Bán căn hộ chung cư tại Huyện Văn Giang, Hưng Yên diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ chung cư 58m2 toà lake 2 aquabay
7
3.8 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ 58m tòa Lake 2 Aquabay Ecopark giá tốt nhất.
Thiết kế 2 phòng ngủ + 1 vệ sinh.
Nhà có nội thất cơ bản.
Tầng 35.
Hướng Tây Bắc.
Nhà mới 90%.

Giá bán: 3.8 tỷ bao phí sang tên.
Liên hệ xem nhà 24/7: .
Chủ cần bán gấp căn hộ 2pn khu aquabay ecopark  toà sky2.
12
Thỏa thuận 58 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chủ cần bán gấp căn hộ 2PN khu AquaBay Ecopark - Toà Sky2.

- Diện tích thông thuỷ 58m²; thiết kế 2PN + 1VS.

- Tầng trung; View sân golf đẹp xanh mướt.

- Hướng ban công Tây Bắc, hướng cửa chính vào Đông Nam.

- Nhà nguyên bản chủ đầu tư bàn giao, bao gồm có hệ thống tủ bếp, nhà mới đẹp nét kính coong ko tì vết.

- Tiện ích chân toà đầy đủ, trường học, siêu thị, bến xe bus, công viên ngay sát ...
Siêu rẻ, 90m2 westbay chỉ 5.6 tỷ bao phí
5
5.6 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Westbay Sky Residences - Ecopark , X.Phụng Công, H.Văn Giang, HY

Căn hộ 3PN tại Westbay Sky Residences - Ecopark, Xã Phụng Công, Hưng Yên (Huyện Văn Giang, Hưng Yên cũ) đang chờ chủ mới! Với diện tích 90m², căn hộ này không chỉ rộng rãi mà còn thoải mái cho những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng. Căn hộ nguyên bản bếp rèm, cho phép người mua tự do sáng tạo theo phong cách riêng.

Giá hấp dẫn chỉ 5,6 tỷ VND. Căn hộ theo hướng Tây Nam, ban công Đông Bắc, ...
Thiên hạ đệ nhất view hồ 4pn 130.4m2 chỉ 64.5tr/m2 giá gốc chủ đầu tư. quà tặng khủng tháng 4
7
8.41 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Lumiere Wellspring, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Em Thúy PKD Masterise Homes xin gửi quý anh chị quỹ căn độc quyền từ 4PN ôm trọn hồ tạo sóng đẹp nhất OCP2, tầng trung đẹp, hướng mát, view trực diện hồ, giá tốt nhất thị trường. Mật độ siêu thoáng đẹp, tiện ích bạt ngàn và 2 hầm ô tô đảm bảo tuyệt đối chỗ đậu xe. LH xem nhà mẫu: .

1. Chi tiết căn 4PN rẻ nhất dự án view trực diện hồ tạo sóng lớn nhất Đông Nam Á.
4PN view biển tạo sóng.
Diện tích ...
Độc nhất vô nhị 2pn + 70.7m2, 3 mặt view hồ 60tr/m2 giá gốc rẻ nhất cđt. quà tặng lớn nhất t4
6
4.24 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Lumiere Wellspring, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Em Thúy PKD Masterise Homes xin gửi quý anh chị quỹ căn độc quyền 2PN + ôm trọn hồ tạo sóng đẹp nhất Ocean City tầng trung đẹp, hướng mát, view trực diện hồ, giá tốt nhất thị trường. Mật độ siêu thoáng đẹp, tiện ích bạt ngàn và 2 hầm ô tô đảm bảo tuyệt đối chỗ đậu xe. LH xem nhà mẫu: .

1. Chi tiết căn 2PN + rẻ nhất dự án view trực diện hồ tạo sóng lớn nhất Đông Nam Á.
2PN + view biển tạo sóng ...
3pn 2wc giá 51,14 triệu/m2 diện tích 78,71m2, ck 13%, quà tặng bk 199 triệu, miễn phí 24 tháng
11
4.03 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Căn hộ 3PN 2WC The Parkland giá chỉ 4,026 tỷ.
Bên em phân phối trực tiếp quỹ hàng theo giá bán niêm yết chủ đầu tư, chính sách quà tặng chiết khấu chuẩn ban hành, bảng hàng cập nhật 24/24.
Quý anh chị cần check căn liên hệ em Hà My: em tư vấn trực tiếp và xem thực tế dự án.

* Thông tin căn hộ.
Diện tích: 78,71m² (thông thủy).
Hướng ban công: Đông Bắc | Cửa: Tây Nam.
View: Ngoại khu, view thoáng ...
2pn 2wc giá siêu rẻ 3,107 tỷ diện tích 57,3m2, ck tts 12%, quà tặng bk 109 triệu, miễn phí 24 tháng
9
3.11 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Căn hộ 2PN 2WC The Parkland tối ưu công năng sử dụng, giá chỉ 3,107 tỷ.
Thông tin căn hộ.
Diện tích: 57,3m² (thông thủy).
Hướng ban công: Đông Bắc | Cửa: Tây Nam.
View: Nội khu, hồ cảnh quan nội khu, tiểu cảnh nội khu.
Thiết kế: Không gian mở, tối ưu công năng, phù hợp người trẻ hoặc đầu tư cho thuê.

Giá bán linh hoạt.
Giá thanh toán sớm (TTS): 3,107 tỷ.
Giá vay ngân hàng: 3,480 tỷ.
Giá thanh ...
Chính chủ cần bán 3pn, full nội thất, đã có sổ. giá tốt nhất hiện tại haven park  ecopark
8
5.6 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Haven Park Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán căn 3PN - Haven Park, Ecopark, tầng cao thoáng mát.
Hoàn thiện full nội thất, có sẵn dòng tiền hàng tháng.
- Thiết kế công năng sử dụng tối ưu.
- Sẵn sổ đỏ giao dịch dễ dàng.
- Căn hộ giá tốt Haven Park.

Em phân phối đa dạng các dòng sản phẩm Ecopark, Vinhomes, Xuân Cầu, Sunshine.
+ Cao tầng: Studio, 1PN, 2PN, 3PN, Garden, Duplex, Mezza, Penthouse.
+ Biệt thự, nhà phố, ...
Chính chủ gửi bán cặp penthouse siêu vip  toà swanlake onsen  ecopark, tổng diện tích 341m2
5
Thỏa thuận 341 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Swan Lake Onsen, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Đẳng Cấp Giới Thượng Lưu
Duy Nhất Cặp Biệt Thự Trên Không Siêu Vip - Penthouse Toà R3, Swanlake Onsen, Ecopark
- Tầm view bao quát toàn cảnh Ecopark, sân golf, công viên Hồ Thiên Nga
- Tặng kèm bản thiết kế tỉ mỉ, cao cấp
- Tặng kèm thang máy
- Sẵn sổ đỏ giao dịch dễ dàng.
- Cặp Penthouse độc nhất Ecopark
+ Tổng diện tích: 341m2
+ Sân vườn rộng: 136m2

Em phân phối đa dạng các dòng sản phẩm ...
Bán penhouse hạng sang 255,3m2 view biển bạn công đn đb chỉ 21.527 tỷ lumiere spring bay ocp2
19
21.53 tỷ 245 m²
Nhà Chung Cư
4

Lumiere Wellspring, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

SIÊU PHẨM PENTHOUSE HOA HẬU ĐỈNH CAO ĐẲNG CẤP

Căn Penthouse đẹp nhất toà LSB hiếm có khó tìm
View trực diện hồ chill mỗi ngày như nghỉ dưỡng

Diện tích rộng rãi: 245,3m không gian sống đỉnh cao cho đại gia đình
Đơn giá ưu đãi: chỉ từ 87tr/m (thanh toán sớm) quá hấp dẫn

Thuộc phân khu Lumiere xịn sò của Masterise Homes
Nội thất cao cấp chuẩn gu giới thượng lưu
Sân vườn riêng ...
Căn hộ 66m2 the parkland ocean park 2 giá từ 59 triệu/m2
10
3.46 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Dự án được phát triển bởi chủ đầu tư MIK - thương hiệu bất động sản uy tín, ghi dấu ấn với loạt dự án chất lượng và pháp lý minh bạch. Mỗi dự án đều mang một phong cách sống riêng và tại The Parkland nổi bật là không gian sống hiện đại, năng động, hướng tới cư dân thế hệ mới tại Đại đô thị Ocean City.

* Vị trí Căn hộ cao cấp The Parkland
The Parkland tọa lạc trong Khu đô thị Vinhomes Ocean Park ...
Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ 2 wc toà landmark ecopark full nội thất
10
5.3 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Landmark Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ 2 WC toà Landmark Ecopark full nội thất.
Chào anh chị, lại là Vượng đây!

Vượng đang có trong tay một "viên kim cương" thực sự tại trái tim Ecopark nơi mà mỗi sáng thức dậy, anh chị không chỉ hít thở bầu không khí trong lành, mà còn chạm tay vào những giá trị sống Wellness đẳng cấp nhất.

Thông tin căn hộ "Vàng":
- Diện tích: 59m² Không gian 2PN rộng rãi, thiết kế ...
Bán nhanh căn hộ "triệu đô" 3 phòng ngủ 2 wc tại swanlake the onsen, ecopark  view hồ thiên nga
16
9 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Swan Lake Onsen, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

[Bán nhanh] Căn hộ "Triệu Đô" tại Swanlake The Onsen Ecopark khi tầm view hồ Thiên Nga là đặc quyền vĩnh cửu
Chào anh chị, lại là Vượng đây!

Thông tin căn hộ "Vàng":
- Diện tích: ...
Bán nhanh căn hộ 3n2wc tòa onsen ecopark, tầng đẹp, view hồ thiên nga siêu thoáng
14
8.9 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Swan Lake Onsen, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chào anh chị, lại là Vượng đây!

Thông tin căn hộ "Vàng":
- Diện tích: ...
Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ 2 wc view hồ thiên nga toà landmark ecopark nội thất đẹp
17
6.77 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Landmark Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

BÁN NHANH CĂN HỘ 2 PHÒNG NGỦ 2 WC VIEW HỒ THIÊN NGA TOÀ LANDMARK ECOPARK NỘI THẤT ĐẸP
Chào anh chị, lại là Vượng đây!

Thông tin căn hộ "Vàng":
- Diện tích: 59m² Không gian 2PN ...
Siêu phẩm duplex 2 tầng vip tại ecopark  nhà mới  giá từ 58tr/m2. sở hữu lâu dài
7
9.63 tỷ 166 m²
Nhà Chung Cư
5 4

The Fibonan Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Quỹ 26 căn Duplex độc quyền tại khu Vườn Mai - Ecopark. Nhà Mới - Tháng 4/2026 nhận nhà.
- Diện tích: 166m².
- Trần cao 6.4m.
- Sở hữu tầm view panorama vĩnh cửu, không bị che chắn, ngắm trọn vẹn công viên 4 mùa 10ha.
* Giá niêm yết: 58tr/m².
- Chiết khấu 4.5% - 7% tùy loại căn cho Khách Hàng.
- Có hỗ trợ vay ngân hàng.
- Hỗ trợ vay vốn Ngân hàng: VCB, BIDV, Agribank, MBBank.

- Sở hữu vị trí đẹp ...
Cơ hội sở hữu căn 2pn tầng cao  masteri grand coast0914 739 ***
3
Thỏa thuận 64 m²
Nhà Chung Cư

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

CƠ HỘI SỞ HỮU CĂN 2PN TẦNG CAO MASTERI GRAND COAST

Dự án: Masteri Grand Coast Vinhomes Ocean Park 3
Loại căn: 2 phòng ngủ 1 phòng khách
Diện tích: 64,6m²
Tầng: Tầng cao view thoáng
Hướng: Tây Bắc

Giá thanh toán sớm chỉ: 4,1 TỶ

Ưu điểm nổi bật:

Thiết kế 2PN rộng rãi, tối ưu công năng

Tầng cao, view thoáng mát, ánh sáng tự nhiên

Thuộc dòng căn hộ cao cấp Masterise Homes

Tiện ích ...
Căn 2pn+ 73m2  nhỉnh 5,2 tỷ  c5l1  ôm trọn view hồ và công viên  không chênh  hỗ trợ từ az ạ
12
5.2 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Mô tả chi tiết về:
- Loại hình bất động sản: Căn hộ cao cấp
- Dự án: Masteri Grand Coast
- Chủ đầu tư: Masterise Homes
- Vị trí: Đại đô thị Vinhomes Ocean Park 2 Văn Giang, Hưng Yên
- (Trung tâm khu đô thị, kết nối nhanh các trục tiện ích và khu vui chơi mua sắm)
- Diện tích: 73m²
- Hướng ban công: Đông Nam đón gió tự nhiên, cực mát
- Tầm nhìn căn hộ:
- View công viên xanh nội khu
- View biển ...
Bán nhanh căn hộ 2 ngủ view đảo ban công đông nam giá tốt.
5
4.29 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Sky Oasis, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ gửi bán căn hộ 2PN 2WC tại Sky Oasis Ecopark
- View đảo đẹp, thoáng mát
-Full nội thất sang trọng vào ở ngay
- Thiết kế rộng rãi, tối ưu công năng với 2 ngủ và 2 vệ sinh
- Tầng trung đẹp
- Giá bán: 4ty290 bao phí
Liên hệ xem nhà & nhận giá tốt ạ :
Bán căn hộ onsen 2pn 2wc hoa hậu, giá bán 6, x tỷ bao phí sang tên
6
Thỏa thuận 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Swan Lake Onsen, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Căn hộ 2pn 2wc loại diện tích 67m² thông thủy.
Ban công view đảo.
Nhà đầy đủ nội thất.
Giá bán 6, x tỷ bao phí.
Mọi thông tin cụ thể hơn về căn và qua xem nhà A/c LH .
Từ 580 tới 600 của 602

Xem quy hoạch tại H. Văn Giang, Hưng Yên

Dự án trong khu vực
Xem thêm