Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất khu thái sơn 1, sát bên phú mỹ hưng q7, dt 10x25m giá chỉ 16,6tỷ
3
16.6 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Bán đất biệt thự, khu dân cư Thái Sơn 1, Phước Kiển, Nhà Bè. Sát bên Phú Mỹ Hưng Q7.

Lô đường thông vị trí đẹp.
DT: 10 x 25m (250m²).

+ Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 áp mái. Mẫu tự do. Xây theo quy cách.
- Đối diện là trường học.

Giá 16,6 tỷ TL.
SpL77.

LH .
Cẩn bán lô đất kdc sadeco phước kiển a. dt 5m x 20m giá 9,8 tỷ thương lượng. sổ đỏ riêng
4
9.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất KDC Sadeco Phước Kiển A, liền kề Phú Mỹ Hưng.
- Diện tích; 5m x 20m, hướng Bắc, mặt tiền đường rộng 12m, vị trí đẹp. KDC đông đúc, yên tĩnh, an ninh.
- Pháp lý: Sổ đỏ riêng, mua bán sang tên ngay.
- Vị trí cách trường đại học RMIT, trường đại học Tôn Đức Thắng chỉ 1km.
- Giá bán 9,8 tỷ thương lượng.
Quý khách LH: để xem vị trí lô đất và gặp chính chủ.
Bán đất nền kdc gia long hàng mua trực tiếp cdt hàng giá rẻ cần bán gấp.  0903 818 *** pkd
5
Thỏa thuận 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền ven sông KDC liền kề Phú Mỹ Hưng..
Diện tích: 5*18 = 90m².
Dự án Gia Long Riverside chưa bao giờ ngừng hot.
Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè (dự án lớn nhất khu Nam Sài Gòn 330ha).
Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 15 phút.
Không khí mát mẻ.
View sông rất rộng (bề mặt 115m).
Camera và bảo vệ 24/24.
Gần trường học các cấp - chợ - bệnh viện - uỷ ban.
LH xem trực tiếp.
Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn. giá 52tr/m
6
52 triệu 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.
- DT: 10x26.15 (261.5m²) giá 55tr/m² đường 16m Sổ Hồng Riêng
- DT: 10x24 (240m²) giá 52tr/m² đường 12m Sổ Hồng Riêng
- DT: 6x22,3 (117,5m) đường 20m Sổ Hồng Riêng Giá 65tr/m².
- DT: 5x22,3m (117,5m²) đường 12m giá 65tr Sổ Hồng Riêng
- DT: 7x28m (196m²) đường 16m View công viên trước sau Sổ Hồng Riêng Giá 60tr/m².

- Vị ...
Nền biệt thự 325m2 kdc thái sơn 1 giá chỉ 60tr/m2
3
19.5 tỷ 325 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán nền biệt thự khu Thái Sơn 1, xã Phước Kiển - Nhà Bè
Diện tích : 325m2
Trục đường 12m, đã có sổ riêng
Hướng Tây Bắc
Giá chỉ 60tr/m².
Ngoài ra còn nhiều lô tại các vị trí khác.
A/C quan tâm liên hệ em Duy : . Xin cảm ơn !
Một lô đường 16m vị trí đẹp trong kdc gia long, nhà bè tháng 04/2026
6
7.9 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán 1 lô đất vị trí đẹp trong KDC Gia Long, Nhà Bè.
Diện tích: 5x18.6m.
Đường 16m.
Sổ hồng, xây dựng mẫu tự do.
Giá bán: 7.9 tỷ thương lượng.
Lh: gặp Tân xem 24/7.
Bán nhanh nền nhà phố 6x24m đường 20m kdc phú xuân vạn phát hưng, xã nhà bè giá 53tr/m2
7
7.63 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 53 triệu/m² đường 20m.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và Agribank hỗ trợ cho vay.

Hạ tầng hoàn thiện, điện nước ...
Bán nền nhà phố minh long phú xuân  7x20m, giá 4.4 tỷ
3
4.4 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Minh Long, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Chuyên đất nền dự án KDC Minh Long, xã Phú Xuân Nhà Bè.
Bán gấp nền nhà phố :
Diện tích: 7x20m.
Hướng Đông Bắc.
Giá: 4.4 tỷ.
AC quan tâm liên hệ em Duy SDT: .
Bán đất nền tại đào sư tích residence, 8.5tỷ, đường 16m, 110m2, nhà bè, hcm  hàng hiếm
5
8.39 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại Đào Sư Tích Residence, tọa lạc ở Đường Đào Sư Tích, xã Phước Kiển, Nhà Bè, HCM. Với diện tích 110m², mặt tiền rộng 16m, ngõ vào thoáng đãng, cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm khi giao dịch.

Giá chỉ 8.39 tỷ VND, một cơ hội không thể bỏ qua! Khu vực này nổi bật với vị trí đẹp, dễ dàng di chuyển và kết nối với ...
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. view kênh dt 240m2, giá 52tr
17
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
View kênh DT 240m². Giá 52tr/m².
Và còn nhiều sản phẩm nhà phố biệt thự khác. Khách quan tâm liên hệ em để có sản phẩm phù hợp nhé.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH.
LH Thùy Hương.
Bán đất thổ cư đã có sổ, lô góc, 9x22m, giá 55tr/m2
11
9.54 tỷ 173 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô góc 2 mặt tiền ngang 9mx22m = 173.5m², đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, đường đôi trung tâm khu 28ha, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m + đường hông rộng 14m, giá chỉ 55 triệu/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 3 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân ...
Đất đường 16m đào sư tích residence 5x19m, giá 7.25 tỷ, xây tự do
6
7.25 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất KDC Đào Sư Tích, Phước Kiển, Nhà Bè.
Diện tích: 5x19m.
Đường 16m, trục chính dự án, cách Đào Sư Tích 100m.
Cách công viên 50m, cách chung cư 100m, thổ cư toàn bộ.
Xây dựng tự do.
Đường rất đẹp, thông thoáng. Đối diện là quy hoạch xây chung cư.
Giá bán 7.25 tỷ.
Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Gia đình có việc cần bán đất thái sơn bqp  "giá đầu tư"
4
15.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Gia đình có việc cần nhượng nền Biệt thự KHU NHÀ Ở DỰ ÁN THÁI SƠN - BQP
- dt: 10 x 25 = 250m2
- sổ hồng riêng, đất đẹp, vuông vức, không tụ điện, không hố ga..
- Khu an ninh, trí thức
- giá: 62 tr/m2
Lh: (LÊ PHONG)
Bán đất khu dân cư 28ha nhơn đức giá tốt, đường 14m
5
3.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí: Khu dân cư 28ha Nhơn Đức, Nhà Bè khu vực quy hoạch bài bản, dân cư hiện hữu

Diện tích: 100m² (5m x 20m)
Giá bán: 34 triệu/m² mức giá tốt trong khu vực
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng

Ưu điểm nổi bật:

Đường rộng 14m, ô tô di chuyển thuận tiện
Gần trường học, phù hợp an cư lâu dài
Khu dân cư đồng bộ, an ninh, xây dựng tự do
Kết nối nhanh về trung tâm Nhà Bè và Phú Mỹ ...
Chính chủ bán nhanh nền h1 bca. giá 88tr/m2
  mr cảnh 0908 355 ***
5
27.41 tỷ 311 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ cần bán nền H1 KDC Bộ Công An - Nhà Bè
Cần bán gấp lô đất góc 2 mặt tiền, view sông đẹp tại Khu Dân Cư Bộ Công An, đường Phạm Hữu Lầu.
Mã lô: H1 BCA
Diện tích: 311,5 m² ( 12x27)
Giá: 88tr/m² có thương lượng cho khách thiện chí
Vị trí đắc địa, không gian thoáng đãng, phong thủy tốt. Thích hợp xây dựng nhà ở, biệt thự hoặc đầu tư
Em trang 0933 941 *** lô 95m kdc nhơn đức vph nhà bè, không vướn hạ tầng giá 4.55 tỷ
6
4.55 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Chủ gửi bán Lô góc hong KDC Nhơn Đức Vạn Phát Hưng Nhà Bè.
Dt 95m. Hướng nam, không vướn hạ tầng
Giá bán 4.55 tỷ
Anh /Chị quan tâm Lh em Trang
Cảm ơn Anh/ Chị đã xem tin
Bán đất nền dự án khu dân cư thái sơn nhà bè giá 63 tr/m2 dt 250 m2 đường 12m hướng bắc
3
15.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Chủ (27 tin đăng)
Đất nền dự án tại Khu dân cư Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Nhà Bè, Hồ Chí Minh). Với diện tích 250m², giá chỉ 63 triệu / m². Đất có pháp lý đầy đủ, hướng Bắc, mặt tiền rộng 10m rất thuận tiện cho việc kinh doanh. Đường vào rộng 12m.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này: , Nguyễn Hiếu.
Chính chủ cần bán 58tr/m2 đất biệt thự kdc thái sơn (bộ quốc phòng), dt 10x25m, shr.  0909 127 ***
8
14.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

* Cần bán gấp nền đất BT Thái Sơn, dự án Bộ Quốc Phòng.

- Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP. HCM.

- Diện tích: 10 x 25m.

- Sổ hồng lâu dài, xây dựng liền.

- Bán nhanh: 14,5 tỷ (58 tr/m²)

- Vị trí: Nằm ngay mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ 60m và mặt tiền Lê Văn Lương 40m, gần chợ, trường học, bệnh viện, nhà hàng... Đi lại thuận tiện qua các trung tâm.

- Lh: để xem đất ...
Bán đất kdc thái sơn giá tốt  0939 500 ***
3
17.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất trục thông KDC Thái Sơn.
- DT: 10x25m.
- Sổ hồng cầm tay.
- Giá: 69tr/m².

.
Nền biệt thự kdc cotec phú xuân dt 10x20 giá 42tr/m 0916 681 ***
5
8.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền Biệt Thự dự án KDC cotec Phú Xuân, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích nền góc 200m², giá chỉ 42 triệu / m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Nền biệt thự 10x20 giá 42tr/m.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Nam, phong thủy tốt cho gia ...
Từ 120 tới 140 của 285

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh