Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất sổ đỏ tại kdc cát lái. quận 2.sát cụm trường học các cấp .dt 5 x20m(100m2). giá 70 tr/m2.
8
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.
- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 5x20m = 100m².
- Giá 70 tr/m².

- Liên hệ xem đất: ( Thể 24/7 ).
- Trân trọng!
Bán dn đẹp xuất sắc tại khu dân cư thạnh mỹ lợi, 13 tỷ, 100m2
3
13 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nhà đất đẹp xịn xò tại Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), lý tưởng cho ai muốn đầu tư hay xây dựng.
- Diện tích: 100m²
- Giá: 13 tỷ VND
- Mặt tiền: 5.7m, thuận lợi cho kinh doanh
- Khu dân cư sầm uất, dễ dàng phát triển

+ Mặt tiền rộng, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh
+ Vị trí đẹp, không gian thoáng đãng
+ Đất sạch, xây dựng ngay không cần ...
Siêu hot! duy nhất nền 189m2, 7x27 vị trí sạch đẹp đường cao thoáng giá bán 14,3 tỷ, sổ cá nhân
10
14.3 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nền duy nhất giá tốt, bán nhanh bớt lộc.
KDC Đại Học Bách Khoa.
- Diện tích: 7x27 - 189m².
- Giá bán: 14,3 tỷ.
- Sổ cá nhân.
(Nền hiếm chủ cần bán nhanh giá tốt, ưu tiên tiền mặt vay ít or ko vay).

LH: Tân Mùi .
ĐC: BDS Phú Lộc, 66 Đường 56, P. Bình Trưng (KDC Đông Thủ Thiêm, ngay cạnh khu Bách Khoa).
Bán gấp lô đất khu dân cư số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. dt 8 x 18m( 144m2). giá 125 tr/m2.
7
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Đôn Lễ, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp một số lô đất biệt thự tại khu dân cư số 1. Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi. Giao thông đi lại thuận tiện.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ hồng cá nhân.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 8 x 18m (144m²) giá 125 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Duy nhất 1 nền sổ giá tốt nhất. kdc phong phú, 5x20m  sổ. hướng tây bắc  5.8 tỷ.  em tú xem đất
10
5.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Bình Chánh, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Duy nhất 1 nền giá tốt nhất - 5.8 Tỷ
Đất nền khu dân cư Phong Phú 4 Khang Điền Bình Chánh.
5x20m sổ giá 5.8 tỷ
Hướng Tây Bắc

Khách cần tìm đất hướng nào có thể nhắn tin trực tiếp cho em Tú .

Khu vực gần trường các cấp và chợ. Khu vực công viên có mảng xanh nhiều. Có các siêu thị mini và cửa hàng tiện ích.
------------------

Đào Tú - Chuyên nhà chính chủ SG.
Nhận ký gửi bán & cho thuê ...
Sh0phouse sản phẩm đất nền đầu tư khan hiếm. giá bán 6,9 tỷ mức giá đất nền rất tốt ở mizuki park
9
6.9 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

ĐẤT NỀN SH0PHOUSE MIZUKI PARK SẢN PHẨM ĐẦU TƯ KHAN HIẾM

Giá bán: 6,9 tỷ mức giá rất tốt so với mặt bằng hiện tại
Shophouse mặt tiền đường lớn, trục giao thông chính nội khu, thuận lợi kinh doanh
Liền kề KĐT Mizuki Park quy mô lớn, khu dân cư hiện hữu, nhu cầu mua sắm dịch vụ cao

Giá trị đầu tư nổi bật:
Nguồn cung shophouse khan hiếm, tính thanh khoản tốt
Phù hợp kinh doanh, cho thuê ...
Đất nền kdc kiến á kế bên global city giá chỉ 85tr/m2
5
12.33 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Kiến Á Liên Phường ngay trường CĐ Sư Phạm TW3 Phước Long B, Quận 9.

Diện tích: 145m² (5m x 29m).
Hạ tầng: Đường 12m, CTXD: 1 trệt, 2 lầu, tum.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn công chứng.
Vị trí: Đường Liên Phường, ngay trường Cao Đẳng Sư Phạm TW3; cách KĐT Global City ~500m.
Giá bán: 85tr/m².
LH xem đất và thương lượng : Mr Tùng Dubai
Đất nền mizuki nam long 100m2 kdc an ninh,  0937 532 ***
10
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền nhà phố Valora Island khu Mizuki Park.
Chủ đầu tư Nam Long - đường Nguyễn Văn Linh.
- Diện tích: 5x20m vuông vức đẹp, nằm trong khu có bảo vệ 24/7.
- Nhà được quy hoạch xây dựng: 1 trệt - 2 lầu - Sân thượng.
- Là hàng xóm với khu Biệt thự Camellia, Valora Mizuki, Flora Mizuki,...
Khu dân cư tri thức.
Giá bán còn thương lượng.
- Gần trung tâm đi về quận 7, 8, 5, 10, 11 chỉ 5 phút, ...
Bán đất khu dân cư an sương | 4.5m x 20m | giá 8 tỷ thương lượng
3
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC An Sương, P.Tân Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Dành quý anh chị đang quan tâm tìm đất tại khu dân cư An Sương Quận 12
-------------
Diện tích : 4.5m x 20m
Vị trí : Mặt tiền đường DD9
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá bán : 8 tỷ thương lượng
Trân trọng ! gọi Minh Tiến để xem vị trí và gặp chủ nhà đàm phán
Bán gấp đất nền dự án mizuki park, 7,4 tỷ, 100m2, nền góc. kdc tri thức.  0937 532 ***
8
7.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Mizuki Park, một trong những dự án đất nền nổi bật tại Bình Chánh, mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.
+ Giá chỉ 7,4 tỷ VND cho diện tích 100m². Nền góc gần công viên cây xanh.
+ Thiết kế phong thủy tốt, tạo không gian sống hài hòa.
+ Nằm ngay đại lộ Nguyễn Văn Linh, kết nối dễ dàng đến các quận trung tâm.

Giới thiệu tổng quan dự án.
Dự án Mizuki Park có quy mô lên đến 26 ha với mật ...
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự view sông công viên kdc conic (giá 61tr/m2 sổ đỏ cá nhân)
6
15.93 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất biệt thự view sông công viên KDC Conic Bình Chánh.

Giá tốt hơn mặt bằng chủ bán gấp.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 13 x 20,7m 270m².
Loại hình: Đất biệt thự xây dựng tự do.
Vị trí: Đối diện công viên & sông không gian sống đẳng cấp, cực thoáng.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, phù hợp xây villa nghỉ dưỡng hoặc ở lâu dài.

Lô này chỉ 61 triệu/m² giá đang rẻ hơn mặt bằng.

Lợi thế nổi bật:
View ...
Bán lô đất 5x17,4=87m2 tại khu du lịch bcr, tam đa (quận 9 cũ), đã có sổ hồng, giá đầu từ 55tr/m2
11
4.79 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Boat Club Residences, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán lô đất 5m x 17,4m = 87m² tại khu du lịch BCR,đường Tam Đa ( Quận 9 cũ) Hồ Chí Minh, đất đã có sổ hồng, hỗ trợ vay
Giá đầu từ 55tr/m2
Ai cần liên hệ e nhé: Ms Thủy
Rẻ 155tr/m2 đất biệt thự trục lê hữu kiều sát thạnh mỹ lợi 16,5x24,5m gần sông, công viên (lg 14m)
4
62.62 tỷ 404 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vị trí: Sát mặt tiền Lê Hữu Kiều (LG 16m), gần sông & công viên Tuổi Trẻ.

- Diện tích: 16,5 x 24,5m vuông vức công nhận đủ.
- Khu vực nhiều biệt thự diện tích lớn đẳng cấp.
- Phù hợp: Mua tích sản / xây biệt thự để ở.

Đặc biệt: Đơn giá 155tr/m² hiếm hoi tại Trung tâm Q2 sát Thạnh Mỹ Lợi.

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Lô góc siêu rẻ, tiềm năng sinh lời lớn! góc đầu dự án blue diamond, dt 99m2 ngang 7m (thổ cư)
6
3.9 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Blue Diamond riverside, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Lô góc siêu rẻ, tiềm năng sinh lời lớn!
Bán nhanh lô góc đầu dự án Blue Diamond, Long Phước, TP Thủ Đức.
- Diện tích: 99m² ngang 7m (thổ cư).
- Long Phước là phường còn nhiều tiềm năng tăng giá trong chu kỳ BĐS 2024 - 2029. Đặc biệt khi ĐH Luật sắp hoạt động, Vinhomes triển khai + kết nối cao tốc! Vùng này chính là trung tâm của TP Hồ Chí Minh theo bản đồ xác nhập.
- Góc 2MT đường lớn 9m, có vỉa ...
Bán nhanh đất nền dự án everich 3 đối diện chung cư, 8x18m, giá 21 tỷ, hướng bắc,  0901 424 ***
5
21 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The EverRich III, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

BÁN NHANH LÔ ĐẤT NỀN DỰ ÁN EVERICH 3, QUẬN 7
Mã Lô: A2 Đối diện 9 block chung cư

DT: 8x18m (144 m²)
GPXD: Trệt + 3 lầu.
Hướng Bắc
Giá bán: 21 Tỷ
LH: Mr. Sơn để tư vấn thêm
Hot, bán nhanh nền nhà phố kdc t30  phạm hùng 100m2 giá 68 tr/m2
6
6.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chủ cần bán gấp nền sổ đỏ cá nhân KDC 6B T30 đường Phạm Hùng, nối dài xã Bình Hưng, Bình Chánh.
Sổ đỏ cá nhân không ép tiến độ xây dựng.

- Diện tích 100m² (5x20m) giá 68tr/m2
- KDC xây dựng nhà thầu tự do, kiến trúc theo nhu cầu khách hàng, đáp ứng mật độ xây dựng hầm trệt 2 lầu sân thượng.
- Vị trí đường 12m view công viên, cách mặt tiền Phạm Hùng 50m. Cách các quận trung tâm 10 phút đi xe.
- ...
Bán đất góc 2 mặt tiền đường số 56, kdc đông thủ thiêm, q2, diện tích 11mx21m, 214m2, giá 33,99 tỷ.
4
33.99 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Góc 2 mặt tiền đường số 56 thuộc Dự án KDC Khu Dân Cư Đông Thủ Thiêm, phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích : 214m ( 11m x 21m )
- Hướng Đông Nam.
- Đường thông 16m có vỉa hè 3m.
- Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, gần bể bơi, khu vui chơi thiếu nhi, sân tennis. ...4 Gần Công Viên Dự Án , trường học, chợ...
- Pháp lý sổ hồng riêng, full thổ cư, công chứng đăng bộ sang tên nhanh gọn.
Bán đất 120m2 tại kdc 13b conic, phong phú, bình chánh, giá cực chất 66 triệu/m2
3
7.92 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Khu đô thị mới 13B Conic tọa lạc tại xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là một trong những dự án đất nền nổi bật trong khu vực với nhiều lợi thế hấp dẫn cho các nhà đầu tư.

- Diện tích: 120 m².
- Giá: 66 triệu / m².
- Đường rộng, dễ dàng di chuyển.
- Khu vực an ninh đảm bảo với nhiều tiện ích xung quanh.
- Phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở lâu dài.

Dự án này không chỉ mang ...
Bán lô biệt thự đẹp kdc conic phong phú, bình chánh. diện tích 16*18. giá chỉ 58tr/m2
3
16.7 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán lô biệt thự đẹp KDC Conic Phong Phú, Bình Chánh.
Vị trí đắc địa: Tiềm năng tăng giá mạnh - Sổ hồng riêng.
KDC Conic, khu dân cư quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh, an ninh 24/7.
Diện tích: 16*18 đất vuông vức, đẹp không lỗi phong thủy.
Giá chỉ: 58tr/m² bớt lộc cho khách thiện chí.
Đường nội khu rộng, xe hơi quay đầu thoải mái.
Cách Q. 8 chỉ 5 phút, về Q. 1 chưa đến 20 phút.
Gần ĐH Văn ...
Bán nhanh lô đất 90m trục đường d1 ( rộng 25m ) khu nam long giá tốt ( chỉ 11.2 tỷ )
8
10.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất diện tích 90m khu dân cư Nam Long, Phước Long B, Quận 9

- Vị trí: Mặt tiền đường 25m, thông ra Liên Phường
- Diện tích đất 4.5x20m
- Sổ hồng chính chủ
- Giá 11.2 tỷ

Liên Hệ
Nhận ký gởi, mua bán nhanh nhà đất nam long ( Lấy phí thấp )
Từ 1800 tới 1820 của 1897

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh