Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, 78 triệu / m2, 90 m2 chỉ với giá cực chất
4
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án tại thành phố. Với diện tích 90m², giá bán chỉ 78 triệu/m², khu đất này mang đến một cơ hội đầu tư hấp dẫn.

- Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 6m, đường vào rộng 12m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn ...
Còn lô đất giá tốt cần bán nhanh thuộc dự án sở văn hóa, phú hữu, tp. thủ đức  0903 838 ***
3
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin mô tả.
+ Duy nhất lô đất vị trí đẹp dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Bưng Ông Thoàn, Long Trường, Quận 9 ngay sát đường Liên Phường.
+ Diện tích 6x15m, đường 12m, hướng ĐN giá 76tr/m².
+ Dự án đã có sổ đỏ cá nhân từng nền, xây dựng được ngay, điện nước âm, bảo vệ 24/7, nằm ngay ngã tư Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, gần trường học, UBND, khu công nghệ cao.
Liên hệ: em Tuấn.
Nhận ký gửi ...
Bán nền bt góc 2mt trục chính kdc hoàng anh minh tuấn, dt 237,5m2, giá 145tr/m2
3
34.44 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền BT góc 2MT trục chính KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 237,5m² (ngang 10m).
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán: 145tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán nền biệt thự kdc kiến á, p. phước long, dt 9x19m (170m2), giá 85tr/m2
3
14.45 tỷ 170 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Kiến Á, P. Phước Long, Tp HCM:
- Diện tích: 9x19m (170m²)
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trước nhà: 12m
- Giá bán: 85tr/m2

Liên hệ: - Mr. Tuấn
Hàng tốt giá rẻ nhất dự án sở văn hóa thông tin, phường long trường, tp.hcm
3
6.93 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền đất nhà phố giá tốt nhất hiện tại thuộc dự án Sở Văn Hóa, đường Bưng Ông Thoàn, P. Long Trường, (Phường Phú Hữu cũ), TPHCM.
+ Lô 6x15m (90m²) đường 12m, hướng TB, giá 77tr/m².
Vị trí đẹp, giàu tiềm năng thuận lợi cho việc đầu tư, xây ở.
Liên hệ: Đức Tuấn (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Sở Văn Hóa, dự án Đông Dương, dự án Thời Báo Kinh Tế...
Bán nền trục chính đường 9a kdc phước thiện, dt 8x20m, shr, giá 17 tỷ
3
17 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán nền trục chính đường 9A KDC Phước Thiện, P. Long Bình, TP HCM:
- Diện tích: 8x20m.
- Hướng: Đông.
- Đường trước nhà: 30m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán: 17 tỷ.

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán đất sở văn hóa thông tin đường liên phường chỉ 65tr/m2  240m2
4
15.7 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

THÔNG TIN NHƯ SAU :

* Diện tích : 12 x 20 ( 240 )
* Sổ hồng riêng
* Hướng Tây Bắc
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu
* Dự án mặt tiền đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, gần các dự án lớn như Khang Điền, Nam Long,...
* Gần Vành Đai 2, khu Công Nghệ Cao, cao tốc, tuyến Metro Thủ Thiêm-Long thành,..

* Giá bán : 15,7 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Giá tốt 182m2 đất nền dự án bách khoa, phú hữu, quận 9 cũ cần bán nhanh trong tháng
3
13.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất biệt thự KDC Bách Khoa đường Nguyễn Duy Trinh thông ra Đỗ Xuân Hợp.
- Vị trí: Thuộc phường Phú Hữu Q9 cũ
- Hướng Tây Bắc.
- Diện tích: 182m² (7x26m).
- Pháp lý: Sổ cá nhân sẵn sàng chuyển nhượng ngay.
- Giá: 71,5 tr/m².
Ngoài ra còn các sản phẩm khác cần bán.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ: em Tuấn.
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 12x20m, sổ cá nhân, giá 96tr/m2
3
23.04 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, Quận 9:
- Diện tích: 12x20m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường trước nhà: 16m.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
- Giá 96tr/m².

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công Ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.
Bán đất nền dự án kdc phú nhuận, phước long b, quận 9, giá 82 triệu/m2, 322m2, hot!
5
26.4 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án ở KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, TP. HCM đang chờ đón chủ nhân mới. Diện tích 322m² với giá cực chất 82 triệu/m². Khu vực này nổi bật với phong thủy tốt và pháp lý đầy đủ.

+ Giá: 82 triệu/m².
+ Diện tích: 322m².

Khu đất nền này nằm trong dự án KDC Phú Nhuận, thiết kế hiện đại với các sản phẩm đa dạng như đất nền, chung cư, biệt thự và nhiều tiện ích khác.

Khu vực xung ...
Chuyên bán đất nền dự án bách khoa, quận 9 vị trí đẹp giá cả cạnh tranh nhất dự án
3
25.98 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án ngay góc đường Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường Song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện, trường học.
- Đường 12m, DT 14 x 32 = 448m² giá 58 tr/m².
Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh nhà đất dự án Bách Khoa, Quận ...
Chuyên bán đất nền khu dân cư hưng phú, phước long b, tp. thủ đức giá tốt nhất thị trường
3
16.2 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú tọa lạc tại Phước Long, TP Hồ Chí Minh, là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Một số nền chính chủ đang cần bán.

- Diện tích: 10x18m (180m²), đường Trục chính 20m, hướng TB giá 90tr/m².

+ Đất nền dự án Hưng Phú có pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán xây nhà hoàn công ra sổ Hồng cá nhân.
+ Vị trí ...
Nền đất đang bán thuộc dự án bách khoa, phường long trường, tp. hcm giá tốt nhất cho quý khách
3
23.81 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất nền sổ đỏ khu dân cư Đại Học Bách Khoa, Phường Long Trường, (phường Phú Hữu cũ) Quận 9.
Trục chính từ đường Đỗ Xuân Hợp đi vào và Nguyễn Duy Trinh, liền kề ngay trung tâm Thành Phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện trường học..
Lô biệt ...
Bán lô đất góc 2 mặt tiền hàng hiếm dự án sở văn hóa, phường phú hữu, tp. thủ đức vị trí đẹp
3
8.4 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền dự án Sở Văn Hóa, thuộc phường Long Trường, TP.HCM
Diện tích 92,5m² lô góc 2 mặt tiền ngang 7m, đường nội bộ 12m, sát bên đường chính Liên Phường vị trí đẹp
Giá bán nhanh: 8,4 tỷ .
Ngoài ra còn các sản phẩm khác thuộc dự án Sở Văn Hóa và các dự án khác.
Quý Khách vui lòng liên hệ em Tuấn qua số điện thoại: (Zalo, Viber).
Chính chủ gửi bán nền 125m2 (5x25m) dự án kiến á, sổ hồng riêng, giá 11 tỷ
4
11 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền nhà phố KDC Kiến Á.
DT: 125m² (5x25m).
Hướng: Tây Nam.
Đường trước đất 12m.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 11 tỷ.
Liên hệ: Mr. Nguyện xem đất.
287m2 đất nền dự án phú nhuận, phước long b, quận 9 cần bán nhanh giá chỉ 85tr/m2
3
24.4 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp một nền biệt thự mặt tiền trục đường 12m view công viên KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9:
- Diện tích: 287m² (14x20m).
- hướng Tây Bắc
- Sổ hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá bán: 85 triệu/m².
- sản phẩm nào giá tốt .
- Vị trí siêu đẹp, đường thông tứ hướng.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ: Đức Tuấn.
Bán đất biệt thự hưng phú phường phước long b quận 9 cũ
3
14 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất biệt thự Hưng Phú 2 Phường Phước Long

Lô đất có diện tích 10m x 17,5m công nhận 175m2

Quy hoạch xây dựng biệt thự 3 tầng

Đường trước nhà rộng 15m

Khu vực an ninh, yên tĩnh, quy hoạch đẹp

Giá bán 80tr/m2
Bán đất hưng phú 5m x 18m, giá 8,65tỷ ngay liên phường  đỗ xuân hợp
3
8.65 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Hưng Phú Phường Phước Long

Lô đất có diện tích 5m x 18m công nhận đủ 90m2

Đường trước nhà 14m rộng rãi

Khu vực không ngập nước

Vị trí tiện di chuyển

Quy hoạch xây dựng 3,5 tầng

Giá bán 8,65tỷ
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin chỉ 71tr/m2  dt 5x20m
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 5 x 20
- Sổ hồng riêng
- Hướng Đông Nam
- Xây dựng đồng bộ 1 trệt + 3 lầu + tum, sân thượng

* Giá: 7,1 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Sở văn hoá thông tin đường liên phường khách cần ra gấp nền 100m2 giá rẻ nhất chỉ hơn 70tr/m2
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Giáp (23 tin đăng)
Sắp chốt rồi khách ơi.
Chủ kẹt bán nhanh lô Sở VHTT - Liên Phường - 100m² - hướng Đông Nam - 1 sẹc sát Bưng Ông Thoàn - đối diện VillaPark - 7.1 tỷ siêu rẻ (dự án cách Global City chỉ hơn 1km).
Từ 100 tới 120 của 862

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh