Bán căn hộ chung cư tại Huyện Văn Giang, Hưng Yên diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn 212m2 toà grand park ecopark view sân golf full nội thất giá chỉ 14,5 tỷ  0862 292 ***
9
14.5 tỷ 212 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Căn hộ sở sửu tầm view 360, ôm trọn sân golf 18 hố, thoáng mát sinh khí tốt.
- Phòng nào cũng có ánh sáng và có ban công riêng, có loga phơi đồ và phòng kho riêng.
- Nội thất đã được thiết kế tỉ mỉ, chỉn chu, chỉ việc xách vali vào ở.
- Sổ đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch.
- An ninh tốt, dân trí cao, tiện tích all in one, có khu vui chơi trẻ em, gần hồ, có hầm để xe, bến xe bus ngay chân toà nhà.
- ...
Bán căn 158m2 aquabay ecoparkview hồ đông nam full nội thất sân vườn rộng  0862 292 ***
6
12 tỷ 158 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Căn hộ dành cho những người sợ nóng, thích đông ấm hè mát lạnh.
- Nội thất được thiết kế tỉ mỉ, chỉnh chu, chất liệu cao cấp, vào ở được ngay.
- Sổ đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch.
- Khuôn viên rộng, có hồ bao quanh chân toà, có đường đi bộ ven hồ thích hợp tản bộ, chạy, đạp xe, bể bơi rộng.
- Giá bán: 12 tỷ bao phí.
- Liên hệ em Hiếu BĐS Ecopark ngay để được tư vấn .
Bán penthouse aquabay ecopark diện tích 350m2 full nội thất, giá chỉ 17,5 tỷ,  0862 292 ***
9
17.5 tỷ 350 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Với diện tích sân vườn 160m² phù hợp với đam mê cây cối hoa cỏ của gia chủ.
- Căn hộ được thiết kế thông tầng rất thoáng, công năng sử dụng tối ưu, đây là phân khu duy nhất có sân vườn rộng.
- Sổ đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán: 17.5 tỷ bao phí.
Liên hệ em Hiếu BĐS Ecopark ngay để trải nghiệm căn hộ đẳng cấp này: .
Bán căn hộ park premium view sân golf có thang riêng full nội thất  0862 292 ***
14
14.5 tỷ 178 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ gửi bán căn hộ nghỉ dưỡng, view triệu đô, sổ đỏ chính chủ
- Thang máy riêng lên tận căn hộ
- Nội thất thiết kế tối ưu công năng
- view 180 độ ôm trọn sân golf 18 hố, bể bơi rộng, phòng gym hiện đại, có khu vui chơi trẻ em, bến xe bus ngay chân toà nhà
- Giá bán 14,5 tỷ bao phí
- Liên hệ em Hiếu BĐS Ecopark
Cần căn 212m toà grand park ecopark view sân golf full nội thất giá chỉ 15,5 tỷ  0862 292 ***
9
15.5 tỷ 212 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Đây là căn hộ không dành cho số đông, dành riêng cho người có gu.
- Nội thất đã được thiết kế tỉ mỉ, chỉnh chu, chỉ việc xách vali vào ở.
- Sổ đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch.
- thiết kế 2pn 2wc, 1 phòng làm việc, không gian phòng bếp và khách rộng, có kho chứa đồ, có phòng sưu tầm riêng.
- An ninh tốt, dân trí cao, tiện tích all in one, có khu vui chơi trẻ em, gần hồ, có hầm để xe, bến xe bus ngay ...
Cần bán căn góc 152m toà park premium có thang máy riêng view golf giá chỉ 13 tỷ  0862 292 ***
8
13 tỷ 152 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Nếu anh chị đang tìm căn hộ có 4 phòng ngủ 3 vệ sinh thì đây chính là căn hộ phù hợp với nhau cầu ở gia đình đông người , có nhiều thế hệ
- căn góc thoáng mát, riêng tư, tầm view 180 sân golf 18 hố, ngập tràn ánh sáng
- toà độc bản nhất khu đô thị ecopark, mật độ 8 căn/ sàn, mật độ thang máy 1 thang/ căn, có thang riêng lên tận cửa căn hộ.
- Ban công rộng phù hợp cho gia chủ yêu cây và hoa, phòng ...
Bán căn góc 158m aquabay ecopark view hồ thiên nga giá rẻ nhất chỉ 11,5 tỷ  0862 292 ***
11
11.5 tỷ 158 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ bán căn hộ 3 phòng ngủ 3 vệ sinh, view hồ 360 độ
- Thiết kế độc bản chỉ có riêng Aquabay với diện tích 158m
- Sổ đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch
- Liên hệ em Hiếu BĐS Ecopark ngay :
**** CAM KẾT
- Mua bán chính chủ
- Pháp Lý rõ ràng , mình bạch
- Thủ tục nhanh chóng
- Miễn phí tư vấn và xem nhà 24/7.
Bán siêu phẩm căn 166m park premium ecopark view sân golf giá chỉ 1x tỷ  0862 292 ***
22
Thỏa thuận 166 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ gửi bán căn hộ có thang máy riêng , View sân golf
- Nội thất được thiết kế tỉ mỉ từng centimet, sang trọng, đẳng cấp
- Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch
- Có sẵn khách thuê dòng tiền
- Diện tích 166m, thiết kế 3 phòng ngủ 2 vệ sinh, ban công rộng, bếp thoáng rộng, phóng khách rộng. có phòng làm việc riêng, có góc đa năng cho cả nhà, có phòng kho, 2 loga riêng biệt.
- Liên hệ em Hiếu BĐS Ecopark
Cần bán căn hoa hậu 3pn 2wc 114m2 full đồ đẹp view hồ thiên nga toà l2 landmark ecopark
13
Thỏa thuận 114 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Landmark Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ gửi bán căn hộ DT lên tới 114m² toà L2 Landmark Ecopark

- Hiện chủ nhà đã setup full đồ mới đẹp

- Có khoáng nóng lên tận căn hộ và phòng xông hơi

- Công năng 3PN 2WC ban công ĐB,ĐN view trực diện Hồ Thiên Nga

Giá 1x,x tỷ bao phí

AC quan tâm Lh
Căn 3pn dt 115m2 alluvia city giá 65tr/m2. ở tiện nghi, ở resort khoáng nóng. vốn chỉ cần 2,5 tỷ.
6
8.3 tỷ 115 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Alumi - Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

* Dự án Alumi- Alluvia City là dự án duy nhất thời điểm này có nguồn khoáng nóng tự nhiên từ mạch nước sông Hồng, rất tốt cho sức khỏe cư dân.
* Nhiều Khách hàng đã tìm kiếm sản phẩm như vậy nhưng xa Hà Nội từ rất lâu, nhưng hiện nay Alumi- Alluvia City chỉ cách bờ hồ Gươm khoảng 13km với hơn 20p di chuyển.
* Sản phẩm căn hộ trong quần thể khoáng nóng, đầy đủ tiện ích, tiện nghi cao cấp, với điểm ...
Á hậu 4pn cho giới tinh hoa  siêu phẩm kính cong view hồ  không dành cho số đông.  0363 697 ***
5
9.3 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em Phượng sẵn căn hộ cao cấp 4PN chỉ 9.3 tỷ - tầng trung đẹp - view biển hồ tạo sóng Vinhomes Ocean Park 2 dự án Masteri Grand Coast.

- Mã căn: C5L1-XX-03
- Loại hình: 4 phòng ngủ
- Diện tích tim tường: 139.0 m
- Diện tích thông thủy: 130.4 m
- Hướng: Tây Bắc - Tây Nam
- Thanh toán linh hoạt

*** Ưu điểm nổi bật:
- Căn hộ diện tích lớn, thiết kế 4PN phù hợp gia đình nhiều thế hệ
- View trực ...
Căn góc 4pn hàng hiệu  độc quyền  view trực diện hồ tạo sóng.  0363 697 ***
5
8.91 tỷ 124 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Khi chuẩn sống được nâng tầm, con người không chỉ tìm kiếm sự đủ đầy về thể chất mà còn hướng đến những giá trị nuôi dưỡng tâm hồn.
Liên hệ ngay em Phượng để "dinh" ngay căn hộ nghỉ dưỡng 4PN ven biển hồ tạo sóng Wonder Wave Park tại dự án Masteri Grand Coast Vinhomes Ocean Park 2.

* Thông tin căn hộ:
- Mã căn: C5Z3-05.
- Diện tích tim tường: 135.9m.
- Diện tích thông thủy: 124.8m.
- Thiết kế: ...
Mở cửa đón gió  ban công ngắm sóng với căn 3pn  7,83 tỷ  masteri grand coast.  0363 697 ***
5
7.83 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Chỉ 7,83 tỷ - sở hữu ngay căn 3PN view hồ siêu vip tại Masteri Grand Coast mở cửa là thấy biển hồ, không gian sống đẳng cấp giữa lòng Ocean Park 2. Liên hệ ngay em Phượng để nhận thông tin chi tiết.

* Thông tin căn hộ:
- Mã căn: C5L1 - 18A.
- Loại hình: 3 phòng ngủ.
- Diện tích tim tường: 113.6 m.
- Diện tích thông thủy: 106.4 m.
- Hướng: Đông Nam Tây Nam.
- Vị trí: Tòa L1 tầng đẹp, tầm nhìn ...
Thiên hạ đệ nhất view hồ 4pn 130.4m2 chỉ 64.5tr/m2 giá gốc chủ đầu tư. quà tặng khủng tháng 4
7
8.41 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Lumiere Wellspring, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Em Thúy PKD Masterise Homes xin gửi quý anh chị quỹ căn độc quyền từ 4PN ôm trọn hồ tạo sóng đẹp nhất OCP2, tầng trung đẹp, hướng mát, view trực diện hồ, giá tốt nhất thị trường. Mật độ siêu thoáng đẹp, tiện ích bạt ngàn và 2 hầm ô tô đảm bảo tuyệt đối chỗ đậu xe. LH xem nhà mẫu: .

1. Chi tiết căn 4PN rẻ nhất dự án view trực diện hồ tạo sóng lớn nhất Đông Nam Á.
4PN view biển tạo sóng.
Diện tích ...
Chính chủ gửi bán cặp penthouse siêu vip  toà swanlake onsen  ecopark, tổng diện tích 341m2
5
Thỏa thuận 341 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Swan Lake Onsen, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Đẳng Cấp Giới Thượng Lưu
Duy Nhất Cặp Biệt Thự Trên Không Siêu Vip - Penthouse Toà R3, Swanlake Onsen, Ecopark
- Tầm view bao quát toàn cảnh Ecopark, sân golf, công viên Hồ Thiên Nga
- Tặng kèm bản thiết kế tỉ mỉ, cao cấp
- Tặng kèm thang máy
- Sẵn sổ đỏ giao dịch dễ dàng.
- Cặp Penthouse độc nhất Ecopark
+ Tổng diện tích: 341m2
+ Sân vườn rộng: 136m2

Em phân phối đa dạng các dòng sản phẩm ...
Bán penhouse hạng sang 255,3m2 view biển bạn công đn đb chỉ 21.527 tỷ lumiere spring bay ocp2
19
21.53 tỷ 245 m²
Nhà Chung Cư
4

Lumiere Wellspring, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

SIÊU PHẨM PENTHOUSE HOA HẬU ĐỈNH CAO ĐẲNG CẤP

Căn Penthouse đẹp nhất toà LSB hiếm có khó tìm
View trực diện hồ chill mỗi ngày như nghỉ dưỡng

Diện tích rộng rãi: 245,3m không gian sống đỉnh cao cho đại gia đình
Đơn giá ưu đãi: chỉ từ 87tr/m (thanh toán sớm) quá hấp dẫn

Thuộc phân khu Lumiere xịn sò của Masterise Homes
Nội thất cao cấp chuẩn gu giới thượng lưu
Sân vườn riêng ...
Siêu phẩm duplex 2 tầng vip tại ecopark  nhà mới  giá từ 58tr/m2. sở hữu lâu dài
7
9.63 tỷ 166 m²
Nhà Chung Cư
5 4

The Fibonan Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Quỹ 26 căn Duplex độc quyền tại khu Vườn Mai - Ecopark. Nhà Mới - Tháng 4/2026 nhận nhà.
- Diện tích: 166m².
- Trần cao 6.4m.
- Sở hữu tầm view panorama vĩnh cửu, không bị che chắn, ngắm trọn vẹn công viên 4 mùa 10ha.
* Giá niêm yết: 58tr/m².
- Chiết khấu 4.5% - 7% tùy loại căn cho Khách Hàng.
- Có hỗ trợ vay ngân hàng.
- Hỗ trợ vay vốn Ngân hàng: VCB, BIDV, Agribank, MBBank.

- Sở hữu vị trí đẹp ...
Từ 100 tới 117 của 117

Xem quy hoạch tại H. Văn Giang, Hưng Yên

Dự án trong khu vực
Xem thêm