Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đường 10m kdc samsung village 4x16,5 ( 66m2 ) giá chỉ 4,9 tỷ
5
4.9 tỷ 66 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

- Diện tích : 4 x 16,5 ( 66m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng tự do
- Liền kề khu Công Nghệ Cao và Vành Đai 2

* Giá : 4,9 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán gấp đất kdc tăng long garden q9 ngang 6,5m hiếm đường nhựa 9m chỉ 4,92 tỷ tl mạnh
4
4.92 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Hot! Chủ cần bán gấp khách thiện chí trả giá là chốt.
Cần bán lô đất đẹp thuộc KDC Tăng Long Garden, vị trí liền kề khu đô thị Đông Tăng Long Quận 9 cũ khu vực đang phát triển cực mạnh với hạ tầng đồng bộ và tiềm năng tăng giá cao.
Vị trí đẹp:
Ngay KDC Tăng Long Garden.
Giáp Đông Tăng Long.
Liền kề Vành Đai 3.
Kết nối nhanh Liên Phường nối dài.
Di chuyển thuận tiện về trung tâm TP Thủ Đức, cao ...
Bán đất samsung village 50,4m2 ( 4,1x12,2 ) chỉ 3,95 tỷ
6
3.95 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

- Diện tích : 4,1 x 12,3 ( 50,4m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Nam
- Xây dựng tự do
- Liền kề khu Công Nghệ Cao và Vành Đai 2

* Giá : 3,95 tỷ
* Liên hệ Cường :
Bán nền đất kdc đảo kim cương  4 tỷ/70m2
3
4 tỷ 70 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Island quận 9, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

CG! Bán đất KDC Đảo Kim Cương P. Trường Thạnh Q9.
Lô G - KDC Đảo Kim Cương p. Trường Thạnh Q9.
- DT: 70m² (4x17,5).
- Lô sạch đường 9m đường thông.
Giá 4 tỷ.
-----------------------
Bán tiền mặt - Giá tốt đầu tư ạ.
LH - Em Phát nhà đất - nhận kí gửi nhà đất tại Quận 9.
Chính chủ bán lô đất 100m mặt tiền đường liên phường giá 11.8 tỷ ( còn bớt )
3
11.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Liên Phường, khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin

- Diện tích 6x16.7m
- Đường 30m ( Đường Liên Phường )
- Sổ hồng chính chủ
- Giá 11.8 tỷ thương lượng

Quý khách quan tâm xin liên hệ
Nhận ký gởi, mua bán nhanh đất nền Sở Văn Hóa ( Xin phí thấp )
Bán nhanh lô đất 5x20m khu sở văn hóa giá 7.1 tỷ ( còn bớt )
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu dân cư Sở Văn Hóa, đường Liên Phường.

- Diện tích 5x20m
- Đường 12m
- Sổ sẵn
- Giá 7.1 tỷ có bớt

Quý khách quan tâm xin liên hệ Em Kiên -
Lô góc 2 mặt tiền đường 16m kdc nam khang residence, dt 133 m2 (ngang 8,5m) giá 67 triệu/m2
5
8.91 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền KDC Nam Khang Residence nằm ở vị trí đắc địa tại Trường Lưu, Quận 9, Hồ Chí Minh, mang đến cho khách hàng một cơ hội đầu tư hấp dẫn.

+ Diện tích đất 133 m² (ngang 8,5m), phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
+ Giá bán 67 triệu / m², một mức giá cạnh tranh trong khu vực.
+ Mặt tiền rộng 8.5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Đường vào rộng 16m, thích ...
Lô duy nhất thông ra 6 block căn hộ trong kdc centana, gần sông dt 56,4m2 giá 4,5 tỷ
5
4.5 tỷ 56 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

- Chủ gửi lô đất nằm vị trí vip nhất dự án Centana Điền Phúc Thành, P. Long Trường, Tp Thủ Đức (cũ) giá 4,5 tỷ cho lô đất 56,4m².
- Trục đường thông ra 6 block căn hộ gần 2000 căn. Gần sông khí hậu thoáng mát.
- Mặt tiền hiện hữu 9m. Điện âm có vỉa hè.
- Khu dân cư quy chuẩn 1/500. Đầy đủ tiện ích. Chợ, siêu thị, trường học, UBND... Bán kính 1km.
- Cách vòng xoay cao tốc TpHCM - Long Thành và ...
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp tại kdc gia hoà. dt 13x16m giá 20.7 tỷ  sổ đỏ riêng
8
20.7 tỷ 208 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hà Trần BĐS Chuyên Bán Nhà Đất Tại KDC Gia Hoà - Với Giỏ Hàng Lớn và Nhiều Lô Giá Tốt Mua Đầu Tư Sinh Lời Nhanh Chóng.

Do quy định của trang BĐS này chỉ cho đăng duy nhất 1 sản phẩm nên e xin giới thiệu đến quý vị khách hàng 1 lô tiêu biểu trong giỏ hàng của e như sau:

- Vị Trí: Lô Góc 2 mặt tiền đường rộng 16m
- DT: 13 x 16m
- Giá: 20.7 tỷ có thương lượng
- Pháp Lý: Sổ đỏ riêng cầm tay - Công ...
Hàng hiếm tại tăng long garden, 7,85 tỷ, 157m2, đường nguyễn duy trinh, quận 9, tp.hcm
7
7.85 tỷ 157 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Tăng Long Garden nằm ở Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP.HCM, là một dự án đất nền lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc an cư. Đất nền có diện tích 157m², giá bán 7,85 tỷ VND, với mặt tiền rộng 5m và đường vào rộng 9m, rất thuận tiện cho giao thông.

Đất được thiết kế với phong thủy tốt, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc các hoạt động kinh doanh. Pháp lý ...
Hàng hiếm! biệt thự đơn lập mặt sông kdc gia hoà dt 15x20m giá 126tr/m2
7
37.8 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Vị Trí: Mặt Sông đường rộng 16m
- DT: 15 x 20m
- Giá: 126 tr/m² có thương lượng
- Pháp Lý: Sổ đỏ riêng cầm tay - Công Chứng ...
Bán đất nền dự án centana city, trường lưu, dt 82 m2 giá 4,85 tỷ
5
5 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Dự án Centana City Điền Phúc Thành tọa lạc tại Trường Lưu, p Long Trường, Q9, TP. HCM, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất nền đẹp để xây dựng tổ ấm.

- Diện tích: 82m².
- Giá: 4,85 tỷ VND.
- Pháp lý: Sổ đỏ/Sổ hồng.
- Hướng cửa chính: Tây
- Chiều ngang mặt tiền: 5m.
- Chiều rộng ngõ trước: 9m.

Điểm nổi bật của mảnh đất này là phong thủy tốt, thích hợp cho gia chủ xây ...
Đất nền kdc nam phan  nam long, phú hữu q9, đường rộng 12m, kế bên global city giá 87 triệu/m2
7
14.09 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm trong khu dân cư Nam Phan, đường Số 2, Phường Phú Hữu, Quận 9 (nay là Thành phố Thủ Đức).
Kế bên đại đô thị Global City.
- Diện tích: 9x18.
- Đường 12m.
- Xây dựng theo mẫu 1 trệt 3 lầu.
- Pháp lý: Sổ riêng xây nhà hoàn công sang tên.
- Giá: 87 triệu/m².
Liên hệ: . Gia Long.
Website: https://nhadatgialong.vn/dat-nen-khu-dan-cu-nam-phan-phuong-phu-huu-quan-9/
Sp hiếm! lô góc 2 mặt tiền đường 20m thông từ đường 30m ra đường song hành vành đai 3 giá 85 tr/m2
8
11.79 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lô góc 2 mặt tiền trục đường 20m thông từ đường 30m ra đường Song Hành Vành Đai 3 thuộc dự án Centana Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, P Long Trường, Q9, Hồ Chí Minh.
- Sổ hồng sẵn, xây dựng tự do. Điện âm, nước máy có vỉa hè.
- Giá: 85 tr/m².
- Diện tích: 138,7m2
- Cách vòng xoay cao tốc TPHCM - Long Thành và Vành Đai 3 500m thuận tiện di chuyển.
- Cách chợ, siêu thị, trường học, UBND... Bán ...
Nhận full bảng giá đất giỏ hàng chuyển nhượng kdc phú nhuận tại đây. giá từ 68tr/m2  73tr  90tr
21
21.9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhận full bảng giá 50 nền biệt thự tất cả các khu tại KDC Phú Nhuận đang bán ra thị trường cập nhật mới nhất tại đây.
+ Nền J - đường 12m - 300m² - 73tr/m².
+ Nền B - Đường 12m - 290m² - 85tr/m².
+ Nền E - Đường 20m - 333m² - 93tr/m² TL.
+ Nền C1 - Đường 12m - 300m² - 86tr/m².
+ Nền O1 - Đường 12m góc 2 MT - 268m² - 88tr/m².
+ Nền O2 - Đường 12m - 385m² - 75tr/m².
+ Nền H2 - Đường 659 (20m) - ...
Bán lô góc 2 mặt tiền view sông tắc, gần vinhomes  đường long thuận  p trường thạnh  tp thủ đức
4
5.2 tỷ 88 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Long Thuận, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán lô góc 2 mặt tiền , view sông đẹp KDC Long Thuận Riverside - Phường Trường Thạnh - TP Thủ Đức.
Giá bán 5,2 tỷ bớt lộc.
Diện tích 88,8m² đường 8m thông. Khu dân cư An ninh, Văn minh, bảo vệ 24/7. Gần sông mát mẻ.
LH: Thắng Nhà Đất.
Rổ hàng độc quyền đất nền dự án kdc phú nhuận 100triệu/m2 238m2 đường 20m, liên phường, plb tp. hcm
7
24 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, với diện tích phù hợp từ 240 - 600m², giá giao động 73 - 130 triệu / m². Khu vực thuận lợi, mặt tiền rộng 13 - 20m, đường 12 - 20m phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

+ Vị trí đắc địa với không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên đối diện Globalcity.
+ Gần các trung tâm ...
Bán nền 5x20m giá tốt chỉ 7,1 tỷ sổ đỏ cá nhân dự án sở văn hóa thông tin đường liên phường quận 9
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh đất nền giá tốt chỉ từ 71tr/m² Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin Q9
Nhận nền- Xây dựng được ngay
Pháp lý chuẩn, sổ đỏ cá nhân.
Cơ sở hạ tầng hoàn thiện.

- Nền 5x20m (100m²) giá chỉ 7,1 tỷ hướng Tây Bắc.

Vị trí tiềm năng ngay góc đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn
- Thuận tiện đi Khu Công nghệ cao 5p; Q7 15p, Thảo Điền, Q2 15-20p
- Gần cao tốc HCM-Long Thành-Dầu Giây.

Liên hệ: Ms. Vi ...
Đất nền kdc hoàng anh minh tuấn lô a27  5x18m  cách đỗ xuân hợp 100m  shr chỉ 14 tỷ
9
14 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền KDC Hoàng Anh Minh Tuấn lô A27 - 5x18m - Cách Đỗ Xuân Hợp 100m - Sổ riêng công chứng ngay

Vị trí: Tọa lạc tại khu dân cư hiện hữu bậc nhất phường Phước Long B, TP. Thủ Đức. Cách trục đường xương sống Đỗ Xuân Hợp chỉ 100m, thuận tiện di chuyển về Quận 1 và Khu công nghệ cao.

Tiềm năng tăng giá: Nằm ngay vùng lõi hạ tầng đang phát triển mạnh mẽ, giá trị đất nền KDC Hoàng Anh Minh Tuấn ...
Hạ giảm giá .bán lô góc 2 mặt tiền đường d12 khu dự án kiến á liên phường p.phước long quận 9
4
18.2 tỷ 188 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán Lô Góc 2 Mặt Tiền Đường D12 Khu Dự Án Kiến Á Liên Phường P.Phước Long Quận 9.
Diện tích: 188m² (13 x 15) góc 2 mặt tiền . Hướng Đông Bắc, Tây Bắc
Cách đường Liên Phường 200m Cách Siêu Dự Án Globall City 500m.
- Khu Quy Hoạch 1/500 Xây Dựng Đồng Bộ, Thích Hợp Xây Biệt Thự Vườn, Văn Phòng Cty.
- Giá: 18 tỷ 200 còn thương lượng
Anh/Chị Có Nhu Cầu Mua Bán/ Cho Thuê BĐS TP.Thủ Đức Và Các ...
Từ 220 tới 240 của 871