Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán nhanh 1 số nền đất giá tốt thích hợp đầu tư sinh lời giá từ 58tr/m2
4
6.38 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dự án có sổ đỏ chính chủ, cần bán một số nền:

- DT: 5x20 = 100m², đường 12m, giá 58 triệu 5/m² (Giá rẻ nhất).

- DT; 6x15=90m², đường 12m, hướng Tây Bắc, giá 61 triệu/m².

- DT: 6 x 16,67m = 100m², đường Liên Phường, hướng Tây Bắc, giá 103 triệu/m². TL.

- DT: 6 x 15m = 90m², đường Liên Phường, hướng Đông Nam, giá 105 triệu/m².

- DT: 5 x 22m = 110m², đường 12m, hướng Đông Bắc, giá 58 ...
Tập hợp các lô đất giá tốt vị trí đẹp, chủ đang rất cần bán nhanh tại dự án sở văn hoá thông tin q9
4
6.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn các lô sau đang mở bán gồm:

- Lô G diện tích 6m x 15m, hướng Tây Bắc, đường 12m, trục thông D1 ra Bưng Ông Thoàn, giá bán 70tr/m.

- 2 lô E liền kề diện tích 6m x 15m, hướng Tây Bắc, đường 12m, trục thông D1 ra Bưng Ông Thoàn, giá bán 72tr/m.

- Lô F diện tích 6m x 15m, hướng Tây Bắc, đường nội bộ 12m, giá bán 73tr/m.

- Lô S diện tích 5m x 20m, hướng Tây Bắc, đường nội bộ 12m, ...
Giỏ hàng 12 nền đất biệt thự kdc phú nhuận bán nhanh trong 7 ngày cam kết giá tốt  0932 678 ***
5
29.4 tỷ 392 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chuyên phân phối - nhận ký gửi - giới thiệu mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận:

Dự án đã có sổ hồng quy hoạch tổng thể là biệt thự đơn lập, tạo nên khu dân cư sang trọng, đẳng cấp, nhiều cây xanh bao quanh con kênh mang lại không khí thoáng mát, trong lành, yên tĩnh giữa lòng thành phố, nằm ngay nút giao thông Đỗ Xuân Hợp Vành Đai cao tốc, giao thông thuận tiện giữa các quận, huyện nội ngoại ...
Đừng vội mua đất kdc sở văn hoá khi chưa tham khảo qua giỏ hàng 15 nền giá tốt, vị trí đẹp bên em
5
6.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* 2 nền giá tốt nhất hiện tại:
- Lô T37 diện tích 5x20m(100m²), đường 12m, hướng Đông Nam giá bán 6tỷ.
- Lô O diện tích 5x20m(100m²), đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán 6,2tỷ.
* Các nền đất vị trí đẹp:
- Lô N diện tích 6x16,7m(100m²), đường 12m trục thông, hướng Đông Nam, giá bán 6.8tỷ.
- Lô S diện tích 5x20m(100m²), đường 12m, hướng Đông Nam giá bán 6.7tỷ.
- Lô E diện tích 6x15m(90m²), đường 12m, ...
Bán đất nền dự án hưng phú 2, dt 10x18m trục chính đường 20m
7
15.48 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dự án đất nền Hưng Phú 1 nằm ở vị trí chiến lược tại Phước Long B, Quận 9, TP. HCM, cung cấp một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.
Diện tích rộng 180m² giá bán 86tr/m² thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lợi.

+ Diện tích: 180m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Mặt tiền đường 20m hướng Tây Bắc sạch đẹp ko vướng cống tủ điện.
+ Đường vào rộng 30m, dễ dàng tiếp cận các ...
Hàng hiếm tại khu dân cư khang an dt 144m2 giá 78tr/m2
4
10.94 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Khang An tọa lạc ở Phú Hữu (nay là phường Long Trường) Q9 cũ, TP. HCM,
- Diện tích 6x24m² (144m²) giá 78 triệu VND.
-Mặt tiền đường rộng 16m.Chỗ này cũng rất thoáng đãng, dễ dàng tiếp cận mọi thứ.
-QH xây 1 trệt 3 lầu
-Chuyển quyền hđ góp vốn xây nhà hoàn công
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! Mr Bằng tại .
Bán đất nền dự án kdc kiến á, đường liên phường, dt 202m2 giá 83tr chốt
4
16.77 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Kiến Á, đường Liên Phường, Phường Long Phước, TP.HCM (cũ: Quận 9, TP.HCM) là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án tại Quận 9, TP.HCM.
Với diện tích 10x20 (202m²) và giá bán 83tr/m² lô đất này mang đến không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Nằm hướng Tây Nam, lô đất có mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 25m, rất thuận lợi cho việc di chuyển và kinh ...
Bán nền nhà phố 1/đxh kdc hoàng anh minh tuấn, dt 5x25m, giá 135tr/m2
7
16.88 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền nhà phố 1/ĐXH KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, Tp Thủ Đức:
- Diện tích: 5x25m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Giá bán: 135tr/m².

Liên hệ: - Tuấn.
Chủ kẹt bán nhanh nền trục chính 16m kdc bách khoa, dt 13,8x31m, shr, giá 69tr/m2
7
29.19 tỷ 423 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền trục chính KDC Bách Khoa, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức:

- Vị trí đối diện The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn quốc tế.
- Diện tích: 13,8x31m. Đường ôtô rộng 16m. Hướng Đông Bắc.
- Giá bán: 69tr/m².

Liên hệ: - ...
Chính chủ bán nhanh nền diện tích 8x20m mt bưng ông thoàn. giá 100tr/m2
3
16 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền nhà phố MT Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức:
- Vị trí gần The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn quốc tế.
- Diện tích: 8x20m 160m². Đường ôtô rộng 30m. Hướng Tây Nam. Pháo lý an toan, sổ đỏ công chứng ngay. ...
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin, phường phú hữu, quận 9  đường 12m, xe hơi lưu thông thoải mái
3
7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, Phường Phú Hữu, Quận 9

Địa chỉ: KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP.HCM

Diện tích: 6 x 15 ( 90m²)

Hướng: Đông Nam (mát mẻ, phong thủy tốt)

Đường trước đất: 12m, xe hơi lưu thông thoải mái

Khu dân cư hiện hữu, an ninh, xây dựng tự do

Giá bán: 7 tỷ (thương lượng nhẹ)

Vị trí đẹp, phù hợp ở hoặc đầu tư lâu dài

Liên hệ xem đất:
Bán lô biệt thự đẹp kdc bách khoa, quận 9  đường nội khu rộng  khu dân cư quy hoạch đồng bộ
4
23.1 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự đẹp KDC Bách Khoa, Quận 9.
Hàng hiếm khu dân cư Bách Khoa - lô đất biệt thự đẹp, diện tích lớn.

Thông tin chi tiết.
Diện tích: 14m x 30m = 420m².
Loại đất: Đất ở đô thị - xây dựng tự do.
Đường nội khu rộng, xe hơi lưu thông thuận tiện.
Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, yên tĩnh an ninh cao.
Phù hợp xây biệt thự sân vườn, villa nghỉ dưỡng, hoặc đầu tư giữ tài sản.

Vị trí.
KDC Bách ...
Bán nhanh nền kdc bách khoa, dt 279m2  giá 59r/m2,
3
16.46 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền biệt thự KDC Bách Khoa, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức:
- Diện tích: 279m² (7x39m).
- Hướng: Tây Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán: 59tr/m².

Liên hệ: - Tuấn.
Chính chủ cần bán nền nam long đường d2(16m) lô sạch đẹp giá 9,9 tỷ
7
9.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền nhà phố KDC Nam Long, P. Phước Long B, Tp Thủ Đức:

- Diện tích: 4,5x20m. Đường ôtô rộng 12m. Pháp lý Sổ cá nhân.
- Giá bán: 9,9 tỷ.

Liên hệ: - ...
Bán đất 87m2 5,1x17m riocentro p phú hữu giáp quận 2 đ9m vỉa hè sổ hồng 5,9 tỷ 0764 994 ***
4
5.9 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán đất khu RioCentro đường gò cát, P Phú Hữu, Quận 9 ( Nay P Long Trường, TPHCM)
+DT 87m² ngang 5,1m giá 5,9 tỷ
Đất trống tiện xây mới, đường 9m thông bàn cờ.
thích hợp làm VPKD...
Pháp lý chuẩn, CC ngay.
Lh Thuỷ để đến xem ngay
Bán 3 nền giá tốt nhất dự án bách khoa q9 diện tích đẹp, giá đầu tư
8
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán 3 nền giá tốt nhất dự án Bách Khoa Q9 Diện tích đẹp, giá đầu tư

Hiện tại giỏ hàng đang có 3 nền đẹp, giá tốt nhất khu Bách Khoa Quận 9, phù hợp mua ở hoặc đầu tư lâu dài, vị trí thoáng, đường nội khu rộng rãi, khu dân cư hiện hữu:

* Nền 7x26m (182m²), hướng Bắc, giá 68 triệu/m²
* Nền 7x39m (273m²), hướng Đông, giá 58 triệu/m²
* Nền 14x30,5m (427m²), hướng Đông Nam, giá 54 triệu/m²

Các nền ...
Bán đất nền kdc nam long q9  đường d6 (16m)  giá chỉ 79tr/m2,giá tốt đầu tư và an cư tốt.
3
15.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Mặt tiền đường D6, lộ giới rộng 16m thông thoáng.
Diện tích : 10m x 20m.
Hướng: Tây Nam (đón tài lộc, phù hợp Tây tứ trạch).
Pháp lý: Sổ đỏ công ty. Xây dựng theo mẫu, hoàn công ra sổ hồng cá nhân ngay.
Giá bán: Chỉ 79 triệu/m² (Mức giá cực hời so với mặt bằng chung 85-90tr/m²).
Tiện ích: Ngay sát Global City, cao tốc Long Thành - Dầu Giây, hạ tầng điện âm, nước máy đồng bộ.
Liên hệ : (Mr. ...
Chính chủ bán nền đất đường 25m giá 13 tỷ kdc nam long, sổ riêng cá nhân129m2 ngang 6
10
15 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán đất nền KDC Nam Long, Liên Phường, Phước Long B, Quận 9.
- Vị trí: ngay mặt tiền đường D1 rộng 25 gần chung cư.
- Diện tích: 6 x 21.5
- Đường trước nhà: 25m
- Xây dựng: Theo quy cách 1 trệt 2.5 lầu.
- Pháp lý: Sổ riêng xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân
- Hướng: Đông Nam (Sạch đẹp không lỗi phong thuỷ)
Giá bán: 13 Tỷ
Liên hệ: Gia Long làm việc chính chủ
Lô (8x20m) rẻ nhất dự án thời báo kinh tế giá chỉ 10,3 tỷ/160m2
3
10.3 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:
+ Lô dãy B (8x20m) 160m², đường 12m. Giá chỉ: 10.3tỷ.

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
ĐC: 120 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Đất hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp (đối diện global)
8
24.48 tỷ 228 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện Global City.
+ Dãy G: (10x23.2m) 228.8m², đường 12m, ra Đỗ Xuân Hợp chỉ 50m. Giá 107tr/m².

- Nhận ký gửi nhà đất, bán nhanh đất nền khu Liên Phường: Hoàng Anh Minh Tuấn - Đại Học Bách Khoa.
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công ty bất động sản Ngọc Việt.
Từ 260 tới 280 của 812

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh