Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mua bán nhà đất dự án sở văn hoá thông tin, đường bưng ông thoàn  liên phường, q9, giá cạnh tranh
6
7.7 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Mua bán nhanh đất nền Sở Văn Hoá Thông Tin quận 9, nền có sổ đỏ riêng

- Nền 1: Diện tích 110m2
- Giá bán 7 tỷ 700 triệu
- Trục đường thông thoáng đối diện trường

và một số lô khác

*Mọi thắc mắc về giá cả, pháp lí dự án Sở Văn Hoá Thông Tin, phường Phú Hữu, Quận 9. Anh/chị vui lòng liên hệ em Linh

Chuyên nhận ký gửi mua bán các dự án xung quanh Q9 như KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Kiến Á, KDC ...
Đất kdc phú mỹ vạn phát hưng, q7 giá 16.5 tỷ đã bao gồm tiền ký quỹ, xây dựng ngay.  0933 941 ***
3
16.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Mỹ, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán đất nền MT Đường Số 8 KDC Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Quận 7
Giá chỉ: 16.5 Tỷ
Bao luôn 300tr tiền ký quỹ
Diện tích: 6x21m (126m²), xây dựng ngay
Hướng Nam mát mẻ
Mặt tiền đường rộng, khu dân cư đồng bộ cao cấp
Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1 cây cầu tiện ích đầy đủ
Pháp lý: Hợp đồng mua bán + đã ký quỹ 300tr, xây nhà xong hoàn công sổ hồng ngay
Đầu tư giữ tài sản cực tốt.
Anh chị liên hệ em Trang chốt ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Nền nhà phố rạch sông cực đẹp 6x24 144m2 giá bán nhanh 52 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
6
7.49 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

[KDC Phú Xuân VPH Nhà Bè]
Nhà phố view rạch KDC Phú Xuân
Diện tích 6x24 144m²
Giá bán 52 triệu/m² ( 7,488 tỷ)
Xây dựng: Trệt - 2 lầu mái
Pháp lý: HĐMB + KQ 200tr ( Chưa sổ, xây dựng 3 tầng)
Thông tin liên hệ em Tuấn
Cần bán nền nhà phố góc kdc phú xuân, vạn hưng phú dt 212.5m giá bán 50tr/m
6
6.2 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- nền nhà phố 6x22 (132m) giá 47tr/m Bao Sang Tên
- KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, Xã Nhà Bè, TPHCM
- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
+ Trường THCS Lê Văn Hưu và trường THPT Dương Văn Dương gần kề, thuận lợi cho việc học tập của con em.
+ Pháp Lý: Hợp Đồng Mua Bán, Xây Nhà Hoàn Công Nhà Trên Đất
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi ...
Hàng hiếm nền nhà phố kdc vạn phát hưng phú xuân, giá 42tr/m2
12
5.54 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nhà phố Giá tốt nhất thị trường khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng.
Giá bán: 42tr/m².
Diện tích: 6x22m.
Đường 14m.
Khu dân cư đồng bộ an ninh.
- Pháp lý: HĐMB + sổ cty + giấy xác nhận chủ đầu tư.
+ Trung tâm hành chính Xã Nhà Bè, kết nối nguyễn lương bằng, đi khu đô thị lấn biển cần giờ, về phú mỹ hưng. Cơ hội đầu tư, cầu cần giờ và tàu điện cao tốc bến thành cần giờ.

ĐT: Nghinh BĐS ...
Duy nhất 1 lô đất mặt tiền a lộ giới 20m, dt 6x23m 138m2 giá bán 64 triệu/m2.  tuấn 0939 386 ***
5
8.83 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Hưng cần bán nền nhà phố dãy A lộ giới 20m.
Diện tích: 6x23m, 138m².
Giá bán 64 triệu/m².
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.
Pháp lý: Hỗ trợ đầy đủ bàn giao hồ sơ.
+ Đất sổ đỏ công ty - loại hợp đồng mua bán + ký quỹ xây dựng 200 triệu - công chứng mua bán.
+ Đóng thuế TNCN và xác nhận sang tên tại CĐT.

Liên hệ: gặp ...
Hàng siêu phẩm! giá tốt đầu tư nền 108m2 mt đường 659 kdc hoàng anh minh tuấn đối diện global city
4
12.96 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền đất biệt thự KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, đối diện The Global City, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Quận 9.
- Mặt tiền đường 659.
- Phù hợp vừa ở, vừa mở vp kinh doanh.
- Diện tích: 5x21m (108 m²).
- Giá bán: 120 triệu/m².
Liên hệ Thảo Sương để làm việc chính chủ.
Bán nhanh giá tốt lô góc 2 mặt tiền dự án sở văn hóa, phú hữu, tp thủ đức vị trí đẹp
3
8.4 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô góc dự án Sở Văn Hóa vị trí đẹp giá tốt:
- Diện tích: 7x15m lô góc vạt còn (92,5m²), đường 12m, giá tốt 8,4 tỷ thiện chí bớt lộc
* Quý khách vui lòng liên hệ em Tuấn qua số điện thoại: (zalo, viber).
Nhận ký gửi mua bán nhà đất các dự án tại TP. Thủ Đức.
Cần bán đất đường 2c phước thiện.
4
8.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Nhất Cận Thị - Nhị Cận Giang - Tam Cận Lộ
Chủ cần bán lô đất ngay đường song hành vành đai 3.
- Diện tích 5x22
- Giá 8,5 tỷ/lô.
AC quan tâm liên hệ - a Thoan.
- Chuyên Ký Gửi - Mua Bán - Cho Thuê tại dự án
Bán đất phước thiện đường 1e giai đoạn 2
3
7.6 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán đất Phước Thiện đường 1E rộng 10m.
- Diện tích 7x19.
- Giá 7,6 tỷ bớt lộc.
Liên hệ - a Thoan.
Bán nhanh lô đất view công viên nội khu 5b
3
7.9 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Sổ hồng riêng. Sang tên trong ngày.
Diện tích 7x20.
Giá 7,9 tỷ
Liên hệ - a Thoan.
Bán lô đất góc 2 mặt tiền dt 7,5x20m khu himlam cạnh nguyễn thị thập quận 7 vị trí kinh doanh
3
34.3 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án
1 1

Him Lam Kênh Tẻ, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường số khu Himlam quận 7.
Vị trí kinh doanh đường thông thoáng đẹp.
- Cạnh Nguyễn Thị Thập.
Thích hợp xây toà nhà văn phòng cty.
DT: 7,5x20.
Tương lai đón cầu Nguyễn Khoái đi Quận 1 chỉ 10 phút chạy xe.
Bán gấp lô đất nhà phố kdc 13b conic, đối diện công viên. 7x19m sổ hồng. giá 8,15 tỷ
3
8.15 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất nhà phố KDC 13B Conic Phong Phú, mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tich 7x19 (130m²) đối diện công viên.
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 8,15 tỷ.
Lh .
Bán đất khu dự án the star village ngô quang thắm xã hiệp phước tphcm diện tích 115m2 giá 30tr/m2
4
3.45 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Star Village, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán Đất Khu dự án The star village Ngô Quang Thắm Xã Hiệp Phước TPHCM Diện tích 115m² Đường 12m Giá 30tr/m²
LH:

LH.
Bán đất mặt tiền dự án phước lộc đường lương văn nho long hòa 110m giá 7,2 tỷ
3
7.2 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Vị trí : mặt tiền đường Lương Văn Nho, nằm trong dự án Phước Lộc, trung tâm xã Long Hòa, Cần Giờ Gần biển Cần Giờ, liền kề khu đô thị lấn biển Vinhomes Green Paradise, tiềm năng tăng giá cực cao.

Diện tích đẹp: 110m² (ngang 5m, dài 22m), 100% đất ở, phù hợp đầu tư khai thác kinh doanh.

mặt tiền thoáng mát: Lợi thế kinh doanh, mở văn phòng hoặc giữ tài sản lâu dài.

Pháp lý an toàn: chính ...
Bán đất khu dc thế kỉ 21 thạnh mỹ lợi, dt 5x20.5m hướng đb. gia 195tr/m2
8
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất khu dân cư Thế Kỉ 21 phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Lô đất nằm mặt tiền đường 52, thông thẳng sông Sài Gòn, thoáng mát
Diện tích 5x20.5m² giá bán 195tr/m2
Khu tiện ích đường điện âm, nước âm, an ninh... Gần trường học, chợ, siêu thị, trung tâm hành chính quận 2,.... Khu dân cư đông đúc. Xây nhiều nhà sầm uất
Đường 12m có vỉa hè rộng rãi.

Liên hệ: gặp Tuyết. Chuyên mua ...
Chuyên dự án phước lộc, bán đất nhà phố dự án phước lộc cần giờ, diện tích 110 m2, giá 4,7 tỷ
3
4.7 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Bán đất nhà phố dự án Phước Lộc Cần Giờ, diện tích 110 m², giá 4.7 tỷ.

Vị trí đắc địa trung tâm Cần Giờ.

Lô đất nằm trong dự án Phước Lộc mặt tiền đường Lương Văn Nho, gần đường Thạnh Thới, khu dân cư Hòa Hiệp.

Cách cổng chính Vinhomes Green Paradise chỉ 1 km khu vực tiềm năng phát triển mạnh.

Diện tích.
Tổng diện tích: 110 m².

Kích thước: 5x22m.

Pháp lý rõ ràng giao dịch an toàn.
Giấy tờ ...
Bán nhanh lô đất phú gia cát lái quận 2  giá 63tr/m2 dt( 7x17),đường thông dài, vị trí cực kì đẹp
5
7.5 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đẹp khu đô thị Phú Gia Cát Lái, phường Cát Lái, Quận 2 (TP. Thủ Đức):
- Diện tích: 7x17m (119m).
- Vị trí đẹp, đường thông dài
- Giá bán chỉ 63tr/m² sổ hồng riêng, sang tên ngay, Giá có thương lượng cho khách thiện chí.
- Tiện ích nội khu đầy đủ: Công viên, gần trường đại học, siêu thị, bảo vệ 24/7.
- Khu dân cư đông đúc, thích hợp kinh doanh, cho thuê hoặc để ở.
- Gần các tuyến ...
Bán nhanh lô đất da phú nhuận 2thạnh mỹ lợi mặt tiền đường trương văn bang, 7.1x19m, giá 330tr/m2
6
44.52 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất mặt tiền Trương Văn Bang Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức.
- Dự án Phú Nhuận 2:
- Diện tích 7.1x19m= 134.9 m².
- Giá bán 330 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ.
- Chiều ngang mặt tiền 7.1m.
- Đường 40m vỉa hè.
Vị trí đẹp mặt tiền kinh doanh đầy đủ tiện ích, đầy đủ tiện nghi.
Giá bán chỉ 330tr/m².
Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại hoặc gặp Lê Thị Tuyết.
Từ 260 tới 280 của 482

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh