Liên hệ em
Lô biệt thự mới ra thị trường, đơn giá rẻ nhất phú nhuận chỉ với 68tr/m2. sổ hồng riêng, hỗ trợ vay
17
27.2 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự mặt đường 12m, vị trí gần trục chính Liên Phường, 659, 250. (Liền kề Khu The Global City).
- Diện tích: 16m x 25m =400m².
- Giá chỉ 68t/m2
- Sổ hồng riêng cá nhân.

* Anh chị quan tâm liên hệ nhận thông tin - bảng giá, xem đất, xem sổ qua SĐT: gặp Thành Trung.
- Chuyên nhận ký gửi - mua bán chuyển nhượng BĐS Phú Nhuận.
- Làm việc trực tiếp chính chủ.
- Hỗ trợ miễn phí ...
Bán gấp lô đất kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. 7x18m sổ hồng. giá 8 tỷ
3
8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 7x18m.
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 8 tỷ.
Lh .
Từ 1860 tới 1880 của 1964

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh