Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 12x20m, sổ cá nhân, giá 96tr/m2

Đăng: 14/05/2026
Giá: 23.04 tỷ
240 m2

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, Quận 9:
- Diện tích: 12x20m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường trước nhà: 16m.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
- Giá 96tr/m².

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công Ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: KDC Nam Long
Giá: 23.04 tỷ
Diện Tích: 240 m2
Đường Trước Nhà: 16 mm
Mặt Tiền: 12 mm
Mã Đăng Tin: 21944903
Ngày Đăng: 14/05/2026 - 28/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ