Bán căn hộ chung cư tại Huyện Văn Giang, Hưng Yên diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn độc quyền 2pn, view sông không chênh sunshine legend city
11
4.19 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán căn hộ cao cấp Sunshine Legend City trái tim phồn hoa vùng thủ đô.
Vị trí: Trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng Yên.
Chủ đầu tư: Sunshine Group.
Quy mô: ~54 ha mật độ xây dựng chỉ 20%.
Loại hình: Căn hộ cao cấp Biệt thự Shophouse Penthouse.

- Tổng quan dự án.
Sunshine Legend City là khu đô thị sinh thái cao cấp mang phong cách châu Âu hiện đại, tọa lạc tại trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng ...
Bán 2 ngủ 2 vệ sinh, đông nam , chung cư onsen ecopark, đủ nội thất
5
6.2 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Khách hàng vui lòng liên hệ zalo số : để được tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark

Thông tin căn:
- tòa R onsen , chung cư khoáng nóng Ecopark
- Tầng trung , ban công Đông Nam
- 67m² sử dụng , 2 ngủ 2 vệ sinh
- Đủ nội thất , sẵn sổ
- Giá 6.2 tỷ bao sổ
Chính chủ cần bán gấp căn 2n góc đẹp đông nam tầng 20 phân khu đẹp nhất masteri trinity square
8
4.2 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Trinity Square , X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm tại Masteri Trinity Square, Văn Giang, Hưng Yên.
Giá hấp dẫn 4,2 tỷ VND cho diện tích 62m².
Căn hộ có thiết kế phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ.
Hệ thống tiện ích nội khu phong phú với hơn 110 tiện ích.
Công viên Ocean Park 2 ngay gần, tạo không gian sống xanh mát và thoải mái.

Thông tin dự án:
- Dự án: Masteri Trinity ...
Cần bán căn hộ 2pn 2wc 72m2 đủ đồ đẹp view hồ thiên nga ban công đn toà l2 landmark ecopark
7
Thỏa thuận 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Landmark Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ gửi bán căn 2PN 2WC toà L2 Landmark ( Ecopark )

- DT 72m² tầng trung ban công ĐN view hồ thoáng mát

- Hiện chủ nhà đã setup full đồ đẹp

Giá bán : ib em ạ

AC quan tâm Lh :
Rẻ nhất thị trường  bán 2pn 2vs , chung cư onsen ecopark  giá 5 tỷ 650 bao sổ
3
5.65 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Khách hàng vui lòng liên hệ: ( Zalo) để được tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark

Thông tin căn :

- Tòa R onsen , chung cư Khoáng nóng Ecopark
- Diện tích : 69m² sử dụng , đủ nội thất mới tinh , chưa từng ở
- Sổ lâu dài , sẵn giao dịch
- Giá 5 tỷ 650 bao sổ ( chưa tới 82tr/m²)
Gia đình bán căn 70m2 sky forest bếp chữ l giá chỉ hơn 5.1 tỷ. sdt 0981 152 ***
3
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư

Sky Forest Residences , X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ bán căn hộ 70m² tại Sky Forest
Công năng 2 ngủ 2 vệ sinh với không gian bếp chữ L rộng thoáng
Hiện trạng nguyên bản
Gía bán chỉ hơn 5,1 tỷ
Bác nào quan tâm mua giá lúc này là hợp lý
Số máy liên lạc để giao dịch
Bán 3 ngủ tòa solforest ecopark giá tốt nhất thị trường.
6
5.3 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sol Forest Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Thông tin sản phẩm :
- Căn hộ full đồ đẹp
- Tầng trung cao thoáng
- Sổ đỏ chính chủ sẵn giao dịch
Lh : để xem nhà 24/7
Chính chủ bán căn hộ 74m2 sky forest. view btđ
3
6 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sky Forest Residences , X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Gia đình có căn hộ 74m² tòa sky forest bán
Diện tích 74m2
Có 2 ngủ 2 vệ sinh
Đặc biệt ban công chạy dài từ phòng khách ra phòng ngủ
Hiện vẫn đang nguyên bản
Nay gia đình cần đổi lên căn rộng 3 ngủ nên bán đi
Gía bán chỉ 6 tỷ bao phí
Bác nào quan tâm gọi theo số để xem mua
Siêu phẩm 2pn góc ban công đông nam  không gian sống đáng mơ ước  hoàng điệp 0362 102 ***
4
4.09 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Era Landmark, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Giữa nhịp sống năng động của đại đô thị, em xin gửi tới anh chị một lựa chọn thật sự khác biệt tại Masteri Era Landmark căn 2PN góc hội tụ trọn vẹn yếu tố an cư đẳng cấp đầu tư lâu dài.
Liên hệ ngay: .

Thông tin căn hộ:

Diện tích: 60.3m².
Thiết kế: 2PN góc 2 mặt thoáng hiếm có.
Ban công: Đông Nam đón nắng sớm dịu nhẹ, tránh nắng gắt chiều.
Không gian vuông vắn, tinh tế, tối ưu từng mét vuông sử ...
Chính chủ bán lỗ 2pn 2vs 63m2 2,95 tỷ mik imperia the parkland giá tốt nhất thị trường 0976 861 ***
5
2.95 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Thu Hà (1 tin đăng)
Chính chủ bán lỗ căn 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh đủ nội thất gắn tường tại The Parkland giá 2,95 tỷ. Full giá.
Dự án nằm trong quần thể Vinhomes Ocean Park 2 có đầy đủ tiện ích, bàn giao nhà 2029.
Tôi đã đóng 15% nhà tương đương 600tr. Khách có thể vay bank miễn gốc lãi, thì chỉ cần vào thêm 400tr trong 3 năm không cần đóng tiếp hoặc.
Chọn mua đóng tiếp theo tiến độ cho chủ đầu tư. Cái này là do khách ...
Bán gấp căn hộ chung cư landmark ecopark 2pn2wc dt 73m2 hoàn thiện full nội thất ở ngay được sẵn sổ
18
6.8 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Landmark Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư The Landmark Ecopark Hưng Yên với những đặc điểm nổi bật sau:
- Diện tích 73,24m², thiết kế 2PN và 2WC, rất phù hợp cho gia đình nhỏ.
- Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại Lương Mạnh Toản.
Căn hộ chung cư cao cấp mik diện tích 80m2 thiết kế 3 ngủ giá chỉ 55tr/m2
3
4.43 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư

CĂN 3PN GÓC ĐẸP VIEW NỘI KHU CỰC CHILL
Căn P1.0401 tại The Parkland
Diện tích: 80.38m²
Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
View nội khu + PK Chà Là thoáng đãng, yên bình
Thiết kế 3PN rộng rãi
Giá chỉ từ 4.x tỷ vừa ở lý tưởng, vừa đầu tư sinh lời
Số lượng cực ít căn đẹp không chờ người!
Inbox ngay để giữ chỗ & nhận ưu đãi tốt nhất

Hotline GĐ DA
Bán căn hộ chung cư masteri grand coast, 4,2 tỷ, 65m2, đẹp, nhiều tiện ích tại long hưng, văn giang
3
4.2 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ chung cư Masteri Grand Coast, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) mang đến một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 65m², bao gồm 2PN + 2WC + bếp, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian thoải mái. Giá bán 4,2 tỷ VND, căn hộ được trang bị nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh và nhiều tiện ích ...
Bán căn góc 3pn 80m2 the parlank giá 4.256 tỷ vay 0% đến khi nhận nhà ck 14.5% quà 199tr 0964 364 ***
5
4.26 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Bán căn hộ 3PN The Parkland Imperia Ocean City, giá tốt 4,256 tỷ.

Căn hộ thuộc dự án The Parkland Imperia Ocean City Vinhomes Ocean Park 2.
Diện tích 80m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, không gian rộng rãi, bố trí hợp lý.

Giá bán: 4,256 tỷ.
Đơn giá khoảng 53 triệu/m², mức giá tốt nhất tại thời điểm hiện tại đối với căn hộ 3PN diện tích lớn trong khu vực.

Thông tin chi tiết:

Thiết kế hiện ...
Căn 2 ngủ 2wc căn góc view thoáng không bị che chắn giá 3.723 tỉ
3
3.72 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

-Em còn căn 2 ngủ 2wc góc diện tích 68,2m² hướng ban công: Tây Bắc- Tây Nam View hướng về sông Hồng.
Giá thanh toán sớm: 3.723 tỉ
Giá thanh toán theo tiến độ: 3.909 tỉ khách hàng chỉ cần đóng tiến độ cứ 1 tháng đóng 5% đến lúc nhận nhà
Giá thanh toán vay HTLS: 4.095 tỉ khách hàng được vay tối đa 70% và được miễn lãi miễn gốc đến lúc sau 6 tháng kể từ thời điểm nhận nhà
- Còn anh chị nào thích ...
Bán căn hộ 3pn the fibonan  ecopark diện tích 79 m²  giá tốt  không gian sống xanh đẳng cấp
11
5.4 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Fibonan Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần chuyển nhượng nhanh căn hộ 3 phòng ngủ tại The Fibonan Ecopark, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.

Thông tin căn hộ.
- Diện tích: 79m².
- Thiết kế: 3 phòng ngủ công năng tối ưu.
- Không gian thoáng đón ánh sáng tự nhiên vào tất cả các phòng, lưu thông khí tự nhiên trong phòng.
- Dễ bố trí nội thất.
- Phù hợp gia đình đông người.
---------
- Giá bán: 5 tỷ 400 triệu.
- Giá ...
Khách cần chuyển nhượng nhanh căn 2pn 71.5m2 full giá 3.54 tỷ  sunshine legend city
11
3.54 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Diện tích thông thủy: 71,5 m².
Thiết kế: 2PN 2WC.
Bàn giao hoàn thiện nội thất 5 sao: Thiết bị vệ sinh, kính Low E chạm sàn, thiết bị bếp, điều hòa âm,...

Giá vay: 3.9 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Vay 70% miễn gốc + lãi 36 tháng - Vốn tự có 25%.
- Chuyển nhượng được phần hỗ trợ lãi suất - Cho Khách Hàng đầu tư.

Giá TTS: 3.540 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Đơn giá chỉ 49 triệu/m² - giá cực kì ưu đãi ...
Sở hữu căn hộ 2 ngủ 2 vệ sinh chung cư cao cấp mik  the parkland với số vốn ban đầu chỉ từ 700tr
3
3.57 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư 2PN The Parkland - Ocean Park 2
Vốn tự có chỉ hơn 700tr là đã có thể sở hữu được rồi anh chị ạ

Đóng giãn tiến độ từ nay đến tháng 12/2026
- Đợt 1: 100tr
- Đợt 2: 300tr sau 5 ngày
- Đợt 3: 15/9/2026: 200tr
- Đợt 4: 12/2026: 157tr

Còn lại Ngân hàng GN 70% - CĐT Hỗ trợ lãi suất 0%, ân hạn Gốc tới khi nhận nhà (Quý 1/2029)

Anh chị có thêm 3 năm để chuẩn bị tài chính, với lãi suất cố định ...
53tr/m2 căn góc 2n giá 3,67 tỷ, vốn ban đầu 900tr, miễn gốc lãi tối đa 3 năm. chỉ áp dụng t5/2026
9
3.67 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ hàng hiệu giá bình dân, chưa đến 3,7 tỷ cho căn hộ 2N2VS 69m² - vô địch trong tầm giá.
+ Bàn giao nội thất sang - xịn: Đồ liền tường, full thiết bị bếp, vệ sinh, nóng lạnh, điều hoà âm trần... Từ những thương hiệu hàng đầu châu Âu (có gói hoàn thiện đồ rời cho KH lựa chọn - chỉ việc xách đồ về).
+ Tiện ích ngập tràn 5 tầng TMDV và 3 hầm để xe thông các toà.
+ Mật độ chỉ 55 căn/thang ...
2 ngủ góc sunshine chỉ 5xtr/m2 view nội khu tầng 11 đẹp, thanh toán 3,8 tỷ ký hđmb,  0946 455 ***
4
3.83 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Công trường Sunshine những ngày này tấp nập bận rộn chuẩn bị cho gần tới ngày ký HĐMB của đại dự án.

Xin gửi tới quý khách hàng thông tin căn hộ Sunshine Legend City L10 - 1108.

* Tòa: L10.
* Tầng: 11.
* Loại căn: 2PN.

Diện tích như sau:

* Diện tích thông thủy: 72,7m² diện tích đủ dùng cho 2 ngủ vơi khach hàng nhu cầu thực, ở đủ rông phục vụ đủ công năng cho gia đình.
* Diện tích tim tường: ...
Từ 0 tới 20 của 334

Xem quy hoạch tại H. Văn Giang, Hưng Yên

Mua Bán căn hộ chung cư Huyện Văn Giang tháng 5/2026

 

Hiện nay xu hướng lựa chọn mua căn hộ chung cư Huyện Văn Giang tháng 5/2026 thay vì ở nhà đất, tương lai đây là xu hướng tất yếu, nên các dự án căn hộ chung cư luôn được các nhà đầu tư quan tâm. Vì nhiều ưu điểm khiến nhiều người thích ở chung cư hơn nhà đất có thể liệt kê như sau:

 

  • Cơ sở hạ tầng đồng bộ: hầu hết căn hộ chưng cư Huyện Văn Giang có quy mô lớn được đồng bộ hóa với các cơ sở hạ tầng khác như siêu thị, nhà hàng, cafe, khu vui chơi, bệnh viện, trường học… đem đến sự thuận tiện và nhiều tiện ích hơn trong cuộc sống cho mọi gia đình