Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nền nam long đường 25m diện tích 6m x 21,5m kinh doanh tốt,hướng đông nam, giá tốt chỉ 13 tỷ.
3
13.03 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích: 6m x 21.5m (129m²).
Diện tích cực chuẩn để xây biệt thự phố hoặc làm văn phòng công ty.
Lộ giới: Mặt tiền đường 25m (Trục đường lớn nhất khu vực, vỉa hè rộng thênh thang, đậu xe hơi vô tư).
Hướng: Đông Nam (Hướng tốt nhất trong phong thủy: Mát mẻ, đón gió, rước tài lộc).
Vị trí: Nằm trong KDC Nam Long đồng bộ, an ninh 24/7, đầy đủ tiện ích cao cấp từ công viên, trường học đến khu vui ...
Linh bán nhanh lô đất đẹp 7x30.5m hướng đông nam kdc bách khoa phú hữu quận 9
10
14.3 tỷ 213 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất đẹp 7x30.5m hướng Đông Nam KDC Bách Khoa Phú Hữu Quận 9.
Vị trí đẹp: Đỗ Xuân Hợp hoặc Nguyễn Duy Trinh đều kết nối thẳng vào KDC Đại Học Bách Khoa Q9,
Vị trí liền kề các khu Global City An Phú, The Vennica, LakeView City An Phú.
Chỉ 500 ra chợ bệnh viên, trường học, KDC hiện hữu.
Diện tích: 213m² ngang 7x30.5m.
Đường trước nhà 12m.
Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
Hướng Đông Nam (duy nhất ...
Bán đất 12x32, trục chính rộng 16m, d/a trường đại học bách khoa, sát bên the global city
3
25.73 tỷ 384 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất diên tích 12x32m, trục chính rộng 16m, dự án trường đại học Bách Khoa, sát bên The Global City, cao tốc Long Thành Dầu Giây.

Xây dựng trệt 2 lầu, áp mái.

Pháp lý đất đã có sổ đỏ cá nhân.

Giá bán 67tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy: .
Cần bán lô đất đường 11a 5*20 100m2 giá 7,5 tỷ khu tdc phước thiện cách vinhomes 100m giá tốt
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô mặt tiền đường 11A khu TĐC Phước Thiện đối diện Vinhomes.
Vị trí cách Vinhomes 100m, vị trí lô đất nằm trên trục đường 11A sát đường Phước Thiện.
Từ vị trí đất ta di chuyển đến trường học các cấp, ngân hàng, chợ, siêu thị... Trong bán kính chỉ 500m.
Lô đất của mình có bề ngang là 5 và chiều sâu là 20m tổng là 100m đất thổ cư, thì lô đất này chúng ta có thể mua để đầu tư hoặc xây 1 căn ...
Bán gấp lô f, dt 10x25m, kdc hoàng anh minh tuấn, ngay mt đỗ xuân hợp, q9, sổ đỏ chính chủ
3
28 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp dự án đất nền vị trí đẹp Quận 9. Dự án nằm ngay mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp rộng 30m kinh doanh đa ngành nghề, đối diện là KDC cao cấp 117ha và trung tâm TDTT Rạch Chiếc. Cách cao tốc Song Hành chỉ 300m, lưu thông về trung tâm Q1 chỉ 15P. Vị trí đắc địa giao thông đi lại về trung tâm TP và các tỉnh lân cận như Bình Dương, Đồng Nai, Vũng Tàu. Cực kỳ thuận lợi. Đầu tư sinh lợi ngay.
- Lô F, ...
Chính chủ cần bán gấp đất da phú nhuận, quận 9, vị trí đẹp, sổ đỏ cá nhân, giá tốt, kề bên global
3
22.68 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ đất cần bán gấp nền:
+ DT 14x20m, sổ đỏ, giá 81 tr/m², gần đường Liên Phường.
- Liên hệ: (Quốc - liên hệ trực tiếp, miễn trung gian).
+ Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Phú Nhuận, Q9.
Bán nhanh lô đất kdc sở văn hóa thể thao, q9, dt 6x15m, mặt tiền đường liên phường
3
7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, P. Phú Hữu, Q9. Dự án đã có sổ đỏ, ngay ngã tư Bưng Ông Thoàn, Liên Phường:
+ Lô F:
- Diện tích: 6x15m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường: 12.
- Giá bán nhanh: 79,5 tr/m².

Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9.
Bán gấp lô đất biệt thự kiến á, q9, dt 10x21m, giá 84 tr/m2, sổ đỏ riêng, phước long b, tp thủ đức
4
17.64 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cam kết giá tốt nhất dự án, cần tiền quay vòng vốn nên bán gấp với giá cực tốt.
+ Lô có sổ hồng chính chủ Liên Phường.
- DT: 10x21m = 210m².
Giá 84 triệu/m².
Hướng Tây Nam.
Đường 12m.
Hotline: (anh Quốc).
Nhận ký gửi, mua bán nhanh nhà đất phường Long Phước, Quận 9.
Giỏ hàng có 1 số lô đất kdc kiến á vị trí đẹp giá cạnh tranh nhất từ 85 tr/m2,  0987 666 ***
3
10.45 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô nhà phố dt 5x22m (110m²) hướng Đông Nam đường 12m giá 95 triệu/m².

- D/A sổ đỏ, đầy đủ pháp lý, mua bán sang tên công chứng.

- Liên hệ: (E Quốc).

Cảm ơn quý khách xem tin!
Bán nền biệt thự bách khoa q9, dt 378m2, đường 12m, sổ đỏ chính chủ, vị trí đẹp, lô c
4
23.63 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự dự án Bách Khoa Quận 9.
Lô C: DT 378m² (18x21m), đường 12m.
Hướng Tây Nam.
Vị trí an ninh yên tĩnh.
Mảnh đất thích hợp xây Villa Palace.
Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi môi giới, mua bán nhanh đất nền dự án Bách Khoa Q9.
Bán đất dự án sở văn hoá thông tin q9, sổ đỏ riêng, vị trí đẹp, dt 90m2, giá hơn 7 tỷ
7
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin Q9, sổ đỏ riêng, vị trí đẹp.

Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường rộng thông thoáng, tiện ích đầy đủ, phù hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài. Các nền chọn lọc, giá đang tốt.

Các nền đang bán:
Nhà phố 6x15m (90m²) 78 triệu/m² ~7,02 tỷ.
Nhà phố 5x20m (100m²) 71 triệu/m² ~7.1 tỷ.
Biệt thự 12x20m (240m²) 56 triệu/m² ~13.44 tỷ.
Mặt tiền Liên Phường 6x (100m²) ...
Bán nền hiếm 18x21 chỉ 1 nền duy nhất 378m2, giá 62 tr/m2
9
23.5 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

KDC Bách Khoa.
Cập nhật các nền biệt thự đang bán và giá.

- Nền 378m² - 18x21 - 62 tr/m² đường đẹp.

Với quy mô 22 hecta, KDC Bách KHoa có 3 mặt giáp sông, nằm trọn giữa 4 tuyến đường trọng điểm, TP Thủ Đức.
Sổ đỏ cá nhân, hỗ trợ vay ngân hàng 70% giá trị đất.
Mức giá cực tốt cho vị trí và pháp lý hiện nay.

LH: Tân Mùi .
Nhận ký gửi mua bán BĐS TP Thủ Đức.
VP: BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông ...
Rẻ bán gấp lô đất d56 phước long b, quận 9 giá 80tr/m2 thương lượng cho khách thiện chí, chủ nhà dễ
9
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô đất D56, phước long B, quận 9
Nằm trong KDC Nam Long, đối diện The Global City
Diện tích 10x20m ( 200m² ), trục đường chính 20m
Đối diện khu TDTT, ngay dãy nhà hàng, tiện mở cafe, vp ..
Bán nền 3 mặt tiền đường  dự án tăng long graden  12,5 tỷ/283m2
5
12.5 tỷ 273 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán lô góc 3 mặt tiền Tăng Long Garden - MT trục N7.
Giáp KĐT Đông Tăng Long Vị trí cực đẹp.
Diện tích: 283m² (Ngang 9m).
Đất ở: 184m² còn lại đất trồng cây (thoáng, mát).
Đường trước nhà: 9m ô tô quay đầu thoải mái.
Sổ hồng riêng xây dựng tự do.
Lô góc 3 mặt tiền cực hiếm thích hợp ở + đầu tư.
Giá giảm mạnh:
Từ 16 tỷ còn 12,5 tỷ (chốt nhanh).
- Nhận kí gửi BĐS tại Q9.
Bán nền biệt thự 1/ liên phường kdc nam long, dt 20x21m, sổ cá nhân, giá 78,5tr/m2
3
32.97 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự 1/ Liên Phường KDC Nam Long, P. Phước Long, Tp HCM:
- Diện tích: 20x21m.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán: 78,5tr/m².

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.
Bán đất kdc khang điền, phước long
6
15.9 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT KDC KHANG ĐIỀN, PHƯỚC LONG

Thông tin :
- DT 8x20 ĐƯỜNG 12M
- CHỈ TIÊU XĐ 1 TRỆT 2 LẦU, SÂN THƯỢNG
- LÙI TRƯỚC 3M, SAU 2M,HÔNG 2M
- VỊ TRÍ ĐƯỜNG 12M THÔNG THOÁNG
- GIÁ 15,9 tỷ BAO MÓNG CỌC GẦN 500TR

Liên hệ :
Bán gấp đất nền KDC Sở Văn Hóa Thông Tin Quận 9 - giá rẻ nhất thị trường 0981133373
4
3.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

KDC Sở Văn Hóa Thông Tin nằm trên 2 mặt tiền lớn Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, quận 9, Tp. HCM. Xung quanh khu dân cư là những dự án lớn như Luscasta, The Estern, Park Riverside, Villa Park... Dân cư đông đúc sẽ tạo ra một khu vực nhộn nhịp và đáng sống.
- Di chuyển thuận lợi nhanh chóng sang các quận lân cận Q1, Q7, Q2.
- Dự án Sở văn hoá pháp lý sổ đỏ, diện tích 20ha với gần 900 nền, gồm biệt ...
Bán đất Dự án KDC Phú Nhuận gần Mặt tiền đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Q9 – Tiềm năng Huyết Mạch nâng đỡ
8
23.63 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Vị trí thuận lợi là điều kiện giúp Dự án Phú Nhuận, Q. 9 nhận được đánh giá cao về giá trị đầu tư thanh khoản bên cạnh an cư lạc nghiệp như gần mặt tiền đường Liên Phường, tiếp giáp đường Đỗ Xuân Hợp, dự án Khu đô thị The Global City, Merita Khang Điền. Từ dự án đi đến các quận trung tâm rất thuận lợi khi Q2 chỉ mất 5p, Q1 mất 15p, Q7 mất 10p.

- Với qui mô 42ha dự án Phú Nhuận sẽ triển khai ...
Một nền duy nhất 160m2 đối diện trường cấp 2 vị trí cực đẹp giá đầu tư  0938 256 ***
5
11.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán một nền 8x20 sổ đỏ cầm tay công chứng ngay.
- Vị trí: Đối diện trường cấp 1, có vị trí vô cùng thuận lợi thuận tiện vừa ở vừa kết hợp Kinh Doanh thuận tiện KD mọi ngành nghề.
- Giá 11.8tỷ có bớt lộc cho Kh thiện trí.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ trong bán kính 1 - 1.5km.
Anh/chị quan tâm liên hệ em để xem thực tế vị trí ạ.
Số của em: Call/Zalo 24/7 ạ.
Cám ơn Anh/Chị đã xem tin ...
Bán lô đất mặt tiền đường 659 trục chính kdc phú nhuận, phước long q9 cũ hcm chỉ 122tr/m2
6
32.28 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường 659 trục chính KDC Phú Nhuận, Phước Long Q9 cũ HCM chỉ 122tr/m².
Diện tích: 264,6m² ngang 14,5 x18,25m đường trước nhà 25m.
Giá 122tr/m².
Sổ sẵn.
Liên hệ Linh .
Từ 140 tới 160 của 810

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh