Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a6 6x22m, 132m2 giá 58,5 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.72 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 58,5 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc
Pháp lý : HDMB + Ký quỹ 200 triệu
Ngân hàng hỗ trợ vay 50%

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Bán gấp lô đất 87,5m2 tại kdc gia long riverside phước kiển nhà bè kế bên kđt ziet giest chỉ 500m
7
6.45 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp lô đất tại KDC Gia Long Riverside Phước Kiển, Nhà Bè kế bên KĐT GS - Metrocity chỉ 500m.
Cách Phú Mỹ Hưng, Lotte Q7 chỉ từ 5 - 10 phút chạy xe.
- KDC hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước âm, bảo vệ 24/24.
- Sổ hồng riêng - ký mua bán ngay.
- Đường 8 - 16m view sông lớn (bán đảo sinh thái), có bờ kè kiên cố, thoáng mát, có bến du thuyền, cây xanh, vỉa hè thoáng mát.
- Dt 7 x 12,5.
- Giá: ...
Đất nền kdc gia long, nhà bè đẹp 7x12.5m xây dựng mẫu tự do.
4
6.29 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nền trong KDC Gia Long, Nhà Bè
DT: 7x12.5m
Đường 8m, vị trí đẹp
Giá bán: 6.3 tỷ
Sổ hồng, xây dựng được ngay
Lh: gặp Tân xem 24/7
Bán đất nền dự án tại kdc phú xuân vạn phát hưng, 40 triệu/m2, 132m2 (6x22)
10
5.28 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ).

- Diện tích: 132m² (6x22).
- Giá bán: 40 triệu/m².
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Dự án: KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng.

Liên hệ em Việt để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại: .
Nền nhà phố view rạch sông cực đẹp 6x24 144m2 giá bán nhanh 52 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
10
7.49 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

[KDC Phú Xuân VPH Nhà Bè]
Nhà phố view rạch duy nhất
Diện tích 6x24 144m2
Giá bán 52 triệu/m² ( 7,488 tỷ)
Xây dựng: Trệt - 2 lầu mái
Pháp lý: HĐMB + KQ 200tr ( Chưa sổ, xây dựng 3 tầng)
Thông tin liên hệ em Tuấn
Đất khu green riverside 80m2, giá 5.3 tỷ sổ đẹp đường huỳnh tấn phát
7
5.3 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Lê Bá (10 tin đăng)
Đất nền dự án KDC cao cấp, khép kín, an ninh 3 lớp bảo vệ, mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè TP. HCM.
- Cách khu đô thị Phú Mỹ Hưng 5 phút đi xe máy.
- Đường nhựa 8m, cây xanh, vỉa hè, nước sạch, điện ngầm.
- Diện tích: 5x16=80m² giá 5.3 tỷ sổ đẹp
- Vị trí đẹp, giá tốt.
-------------------------
LH: .
Shophouse 140m2 giá 11.8 tỷ tại kdc nhơn đức vạn phát hưng, sát trường đại học
11
11.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Thông tin mô tả Đất nền dự án tại Huyện Nhà Bè - Hồ Chí Minh

Vị trí: Đường Nhơn Đức xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TP.HCM

Diện tích: 140m² (7x20)

Giá: 11.8 tỷ

Khu dân cư phát triển, an ninh tốt

Phù hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài

Nội khu có 3 trường ĐH lớn: Tài Nguyên Môi Trường Sư Phạm TDTT ĐH Mở (hơn 4000 SV)

Pháp lý: Sổ đỏ chủ đầu tư (đã bao gồm móng cọc thực tế)

Kết nối thuận tiện ...
Bán đất dự án the star village lô e689 vị trí the star village lô e689
9
2.68 tỷ 76 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Star Village, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

BÁN ĐẤT DỰ ÁN THE STAR VILLAGE LÔ E6-89

Vị trí: The Star Village lô E6-89
Diện tích: 76,5 m
Giá chủ gửi: 35 triệu/m
Tổng giá: ~2,68 tỷ (có thương lượng nhẹ)

Khu dân cư quy hoạch đồng bộ
Đường sá rộng rãi, hạ tầng hoàn thiện
Phù hợp đầu tư hoặc xây ở lâu dài
Pháp lý rõ ràng
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x22m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m, 212m2 giá 47,15tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Lộ giới đường 12m, hướng Tây Bắc, KDC an ninh, nhiều mảng xanh.
Diện tích 10x22m 212m² giá chốt 47,15tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Cần bán nền nhà phố nhơn đức  sát trường đại học 5x19m, 95m2, giá 4,6 tỷ gần trường
8
4.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán nền nhà phố Nhơn Đức nội khu sát trường Đại học Mở và SP TDTT TPHCM.
Diện tích 5x19m, 95m².
XD 1 trệt 2 lầu 1 tum.
Giá bán 4,6 tỷ bao gồm móng cọc 300tr.
Diện tích
Pháp lý: Hợp đồng mua bán - Hỗ trợ khách vay Ngân hàng 50% giá thẩm định.

LH Tuấn để tư vấn.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 26m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Da thanh nhựt hàng ngộp  51tr/m2  6x18m
6
5.51 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ ngộp cần bán gấp nền Thanh Nhựt.
Mặt tiền Phạm Hữu Lầu, liền ranh Gs MetroCity.
- 6x18m.
- Xây dựng ngay.
- Giao thông thuận tiện, không ngập.
- Sổ riêng từng nền, đứng tên CĐT, mua giữ sổ.
- Giá chốt 51 tr/m².

LH: Thế An.
Bán đất tđc thanh nhựt  phước kiển, nhà bè
9
7.34 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền TĐC Thanh Nhựt.
- DT 6x18m, 108m² đường 12m.
- Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Liền ranh GS MetroCity, xung quanh đầy đủ tiện ích.
- Giá 68 triệu/m²

LH: Thế An.
Bán nền đất 7x12,5m = 87,5m2 kdc gia long riverside phước kiển
3
6.4 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Vinh (7 tin đăng)
- Đất nền Gia Long Riverside, Phước Kiển.
- DT: 7x12,5m = 87,5m². Đường 8m. Lô đẹp.
- Không vướng hạ tầng.
- Khu view sông xịn sò, bảo vệ 24/7 cực an ninh, kế đô thị GS City, GPXD trệt lửng 3 lầu.
- Giá bán 6,4 tỷ. TL.
1 nền kdc nhơn đức đối diện trường đại học giá chốt 4.6 tỷ  0933 941 *** em trang
6
4.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần tiền kinh doanh chính chủ gửi bán nền đất khu dân cư Nhơn Đức Vạn Phát Hưng Nhà Bè.
Diện tích 95m², hướng Nam, gần rạch đối diện trường Đại Học SP TDTT HCM.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 tum.
Giá bán nhanh 4.6 tỷ (lô duy nhất bán trong thời điểm này) giá đã bao gồm móng cọc ép thực tế 316tr.
Pháp lý: HDMB - cho xây dựng ngay.
LH em Trang để tư vấn chi tiết.
01 lô duy nhất tại saigon south residences, view đẹp, 80 triệu/m2, dt 95m2, đất chính chủ
4
7.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon South Residences, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ) là một khu đất nền dự án cực chất với diện tích 95m².

+ Giá chỉ 80 triệu/m², cực kỳ hợp lý cho một vị trí như thế này.
+ Phong thủy tốt, hứa hẹn mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu dân cư an ninh, thoáng đãng, không gian sống lý tưởng.

Gần trường học, có công viên, gần chợ/siêu thị, tiện lợi cho ...
Cần bán gấp nền đất biệt thự khu e kdc thái sơn bộ quốc phòng trước tết giá 65tr/m2
3
16.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán Gấp Nền Đất Biệt Thự KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng, Xã Nhà Bè, TP. HCM.
Diện tích: 10m x 25m (250m²)
Giá bán: 16,25Tỷ.
Pháp lý: Sổ Hồng lâu dài (xây dựng liền).
Vị trí: Dự án nằm giữa 2 trục đường lớn (Nguyễn Hữu Thọ & Lê Văn Lương) xã Nhà Bè, Tp.HCM liền kề quận 7.
Hotline: Mr. Phát.
Chuyên Mua Bán Ký Gửi Nhà Đất.
Chuyên Tư Vấn Pháp Lý Nhà Đất.
Chuyên Đo Vẽ Căm Móc Nhà Đất.
Từ 200 tới 220 của 284

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực