Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh nền nhà phố da sở văn hoá thông tin  xây dựng được ngay
6
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất thuộc dự án Sở Văn Hóa Thông Tin P.Phú Hữu, Q9 cũ, đã có sổ đỏ cá nhân từng nền
DTKV: 6x15m - 90m², Đất ở đô thị 100%
Mặt tiền đường nhựa rộng 12m
Sổ đỏ cá nhân, công chứng sang tên trong ngày
Giá 7,2tỷ (bao gồm thuế phí)
Anh Chị quan tâm vui lòng liên hệ Thành - Hỗ trợ xem đất, hồ sơ pháp lý,...

Nhận ký gửi mua bán nhanh đất thuộc dự án Sở Văn Hoá Thông Tin (P.Phú Hữu, Quận 9 cũ)
Bán lô e trục thông tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, liên phường giá 80 triệu / m2, dt 90 m2.
4
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu đất nền dự án tại Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, TP.HCM có diện tích 6x15=90 m², giá bán nhanh 80 triệu / m². Đất có ngõ vào rộng 12m, đối diện công viên, lô sạch.
phù hợp cho các loại xe tải và có mặt tiền 6m, rất thuận lợi cho việc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ.

+ Địa điểm lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
+ Khu dân cư phát triển với nhiều tiện ...
Siêu hot  147,5m2 đất nền sổ đỏ lô góc 2mt đường 20  12m, nền góc 2mt hiếm có giá hấp dẫn đầu tư
5
11.45 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần chuyển nhượng đất nền dự án Thời Báo Kinh Tế đã có sổ đỏ cá nhân.
DTKV: 8x20m vạt góc còn 147,5m².
Sổ đỏ cá nhân, hỗ trợ mua vay ngân hàng.
Vị trí nền đẹp, hiếm có nền bán, hạ tầng hoàn chỉnh, xây dựng ngay 3,5 tầng + bán hầm.
Giao thông rất thuận tiện, cách Thảo Điền 15p.
Biết thêm chi tiết vui lòng liên hệ Thành TMD Realty.
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Sàn lọc những lô đất giá tốt nhất tại dự án đh bách khoa, gần dự án global city, 0907 107 686
7
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Một số nền đất giá cạnh tranh nhất thị trường tại dự án ĐH Bách Khoa đường Đỗ Xuân Hợp, sổ đỏ.

+ Diện tích 7 x 30,5 = 213m² đường 12m giá 68 tr/m2
+ Diện tích 7x26 = 182m² đường 12m giá 69 tr/m2
+ Diện tích 7x39 = 273m giá 66 tr/m2
+ Diện tích 695m có 200m thổ cư giá 45 tr/m2
+ Diện tích 18x20m = 360m², đường 12m giá 62 tr/m²

Liên hệ: em Đôn (Zalo - Viber).
Nhận ký gửi, mua bán nhanh đất nền ...
Bán đất biệt thự kdc gia hoà, vị trí đẹp, rất phù hợp mua để ở, ngay út trà ôn, diệp minh tuyền
3
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán nền đất KDC Gia Hoà, đường Diệp Minh Tuyền, Phường Phước Long B.
- Diện tích: 10m x 16m = 160m².
- Pháp lý đã có sổ hồng.
- Giá bán: 15,5 tỷ còn bớt.
Quan tâm nhắn em nhận thông tin, xem đất, xem sổ.
- SĐT: gặp Thành Trung.
Chuyên nhà đất KDC Gia Hoà.
Siêu thị đất nền gửi bán đất nền dự án đh bách khoa, phú hữu quận 9 sổ đỏ vị trí tốt đầu tư
8
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ: em Đôn. Chuyên đất dự án ĐH Bách Khoa, ĐH Quốc Gia 245
Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:
- Diện tích 7 x 26m = 182m² giá 68 tr/m².
- Diện tích 18 x 21 = 378m giá 62 tr/m².
- Diện tích 12 x 38m = 456m², mặt tiền sông, đẹp giá 65 tr/m².
- Chủ đất cần tiền bán đất nền dự án Bách Khoa, quận 9. Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn ...
Cần bán nền mới diện tích 340m2, tặng bản vẽ nhà KDC Đông dương, Bưng Ông Thoàn, Quận 9
3
10.2 tỷ 340 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN ĐÔNG DƯƠNG
Hỗ trợ pháp lý
Em Linh: 09811333730981133xxx (zalo + viber)
---------------------
Cần bán đất nền Đông dương, đường Bưng Ông Thoàn, quận 9
- DT 340m2
- Đường 12m
- Giá 30tr/m2
- Tặng kèm bản thiết kế nhà, nền đất san lấp cao ráo

*Chuyên các dự án xung quanh phường Phú Hữu và Phước Long B như KDC Phú Nhuận, KDC Nam Long Kiến Á, Sở văn hoá thông tin, Thời báo kinh ...
3 nền đất 182m2 và 432m2 giá chủ đất cần bán dự án đh bách khoa quận 9, giá cạnh tranh nhất
5
26.43 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán 1 trong 3 nền đất thuộc dự án đại học Bách Khoa đường Đỗ Xuân Hợp phường Phú Hữu Quận 9, TP. Thủ Đức, sổ đỏ.

- Nền 1 diện tích 7x33m= 231 m², giá 67.5 tr/m², đường 12m giá tốt cần bán.
- Nền 2 diện tích 14x32m = 448m², giá 59 tr/m².
- Nền 3 diện tích 12 x 36 = 432m² mặt tiền sông đẹp, giá 78 tr/m²

Dự án đh Bách Khoa có địa thế đẹp nhất quận 9, gồm 2 lối vào Đỗ Xuân Hợp và ...
Bán gấp đất kdc tăng long garden q9 ngang 6,5m hiếm đường nhựa 9m chỉ 4,92 tỷ tl mạnh
4
4.92 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Hot! Chủ cần bán gấp khách thiện chí trả giá là chốt.
Cần bán lô đất đẹp thuộc KDC Tăng Long Garden, vị trí liền kề khu đô thị Đông Tăng Long Quận 9 cũ khu vực đang phát triển cực mạnh với hạ tầng đồng bộ và tiềm năng tăng giá cao.
Vị trí đẹp:
Ngay KDC Tăng Long Garden.
Giáp Đông Tăng Long.
Liền kề Vành Đai 3.
Kết nối nhanh Liên Phường nối dài.
Di chuyển thuận tiện về trung tâm TP Thủ Đức, cao ...
Chính chủ bán lô đất 100m mặt tiền đường liên phường giá 11.8 tỷ ( còn bớt )
3
11.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Liên Phường, khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin

- Diện tích 6x16.7m
- Đường 30m ( Đường Liên Phường )
- Sổ hồng chính chủ
- Giá 11.8 tỷ thương lượng

Quý khách quan tâm xin liên hệ
Nhận ký gởi, mua bán nhanh đất nền Sở Văn Hóa ( Xin phí thấp )
Bán nhanh lô đất 5x20m khu sở văn hóa giá 7.1 tỷ ( còn bớt )
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu dân cư Sở Văn Hóa, đường Liên Phường.

- Diện tích 5x20m
- Đường 12m
- Sổ sẵn
- Giá 7.1 tỷ có bớt

Quý khách quan tâm xin liên hệ Em Kiên -
Lô góc 2 mặt tiền đường 16m kdc nam khang residence, dt 133 m2 (ngang 8,5m) giá 67 triệu/m2
5
8.91 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền KDC Nam Khang Residence nằm ở vị trí đắc địa tại Trường Lưu, Quận 9, Hồ Chí Minh, mang đến cho khách hàng một cơ hội đầu tư hấp dẫn.

+ Diện tích đất 133 m² (ngang 8,5m), phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
+ Giá bán 67 triệu / m², một mức giá cạnh tranh trong khu vực.
+ Mặt tiền rộng 8.5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Đường vào rộng 16m, thích ...
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp tại kdc gia hoà. dt 13x16m giá 20.7 tỷ  sổ đỏ riêng
8
20.7 tỷ 208 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hà Trần BĐS Chuyên Bán Nhà Đất Tại KDC Gia Hoà - Với Giỏ Hàng Lớn và Nhiều Lô Giá Tốt Mua Đầu Tư Sinh Lời Nhanh Chóng.

Do quy định của trang BĐS này chỉ cho đăng duy nhất 1 sản phẩm nên e xin giới thiệu đến quý vị khách hàng 1 lô tiêu biểu trong giỏ hàng của e như sau:

- Vị Trí: Lô Góc 2 mặt tiền đường rộng 16m
- DT: 13 x 16m
- Giá: 20.7 tỷ có thương lượng
- Pháp Lý: Sổ đỏ riêng cầm tay - Công ...
Hàng hiếm tại tăng long garden, 7,85 tỷ, 157m2, đường nguyễn duy trinh, quận 9, tp.hcm
7
7.85 tỷ 157 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Tăng Long Garden nằm ở Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP.HCM, là một dự án đất nền lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc an cư. Đất nền có diện tích 157m², giá bán 7,85 tỷ VND, với mặt tiền rộng 5m và đường vào rộng 9m, rất thuận tiện cho giao thông.

Đất được thiết kế với phong thủy tốt, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc các hoạt động kinh doanh. Pháp lý ...
Hàng hiếm! biệt thự đơn lập mặt sông kdc gia hoà dt 15x20m giá 126tr/m2
7
37.8 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Vị Trí: Mặt Sông đường rộng 16m
- DT: 15 x 20m
- Giá: 126 tr/m² có thương lượng
- Pháp Lý: Sổ đỏ riêng cầm tay - Công Chứng ...
Bán đất nền dự án centana city, trường lưu, dt 82 m2 giá 4,85 tỷ
5
5 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Dự án Centana City Điền Phúc Thành tọa lạc tại Trường Lưu, p Long Trường, Q9, TP. HCM, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất nền đẹp để xây dựng tổ ấm.

- Diện tích: 82m².
- Giá: 4,85 tỷ VND.
- Pháp lý: Sổ đỏ/Sổ hồng.
- Hướng cửa chính: Tây
- Chiều ngang mặt tiền: 5m.
- Chiều rộng ngõ trước: 9m.

Điểm nổi bật của mảnh đất này là phong thủy tốt, thích hợp cho gia chủ xây ...
Đất nền kdc nam phan  nam long, phú hữu q9, đường rộng 12m, kế bên global city giá 87 triệu/m2
7
14.09 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm trong khu dân cư Nam Phan, đường Số 2, Phường Phú Hữu, Quận 9 (nay là Thành phố Thủ Đức).
Kế bên đại đô thị Global City.
- Diện tích: 9x18.
- Đường 12m.
- Xây dựng theo mẫu 1 trệt 3 lầu.
- Pháp lý: Sổ riêng xây nhà hoàn công sang tên.
- Giá: 87 triệu/m².
Liên hệ: . Gia Long.
Website: https://nhadatgialong.vn/dat-nen-khu-dan-cu-nam-phan-phuong-phu-huu-quan-9/
Sp hiếm! lô góc 2 mặt tiền đường 20m thông từ đường 30m ra đường song hành vành đai 3 giá 85 tr/m2
8
11.79 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lô góc 2 mặt tiền trục đường 20m thông từ đường 30m ra đường Song Hành Vành Đai 3 thuộc dự án Centana Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, P Long Trường, Q9, Hồ Chí Minh.
- Sổ hồng sẵn, xây dựng tự do. Điện âm, nước máy có vỉa hè.
- Giá: 85 tr/m².
- Diện tích: 138,7m2
- Cách vòng xoay cao tốc TPHCM - Long Thành và Vành Đai 3 500m thuận tiện di chuyển.
- Cách chợ, siêu thị, trường học, UBND... Bán ...
Nhận full bảng giá đất giỏ hàng chuyển nhượng kdc phú nhuận tại đây. giá từ 68tr/m2  73tr  90tr
21
21.9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhận full bảng giá 50 nền biệt thự tất cả các khu tại KDC Phú Nhuận đang bán ra thị trường cập nhật mới nhất tại đây.
+ Nền J - đường 12m - 300m² - 73tr/m².
+ Nền B - Đường 12m - 290m² - 85tr/m².
+ Nền E - Đường 20m - 333m² - 93tr/m² TL.
+ Nền C1 - Đường 12m - 300m² - 86tr/m².
+ Nền O1 - Đường 12m góc 2 MT - 268m² - 88tr/m².
+ Nền O2 - Đường 12m - 385m² - 75tr/m².
+ Nền H2 - Đường 659 (20m) - ...
Bán lô góc 2 mặt tiền view sông tắc, gần vinhomes  đường long thuận  p trường thạnh  tp thủ đức
4
5.2 tỷ 88 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Long Thuận, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán lô góc 2 mặt tiền , view sông đẹp KDC Long Thuận Riverside - Phường Trường Thạnh - TP Thủ Đức.
Giá bán 5,2 tỷ bớt lộc.
Diện tích 88,8m² đường 8m thông. Khu dân cư An ninh, Văn minh, bảo vệ 24/7. Gần sông mát mẻ.
LH: Thắng Nhà Đất.
Từ 200 tới 220 của 817

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh