Mua bán nhà đất tại Hưng Yên giá nhỏ hơn 5 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn 2n ,58m2 , hướng đông nam mát , chỉ bỏ 20% ký hđmb , htls 0% trong 3 năm.
8
3.2 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Căn hộ chung cư tại The Parkland - Imperia Ocean City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) với diện tích 58 ,3 m², gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Giá: 3,2 tỷ VND.
- Thiết kế căn hộ hiện đại với hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc.
- Nội thất cơ bản, gồm điều hòa, tủ lạnh, ...
Chính chủ bán đất nền dự án phố nối house, 58 triệu / m2, 75 m2, đón sóng vin xây kdt hòa phát.
5
4.38 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố Nối House, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Người đăng: (4 tin đăng)
Cần bán lô đất nền dự án Phố Nối House , đã có sổ.
Lô 75m², mặt tiền 5m.

Tọa lạc tại Phố Nối House, Xã Nguyễn Văn Linh, Hưng Yên (Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên cũ), dự án Phố Nối House mang đến một cơ hội đầu tư hấp dẫn với đất nền chất lượng cao. Diện tích 75m² cùng giá chỉ 58 triệu / m², phù hợp cho nhiều nhu cầu sử dụng. Đất có mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 12.5m, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở ...
Đầu tư chắc thắng căn 3pn đông nam, rẻ nhất thị trường. 4.3 tỷ/80.38m2, free dv 2 năm, the parkland
8
4.3 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Em Trường - GĐKD dự án: . Thân gửi Qúy Khách hàng căn 3pn tầng trung, view đẹp, giá tốt phân khu The Parkland ở Vinhomes dự án có mức giá và vị trí đẹp nhất khu vực phía Đông Hà Nội.

The Parkland ở Vinhomes Ocean Park 2 là dự án có giá tốt nhất + chính sách bán hàng tốt nhất tại đại đô thị Vinhomes Ocean Park, chủ đầu tư MIK uy tín, bàn giao nội thất xịn. Quý 1.2029 bàn giao.

I. Căn:
- Chi tiết ...
Quỹ độc quyền alumi giá tốt từ 1pn đến 4pn, view đẹp, trực tiếp chủ đầu tư, cập nhật 24/24
18
4.63 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Alumi - Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Bên em phân phối trực tiếp quỹ hàng theo giá bán niêm yết Chủ Đầu Tư, chính sách quà tặng, chiết khấu theo ban hành, bảng hàng cập nhật 24/24.
Quý anh chị cần check căn liên hệ em Lê Quý Đôn: , em tư vấn trực tiếp và xem thực tế dự án.

Tóm tắt giá bán:
- Studio: 34,38m² thông thủy: Giá thanh toán sớm 2,2 - 2,5 tỷ - giá vay từ 2,4 - 2,8 tỷ.
- 1 PN: 49.68m² thông thủy: Giá thanh toán sớm từ ...
Căn 2pn 2wc 3.0 tỷ rẻ nhất thị trường, mới bàn giao về ở luôn
5
3 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Trust City Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Chỉ 3.0 tỷ diện tích 66,5m² thông thuỷ. 2PN 2WC.

View đẹp Ecopark và view ngắm pháo hoa.

Nội thất cơ bản: Trần (thạch cao), sàn (gỗ), tường, thiết bị đèn điện, full thiết bị vệ sinh, bình nước nóng, điều hoà Multi, kính kịch trần sàn, ban công kính, cửa chống cháy 60p.
Tiêu chuẩn bàn giao: Cao cấp.
Tiêu chuẩn PCCC: Chứng nhận mức an toàn cao nhất.

+ Miễn phí 2 năm phí quản lý vận hành.
+ Tiện ...
Siêu phẩm căn góc 2br+ đông nam view trực diện royal wave park
8
4.61 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

CĂN GÓC 2BR+ VIEW HỒ TẠO SÓNG - SIÊU PHẨM AN CƯ
- Mã căn: C5Z3-13-05A
(Căn góc ĐN - TN cực mát).
-Tầm nhìn: View trực diện công viên & hồ tạo sóng Royal Wave Park siêu chill.
- Diện tích: 65,2 m² (Thiết kế 2PN+ tối ưu công năng).
- Giá thanh toán sớm: 4,6 tỷ (Vốn tự có chỉ từ 1,3 tỷ).
- Hỗ trợ tài chính: LS 0% gần 3 năm, ân hạn gốc tới 5 năm.
- Dòng tiền: Chỉ ~16 triệu/tháng (sau ưu ...
2pn dự án masterise, 3.9 tỷ view hồ, hỗ trợ lãi suất 5 năm
6
3.9 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

2PN DỰ ÁN MASTERISE, 3.9 TỶ VIEW HỒ, HỖ TRỢ LÃI SUẤT 5 NĂM
Giá bán: 3.9 tỷ
Hình thức thanh toán: Thanh toán sớm hoặc hỗ trợ lãi suất 5 năm

Liên hệ Đặng Sơn để được tư vấn: (Zalo)

1. Vị trí: Kế cận Hồ tạo sóng lớn nhất Ocean City, trong phân khu San Hô, Ocean Park 2
2. Chủ đầu tư: Masterise Homes

3. Loại hình căn
* Studio: Giá từ 2 tỷ với diện tích 30m
* 1PN/1PN+: Giá từ 2.7 tỷ với diện ...
Bán căn hộ 2pn+  3,8 tỷ  68m2  vốn 800tr  htls 5 năm  the parkland  imperia ocean city
9
800 triệu 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Nằm ở The Parkland - Imperia Ocean City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên), căn hộ CC này có 2PN+, 2WC, diện tích 68m2
Nội thất cơ bản đầy đủ giúp dễ dàng trang trí theo ý thích. Hướng Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Giá chỉ 3,8 tỷ VND, rất lý tưởng cho một cuộc sống tiện nghi.
Vốn vào 20% chỉ 800 triệu
Ngân hàng hỗ trợ 5 năm không lo lãi suất

Với ...
Bán căn hộ chung cư 76.3m2 tại masteri grand coast, giá tốt 4,755 tỷ vnd
3
4.76 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Masteri Grand Coast, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) với diện tích 76.3m², 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm. Căn hộ được thiết kế cơ bản với các tiện ích đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ.

+ Diện tích rộng rãi 76.3m², phù hợp cho gia đình nhỏ.
+ 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, không gian sống thoải mái.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, phong thủy ...
Bán căn 2n 58m2 chỉ 53tr/m2 rẻ nhất đông nam, chỉ 20% ký hđmb, ls 0% trong 3 năm, 2 năm tiếp chỉ 6%
8
3.2 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Em Trường - GĐKD dự án : . thân gửi Qúy Khách hàng căn 2PN tầng trung, View đẹp, giá tốt phân khu THE PARKLAND ở Vinhomes dự án có mức giá và vị trí đẹp nhất khu vực phía Đông Hà Nội.

The Parkland ở Vinhomes Ocean Park 2 là dự án có giá tốt nhất + chính sách bán hàng tốt nhất tại đại đô thị Vinhomes Ocean Park, chủ đầu tư MIK uy tín, bàn giao nội thất xịn. Quý 1.2029 bàn ...
Chỉ 63 tr/m2 cho căn cc 2pn, 2wc masteri era landmark, 3,756 tỷ, 59,6m2, view đảo ngọc vin3
9
3.76 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Era Landmark, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Căn hộ CC tại Masteri Era Landmark, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (cũ: Văn Giang, Hưng Yên) đang chờ đợi chủ mới! Với diện tích 59,6m², căn hộ này có 2PN và 2WC, rất phù hợp cho những ai yêu thích không gian thoải mái và tiện nghi. Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy biến theo phong cách riêng.

Giá bán cực kỳ hợp lý chỉ 3,756 tỷ VND. Đặc biệt, căn hộ có hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc mang đến ...
Bán cc 3pn góc, 2wc tại the parkland  imperia ocean city, 4,632 tỷ, 80,38m2
6
4.63 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Nơi đây là căn hộ chung cư cực xịn nằm ngay The Parkland - Imperia Ocean City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (Huyện Văn Giang, Hưng Yên cũ). Diện tích rộng rãi 80,38m², thiết kế 3PN, 2WC, cực kỳ phù hợp cho các bạn trẻ thích không gian sống hiện đại và tiện nghi.

+ Hướng cửa chính: Đông Nam, ban công Tây Bắc- Tây Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
+ Giá chỉ 4,632 tỷ VND, đầu tư xứng đáng cho một ...
Trực tiếp cđt sunshine legend bán căn 2pn, full nội thất, giá chỉ 54tr/m²
10
3.83 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Trực tiếp CĐT Sunshine Legend bán căn 2PN full nội thất, giá chỉ 54 triệu/m².
Diện tích: 2 phòng ngủ, thiết kế đẹp, tối ưu công năng.
Bàn giao full nội thất cao cấp, vào ở ngay.
Giá tốt hơn mặt bằng hiện tại, phù hợp mua ở hoặc đầu tư giữ tiền.

Vị trí dự án tiềm năng, hưởng trọn hạ tầng khu Đông kết nối nhanh về trung tâm Hà Nội.
Quan tâm inbox/ gọi trực tiếp để xem căn và nhận bảng giá chi ...
Bán gấp!!! căn 3 phòng ngủ full đồ giá kịch sàn
4
4.88 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư Sky Oasis, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Diện tích 73m² thông thuỷ
Nhà Full đồ chỉ xách va li về ở
tiện ích đầy đủ siêu thị cửa hàng, quán xá, cà phê
Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh
Căn view đẹp, tầng đẹp
Liên hệ ngay xem nhà 24/7
Bán căn hộ 2pn+ the parkland  imperia ocean city, 3,999 tỷ, 67.46m2, giá cực kì ưu đãi
9
4 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Nằm ở The Parkland - Imperia Ocean City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên), căn hộ CC này có 2PN+, 2WC, diện tích 67.46m².
Nội thất cơ bản giúp dễ dàng trang trí theo ý thích. Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Giá chỉ 3,999 tỷ VND, rất lý tưởng cho một cuộc sống tiện nghi.
Với thiết kế thông minh và không gian thoáng ...
22 lô đông tảo, chưa tới 2 tỷ, vị trí trung tâm
3
1.9 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường ĐT382, X.Đông Tảo, H.Khoái Châu, HY

22 lô Đông Tảo, chưa tới 2 tỷ.
Nằm giữa TL 377 & 382.
Cách 382 ~100m, ra 377 chỉ vài trăm mét.
Đường chính rộng 6,5m, tuyến thứ 2 rộng 8,5m, ô tô tránh thoải mái.
Hạ tầng đã hoàn thiện vỉa hè, đường asphalt, chỉ còn kẻ vạch là hoàn thiện 100%.
Trong khu có vỉa hè, cây xanh, điện cao áp, cống thoát nước làm rất đồng bộ.
Pháp lý chuẩn, sổ đỏ từng lô, sang tên công chứng bình thường.
Từ đây lên Thị ...
Giá chỉ từ 4x/m2 sở hữu ngay căn hộ cao cấp tại trung tâm vân lâm hưng yên, giáp vin ocean park 3
7
3.17 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Economy City, Tt.Như Quỳnh, H.Văn Lâm, HY

Dự án hot nhất Văn Lâm Economy City Hưng Yên.
Cơ hội sở hữu căn hộ 66m² 2PN 2VS ban công hướng Đông, cửa hướng Nam cực thoáng, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên tràn ngập mỗi ngày!

Chính sách siêu ưu đãi.

Hỗ trợ vay bank tới -- đầu tư nhẹ nhàng, không áp lực tài chính.

Vốn tự có chỉ 25% phù hợp mọi nhà đầu tư và khách ở thực.

Giá mở bán cực tốt giai đoạn đầu, biên độ tăng giá cao.

Đang nhận ...
Bán căn hộ the parkland  imperia ocean city, 54,7 triệu / m2, 80,38 m2, giá cực chất
11
4.4 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Căn hộ chung cư The Parkland - Imperia Ocean City tọa lạc tại The Parkland - Imperia Ocean City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (Văn Giang, Hưng Yên cũ), mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi cho cư dân. Căn hộ với thiết kế 3PN + 2WC, hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Tây Nam, diện tích 80,38 m², giá chỉ 54,7 triệu / m².

Nội thất cơ bản... Căn hộ được thiết kế phong thủy tốt, tạo cảm giác ...
Bán căn 2 p ngủ toà sky forest hướng nam, giá 4.350 tỷ bao phí tầng trung view sông hồng
7
4.35 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sky Forest Residences , X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Tầng: Tầng trung đẹp.
Hướng: Nam mát mẻ quanh năm.
View: Trực diện sông Hồng thoáng vĩnh viễn.

Không gian sống chuẩn resort 5, nhiều cây xanh, tiện ích cao cấp:
Hồ bơi, gym, khu vui chơi.
Công viên cây xanh, đường dạo bộ.
Khu nhà hàng, café, trung tâm thương mại.

Giá bán: 4.350 tỷ (Bao toàn bộ phí).
Giá tốt so với thị trường.
Bán căn 2 ngủ toà haven park 58m giá 3.890 tỷ bao phí  0925 988 ***
5
3.89 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Haven Park Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán căn 2 ngủ toà Haven Park
Diện tích: 58m
Thiết kế 2 phòng ngủ tối ưu công năng
Tầng đẹp, không gian thoáng mát
Giá bán chỉ: 3.890 tỷ bao phí
Pháp lý rõ ràng giao dịch nhanh

Sống giữa không gian xanh chuẩn resort tại Ecopark
Tiện ích đầy đủ: công viên, hồ điều hoà, gym, bể bơi, trường học
Phù hợp ở thực hoặc đầu tư cho thuê
Môi trường sống văn minh, yên tĩnh
Từ 140 tới 160 của 359

Xem quy hoạch tại Hưng Yên

Dự án trong khu vực
Xem thêm