Bán căn hộ chung cư tại Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang giá nhỏ hơn 3 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán gấp tuần căn 2pn 1vs 52m2 toà mik ocean park 2 giá full 2,52 tỷ.  0976 861 ***
7
2.57 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Thu Hà (2 tin đăng)
Tôi cần tiền bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ có 1 vệ sinh nằm trong dự án của chủ đầu tư MIK tại Vinhomes Ocean Park 2.

Nhà diện tích 52m², view ngoại khu rất thoáng.

Thiết kế sẵn 2 ngủ phù hợp cho gia đình trẻ.

Giá bán 2,57 tỷ bao toàn bộ phí. Lh: .

Nội thất: Đủ đồ nội thất gắn tường: Gàn gỗ, thiết bị bếp nhập khẩu, bếp từ, hút mùi... Điều hoà 2 chiều, thiết bị vệ sinh đã đủ.

Hiện tại chỉ cần ...
Bán căn 1pn , tầm view thoáng giá tốt , và nhiều quỹ căn khác trực tiếp cđt sổ đỏ lâu dài
13
2.4 tỷ 40 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn 1PN diện tích 40,7 m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ 2.411 tỷ (~ 59 triệu/m²).
Giá hỗ trợ vay: 2,653 tỷ
Hỗ trợ tài chính: Ngân hàng cho vay Lãi suất 0% trong 3 năm. Anh/chị thảnh thơi tài chính đến tận lúc nhận nhà (Quý ...
Bán căn studio , tầm view thoáng giá tốt , và nhiều quỹ căn khác trực tiếp cđt sổ đỏ lâu dài
16
1.75 tỷ 29 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn studio diện tích 29.3 m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ 1,753 tỷ (~ 59,8 triệu/m²).
Giá hỗ trợ vay: 1.929 tỷ
Quỹ căn studio  view hồ đẹp nhất dự án masteri grand coast tháng 5/2026
7
2.15 tỷ 30 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Quỹ căn studio - view hồ đẹp nhất dự án Masteri Grand Coast Tháng 5/2026.

* Quỹ căn view hồ - trực diện bể bơi - đã chọn lọc.

1. Tòa L2 - Tầng 0X - Trục 02.
- Giá TTS: 2.151 tỷ - Giá vay: 2.531 tỷ.

2. Tòa L2 - Tầng 08 - 05.
- Giá TTS: 2.261 tỷ - Giá vay: 2.66 tỷ (Ưu tiên).

3. Tòa L2 - Tầng 2X - 02.
- Giá TTS: 2.334 tỷ - Giá vay: 2.746 tỷ.

4. Tòa L1 - Tầng 1X - 18.
- Giá TTS: 2.151 tỷ - Giá ...
67tr/m2 cho 1 căn 1 ngủ dễ đầu tư, cho thuê tại masteri vin2, hiệu suất 56%/năm.  0946 455 ***
5
2.89 tỷ 42 m²
Nhà Chung Cư
1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Tìm gì ở Masteri Grand Coast căn 1pn view dân cư yên tĩnh, dễ ở, dễ khai thác tháng 4 này.

Mã căn: C5L1 - 15 - 12A.
- Loại hình: 1 ngủ thường.
- Diện tích thông thủy: 42.7m².
- Diện tích tim tường: 47.8m².
- Hướng bc: Đông Bắc.
- View thoáng khu dân cư không bị chắn, tầm nhìn rộng.

* Ưu điểm nổi bật:
Hướng Đông Bắc mát mẻ quanh năm, hạn chế nắng gắt.
View dân cư yên tĩnh phù hợp khách mua ở lâu ...
Bán căn studio  vieew biển hồ tạo sóng tại vin ocean park2
3
2 tỷ 28 m²
Nhà Chung Cư
1 1

CHỈ VỚI #444TR MUA NGAY STUDIO RẺ NHẤT #MASTERI_GRAND_COAST KHÔNG MUA GIỜ THÌ MUA LÚC NÀO?

Giá TTS chỉ # 2xTỶ mức giá hiếm

Vốn chỉ hơn 400TR xuống tiền cực nhẹ, giữ chỗ đẹp ngay hôm nay

ƯU ĐÃI KHÔNG CÓ LẦN 2:
Vay 70% 0% gốc & lãi đến T9/2028
Cố định lãi xuất 7,5% trong 2 năm tiếp theo sau khi hết ân hạn lãi xuất (không ảnh hưởng đến lãi xuất thả noiir của ngân hàng).

Ân hạn gốc đến ...
Siêu hot cdt sunshine legencity sắp mở bán căn hộ dòng tiền 40tr/m2, bàn giao full nội thất
4
40 triệu 70 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sunshine Legen sắp ra mắt trong tháng 6 bộ sưu tập căn hộ dòng tiền đa dạng diện tích từ studio, 1pn, 2pn diện tích từ 30-60m².
Tiêu chuẩn bàn giao full nội thất.
Vay miễn lãi 36 tháng.
Thanh toán sớm CK 10%
Chi tiết liên hệ Em Nguyệt:
Studio rẻ nhất thị trường full giá 2.1 tỷ sở hữu ngay căn hộ tại sunshine legend city hưng yên
8
2.1 tỷ 31 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Chính sách thanh toán linh hoạt
- HTLS 0%/36 tháng
- Chiết khấu 10%
- Tặng gọi nội thất
- căn hộ cao cấp vị trí kết nối thuận lợi
Liên hệ ngay em Tuấn Anh để nhận thông tin chi tiết dự án
Duy nhất căn "studio" tòa l3 view biệt thự đảo giá chỉ 5x triệu/m2 dự án sunshine legend city
9
1.72 tỷ 31 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sở hữu căn hộ cao cấp chuẩn 5 sao với mức giá chỉ 5Xtr/m².
Tòa L3 view biệt thự đảo là tòa đẹp nhất của dự án.
Chủ đầu tư tiếp tục mở bán Tòa L3 - L8 Em đang có quỹ căn tòa L3 tòa đẹp nhất của dự án,
Căn này là căn 2PN view biệt thự đảo cực đẹp - ACE liên hệ em để nhận thêm thông tin ạ.
Một lựa chọn hoàn hảo để an cư đẳng cấp và đầu tư sinh lời bền vững ngay cạnh "Quận Ocean".

* Chính sách ưu ...
Siêu phẩm studio ban công đông nam, tầng cao, view biệt thự rivera, chỉ 2,1 tỷ vay 0% 36 tháng
11
2.11 tỷ 31 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
Trực tiếp chủ đầu tư, bán căn studio Siêu HOT, tầng cao, ban công Đông Nam, sở hữu tầm view siêu đỉnh: khu biệt thự Rivera, club house hồ bơi, view biệt thự vinhomes ocean park 3.
Giá chỉ 2,1 tỷ.
Khách hàng mua đóng 10%, sau 1 tháng đóng tiếp 10%, khi ký HĐMB dự kiến tháng 10/2026 đóng tiếp 5%.
Vay 70% với lãi suất 0% trong 36 tháng ( nhận nhà khi đường vành đai 5 đã thông, cầu ngọc hồi xây xong, ...
Bán căn studio quỹ thưởng ko chênh, ký trực tiếp cđt giá 1,7 tỷ tầng cao tại sunshine legend city
6
1.7 tỷ 29 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán căn Studio quỹ thưởng ko chênh, ký trực tiếp CĐT giá 1,7 tỷ tầng cao tại Sunshine Legend City
Thông tin cụ thể như sau:
+ Diện tích 29,3m² thông thuỷ, 32,8m² tim tường
+ Tầng trung
Giá niêm yết: 2,057 tỷ
+ Giá vay 0% trong 36 tháng sau trừ 170 triệu quà tặng giá còn: 1,887 tỷ
+ Giá thanh toán tiến độ giãn 14 đợt trong 2 năm: 1,801 tỷ
+ Giá thanh toán sớm 95%: 1,715 ...
Trực tiếp cđt không chênh, sót lại căn studio 29.3m2 giá nhỉnh 1 tỷ
9
1.7 tỷ 29 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sẵn hàng Studio - trực tiếp CĐT không chênh
- Sở hữu căn hộ tại dự án Sunshine Legend City với Giá Chỉ Từ 56tr/ m² cho phương án hỗ trợ vay 0% trong 36 tháng và từ 50 tr/m² cho phương án thanh toán sớm.
- Sản phẩm hàng hiệu, đối diện vinhomes ocean park 2,3.
- Phù hợp đầu tư, cho thuê, nghỉ dưỡng hoặc ở lâu dài
- Giá rẻ hơn so với sản phẩm cùng phân khúc vị trí tương đương 25%.
- Cơ hội vàng cho ...
Vào nam bán căn 1pn chung cư masterise rẻ nhất thị trường
7
2.7 tỷ 45 m²
Nhà Chung Cư
1

GIÁ CHẤN ĐỘNG 1N+ chỉ có 2tỉ781
Nhà của MAS mà rẻ hơn SHAPHIRE
Dự Án_MTS
Mã căn:C2Z3-15-16
Diện tích:45,7m2
Giá: 2tỉ781
PATT:TTS
Hướng: Tây Nam, view biệt thự, cv silk park
Tiện ích: compound khép kín, lễ tân, tập gym, yoga, bể bơi
Bán gấp studio masteri grand coast view hồ đẹp
3
2 tỷ 32 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán gấp studio Masteri Grand Coast view hồ đẹp.

Giá cực nét chỉ: 2 tỷ.

Căn studio thiết kế hiện đại, tối ưu không gian.
View hồ thoáng mát, ban công cực chill.
Nội khu cao cấp: Hồ bơi, gym, công viên, an ninh 24/7.
Phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê cực tốt.

Vị trí đẹp tiện ích đầy đủ môi trường sống đẳng cấp.

Liên hệ xem căn trực tiếp: .
Duy nhất căn hoa hậu có mức giá hấp dẫn chỉ 53tr/m2, hỗ trợ lãi 0%/36th tại văn giang  hưng yên
10
2.31 tỷ 44 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Vị trí trung tâm thuận tiện kết nối và hưởng trọn tiện ích của các đô thị lớn xung quanh như: Alluvia City, OCP 1-2-3, Ecopark.
Giá thanh toán sớm: 2.31 tỷ.
Giá thanh toán theo tiến độ: 2.43 tỷ.
Giá vay HTLS đến khi nhận nhà: 2.54 tỷ.

------------------------------
* Chính sách bán hàng ăn đứt các dự án xung quanh:
- Chiết khấu lên đến 13%.
- Hỗ trợ vay 70% GTCH với lãi suất 0% trong 36 tháng ...
Bán căn studio masteri grand coast  view hồ siêu đẹp
3
2.04 tỷ 28 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

BÁN CĂN STUDIO MASTERI GRAND COAST VIEW HỒ SIÊU ĐẸP
Giá cực nét chỉ: 2,036 tỷ

* Hồ cảnh quan rộng
* Hồ bơi, gym, công viên, trung tâm thương mại
* An ninh 24/7

Giá bán chỉ 2,036 tỷ ...
Bán căn studio sun legend, tầng trung đẹp, view nội khu giá 2.45 tỷ
3
2.45 tỷ 35 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Chính chủ gửi bán căn hộ Studio tại dự án Sunshine Legend City
-Diện tích thông thủy: 35.4m2
-Tầng 10
-Thiết kế dạng căn hộ Studio
-View nội khu cảnh quan dự án
- Chủ nhà thanh toán theo tiến độ với CDT, khách mua nối tiếp thanh toán theo tiến dộ
Giá bán thu về: 2.450 tỷ
*Liên hệ em để gửi PTG chi tiết ạ: Ms Nga
Duy nhất 1 căn 1pn + 1 dt 55m2 view sông, view ocean park 2, view pháo hoa giá 2,7 tỷ
5
2.7 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
1

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Siêu hiếm căn 1PN + 1 dự án Sunshine, hướng Đông Bắc, view sông, view Vinhomes Ocean Park, view pháo hoa.
Loại hình 1PN + 1 diện tích 55m² giá 2,7 tỷ.