Bán căn hộ chung cư tại Huyện Văn Giang, Hưng Yên diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán skyvilla landmark full nội thất giá tốt
5
Thỏa thuận 118 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Swan Lake Onsen, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

SKYVILLA LANDMARK FULL NỘI THẤT
Công năng hoàn hảo:
Thiết kế 3PN, full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở ngay.
Vị trí vàng tại tòa Landmark- Onsen trung tâm khu đô thị.
Tiện ích đồng bộ, di chuyển thuận lợi, bao quanh bởi hệ sinh thái xanh.
Hoàn thiện nội thất hiện đại, mới tinh, đẹp long lanh ạ.
Giá bán: 16,x tỷ bao phí sang tên sổ
website https://duankhudothixanh.com/
Bán căn hộ trung tầng thuỷ tiên  ecopark đủ đồ
13
Thỏa thuận 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thủy Tiên Sky Villas - Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ gửi bán độc quyền căn hộ Thuỷ Tiên:
Bán căn hộ trung tầng Thuỷ Tiên - Ecopark.
Tổng diện tích: 110m² - Bàn giao hoàn thiện.
- 2 căn liền nhau diện tích sử dụng: 110m².
- Tầng đẹp hành lang thoáng.
Bàn giao hoàn thiện, gần khu trường học, tiện ích.
Khu trung tầng Thuỷ Tiên nổi bật với sự riêng tư, yên tĩnh, di chuyển thuận tiện, môi trường xanh cư dân văn minh an ninh 24/7.
Giá bán: 9,x ...
Bán 3pn 2wc đủ đồ landmark nội thất đẹp
9
16 tỷ 125 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Landmark Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Hoa hậu 3 ngủ Landmark view đẹp
125m, nội thất xịn sò
Giá chỉ 16 tỷ bao phí

Liên hệ:
Bán penthouse onsen ecopark  chìa khóa trao tay
5
17 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Swan Lake Onsen, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chỉ có 1 căn Penthouse Onsen Ecopark duy nhất trên thị trường sở hữu cùng lúc:
- Diện tích: 130m2
- Trần kính cao - không gian 2.5 tầng đẳng cấp.
Đây không phải sản phẩm có thể chờ thêm vài tháng sẽ có lại.
Onsen Ecopark không còn quỹ penthouse tương tự chào bán.
- View panorama đẹp bậc nhất Ecopark
- Bàn giao hoàn thiện, thiết kế đẹp
- Riêng tư tuyệt đối, chuẩn nghỉ dưỡng tại gia
Phân ...
Chính chủ gửi bán mezza sky forest 120m2 view biệt thự đảo, giá 8,x tỷ
7
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Chung Cư
3

Sky Forest Residences , X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Diện tích 61m²/sàn - tổng 2 sàn 120m².
Trần cao 6m.
Thiết kế được 3PN+1, 3WC
Ban công Đông Bắc.
View biệt thự đảo.
Bàn giao thô quý khách hàng tự thiết kế theo sở thích.
Liên hệ: để được tư vấn.
Bán duplex s. premium ecopark 120m2 ban công đông nam nội thất đẹp, giá 11.3 tỷ
16
11.3 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
2 3

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán duplex S. Premium Ecopark 120m² ban công Đông Nam, nội thất đẹp giá 11.3 tỷ.

Cần bán căn Duplex S. Premium Ecopark, dòng sản phẩm cao cấp, không gian sống rộng rãi, phù hợp gia đình trẻ hoặc khách mua ở lâu dài.

Thông tin chi tiết:

Loại hình: Duplex S. Premium.

Diện tích: 120m².

Thiết kế: Không gian thông tầng, tối ưu ánh sáng & gió tự nhiên.

Ban công: Hướng Đông Nam, mát mẻ quanh ...
Chủ nhà cắt lỗ 100tr căn 3pn 2wc góc tầng cao view vin ocp  108m2 giá đợt 1 chỉ 56tr/m2
9
6.05 tỷ 108 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần tiền gấp nên cần bán lại suất ngoại giao căn 3PN góc không chênh. Khách thật mua xin phép liên hệ SĐT để đàm phán giá. SĐT: (Gặp e Đức).
THông tin căn hộ như sau.
+ Diện tích thông thủy: 108m².
+ Tầng 35 (tổng 39 tầng).
+ Thiết kế căn góc 3PN 2WC.
+ Ban công Đông Bắc view Vin OCP.
+ Đã đóng 10% cần bán gấp.
+ Giá nguyên gốc HĐ: 6,7 tỷ (Nếu TToán sớm lúc ký HĐ còn 6.05 tỷ).
Cắt lỗ ...
Bán căn góc hoa hậu 3pn alluvia city, top những căn đẹp nhất dự án, trả trước từ 1.6 tỷ
6
7.2 tỷ 127 m²
Nhà Chung Cư
3

Alumi - Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Không phải lúc nào thị trường cũng có căn góc đẹp như này!
Diện tích lớn 127m², layout đẹp, ngập tràn ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng của sông Hồng. Bàn giao full nội thất cao cấp nhập khẩu châu Âu (full nhà tắm, bếp, tủ bếp, điều hòa âm trần... ). Giá 7.2 tỷ, trả trước 1.6 tỷ là sở hữu. Hỗ trợ vay, kèm ân hạn nợ gốc 24 tháng.
Giao thông thuận tiện: Ngay gần vành đai 3.5, cầu Ngọc Hồi, ...
Cần bán căn hoa hậu 3pn 2wc 114m2 full đồ đẹp view hồ thiên nga toà l2 landmark ecopark
13
Thỏa thuận 114 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Landmark Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ gửi bán căn hộ DT lên tới 114m² toà L2 Landmark Ecopark

- Hiện chủ nhà đã setup full đồ mới đẹp

- Có khoáng nóng lên tận căn hộ và phòng xông hơi

- Công năng 3PN 2WC ban công ĐB,ĐN view trực diện Hồ Thiên Nga

Giá 1x,x tỷ bao phí

AC quan tâm Lh
Căn 3pn dt 115m2 alluvia city giá 65tr/m2. ở tiện nghi, ở resort khoáng nóng. vốn chỉ cần 2,5 tỷ.
6
8.3 tỷ 115 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Alumi - Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

* Dự án Alumi- Alluvia City là dự án duy nhất thời điểm này có nguồn khoáng nóng tự nhiên từ mạch nước sông Hồng, rất tốt cho sức khỏe cư dân.
* Nhiều Khách hàng đã tìm kiếm sản phẩm như vậy nhưng xa Hà Nội từ rất lâu, nhưng hiện nay Alumi- Alluvia City chỉ cách bờ hồ Gươm khoảng 13km với hơn 20p di chuyển.
* Sản phẩm căn hộ trong quần thể khoáng nóng, đầy đủ tiện ích, tiện nghi cao cấp, với điểm ...
Á hậu 4pn cho giới tinh hoa  siêu phẩm kính cong view hồ  không dành cho số đông.  0363 697 ***
5
9.3 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em Phượng sẵn căn hộ cao cấp 4PN chỉ 9.3 tỷ - tầng trung đẹp - view biển hồ tạo sóng Vinhomes Ocean Park 2 dự án Masteri Grand Coast.

- Mã căn: C5L1-XX-03
- Loại hình: 4 phòng ngủ
- Diện tích tim tường: 139.0 m
- Diện tích thông thủy: 130.4 m
- Hướng: Tây Bắc - Tây Nam
- Thanh toán linh hoạt

*** Ưu điểm nổi bật:
- Căn hộ diện tích lớn, thiết kế 4PN phù hợp gia đình nhiều thế hệ
- View trực ...
Căn góc 4pn hàng hiệu  độc quyền  view trực diện hồ tạo sóng.  0363 697 ***
5
8.91 tỷ 124 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Khi chuẩn sống được nâng tầm, con người không chỉ tìm kiếm sự đủ đầy về thể chất mà còn hướng đến những giá trị nuôi dưỡng tâm hồn.
Liên hệ ngay em Phượng để "dinh" ngay căn hộ nghỉ dưỡng 4PN ven biển hồ tạo sóng Wonder Wave Park tại dự án Masteri Grand Coast Vinhomes Ocean Park 2.

* Thông tin căn hộ:
- Mã căn: C5Z3-05.
- Diện tích tim tường: 135.9m.
- Diện tích thông thủy: 124.8m.
- Thiết kế: ...
Mở cửa đón gió  ban công ngắm sóng với căn 3pn  7,83 tỷ  masteri grand coast.  0363 697 ***
5
7.83 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Chỉ 7,83 tỷ - sở hữu ngay căn 3PN view hồ siêu vip tại Masteri Grand Coast mở cửa là thấy biển hồ, không gian sống đẳng cấp giữa lòng Ocean Park 2. Liên hệ ngay em Phượng để nhận thông tin chi tiết.

* Thông tin căn hộ:
- Mã căn: C5L1 - 18A.
- Loại hình: 3 phòng ngủ.
- Diện tích tim tường: 113.6 m.
- Diện tích thông thủy: 106.4 m.
- Hướng: Đông Nam Tây Nam.
- Vị trí: Tòa L1 tầng đẹp, tầm nhìn ...
Thiên hạ đệ nhất view hồ 4pn 130.4m2 chỉ 64.5tr/m2 giá gốc chủ đầu tư. quà tặng khủng tháng 4
7
8.41 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Lumiere Wellspring, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Em Thúy PKD Masterise Homes xin gửi quý anh chị quỹ căn độc quyền từ 4PN ôm trọn hồ tạo sóng đẹp nhất OCP2, tầng trung đẹp, hướng mát, view trực diện hồ, giá tốt nhất thị trường. Mật độ siêu thoáng đẹp, tiện ích bạt ngàn và 2 hầm ô tô đảm bảo tuyệt đối chỗ đậu xe. LH xem nhà mẫu: .

1. Chi tiết căn 4PN rẻ nhất dự án view trực diện hồ tạo sóng lớn nhất Đông Nam Á.
4PN view biển tạo sóng.
Diện tích ...
Từ 60 tới 74 của 74

Xem quy hoạch tại H. Văn Giang, Hưng Yên

Dự án trong khu vực
Xem thêm