Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh lô nhà phố dt 5x18m, kdc hưng phú 1, p. phước long b, tp thủ đức, lô vị trí đẹp
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nhanh nền đất xây nhà phố, khu dân cư Hưng Phú, Phường Phước Long B, Quận 9.
+ Lô 1:
Lô H, DT: 5x18m (90m²).
Hướng Tây Bắc.
Đường 12m, Lô đẹp ko vướng cống hay tủ điện.
Giá bán 8,5 tỷ.
- Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi bán nhanh nhà đất dự án Hưng Phú, Nam Long, Kiến Á, Phú Nhuận, Bách Khoa, Hoàng Anh Minh Tuấn, mẫu giáo trung ương 3, xuất nhập khẩu, Sở Văn Hóa, Thời Báo Kinh ...
Bán nhanh lô đất tại dự án đại học bách khoa, quận 9, bán lô biệt thự trục chính,  0914 920 ***
5
29.1 tỷ 428 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Cần bán nhanh 3 nền trục chính vị trí đẹp:
- Biệt thự trục chính. Diện tích 14x32m (428m²), giá 68 tr/m².
- Còn rất nhiều nền giá tốt tùy vị trí..
Xin hãy liên hệ để xem đất và tư vấn chuyên khu.
Liên hệ: (A. Quốc) zalo, viber, phone.
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Địa chỉ: Công ty môi giới BĐS Đất Việt (68/23 đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Quận 9).
Bán đất dự án đông dương, phường phú hữu, quận 9, thành phố thủ đức, tp. hcm.  0914 920 ***
4
4.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Đối diện dự án biệt thự Villa Park đường Bưng Ông Thoàn. Khu vực trung tâm Quận 9.
+ Ngang 5m, dài 20m (100m²), hướng Tây Bắc, đường 12m, giá 49 tr/m².

Pháp lý: Hợp đồng chuyển nhượng với chủ đầu tư. Xây nhà bình thường.
Dự án Đông Dương đã có nhiều hộ ở.
Chuyên tư vấn, nhận ký gửi mua - bán nhanh đất nền tất cả các dự án tại quận 9.
Chuyên nghiệp nhanh chóng hiệu quả.
LH: (Anh ...
Bán đất biệt thự 290m2 (14,5x20m) kdc phú nhuận, phường phước long q9 giá chỉ 85tr/m2  linh
6
24.65 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất biệt thự 290m² (14,5x20) KDC Phú Nhuận, Phường Phước Long Q9 giá chỉ 85tr/m² LH .
Diện tích 290m² ngang 14,5x20m đường trước nhà 12m.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý sổ cá nhân sẵn.
Giá 85triệu/m² bớt lộc anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Phú Nhuận, Q2, Q9.
Thanh lý lô đất trục long thuận, quận 9 cách vinhome q9 5 phút di chuyển. diện tích 100m2  1tỷ9
7
2.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Long Thuận, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Diamond Island tại Long Thuận, Trường Thạnh, Quận 9, HCM.
- Diện tích 100m² (5x20), đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một mảnh đất đẹp, full pháp lý, sổ hồng sẵn sàng. Xây dựng tự do.
+ Mặt tiền 10m, thuận tiện cho xe hơi vào ra thoải mái.
+ Phong thủy tốt, hướng Đông Nam, Tây Bắc có đủ.
+ Khu vực này đang phát triển mạnh mẽ, đầy tiềm năng đầu tư.
+ Gần đại đô thị Vinhomes Grand ...
Bán đất đường út trà ôn gia hòa 10x24,4m giá 24,4 tỷ (100tr/m2) ngay trung tâm 3 công viên lớn
7
24.4 tỷ 244 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô 10x24,4m đường Út Trà Ôn, vị trí đẹp tại KDC Gia Hòa, Phước Long B, thành phố Thủ Đức.

DT: 244m².
Giá bán: 24,4 tỷ (100tr/m²).
Sổ đỏ riêng.
Xây nhà hoàn công.

Quý khách quan tâm liên hệ tư vấn:
Mr Đức Lê: .
Hỗ trợ xem nhà - đất 24/7.

Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng tại BĐS KDC Gia Hòa, Phước Long B, thành phố Thủ Đức.
Bán nền nam long trục chính d3, dt 5x23, giá 100tr /m2, phước long b, q9
3
11.5 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền Nam Long, trục chính D3.
DT 5x23, giá 100tr m².
Phước Long B, Q9.
Sổ đỏ cá nhân.
Sầm uất nhất khu D3.
Trục 16m thông thoáng.
Liên hệ: xem đất.
Bán lô đất hưng phú 1 phường phước long b quận 9 cũ
5
10 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất nhà nhà phố thuộc khu dân cư Hưng Phú 1, phường Phước Long B, Quận 9 cũ

Lô đất có diện tích 6m x 18,5m công nhận 111m2

Đường trước nhà 16m

Pháp lý sổ riêng từng nền đứng tên công ty, mua bán xây nhà hoàn công ra tên chính chủ

Giá bán 10tỷ 100 triệu
Cần bán đất góc 2 mặt tiền vị trí đẹp giá tốt dự án thời báo kinh tế, phường long trường, tp. hcm
3
11.5 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán gấp nền đất biệt thự dự án Thời Báo Kinh Tế, đường Bưng Ông Thoàn, Long Trường (Phú Hữu cũ), TP. HCM giá tốt vị trí đẹp.
Diện tích 8mx20m (147,5m²) góc 2 mặt tiền đường 16 - 12m, vị trí đẹp.
Giá bán: 11,5 tỷ thương lượng.

Liên hệ em Tuấn: (zalo, viber) để được tư vấn thông tin chi tiết.
Nhận ký gửi mua bán nhà đất khu vực TP. Thủ Đức.
Lô 2 mt trục chính đường 24m. dt 12x23m, chỉ 45 tr/m2.  0902 746 ***
13
12.42 tỷ 276 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất có vị trí tuyệt đẹp, nằm trên trục chính đoạn đường 24m, đối diện khu thương mại, cao ốc văn phòng...
- Nằm trên trục chính, đường 24m, có 2 MT trước sau đường 24m & công viên.
- DT: 12m x23m= 276m².
- Thiết kế xây dựng: 1 trệt, 2 lầu.
- Đất nằm trong tổng thể khu BCR 25ha, do surbana của Singapore thiết kế.
- Hạ tầng điện nước âm, vỉa hè lát đá granit.
- Dự án nằm ngay ngã 3 sông Tắc và ...
Bán đất tặng nhà. dt 7x24, nhà 4 tầng, đã có sổ, chỉ 8,8 tỷ.  0902,746.319
10
8.8 tỷ 173 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán đất tặng nhà. Nhà 4 tầng, đã hoàn thiện nội thất, đã có sổ hồng cá nhân.
- Nằm trong khu sinh thái BCR.
- Khu quy hoạch đồng bộ, ngay ngã 3 sông, không khí cực kỳ mát mẻ, trong lành.
- Nhà nằm trên đường 12m, thông ra đường chính.
- Vị trí đẹp, thuận tiện ở, kinh doanh mọi ngành nghề.
- Giá bán: 8.8 tỷ, hỗ trợ vay NH
- LH: 0902,746.319 Ms Trúc
Bán lô đất bt sở văn hóa thông tin bưng ông thoàn q9 dt 5x20m giá 71tr/m2
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất BT Sở Văn Hóa Thông Tin Bưng Ông Thoàn Q9.
DT 5x20m giá 71tr/m².
Liên hệ: xem đất.
Bán đất nền 90m2 tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, phường phú hữu quận 9 giá 7 tỷ
3
7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Bưng Ông Thoàn, thuộc Phú Hữu, Tp. Thủ Đức

Diện tích 6x15m (90m²) đường 12m, hướng TB, giá 7 tỷ
Là một trong những dự án đất nền đáng chú ý hiện nay. Với diện tích 90m² và giá chỉ 7 tỷ VND, đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí thuận lợi để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.

Điểm đặc biệt của lô đất này là phong thủy tốt, hướng cửa chính ...
Bán đất 16x20m mặt tiền kdc nam long đỗ xuân hợp, phước long b, thủ đức
3
27 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Ngonha (45 tin đăng)
Bán đất 16x20m măt tiền KDC Nam Long.
Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Thủ Đức.

+ Vị trí mặt tiền đường chính KDC Nam Long.
+ Sổ vuông vức công chứng nhanh.
Giá 27 tỷ.
Gọi Nhã .
Nền biệt thự q1 tại kdc phú nhuận, p phước long cần bán nhanh  dt 15x18m(270m2)  giá bán 78tr/m2
3
21.06 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC biệt thự Phú Nhuận, P Phước Long, TP HCM vị trí dự án nằm đường Liên Phường và đường Đỗ Xuân Hợp.

* Nền đất đẹp mới ra thị trường: Mã nền Q1.
- DT: 15m x 18m(270m²), hướng Tây Bắc.
- Đường vào 12m, kết nối đường 659, cách đường Liên Phường 100m.
- Ngân hàng hỗ trợ cho vay 70%, sổ sẵn ở nhà.
- Giá bán: 78tr/m² thương lượng.

* Liên hệ: Quốc Dũng để nhận toàn bộ thông tin chi tiết.

* VPGD: ...
Chính chủ độc quyền ưu tiên gửi bán lô b247  dt 7x26m(182m2) tại kdc đh bách khoa giá tốt 71tr/m2
3
12.92 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ: Quốc Dũng nắm chính chủ ưu tiên độc quyền bán gấp nền đất này trong vòng 7 ngày.
- Lô B2 - 47.
- Diện tích: Bề ngang 7m, bề dài 26m(182m²) nằm mặt tiền đường 12m vỉa hè mỗi bên 2.5m lòng đường 7m.
- Hướng chính Nam mát mẻ quanh năm, nền đất cao ráo, không vướng cống tụ điện.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, sổ chủ để ở nhà hỗ trợ vay.
- Mẫu nhà xây dựng 1 trệt ...
Cần bán gấp nền 200m2 ( 10*20) đường d6  kdc nam long, 1/ liên phường sát bên global city
3
15.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin BĐS Cần bán:

- DT: 10*20=200m² - mẫu BT song lập

- Vị trí: Lô đất tọa lạc ngay đường D6 của dự án lộ giới rộng 20m, nối thẳng 1 sẹc ra Liên Phường kết nối với Global City chỉ khoảng 700m.

- Pháp lý: HĐ mua bán nhà, sổ đỏ cty kh được giữ bản chính, xây nhà hoàn công sổ hồng tối đa 2 tháng sau khi nhà xây xong.

- Gía cần bán siêu tốt: 79tr/m² giá này là giá đầu tư hay an cư đều ...
Bán nền bt góc 2mt trục chính kdc hoàng anh minh tuấn, dt 237,5m2, giá 145tr/m2
3
34.44 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền BT góc 2MT trục chính KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 237,5m² (ngang 10m).
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán: 145tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán đất nền dự án kdc phú nhuận, phước long b, quận 9, giá 82 triệu/m2, 322m2, hot!
5
26.4 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án ở KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, TP. HCM đang chờ đón chủ nhân mới. Diện tích 322m² với giá cực chất 82 triệu/m². Khu vực này nổi bật với phong thủy tốt và pháp lý đầy đủ.

+ Giá: 82 triệu/m².
+ Diện tích: 322m².

Khu đất nền này nằm trong dự án KDC Phú Nhuận, thiết kế hiện đại với các sản phẩm đa dạng như đất nền, chung cư, biệt thự và nhiều tiện ích khác.

Khu vực xung ...
Bán lô đất góc 2 mặt tiền hàng hiếm dự án sở văn hóa, phường phú hữu, tp. thủ đức vị trí đẹp
3
8.4 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền dự án Sở Văn Hóa, thuộc phường Long Trường, TP.HCM
Diện tích 92,5m² lô góc 2 mặt tiền ngang 7m, đường nội bộ 12m, sát bên đường chính Liên Phường vị trí đẹp
Giá bán nhanh: 8,4 tỷ .
Ngoài ra còn các sản phẩm khác thuộc dự án Sở Văn Hóa và các dự án khác.
Quý Khách vui lòng liên hệ em Tuấn qua số điện thoại: (Zalo, Viber).
Từ 80 tới 100 của 863

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh