Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 67m2 kdc sansung, đường 10m, trục thông phường phú hữu q9
3
5.1 tỷ 67 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất trục thông khu dân cư samsung Bưng Ông Thoàn, Khu Hiện Hữu, Đường 10m.
- Diện tích: 67m².
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 5,1 tỷ.
LH: Lê Huy Bưng Ông Thoàn.
Bán đất kdc samsung villa bưng ông thoàn, dt 5x23m, phù hợp để ở, xây cho thuê
3
6.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất đẹp đường thông tại KDC Samsung Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu Q9 cũ, liền kề Liên Phường, Vành Đai 2.
- Diện tích: 5x23m 126.6m² có 113.3m² thổ cư.
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 6,5 tỷ đồng.
LH: .
Giảm giá bán nhanh nên đất tăng long river view quận 9 đối diện khu đô thị đông tăng long chỉ5,6 tỷ
7
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Giảm giá cần bán nhanh nên đất thuộc khu dân cư Tăng Long River View đối diện ngay khu đô thị Đông Tăng Long.
Khu dân cư hiện hữu hệ thống hạ tầng hoàn thiện. Điện âm, nước âm.
Diện tích 5x20 rất phù hợp gia đình xây ở.
Vị trí gần sông do đó rất mát và trong lành.
Giảm giá bán nhanh chỉ 5,6 tỷ.
LH: Tuấn.
Giá tốt đầu năm khu tăng long river view quận 9 đối diện khu đô thị đông tăng long giá 51tr/m
7
5.6 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Đất Tăng Long River View đối diện ngay khu đô thị Đông Tăng Long là khu dân cư được xây dựng tự do với hệ thống hạ tầng hoàn thiện. Điện âm, nước âm, đường có vỉa hè, cây xanh hai bên.
Chạy dọc theo dự án là sông, không khí thoáng mát quanh năm.
Cách Khu Công nghệ cao 2km, Chợ Long Trường 500m, trường học các cấp bán kính 1,5 - 2km, kế bên là Trường Đại học Tài chính Marketing.
Em cập nhật diện ...
Chuyên đất nền dự án sở văn hóa thông tin, các lô ngộp giá cần bán, cạnh tranh nhất thị trường
5
6.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ em Đôn (Zalo - viber) - Nhận ký gửi bán nhanh đất Quận 9 trong 5 ngày.
Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Diện tích 5x20m = 100m² mặt tiền Liên Phường 30m giá 128 tr/m² vị trí rất đẹp (12 tỷ 800 triệu).
- Diện tích 5x20m = ...
Đất nền sở văn hóa thông tin liên phường, đường liên phường, phú hữu, quận 9, giá cần bán nhanh
8
6.57 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ A. Đôn. (Viber - Zalo). Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Q9 trong 5 ngày - tư vấn tiến hành tất các thủ tục nhà đất.

Đất nền dự án Sở Văn Hoá Tin, sổ đỏ, dự án ngay góc đường liên phường và bưng ông thoàn, các nền đang cần bán sau:

+ DT 5x17m = 75m² đường 20m giá 80 tr/m².
+ DT 6x15m, giá 73 tr/m².
+ DT 5x20m giá 69 tr/m².
+ DT 12x20m giá 56 tr/m².
- Nếu các sản phẩm dự án trên không ...
Bán đất khu dân cư sở văn hóa thông tin đường liên phường quận 9  trực tiếp chủ đất, sổ đỏ
4
6.6 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ đất cần bán lô đất khu dân cư cán bộ công nhân viên Sở Văn Hóa Thông Tin, Phú Hữu, Quận 9 (sổ đỏ). Dự án nằm ngay vòng xoay đường Liên Phường và Vành Đai 2, kết nối giao thông thuận tiện Q1, Q7, Q. Thủ Đức, Đồng Nai - Vũng Tàu,... Và tất cả những tiện ích xung quanh. Rất tiện để ở hoặc kinh doanh lâu dài. Một số nền sổ đỏ cần bán như sau:

- Lô S: 5x20m, 100m² hướng TB, giá 63tr/m².
- Lô U: ...
Bán đất nền dự án khu dân cư sở văn hóa thông tin, 76 triệu/m2, 90 m2 tại bưng ông thoàn, q9, hcm
4
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin là một trong những dự án đất nền nổi bật tại Quận 9, TP. HCM, mang đến cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng không gian sống lý tưởng.

+ Diện tích 6x15=90m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Giá hấp dẫn 76 triệu / m², mang lại giá trị đầu tư cao.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
+ Chiều ngang ...
Khu dân cư sở văn hóa thông tin đường liên phường sổ đỏ giá cần bán nhanh phường phú hữu q9 6.3 tỷ
10
6.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ em Đôn (zalo - viber) - Nhận ký gửi bán nhanh đất Quận 9 trong 5 ngày.

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường và đường Bưng Ông Thoàn Phú Hữu Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, kết nối với các dự án như kdc Đông Dương, Park riverside, Villa Park, Thời Báo Kinh Tế.. Hiện chủ đất cần tiền bán các nền đất sau:

- ...
Chuyên đất nền kdc sở văn hóa thông tin, 5x20 đường 12m giá chỉ 70 tr/m2
8
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh KDC Sở Văn Hóa THông Tin, P :Long Trường, Tp HCM

- Vị Trí: Thuộc trục chính đường Liên Phường Giao với Bưng Ô Thoàn, tuyến đường LP thông kết nối với nút giao An Phú kết nối Q2-Q9 thuận lợi giao thông khu vực lân cận.
- Tiện ích: Dự án sát bên các khu biết thự cao cấp như parkriverside đối diện Villapark Lucasta..... bao quanh bởi con sông lớn mát mẻ quanh năm, gần các siêu thị, trường ...
Chủ đất cần tiền bán đất nền dự án sở văn hóa thông tin phú hữu q9, đường liên phường đã sổ đỏ
8
6.66 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán các nền đất sau:
- DT 5x20m = 100m² giá 73 tr/m².
- DT 6x15m = 90m² giá 74 tr/m² gần trục chính.
- DT 12x20m = 240 m² giá 64 tr/m².
- DT 5x20m = 100m² MT đường Liên Phường giá 120 tr/m².
- Nếu các sản phẩm dự án ...
Chuyên đất nền kdc sở văn hóa thông tin, phường long trường, tp hcm 90m2 giá 6.85 tỷ
8
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, phường Long Trường, Tp HCM.

- Vị trí: Thuộc trục chính đường Liên Phường giao với Bưng Ông Thoàn, tuyến đường LP thông kết nối với nút giao An Phú kết nối Q2 - Q9 thuận lợi giao thông khu vực lân cận.
- Tiện ích: Dự án sát bên các khu biết thự cao cấp như Parkriverside đối diện Villapark Lucasta... Bao quanh bởi con sông lớn mát mẻ quanh năm, gần các siêu thị, ...
Bán gấp đất nền dự án kdc sở văn hóa thông tin, quận 9, hồ chí minh, diện tích 100m2 giá 62tr/m2
3
6.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đã có sổ đỏ, ngay ngã tư Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, sông Ông Nhiều rộng lớn, thoáng mát, cận kề nhiều dự án sang trọng như Villa Park và Park Residence, tạo nên khu dân cư đồng bộ, có rất nhiều sản phẩm vị trí đẹp, giá tốt, sổ đỏ xây dựng ngay.

- Lô S DT 5x20m = 100m² - Giá 62tr/m² (giá bán nhanh trong tuần, có thương lượng).
Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ ...
Chính chủ bán lô đất ngay gần mặt tiền bưng ông thoàn khu sam sung
3
6.35 tỷ 113 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất nền khu dân cư Sam Sung đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Thành Phố Thủ Đức.
* Pháp Lý: Sổ hồng chính chủ, xây dựng tự do.
* Vị trí gần sát khu Công Nghẹ Cao sam sung, nhiều trường đại học, thuận tiện di chuyển về các quận trung tâm.

- Vị trí một sẹc Bưng Ông Thoàn (Cách Bưng Ông Thoàn 50m).
- Diện tích đất 113m.
- Ngang 4.2m, nở hậu.
- Giá 6.350 tỷ

Anh/chị quan tâm liên hệ em ...
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, quận 9. dt  6x15m giá 6,8 tỷ
3
6.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum
- Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần khu CNC, gần Global City, cao tốc,..

* Giá bán : 6,8 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, dt 5x20m giá chỉ 7 tỷ
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 100m² ( 5 x 20 )
- Sổ hồng riêng
- Vị trí : Dự án mặt tiền đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn
- Gần Global City, cao tốc, metro Thủ Thiêm, khu Công Nghệ Cao,...

* Giá bán : 7 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, quận 9. dt  6x15m giá 6,75 tỷ
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum

* Giá bán : 6,75 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán nền 90m2 rio centro giá nhỉnh 65tr/m2 rẻ nhất khu vực, xây được 5 tầng. đối diện chung cư ricca
8
5.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Rio Centro, Gò Cát. LH: 0916 886 *** Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land.
Cần bán gấp đất nền khu dân cư Rio Centro đường Gò Cát, Phú Hữu, Quận 9:

- Vị trí: Ngay chung cư Ricca, siêu thị, trường học sát bên.
- Diện tích: 90m² ngang 5.6m vuông vức
- Phù hợp xây ở, CHDV, Văn phòng
- Giá net 5.9 tỷ
- Hệ số xây dựng mới được 5 tầng.
LH: 0916 886 *** Mr Dương Gò Cát - ...
Bán gấp lô đất đẹp khu tđc phước thiện đối diện vinhomes. giá chỉ 6,5 tỷ
10
6.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

CHỦ GỬI - BÁN ĐẤT TĐC PHƯỚC THIỆN VỊ TRÍ ĐẸP HIẾM CÓ
Sát bên Vinhomes Grand Park Trung tâm TP. Thủ Đức

Diện tích: 5 x 22m (thổ cư 100%)
Hướng: Nam mát mẻ, phong thủy tốt
Đường trước đất: nhựa 10m, xe hơi tránh nhau thoải mái
Khu dân cư văn minh an ninh hạ tầng hoàn thiện
Gần trường học, bệnh viện, công viên, trung tâm thương mại Vinhomes

Lợi thế vượt trội:
Vị trí liền kề đại đô ...
Cập nhật nền tdc phước thiện, sổ sẵn công chứng ngay
6
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cập nhật nền TDC Phước Thiện - TP. Thủ Đức.
Vị trí: Phường Long Thạnh Mỹ, TP. Thủ Đức.
Địa chỉ cũ: Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh, Địa chỉ mới: Đường Phước Thiện, phường Long Bình, Hồ Chí Minh).

Lô ngang 5, DT 100m², MT đường 1C giá 6,5ty đối diện trường học.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
Hạ tầng:
Đường nhựa trước đất 16m, xe hơi quay đầu thoải mái.