Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh 200m2 đất nền liên phường quận 9 view công viên giá tốt
7
15.7 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay công viên, chung cư Fuji Nam Long...

Lô 10x20m đối diện công viên lớn.
Giá: 78,5 tr/m

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Bán lô đất 80m đường 16m khu vạn phát hưng đường trường lưu giá 4.350 tỷ
3
4.35 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu dân cư Vạn Phát Hưng, đường Trường Lưu, quận 9.

- Khu dân cư hạ tầng sạch đẹp, cây cối xanh mát.
- Diện tích đất 80m.
- Ngang 5m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá 4.350 tỷ.

Liên Hệ xem đất .
Nhận kí gởi, mua bán nhanh nhà đất quận 9.
Bán lô đất 110m2 ngay gần đông tăng long giá 5.750 tỷ (sổ sẵn)
4
5.75 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu Tăng Long River View, gần kề Đông Tăng Long.

- Lô 110m giá 5.750 tỷ.
- Đường nhựa 9m.
- Sổ hồng chính chủ.

Pháp lí: Sổ cá nhân sẵn, sang tên liền, xây tự do.
Liên hệ Kiên - .
Nhận kí gởi, mua bán nhanh nhà đất quận 9.
Lô 6x20m đường lớn 20m  gần chợ  chung cư  cách global city hơn 1km giá đầu tư
8
12 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Nam Long - Phước Long B quận 9
- Nền 6x20m đường 20m ngay chợ và chung cư giá 100tr/m² phù hợp mua đầu tư xây kinh doanh.
Inbox để biết thêm chi tiết.
Liên hệ thanh: để xem đất và gặp chủ.
Cần bán nhanh đất kdc sở văn hóa thông tin  phường long trường  hồ chí minh
5
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Dương (2 tin đăng)
Cần bán nhanh một vài lô đất giá tốt KDC Sở Văn Hóa Thông Tin - Phường Long Trường
Vị trí dự án nằm trên trục đường Bưng Ông Thoàn và đường Liên Phường
- Lô T, dt 5x20=100m, hướng đông nam, giá 7,1 tỷ
- Lô G, dt 6x15=90m, đường D1 thông ra Bưng Ông Thoàn, giá 6,9 tỷ
- Lô H, dt 6x15=90m, hướng tây bắc, giá 6,9 tỷ
- Lô E, dt 6x15=90m, hướng đông nam, giá 7,2 tỷ
- Lô K, dt 6x16.67=100m, đường D5 ...
Bán lô góc biệt thự giáp khu đô thị đông tăng long
5
21.59 tỷ 431 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Nắm chủ: Bán lô góc 2 mặt tiền bên cạnh Khu Đô Thị Đông Tăng Long phường Trường Thạnh quận 9.
- DT: 431,7m² ngang 15 dài 24.
- MT đường thông, tiện làm biệt thự Nhà vườn.
- Sổ hồng riêng, có hỗ trợ ngân hàng.
Giá: 50tr/m². TLCC.
Bán đất mặt tiền đường d9 khu dự án nam long p. phước long b quận 9 (view nhìn ra công viên)
5
13.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán đất mặt tiền đường D9 khu dự án Nam Long p. Phước Long B Quận 9 (view nhìn ra công viên).
- Diện tích: 120m² (6m x 20m). Hướng Đông Bắc, lộ giới đường 12m có lề.
- Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, XD 1 trệt 3 lầu + tum.
- Giá chủ thiện chí bán: 13 tỷ 500 còn thương lượng nhiều cho khách.
Anh/chị có nhu cầu mua bán/ cho thuê BĐS TP. Thủ Đức và các quận lân cận liên hệ thành.
Zalo: .
Di động: .
Bán đất nền, diện tích 110,6m2 chính chủ tại dự án kdc việt nhân  tín hưng
7
4.1 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Việt Nhân - Tín Hưng, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán đất nền, diện tích 110,6m² chính chủ tại dự án KDC Việt Nhân - Tín Hưng.
Đất trống, dân cư đông đúc, đường nhựa trước nhà 6,6m, vỉa hè 1,2m 2 bên.
Giá 4,1 tỷ (bán trong tháng 5/2026).
Chủ cần tiền bán gấp lô đất ngang 5 kdc tăng long riverview p. trường thạnh quận 9
4
7.79 tỷ 148 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ cần tiền hạ giá 200 triệu bán nhanh.

Nắm chủ: KDC Tăng Long Riverview p. Trường Thạnh Q9 - Liền kề KĐT Đông Tăng Long - Song Hành Vành đai 3 - Trung tâm hành chính p. Long Trường.
- DT: 148m² View rạch bao thoáng.

Giá: 7,79 tỷ thương lượng khách thiện chí.

Đường 10m - Điện nước âm.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân - Xây dựng tự do.
Xây dựng Hầm + 4 Tầng.
Bán nhiều nền hưng phú liên phường, giá từ 8,5 tỷ  0918 290 ***
5
8.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô 90m² giá 8,3 tỷ tl
Kdc hạ tầng đẹp, thuận tiện di chuyển trung tâm
Vị trí đẹp, phía sau là chung cư đang xây dựng.

Liên hệ e Công
Nhận ký gửi bđs Hưng Phú phí thấp.
Siêu hot  147,5m2 đất nền sổ đỏ lô góc 2mt đường 20  12m, nền góc 2mt hiếm có giá hấp dẫn đầu tư
5
11.45 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần chuyển nhượng đất nền dự án Thời Báo Kinh Tế đã có sổ đỏ cá nhân.
DTKV: 8x20m vạt góc còn 147,5m².
Sổ đỏ cá nhân, hỗ trợ mua vay ngân hàng.
Vị trí nền đẹp, hiếm có nền bán, hạ tầng hoàn chỉnh, xây dựng ngay 3,5 tầng + bán hầm.
Giao thông rất thuận tiện, cách Thảo Điền 15p.
Biết thêm chi tiết vui lòng liên hệ Thành TMD Realty.
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Bán nhanh nền nhà phố da sở văn hoá thông tin  xây dựng được ngay
6
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất thuộc dự án Sở Văn Hóa Thông Tin P.Phú Hữu, Q9 cũ, đã có sổ đỏ cá nhân từng nền
DTKV: 6x15m - 90m², Đất ở đô thị 100%
Mặt tiền đường nhựa rộng 12m
Sổ đỏ cá nhân, công chứng sang tên trong ngày
Giá 7,2tỷ (bao gồm thuế phí)
Anh Chị quan tâm vui lòng liên hệ Thành - Hỗ trợ xem đất, hồ sơ pháp lý,...

Nhận ký gửi mua bán nhanh đất thuộc dự án Sở Văn Hoá Thông Tin (P.Phú Hữu, Quận 9 cũ)
Bán lô e trục thông tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, liên phường giá 80 triệu / m2, dt 90 m2.
4
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu đất nền dự án tại Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, TP.HCM có diện tích 6x15=90 m², giá bán nhanh 80 triệu / m². Đất có ngõ vào rộng 12m, đối diện công viên, lô sạch.
phù hợp cho các loại xe tải và có mặt tiền 6m, rất thuận lợi cho việc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ.

+ Địa điểm lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
+ Khu dân cư phát triển với nhiều tiện ...
Sàn lọc những lô đất giá tốt nhất tại dự án đh bách khoa, gần dự án global city, 0907 107 686
7
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Một số nền đất giá cạnh tranh nhất thị trường tại dự án ĐH Bách Khoa đường Đỗ Xuân Hợp, sổ đỏ.

+ Diện tích 7 x 30,5 = 213m² đường 12m giá 68 tr/m2
+ Diện tích 7x26 = 182m² đường 12m giá 69 tr/m2
+ Diện tích 7x39 = 273m giá 66 tr/m2
+ Diện tích 695m có 200m thổ cư giá 45 tr/m2
+ Diện tích 18x20m = 360m², đường 12m giá 62 tr/m²

Liên hệ: em Đôn (Zalo - Viber).
Nhận ký gửi, mua bán nhanh đất nền ...
Siêu thị đất nền gửi bán đất nền dự án đh bách khoa, phú hữu quận 9 sổ đỏ vị trí tốt đầu tư
8
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ: em Đôn. Chuyên đất dự án ĐH Bách Khoa, ĐH Quốc Gia 245
Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:
- Diện tích 7 x 26m = 182m² giá 68 tr/m².
- Diện tích 18 x 21 = 378m giá 62 tr/m².
- Diện tích 12 x 38m = 456m², mặt tiền sông, đẹp giá 65 tr/m².
- Chủ đất cần tiền bán đất nền dự án Bách Khoa, quận 9. Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn ...
Bán 52m2(4x13), đất nền dự án blue, lô sạch, đường 8, p long phước, q9, hcm, giá 2,15 tỷ
8
2.15 tỷ 52 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Blue Diamond riverside, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Tọa lạc tại dự án Blue Diamond Riverside, Đường 8, Phường Long Phước, Quận 9, TP. HCM, mảnh đất nền dự án này có diện tích 52m² và giá bán 2,15 tỷ VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp trong khu vực phát triển năng động.

- Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền 4m, đường vào rộng 10m, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, giúp ...
3 nền đất 182m2 và 432m2 giá chủ đất cần bán dự án đh bách khoa quận 9, giá cạnh tranh nhất
5
26.43 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán 1 trong 3 nền đất thuộc dự án đại học Bách Khoa đường Đỗ Xuân Hợp phường Phú Hữu Quận 9, TP. Thủ Đức, sổ đỏ.

- Nền 1 diện tích 7x33m= 231 m², giá 67.5 tr/m², đường 12m giá tốt cần bán.
- Nền 2 diện tích 14x32m = 448m², giá 59 tr/m².
- Nền 3 diện tích 12 x 36 = 432m² mặt tiền sông đẹp, giá 78 tr/m²

Dự án đh Bách Khoa có địa thế đẹp nhất quận 9, gồm 2 lối vào Đỗ Xuân Hợp và ...
Bán đất biệt thự kdc gia hoà, vị trí đẹp, rất phù hợp mua để ở, ngay út trà ôn, diệp minh tuyền
3
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán nền đất KDC Gia Hoà, đường Diệp Minh Tuyền, Phường Phước Long B.
- Diện tích: 10m x 16m = 160m².
- Pháp lý đã có sổ hồng.
- Giá bán: 15,5 tỷ còn bớt.
Quan tâm nhắn em nhận thông tin, xem đất, xem sổ.
- SĐT: gặp Thành Trung.
Chuyên nhà đất KDC Gia Hoà.
Cần bán nền mới diện tích 340m2, tặng bản vẽ nhà KDC Đông dương, Bưng Ông Thoàn, Quận 9
3
10.2 tỷ 340 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN ĐÔNG DƯƠNG
Hỗ trợ pháp lý
Em Linh: 09811333730981133xxx (zalo + viber)
---------------------
Cần bán đất nền Đông dương, đường Bưng Ông Thoàn, quận 9
- DT 340m2
- Đường 12m
- Giá 30tr/m2
- Tặng kèm bản thiết kế nhà, nền đất san lấp cao ráo

*Chuyên các dự án xung quanh phường Phú Hữu và Phước Long B như KDC Phú Nhuận, KDC Nam Long Kiến Á, Sở văn hoá thông tin, Thời báo kinh ...
Bán đất samsung village 4x12,9 ( 51,6m2 ) giá 4,15 tỷ
6
4.15 tỷ 51 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

- Diện tích : 4 x 12,9 ( 51,6m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Đông Bắc
- Xây dựng tự do
- Liền kề khu Công Nghệ Cao và Vành Đai 2

* Giá : 4,15 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Từ 200 tới 220 của 871

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh