Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Rẻ 155tr/m2 đất biệt thự trục lê hữu kiều sát thạnh mỹ lợi 16,5x24,5m gần sông, công viên (lg 14m)
4
62.62 tỷ 404 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vị trí: Sát mặt tiền Lê Hữu Kiều (LG 16m), gần sông & công viên Tuổi Trẻ.

- Diện tích: 16,5 x 24,5m vuông vức công nhận đủ.
- Khu vực nhiều biệt thự diện tích lớn đẳng cấp.
- Phù hợp: Mua tích sản / xây biệt thự để ở.

Đặc biệt: Đơn giá 155tr/m² hiếm hoi tại Trung tâm Q2 sát Thạnh Mỹ Lợi.

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Cập nhật đất nền kdc blue diamond, tp thủ đức sổ sẵn công chứng ngay
5
2.27 tỷ 57 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Blue Diamond riverside, P.Long Phước, Quận 9, HCM

CẬP NHẬT SẢN PHẨM KDC BLUE DIAMOND, TP THỦ ĐỨC
- B2: Giá 2270/57 m² MT đường 8 ND
- B4: Giá 2400/60 m² MT đường 8 ND
- Bxx: Giá 2150/52 m² sạch đẹp TN
- Bxx: Giá 2220/52 m² sạch đẹp, ĐB
- Cxx: Giá 2220/52 m² sạch đẹp, ĐB
- Dxx: Giá 2180/52 m², ĐB, bao sáng
- Exx: Giá 2350/57 m² sạch đẹp, ĐN(hỗ trợ vay)
- E14: Giá 2600/69 m², ĐN
- H28: Giá 2490/64 m2
- B50: Giá 2630/63 m² View sông
- I4x: Giá ...
Lô góc siêu rẻ, tiềm năng sinh lời lớn! góc đầu dự án blue diamond, dt 99m2 ngang 7m (thổ cư)
6
3.9 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Blue Diamond riverside, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Lô góc siêu rẻ, tiềm năng sinh lời lớn!
Bán nhanh lô góc đầu dự án Blue Diamond, Long Phước, TP Thủ Đức.
- Diện tích: 99m² ngang 7m (thổ cư).
- Long Phước là phường còn nhiều tiềm năng tăng giá trong chu kỳ BĐS 2024 - 2029. Đặc biệt khi ĐH Luật sắp hoạt động, Vinhomes triển khai + kết nối cao tốc! Vùng này chính là trung tâm của TP Hồ Chí Minh theo bản đồ xác nhập.
- Góc 2MT đường lớn 9m, có vỉa ...
Bán nhanh đất nền dự án everich 3 đối diện chung cư, 8x18m, giá 21 tỷ, hướng bắc,  0901 424 ***
5
21 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The EverRich III, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

BÁN NHANH LÔ ĐẤT NỀN DỰ ÁN EVERICH 3, QUẬN 7
Mã Lô: A2 Đối diện 9 block chung cư

DT: 8x18m (144 m²)
GPXD: Trệt + 3 lầu.
Hướng Bắc
Giá bán: 21 Tỷ
LH: Mr. Sơn để tư vấn thêm
Hot, bán nhanh nền nhà phố kdc t30  phạm hùng 100m2 giá 68 tr/m2
6
6.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chủ cần bán gấp nền sổ đỏ cá nhân KDC 6B T30 đường Phạm Hùng, nối dài xã Bình Hưng, Bình Chánh.
Sổ đỏ cá nhân không ép tiến độ xây dựng.

- Diện tích 100m² (5x20m) giá 68tr/m2
- KDC xây dựng nhà thầu tự do, kiến trúc theo nhu cầu khách hàng, đáp ứng mật độ xây dựng hầm trệt 2 lầu sân thượng.
- Vị trí đường 12m view công viên, cách mặt tiền Phạm Hùng 50m. Cách các quận trung tâm 10 phút đi xe.
- ...
Bán đất góc 2 mặt tiền đường số 56, kdc đông thủ thiêm, q2, diện tích 11mx21m, 214m2, giá 33,99 tỷ.
4
33.99 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Góc 2 mặt tiền đường số 56 thuộc Dự án KDC Khu Dân Cư Đông Thủ Thiêm, phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích : 214m ( 11m x 21m )
- Hướng Đông Nam.
- Đường thông 16m có vỉa hè 3m.
- Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, gần bể bơi, khu vui chơi thiếu nhi, sân tennis. ...4 Gần Công Viên Dự Án , trường học, chợ...
- Pháp lý sổ hồng riêng, full thổ cư, công chứng đăng bộ sang tên nhanh gọn.
Bán đất 120m2 tại kdc 13b conic, phong phú, bình chánh, giá cực chất 66 triệu/m2
3
7.92 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Khu đô thị mới 13B Conic tọa lạc tại xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là một trong những dự án đất nền nổi bật trong khu vực với nhiều lợi thế hấp dẫn cho các nhà đầu tư.

- Diện tích: 120 m².
- Giá: 66 triệu / m².
- Đường rộng, dễ dàng di chuyển.
- Khu vực an ninh đảm bảo với nhiều tiện ích xung quanh.
- Phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở lâu dài.

Dự án này không chỉ mang ...
Bán lô biệt thự đẹp kdc conic phong phú, bình chánh. diện tích 16*18. giá chỉ 58tr/m2
3
16.7 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán lô biệt thự đẹp KDC Conic Phong Phú, Bình Chánh.
Vị trí đắc địa: Tiềm năng tăng giá mạnh - Sổ hồng riêng.
KDC Conic, khu dân cư quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh, an ninh 24/7.
Diện tích: 16*18 đất vuông vức, đẹp không lỗi phong thủy.
Giá chỉ: 58tr/m² bớt lộc cho khách thiện chí.
Đường nội khu rộng, xe hơi quay đầu thoải mái.
Cách Q. 8 chỉ 5 phút, về Q. 1 chưa đến 20 phút.
Gần ĐH Văn ...
Bán nhanh lô đất 90m trục đường d1 ( rộng 25m ) khu nam long giá tốt ( chỉ 11.2 tỷ )
8
10.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất diện tích 90m khu dân cư Nam Long, Phước Long B, Quận 9

- Vị trí: Mặt tiền đường 25m, thông ra Liên Phường
- Diện tích đất 4.5x20m
- Sổ hồng chính chủ
- Giá 11.2 tỷ

Liên Hệ
Nhận ký gởi, mua bán nhanh nhà đất nam long ( Lấy phí thấp )
Đất nền lô g23 góc 2 mặt tiền, vị trí rất đẹp bề ngang đất rộng hơn 8 mét 3,55 tỷ, 81,66 m2
4
3.55 tỷ 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Blue Diamond riverside, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Người đăng: Hai (1 tin đăng)
Đất nền lô G23 góc 2 mặt tiền, vị trí tiếp giáp đường dự phóng 25 mét, chiều ngang mặt tiền hơn 8 mét tại Blue Diamond Riverside, Đường 8, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 81,66 m², giá 3,55 tỷ VND, là cơ hội đầu tư hấp dẫn.

+ Diện tích: 81,66 m².
+ Giá bán: 3,55 tỷ VND.
+ Hướng cửa chính: Đông Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 8,2m.
+ Chiều rộng đường trước: ...
Bán đất kdc conic 13b, phong phú, bình chánh, giá bán 68 triệu/m2. diện tích 120m2, sổ đỏ riêng
4
8.16 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán đất KDC Conic 13B, Phong Phú, Bình Chánh,
Giá bán: 68 triệu/m² (Chốt nhanh bớt lộc).
Diện tích: 120m², sổ đỏ riêng.
Tiện ích: Lô đất siêu đẹp, thuận tiện di chuyển Quận 1, Quận 7 qua đường NVL, lại liền kề Quận 5 và Quận 10 qua Ql. 50 cầu Chà Và Quận 6.
Dễ dàng di chuyển tới Phú Mỹ Hưng, Chợ Bình Điền, đại học RMIT, Phú Mỹ Hưng, Bến Thành, chợ An đông, Chợ lớn.
Khu đô thị Conic đối diện nhiều ...
Bán đất nền dự án 126m2, giá 66 triệu/m2. tại khu đô thị mới 13b conic, phong phú, bình chánh
3
8.32 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Đất nền dự án tại Khu đô thị mới 13B Conic, Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Giá chỉ 66 triệu/m², diện tích 126m², pháp lý đầy đủ.

Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng và phát triển kinh doanh.

Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, phù hợp cho gia đình.

Địa điểm xung quanh:
- Gần Chợ Phú Lạc, - Gần ...
Bán nền vành đai 13b conic nguyễn văn linh, bình chánh, diện tích 120m2, giá bán 66tr/m2
3
7.92 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán nền vành đai 13B Conic Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh.
Diện tích: 120m².
Giá bán: 66tr/m², sổ đỏ (Liền khu: Conic 13C - 13E - 13A).
Mặt tiền Nguyễn Văn Linh đường rộng nhất Sài Gòn.
Khu dân cư hiện hữu đã hình thành 20 năm, an ninh tốt bảo vệ 24/7.
Đầy đủ tiện ích: Hồ bơi, trung tâm thể thao, thiền, yoga, bơi, tennis, liền kề trường cấp 1,2,3 đối diện nhiều trường đại học lớn: Trụ sở đại học ...
Bán đất đường 51  cl cát lái, dt 5x20m, sổ đỏ cá nhân, giá chỉ 75 triệu/m2
7
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, TP. HCM.

- Diện tích: 5x20m (Tổng 100 m²).
- Hướng Đông Nam.
- Đường phía trước là đường 12 mét, khu dân cư hiện hữu, xung quanh có nhiều nhà ở, khách sạn, trường học,... (Đường 51 - CL).
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + tum.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán giá: 75 triệu/m² (Tổng 7,5 ...
Bán nhanh nền đất 125m khu dân cư kiến á đường liên phường giá 11 tỷ
3
11 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh nền đất khu Kiến Á đường Liên Phường giá tốt nhất.

- Lô 5x25m.
- Đường 12m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá bán 11 tỷ.

Liên hệ Kiên - .
Nhận kí gửi - mua bán nhà đất Quận 9 (lấy phí thấp).
Bán đất đẹp kdc conic. diện tích 144m² giá bán 9 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí)
3
9 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
BÁN ĐẤT ĐẸP KDC CONIC VỊ TRÍ TIỀM NĂNG GIÁ TỐT

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại KDC Conic khu dân cư hiện hữu, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 144m²
Giá bán: 9 TỶ (thương lượng cho khách thiện chí)
Đất vuông vức, dễ xây dựng
Thích hợp xây nhà ở, biệt thự mini hoặc đầu tư giữ tài sản
Ưu điểm nổi bật:
Đường nội khu rộng, xe ô tô ra vào thoải mái
Khu dân cư đông đúc, ...
Bán đất hưng phú đường liên phường, giá 8.5 tỷ
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán đất khu Hưng Phú, Phước Long B. Ngay kế khu đại đô thị Global City.

- Lô 90m².
- Đường 12m.
- Hạ tầng sạch đẹp, dân cư văn minh.
- Giá bán 8.5 tỷ.

Liên hệ xem đất - (Kiên).
Nhận ký gửi - mua bán nhanh nhà đất (lấy phí thấp).
Cần bán gấp lô góc biệt thự kdc 13e làng việt kiều dt 207.5m2, sổ cty xd ngay giá 48tr/m2
7
9.96 tỷ 207 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất BT góc 2MT KDC 13E Intresco Nguyễn Văn Linh Phong Phú Bình Chánh nay Xã Bình Hưng TPHCM.

Khu dân cư sau cụm trường Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế TPHCM, ĐH Mật Mã...

- DT: 11 x 19m(207.5m²).
- Pháp lý: Sổ Cty - Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Hiện đã có sẵn móng cọc sẵn.
- Hướng chính đông.
Giá 48tr/m².

Lh: Em Nguyên.
Hàng độc quyền bán nhanh lô đất 7x33m tại kdc đh bách khoa giá tốt 69,5 tr/m2  0914 920 ***
3
16.05 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô B.
- Diện tích: 7m x 33m (231m²) hướng Tây Nam.

- Đường 12m, vỉa hè mỗi bên 2.5m lòng đường rộng 7m.

- Giá bán cạnh tranh nhất toàn khu: 69,5 tr/m².

- Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, chủ hỗ trợ vay ngân hàng.

- Liên hệ e để nắm thêm thông tin: (Quốc).

- Chuyên kí gửi, môi giới bán nhanh đất nền KDC ĐH Bách Khoa.
- Cảm ơn quý khách đã xem tin!
Bán đất kdc conic, dt 126m2, giá 8,5 tỷ (tl)
3
8.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán đất KDC Conic vị trí đẹp, giá tốt!

Vị trí: Khu Dân Cư Conic, Bình Chánh khu đô thị xanh, quy hoạch đồng bộ, an ninh tuyệt đối.
Diện tích: 7m x 18m = 126m².
Giá bán: 8.5 tỷ (Thương lượng nhẹ).

Đường rộng thoáng, hạ tầng hoàn chỉnh.
Khu dân trí cao, môi trường sống yên tĩnh.
Gần trường học, siêu thị, trung tâm thương mại.
Pháp lý rõ ràng sổ hồng riêng sang tên ngay.

Cơ hội vàng để sở hữu lô ...
Từ 1880 tới 1900 của 1958

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh