Bán căn hộ chung cư tại Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang giá 3 tỷ đến 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn độc quyền 2pn, view sông không chênh sunshine legend city
11
4.19 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán căn hộ cao cấp Sunshine Legend City trái tim phồn hoa vùng thủ đô.
Vị trí: Trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng Yên.
Chủ đầu tư: Sunshine Group.
Quy mô: ~54 ha mật độ xây dựng chỉ 20%.
Loại hình: Căn hộ cao cấp Biệt thự Shophouse Penthouse.

- Tổng quan dự án.
Sunshine Legend City là khu đô thị sinh thái cao cấp mang phong cách châu Âu hiện đại, tọa lạc tại trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng ...
Bán căn hộ chung cư masteri grand coast, 4,2 tỷ, 65m2, đẹp, nhiều tiện ích tại long hưng, văn giang
3
4.2 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ chung cư Masteri Grand Coast, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) mang đến một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 65m², bao gồm 2PN + 2WC + bếp, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian thoải mái. Giá bán 4,2 tỷ VND, căn hộ được trang bị nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh và nhiều tiện ích ...
Căn 2 ngủ 2wc căn góc view thoáng không bị che chắn giá 3.723 tỉ
3
3.72 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

-Em còn căn 2 ngủ 2wc góc diện tích 68,2m² hướng ban công: Tây Bắc- Tây Nam View hướng về sông Hồng.
Giá thanh toán sớm: 3.723 tỉ
Giá thanh toán theo tiến độ: 3.909 tỉ khách hàng chỉ cần đóng tiến độ cứ 1 tháng đóng 5% đến lúc nhận nhà
Giá thanh toán vay HTLS: 4.095 tỉ khách hàng được vay tối đa 70% và được miễn lãi miễn gốc đến lúc sau 6 tháng kể từ thời điểm nhận nhà
- Còn anh chị nào thích ...
Khách cần chuyển nhượng nhanh căn 2pn 71.5m2 full giá 3.54 tỷ  sunshine legend city
11
3.54 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Diện tích thông thủy: 71,5 m².
Thiết kế: 2PN 2WC.
Bàn giao hoàn thiện nội thất 5 sao: Thiết bị vệ sinh, kính Low E chạm sàn, thiết bị bếp, điều hòa âm,...

Giá vay: 3.9 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Vay 70% miễn gốc + lãi 36 tháng - Vốn tự có 25%.
- Chuyển nhượng được phần hỗ trợ lãi suất - Cho Khách Hàng đầu tư.

Giá TTS: 3.540 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Đơn giá chỉ 49 triệu/m² - giá cực kì ưu đãi ...
Căn 3pn view biệt thự đảo tầng trung 15 siêu đẹp hàng ký mới cđt, giá 46tr/m2 rẻ vô địch
5
4.6 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em còn duy nhất 1 căn 3PN siêu đẹp, tầng trung 15, căn số 08.
- Diện tích tim tường 110m², diện tích thông thuỷ 98.9m².
- Giá thanh toán sớm: 4.6 tỷ (tính ra đơn giá có có 46tr/m² thông thuỷ) rẻ nhất thị trường.
- Giá thanh toán tiến độ: 4.800 tỷ (mỗi đợt thanh toán có 5% tổng giá - thời gian thanh toán linh hoạt và giãn các đợt, có tổng 14 đợt thanh toán).
- Giá vay: 5.028 tỷ (vốn tự có 25% được ...
53tr/m2 căn góc 2n giá 3,67 tỷ, vốn ban đầu 900tr, miễn gốc lãi tối đa 3 năm. chỉ áp dụng t5/2026
9
3.67 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ hàng hiệu giá bình dân, chưa đến 3,7 tỷ cho căn hộ 2N2VS 69m² - vô địch trong tầm giá.
+ Bàn giao nội thất sang - xịn: Đồ liền tường, full thiết bị bếp, vệ sinh, nóng lạnh, điều hoà âm trần... Từ những thương hiệu hàng đầu châu Âu (có gói hoàn thiện đồ rời cho KH lựa chọn - chỉ việc xách đồ về).
+ Tiện ích ngập tràn 5 tầng TMDV và 3 hầm để xe thông các toà.
+ Mật độ chỉ 55 căn/thang ...
2 ngủ góc sunshine chỉ 5xtr/m2 view nội khu tầng 11 đẹp, thanh toán 3,8 tỷ ký hđmb,  0946 455 ***
4
3.83 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Công trường Sunshine những ngày này tấp nập bận rộn chuẩn bị cho gần tới ngày ký HĐMB của đại dự án.

Xin gửi tới quý khách hàng thông tin căn hộ Sunshine Legend City L10 - 1108.

* Tòa: L10.
* Tầng: 11.
* Loại căn: 2PN.

Diện tích như sau:

* Diện tích thông thủy: 72,7m² diện tích đủ dùng cho 2 ngủ vơi khach hàng nhu cầu thực, ở đủ rông phục vụ đủ công năng cho gia đình.
* Diện tích tim tường: ...
Masteri grand coast  căn 1pn  2pn  3pn và 4pn 3vs  view hồ tạo sóng  đơn giá chỉ từ 60tr/m²
10
3.97 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em Minh Quân () tổng hợp quỹ căn từ studio - 1PN - 2PN - 3PN - 4PN của Masteri Grand Coast - ký mới trực tiếp CĐT - nhận full chiết khấu trực tiếp CĐT.
- View trực diện hồ tạo sóng - View Pháo hoa - Sông venice - View Concert.
* Thông tin căn hộ:

- Căn Studio diện tích 28.7- 31.2m² thông thủy - Giá: 2,077 tỷ (tầng trung) Hướng Đông Nam Giá CĐT không chênh.

- 1PN và 1PN + diện tích 42 - 47m² ...
Cc ban căn hộ 5* sunshine legend city giá rê nhất khu vực hiện tại. chỉ cần 20% ~ 800 tr
4
3.5 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr Hải (2 tin đăng)
CC Sunshine Legend City toạ lạc ở Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên, với diện tích 56m² và giá chỉ 3,5 tỷ VND. Căn hộ này có thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, gồm sofa, tủ lạnh, bếp, và giường ngủ, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái.

Điểm nổi bật là vị trí cực kỳ thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực xung quanh. Không chỉ vậy, cuộc sống tại đây còn được nâng cao nhờ những tiện ích như công ...
1pn+ masteri grand coast ocp2
3.108 tỷ 47,1m2
tầng trung view đẹp giá rẻ, tối ưu công năng
5
3.11 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

1PN+ MASTERI GRAND COAST OCP2

Loại hình: chung cư cao cấp
Vị trí: cạnh hồ tạo sóng, bên bờ biển xanh cát trắng nắng vàng
Trung tâm OCP2-3
Gần vành đai 3.5
Các tiện ích trường học, bệnh viện, Vincom, các khu vui chơi giải trí bán kính 5 phút
View nội khu, view biển
Tầng trung view đẹp giá rẻ
Tối ưu công năng
Đơn giá chỉ 50tr/m2 vốn tự có 800tr sở hữu ngay 2pn dự án sunshine legend city cao cấp  hưng yên
6
3.36 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sở hữu căn hộ cao cấp chuẩn 5 sao với mức giá chỉ 50tr/m².
Giá cực tốt chính sách ưu đãi gói quà tặng lên đến 300tr đồng Căn hộ dòng 2PN cực đẹp tiện ích nội khu đẳng cấp - ACE liên hệ em để nhận thêm thông tin ạ.
Một lựa chọn hoàn hảo để an cư đẳng cấp và đầu tư sinh lời bền vững ngay cạnh "Quận Ocean".

* Chính sách ưu đãi tốt nhất thị trường.
* Chính sách tặng lên đến 5 chỉ vàng cho khách hàng ...
Độc quyền căn góc 2pn sunshine legend city  chỉ 55.7 tr/m2  vay 0% trong 3 năm
8
3.9 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn góc 70m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ 3.902 triệu (~55,7 triệu/m²).
Giá hỗ trợ vay: 4.292 triệu.
Hỗ trợ tài chính: Ngân hàng cho vay Lãi suất 0% trong 3 năm. Anh/chị thảnh thơi tài chính đến tận lúc nhận nhà (Quý 1/2028).
* TIỆN ...
Sở hữu ngay 2pn+ masteri grand coast ocean city  view compound đẳng cấp, chỉ từ 4,4tỷ
11
4.9 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

CƠ HỘI SỞ HỮU CĂN 2PN+ MASTERI GRAND COAST - OCEAN CITY CỰC TỐT
Mã căn: C5Z3-19-05A
Diện tích: 70 m², 2PN+
View nội khu cảnh quan cực đẹp
Tiện ích đẳng cấp:
- Công viên Compound nội khu 180+ tiện ích đặc quyền cho cư dân MGC, riêng tư và sang trọng.
- 2 tầng hầm để xe rộng rãi, liên thông 7 toà cả khu đất
Vị trí vàng, kết nối đa chiều:
- Gần Hồ tạo sóng, Mega Grand World, Vincom Mega Mall, ...
Căn 2n view biển hồ tạo sóng đẹp nhất còn xót lại, chiết khấu cao, chỉ với 900tr sở hữu ngay
4
3.9 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

MASTERI GRAND COAST THE WAVE | VIEW BIỂN HỒ TẠO SÓNG OCEAN PARK 2
SỞ HỮU CĂN HỘ CAO CẤP CHỈ TỪ 900TR Mức giá tốt nhất cho chuẩn sống Masteri Collection!

ƯU ĐÃI KHỦNG: Giá từ 6X TR/M | CK ngay đến 17% | Vay 70% | Free phí 24 tháng | TIẾN ĐỘ: 23 năm (tùy căn/chính sách)

ĐẲNG CẤP SỐNG THƯỢNG LƯU:
7 tòa tháp 27 tầng | 4 công viên nội khu | 180+ tiện ích đặc quyền.
An ninh 24/7, bể bơi 4 ...
Căn góc 2pn kính cong 70.7m2 4,2 tỷ tầng trung 2x view hồ tạo sóng và ngắm pháo hoa.  0978 351 ***
4
4.9 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em Quỳnh - PKD Masterise Homes xin gửi tới quý Anh/Chị căn 2PN góc view hồ tạo sóng, đẹp nhất Ocean Park. Căn hộ tầng trung VIP, ký trực tiếp CĐT Masterise Homes.

* Thông tin căn hộ.
- Vị trí: Vinhomes Ocean Park.
- Chủ đầu tư: Masterise Homes.
- Loại hình: Căn góc 2 phòng ngủ 2 vệ sinh.
- Diện tích.
+ Tim tường: 76,3m².
+ Thông thủy: 70,7m².
- Hướng.
+ Ban công: Tây Bắc.
+ Cửa chính: Hướng ...
Hot! cơ hội cuối cùng sở hữu sunshine legend city giá chủ đầu tư!
12
3.69 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr. An (8 tin đăng)
Giỏ hàng độc quyền Đất Xanh Miền Bắc, cam kết không chênh, không kê.

- Giá chỉ từ 52tr/m², thấp hơn thị trường tới 20%.

- Hỗ trợ vay 0% trong 30 tháng, thanh toán linh hoạt.

- Đối diện Vinhomes Ocean Park 2,3, tiềm năng tăng giá vượt trội!

- Quy mô dự án:

+ 49,9ha 4 phân khu hiện đại.

+ 8.000 căn hộ và nhà ở thấp tầng.

+ Bàn giao full nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali về ở.

- Hạ tầng ...
CĂN HỘ  ĐẸP – CẦN BÁN NHANH CĂN Vinhomes Ocean Park 2 Xã Long Hưng,Văn Giang, Hưng Yên.
5
3.9 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

CĂN HỘ ĐẸP – CẦN BÁN NHANH CĂN Vinhomes Ocean Park 2 Xã Long Hưng,Văn Giang, Hưng Yên.
* Diện tích:60 m2
* Giá bán: 3,9 tỷ (Giá tốt nhất thị trường hiện tại).
* Kết cấu: Căn hộ gồm 2 phòng ngủ, 1 wc.
* Vị trí: Toà V - Phân khu cao cấp nhất Masteri Era Landmark.
* Hướng: Ban công Tây Nam giúp căn hộ luôn thoáng sáng, tầng trung view nội khu cực mát.
* Phù hợp: An cư cao cấp, nghỉ dưỡng ...
Sunshine legend city  giỏ hàng độc quyền, cam kết không chênh, sẵn hàng stu, 1 pn  trực tiếp cdt
12
4.12 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr. An (8 tin đăng)
Giỏ hàng độc quyền đến từ Đất xanh miền Bắc - Cam kết không chênh, mua bán trực tiếp đúng giá chủ đầu tư.
- Sẵn hàng Stu, 1 PN - trực tiếp CDT
- Sở hữu căn hộ tại dự án Sunshine Legend City với Giá Chỉ Từ 56tr/ m² cho phương án hỗ trợ vay 0% trong 36 tháng và từ 50 tr/m² cho phương án thanh toán sớm.
- Sản phẩm hàng hiệu, đối diện vinhomes ocean park 2,3.
- Giá rẻ hơn so với sản phẩm cùng ...
"hot" căn hộ 2pn view bể bơi  masteri grand coast hotline em khánh 0942 044 ***
13
3.98 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em Khánh Masterise Homes () gửi anh/chị khách hàng căn 2PN Masteri Grand Coast không chênh - ký mới trực tiếp CĐT - Nhận full chiết khấu trực tiếp CĐT - View bể bơi.

* Căn hộ C5Z3 - 0x - 11 Phân khu The Sand.
- Diện tích thông thủy: 63.7m².
- Thiết kế: 2 phòng ngủ tối ưu không gian sống.
- View: Bể bơi resort siêu đẹp.
* Giá cực tốt:
- Giá TTS: 3.975 tỷ.
- Giá TĐC: 4.392 tỷ.
- Giá HTLS: 4.673 tỷ ...
Căn 2pn góc giá thời adam & eva, view vinhomes ocean park  tầng đẹp tại ss legend city
6
3.5 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Siêu rẻ, siêu hiếm em Huy còn duy nhất 1 căn 2PN (góc) + 2 WC diện tích 69m², hướng Đông Bắc siêu mát - view Vinhomes Ocean Park.
Giá thời thiên cổ adam & eva tại dự án Sunshine Legend City giá 3,5 tỷ tròn. Rẻ nhất dự án. Thích hợp để ở và đầu tư.

Quà tặng giá trị.
- Tặng ngay lộc vàng lên tới 05 chỉ.
- Gói nội thất cao cấp và miễn phí dịch vụ tổng trị giá 250 triệu đồng.
- Miễn phí 03 năm dịch ...
Từ 0 tới 20 của 70

Xem quy hoạch tại X. Long Hưng, H. Văn Giang, Hưng Yên

Mua Bán căn hộ chung cư Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang tháng 5/2026

 

Hiện nay xu hướng lựa chọn mua căn hộ chung cư Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang tháng 5/2026 thay vì ở nhà đất, tương lai đây là xu hướng tất yếu, nên các dự án căn hộ chung cư luôn được các nhà đầu tư quan tâm. Vì nhiều ưu điểm khiến nhiều người thích ở chung cư hơn nhà đất có thể liệt kê như sau: