Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án 126m2, giá 66 triệu/m2. tại khu đô thị mới 13b conic, phong phú, bình chánh
3
8.32 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Đất nền dự án tại Khu đô thị mới 13B Conic, Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Giá chỉ 66 triệu/m², diện tích 126m², pháp lý đầy đủ.

Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng và phát triển kinh doanh.

Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, phù hợp cho gia đình.

Địa điểm xung quanh:
- Gần Chợ Phú Lạc, - Gần ...
Bán đất đường 51  cl cát lái, dt 5x20m, sổ đỏ cá nhân, giá chỉ 75 triệu/m2
7
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, TP. HCM.

- Diện tích: 5x20m (Tổng 100 m²).
- Hướng Đông Nam.
- Đường phía trước là đường 12 mét, khu dân cư hiện hữu, xung quanh có nhiều nhà ở, khách sạn, trường học,... (Đường 51 - CL).
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + tum.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán giá: 75 triệu/m² (Tổng 7,5 ...
Bán nhanh nền đất 125m khu dân cư kiến á đường liên phường giá 11 tỷ
3
11 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh nền đất khu Kiến Á đường Liên Phường giá tốt nhất.

- Lô 5x25m.
- Đường 12m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá bán 11 tỷ.

Liên hệ Kiên - .
Nhận kí gửi - mua bán nhà đất Quận 9 (lấy phí thấp).
Bán đất đẹp kdc conic. diện tích 144m² giá bán 9 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí)
3
9 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
BÁN ĐẤT ĐẸP KDC CONIC VỊ TRÍ TIỀM NĂNG GIÁ TỐT

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại KDC Conic khu dân cư hiện hữu, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 144m²
Giá bán: 9 TỶ (thương lượng cho khách thiện chí)
Đất vuông vức, dễ xây dựng
Thích hợp xây nhà ở, biệt thự mini hoặc đầu tư giữ tài sản
Ưu điểm nổi bật:
Đường nội khu rộng, xe ô tô ra vào thoải mái
Khu dân cư đông đúc, ...
Bán đất hưng phú đường liên phường, giá 8.5 tỷ
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán đất khu Hưng Phú, Phước Long B. Ngay kế khu đại đô thị Global City.

- Lô 90m².
- Đường 12m.
- Hạ tầng sạch đẹp, dân cư văn minh.
- Giá bán 8.5 tỷ.

Liên hệ xem đất - (Kiên).
Nhận ký gửi - mua bán nhanh nhà đất (lấy phí thấp).
Cần bán gấp lô góc biệt thự kdc 13e làng việt kiều dt 207.5m2, sổ cty xd ngay giá 48tr/m2
7
9.96 tỷ 207 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất BT góc 2MT KDC 13E Intresco Nguyễn Văn Linh Phong Phú Bình Chánh nay Xã Bình Hưng TPHCM.

Khu dân cư sau cụm trường Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế TPHCM, ĐH Mật Mã...

- DT: 11 x 19m(207.5m²).
- Pháp lý: Sổ Cty - Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Hiện đã có sẵn móng cọc sẵn.
- Hướng chính đông.
Giá 48tr/m².

Lh: Em Nguyên.
Hàng độc quyền bán nhanh lô đất 7x33m tại kdc đh bách khoa giá tốt 69,5 tr/m2  0914 920 ***
3
16.05 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô B.
- Diện tích: 7m x 33m (231m²) hướng Tây Nam.

- Đường 12m, vỉa hè mỗi bên 2.5m lòng đường rộng 7m.

- Giá bán cạnh tranh nhất toàn khu: 69,5 tr/m².

- Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, chủ hỗ trợ vay ngân hàng.

- Liên hệ e để nắm thêm thông tin: (Quốc).

- Chuyên kí gửi, môi giới bán nhanh đất nền KDC ĐH Bách Khoa.
- Cảm ơn quý khách đã xem tin!
Bán lô nhà phố ngang 6m giá chỉ 10,2 tỷ  đường chính rộng 16m thông liên phường  võ chí công
8
10.21 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Hưng Phú đường Liên Phường - Võ Chí Công:
- Nền nhà phố ngang 6m x 18,5m = 111m² mặt tiền đường chính dự án rộng 16m thông Võ Chí Công và Liên Phường dự án có hạ tầng đẹp, có bảo vệ 24/24 và nhiều cây xanh.
- Lô đất có vị trí cực đẹp rất thuận lợi để mua đầu tư hoặc kinh doanh, xây làm văn phòng hay đầu tư.

Liên hệ Thanh .
Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu ...
Nóng! siêu phẩm đất nền 93,5m2 gần vành đai 3 giá ngộp, sổ riêng, sang tên ngay
4
7.6 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Nóng! Siêu phẩm đất nền 93,5m² gần Vành Đai 3 giá ngộp, sổ riêng, sang tên ngay.
Vị trí vàng: Đường nội bộ dự án Trường Lưu, TP. Thủ Đức (Q9 cũ), cách Vành Đai 3 chỉ vài phút. Di chuyển nhanh về Quận 7, liền kề khu đô thị Long Trường.
Diện tích chuẩn: 93,5m² có 91.5m² thổ cư, sổ hồng riêng, pháp lý đầy đủ, công chứng sang tên ngay.
Khu dân cư hiện hữu: Dân trí cao, an ninh tốt, gần chợ, trường ...
Bán đất kdc hoàng anh minh tuấn quận 9, giá đầu tư, lô diện tích nhỏ,  0914 920 ***
3
13.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp 1 số lô đất nền Quận 9. Dự án nằm ngay mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp rộng 30m kinh doanh đa ngành nghề, đối diện là KDC cao cấp 117ha và trung tâm TDTT Rạch Chiếc. Cách cao tốc Song Hành chỉ 300m. Cực kỳ thuận lợi. Đầu tư sinh lợi ngay.
- Lô A, DT 5x18m, đường 12m, hướng Tây Bắc, đối diện trường cấp 3, giá 150 tr/m².

Quý khách hàng có nhu cầu mua ở, đầu tư vui lòng gọi theo số: (Anh ...
Bán đất dự án thủ đức house trần não, diện tích 199 m2 giá 130 tr/m2  0916 754 ***
3
307.2 triệu 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình An Riverside, P.Bình An, Quận 2, HCM

Cần bán đất dự án Thủ Đức House Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
Sát kế bên khu đô thị Thủ Thiêm.
Cần bán lô diện tích: 128m².
Được xây dựng hầm, trệt và 3 lầu.
Giá bán: 240triệu/m².
Liên hệ: .
Bán đất kdc phú nhuận quận 9, lô góc 2 mặt tiền đường 20m, giá 95 tr/m2, dt 14,5x19m
3
25.27 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất biệt thự dự án Phú Nhuận Quận 9, vị trí đẹp nằm nối 2 tuyến đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
- Sổ đỏ cá nhân chính chủ bán.
- Đất gần trục chính ra đường Liên Phường, vị trí thoáng đẹp.
- Diện tích 266m² (14,5x19m).
- Lô góc 2 mặt tiền đường, đường 20m và đường 16m.
Hướng: Đông Bắc, Tây Bắc.
+ Giá bán: 95 tr/m².
Và còn nhiều lô vị trí đẹp...
- Liên hệ để cung cấp thông tin chính xác ...
Chủ đất cần bán nhanh lô t, dự án sở văn hóa thông tin, p. phú hữu, quận 9 (tp thủ đức)
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ đất cần bán lô đất khu dân cư cán bộ công nhân viên Sở Văn Hóa Thông Tin, Phú Hữu, Quận 9 (sổ đỏ).
Dự án nằm ngay vòng xoay đường Liên Phường và Vành Đai 2, kết nối giao thông thuận tiện Q1, Q7, Q. Thủ Đức, Đồng Nai - Vũng Tàu..
Và tất cả những tiện ích xung quanh. Rất tiện để ở hoặc kinh doanh lâu dài. Một số nền cần bán như sau:
- Lô T, DT 5x20m, 100m² hướng ĐN, giá 70 tr/m².
Giá rẻ nhất ...
Đường số 7 (20m) 6*24m, 144m2  59 triệu/m2
6
8.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án.
Khu Dân Cư Phú Xuân (Cty Vạn Phát Hưng).
Đất nền khu này đã được chủ đầu tư giao sổ đỏ từng lô cho khách hàng.

Nền nhà phố đường 20m. Đường Số 7.
- 6*24m, 144m².
- Giá 59 triệu/m².

Kí quỹ móng cọc 200 - 300 triệu/nền.
Loại HĐMB.
Giữ sổ đỏ bản gốc tùy lô.

Tín - .
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
VP: Số 15 đường Hoàng Quốc Việt, Quận 7.
Còn duy nhất 1 nền kdc an lạc giá rẻ 73tr/m2. nên khách trả giá sẽ bán ngay. có giá tốt cho khách
8
6.47 tỷ 88 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Hồ Học Lãm, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

+ Lưu ý: Khu Dân Cư đang xây dựng rất nhiều. Chỉ còn 1 nền cuối cùng, nên quý Khách Hàng tranh thủ ạ.

- Còn duy nhất 1 nền đất thổ cư KDC Đất Nam An Lạc. P. An Lạc giá 73tr/m² tuỳ vị trí và diện tích. Sổ hồng riêng.

+ Vị trí đẹp: Đường Tên Lửa - Kinh Dương Vương - Hồ Học Lãm, 1km đến Aeon Bình Tân, cách bến xe Miền Tây 2km, công viên Phú Lâm 3km, trung tâm Bến Thành 10km.

- Giá chỉ 73tr/m².

+ ...
Bán đất nền dự án tại khu dân cư phú nhuận 4, giá cực chất 35 tỷ, 165 m2, ngang 10m xây 6 lầu
3
35 tỷ 165 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án chất lượng tại Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 165 m², giá chỉ 35 tỷ VND. Mặt tiền rộng 10m, cực kỳ thích hợp cho những ai muốn kinh doanh hay đầu tư. Pháp lý đầy đủ, mang lại sự an tâm cho quyết định đầu tư. Không chỉ là một mảnh đất, mà còn là cơ hội để xây dựng tương lai. Liên ...
Bán lô 132m2 ngang 6m kdc hưng phú đường 15m thông liên phường q9 giá 87tr/m2
4
11.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích 6x22m.
- Đường 12m, Lề 3m.
- Khu yên tĩnh có chốt bảo vệ, công viên cây xanh thoáng mát.
Liên hệ em My .
Nhận kí gửi mua bán đất KDC Hưng Phú giá tốt.
Bán đất kdc bình điền, quận 8, 5x16, nhỉnh 4 tỉ
3
4.35 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Chợ Bình Điền, P.7, Quận 8, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 12M - NGAY CÔNG VIÊN - KHU DÂN CƯ SẦM UẤT - KINH DOANH ĐỈNH

Vị trí đẹp:
Mặt tiền đường rộng 12m, xe hơi tránh nhau thoải mái
Nằm trong khu phân lô quy hoạch đồng bộ, ngay công viên, không gian thoáng đãng
Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện mở cửa hàng, spa, văn phòng, căn hộ dịch vụ

Diện tích: 80m
Ngang 5m, dài 16m cực đẹp, dễ thiết kế xây dựng
Đã có giấy ...
Hàng mới ra thị trường! lô đất nhà phố 90m2 mặt tiền đường d2 (16m) giá chỉ 9,7 tỷ. có hỗ trợ vay
5
9.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hàng mới ra thị trường! KDC Nam Long, Phước Long B, Q9 (đối diện The Global City).
Nền đất nhà phố mặt tiền đường 16m.
- Diện tích: 4,5m x 20m. 90m².
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 9,7 tỷ bớt lộc.
- Có hỗ trợ mua vay bank.
* Giá (Lô này đường 16m giá chỉ 9,7 tỷ).
Quan tâm hãy liên hệ em nhận thông tin chi tiết, xem đất, xem sổ.
- SĐT: gặp Thành Trung.
Chuyên BĐS khu vực này.
Đất tái định cư 28ha nguyễn bình, dt 5x24m giá 33tr/m2
5
3.96 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất tái định cư 28ha Nguyễn Bình Nhơn Đức.
- Diện tích: 5x24m.
- Giá bán 33tr/m.