Chuyên bán đất nền dự án bách khoa, quận 9 vị trí đẹp giá cả cạnh tranh nhất dự án
1 / 3
Dự án ngay góc đường Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường Song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện, trường học.
- Đường 12m, DT 14 x 32 = 448m² giá 58 tr/m².
Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh nhà đất dự án Bách Khoa, Quận 9.
Liên hệ em Tuấn: (zalo, viber).
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: Bách Khoa
Giá: 25.98 tỷ
Diện Tích: 448 m2
Đường Trước Nhà: 12 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 29637402
Ngày Đăng: 14/05/2026 - 28/05/2026
Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ