Mua bán nhà đất tại Hưng Yên giá nhỏ hơn 5 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán gấp căn 2n góc đẹp đông nam tầng 20 phân khu đẹp nhất masteri trinity square
8
4.2 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Trinity Square , X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm tại Masteri Trinity Square, Văn Giang, Hưng Yên.
Giá hấp dẫn 4,2 tỷ VND cho diện tích 62m².
Căn hộ có thiết kế phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ.
Hệ thống tiện ích nội khu phong phú với hơn 110 tiện ích.
Công viên Ocean Park 2 ngay gần, tạo không gian sống xanh mát và thoải mái.

Thông tin dự án:
- Dự án: Masteri Trinity ...
Chủ cần tiền gửi bán 3 lô đất đẹp tại mai động, kim động, hưng yên
7
830 triệu 60 m²
Đất Riêng

X.Mai Động, H.Kim Động, HY

Người đăng: Đạt (4 tin đăng)
Chủ cần tiền gửi bán 3 lô đất đẹp, thông tin chi tiết:
- Vị trí: Mai Động, Kim Động, Hưng Yên
- Diện tích từ 60 - 82m2
- Pháp lý: sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng cho chủ mới cất két

Vị trí & tiềm năng nổi bật:
- Chỉ vài trăm mét là đến dự án Cầu Mai Động, Con đường Văn hóa lịch sử
- Phù hợp đầu tư sinh lời, giữ tài sản lâu dài hoặc xây dựng nhà ở

Giá bán: CHỈ TỪ 800 TRIỆU
Có thương lượng cho khách ...
Chính chủ bán đất nền khu đô thị sơn nam hưng yên, giá chỉ 20tr/m2 đón sóng đường di sản
3
1.1 tỷ 55 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Sơn Nam , P.Hồng Châu, Tp.Hưng Yên, HY

Chỉ 1,1 tỷ mua được đất Sơn Nam Hưng Yên giá chỉ 20tr/m² đón sóng đường di sản.
Sổ đỏ từng lô, ô tô vào tận đất, tiềm năng tăng giá mạnh.
+ Cơ hội sở hữu đất nền trung tâm phát triển mới tại phường Sơn Nam, Hưng Yên khu vực hưởng lợi trực tiếp từ tuyến Đường Di Sản kết nối Đại lộ cảnh quan sông Hồng đang triển khai mạnh mẽ.
Diện tích 55m² giá chỉ 20 triệu/m².
+ Ưu điểm nổi bật:
+ Sát tuyến đường ...
Chính chủ bán đất tại nghĩa trụ, văn giang, hưng yên, 4 tỷ, 53 m2 oto đỗ cửa
4
4 tỷ 53 m²
Đất Riêng

X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán đất Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên.
Nhanh tay sở hữu lô đất vị trí đắc địa tại Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên với diện tích 53 m².
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Mặt tiền rộng 4m, thuận lợi cho việc xây dựng hoặc kinh doanh.
- Ngõ oto, dễ dàng di chuyển và vận chuyển hàng hóa.
- vài bước chân là đến quê của Tổng bí thư Tô Lâm ạ :) con cái ở khu vực này đảm ...
Cần bán đất kim động hưng yên.
3
1.95 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 377, X.Đồng Thanh, H.Kim Động, HY

CẦN BÁN ĐẤT KIM ĐỘNG HƯNG YÊN,
+ Diện tích ; 70m²- MT 4m
+ Hướng tây
+ Đường trước nhà 7m - đường thông tứ ngả
+ Tiện ích ; nhà nằm trên tuyến đường huyện - dân cư đông đúc - nhà lại gần chợ - trường các cấp -và khu vực đông dân cư.
+ Liên hệ ; - Em thắng dẫn đi xem đất miễn phí 24/7.
Nhận tư vấn và tiếp nhận hồ sơ căn hộ chung cư giá 20,315 triệu/m² majestic city mỹ hào
4
1.04 tỷ 51 m²
Nhà Chung Cư

KĐT Yên Sơn, P.Nhân Hòa, Tx.Mỹ Hào, HY

Nhận tư vấn và tiếp nhận hồ sơ căn chung cư giá rẻ 20,315tr/m² tại Majestic City Mỹ Hào.
DT 51m².
Anh chị nhanh tay liên hệ em để được hỗ trợ thủ tục hồ sơ và thông tin chi tiết.
Siêu phẩm 2pn góc ban công đông nam  không gian sống đáng mơ ước  hoàng điệp 0362 102 ***
4
4.09 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Era Landmark, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Giữa nhịp sống năng động của đại đô thị, em xin gửi tới anh chị một lựa chọn thật sự khác biệt tại Masteri Era Landmark căn 2PN góc hội tụ trọn vẹn yếu tố an cư đẳng cấp đầu tư lâu dài.
Liên hệ ngay: .

Thông tin căn hộ:

Diện tích: 60.3m².
Thiết kế: 2PN góc 2 mặt thoáng hiếm có.
Ban công: Đông Nam đón nắng sớm dịu nhẹ, tránh nắng gắt chiều.
Không gian vuông vắn, tinh tế, tối ưu từng mét vuông sử ...
Chính chủ bán lỗ 2pn 2vs 63m2 2,95 tỷ mik imperia the parkland giá tốt nhất thị trường 0976 861 ***
5
2.95 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Thu Hà (2 tin đăng)
Chính chủ bán lỗ căn 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh đủ nội thất gắn tường tại The Parkland giá 2,95 tỷ. Full giá.
Dự án nằm trong quần thể Vinhomes Ocean Park 2 có đầy đủ tiện ích, bàn giao nhà 2029.
Tôi đã đóng 15% nhà tương đương 600tr. Khách có thể vay bank miễn gốc lãi, thì chỉ cần vào thêm 400tr trong 3 năm không cần đóng tiếp hoặc.
Chọn mua đóng tiếp theo tiến độ cho chủ đầu tư. Cái này là do khách ...
Căn hộ chung cư cao cấp mik diện tích 80m2 thiết kế 3 ngủ giá chỉ 55tr/m2
3
4.43 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư

CĂN 3PN GÓC ĐẸP VIEW NỘI KHU CỰC CHILL
Căn P1.0401 tại The Parkland
Diện tích: 80.38m²
Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
View nội khu + PK Chà Là thoáng đãng, yên bình
Thiết kế 3PN rộng rãi
Giá chỉ từ 4.x tỷ vừa ở lý tưởng, vừa đầu tư sinh lời
Số lượng cực ít căn đẹp không chờ người!
Inbox ngay để giữ chỗ & nhận ưu đãi tốt nhất

Hotline GĐ DA
Bán căn hộ chung cư masteri grand coast, 4,2 tỷ, 65m2, đẹp, nhiều tiện ích tại long hưng, văn giang
3
4.2 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ chung cư Masteri Grand Coast, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) mang đến một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 65m², bao gồm 2PN + 2WC + bếp, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian thoải mái. Giá bán 4,2 tỷ VND, căn hộ được trang bị nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh và nhiều tiện ích ...
Bán căn góc 3pn 80m2 the parlank giá 4.256 tỷ vay 0% đến khi nhận nhà ck 14.5% quà 199tr 0964 364 ***
5
4.26 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Bán căn hộ 3PN The Parkland Imperia Ocean City, giá tốt 4,256 tỷ.

Căn hộ thuộc dự án The Parkland Imperia Ocean City Vinhomes Ocean Park 2.
Diện tích 80m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, không gian rộng rãi, bố trí hợp lý.

Giá bán: 4,256 tỷ.
Đơn giá khoảng 53 triệu/m², mức giá tốt nhất tại thời điểm hiện tại đối với căn hộ 3PN diện tích lớn trong khu vực.

Thông tin chi tiết:

Thiết kế hiện ...
Căn 2 ngủ 2wc căn góc view thoáng không bị che chắn giá 3.723 tỉ
3
3.72 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

-Em còn căn 2 ngủ 2wc góc diện tích 68,2m² hướng ban công: Tây Bắc- Tây Nam View hướng về sông Hồng.
Giá thanh toán sớm: 3.723 tỉ
Giá thanh toán theo tiến độ: 3.909 tỉ khách hàng chỉ cần đóng tiến độ cứ 1 tháng đóng 5% đến lúc nhận nhà
Giá thanh toán vay HTLS: 4.095 tỉ khách hàng được vay tối đa 70% và được miễn lãi miễn gốc đến lúc sau 6 tháng kể từ thời điểm nhận nhà
- Còn anh chị nào thích ...
Khách cần chuyển nhượng nhanh căn 2pn 71.5m2 full giá 3.54 tỷ  sunshine legend city
11
3.54 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Diện tích thông thủy: 71,5 m².
Thiết kế: 2PN 2WC.
Bàn giao hoàn thiện nội thất 5 sao: Thiết bị vệ sinh, kính Low E chạm sàn, thiết bị bếp, điều hòa âm,...

Giá vay: 3.9 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Vay 70% miễn gốc + lãi 36 tháng - Vốn tự có 25%.
- Chuyển nhượng được phần hỗ trợ lãi suất - Cho Khách Hàng đầu tư.

Giá TTS: 3.540 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Đơn giá chỉ 49 triệu/m² - giá cực kì ưu đãi ...
Sở hữu căn hộ 2 ngủ 2 vệ sinh chung cư cao cấp mik  the parkland với số vốn ban đầu chỉ từ 700tr
3
3.57 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư 2PN The Parkland - Ocean Park 2
Vốn tự có chỉ hơn 700tr là đã có thể sở hữu được rồi anh chị ạ

Đóng giãn tiến độ từ nay đến tháng 12/2026
- Đợt 1: 100tr
- Đợt 2: 300tr sau 5 ngày
- Đợt 3: 15/9/2026: 200tr
- Đợt 4: 12/2026: 157tr

Còn lại Ngân hàng GN 70% - CĐT Hỗ trợ lãi suất 0%, ân hạn Gốc tới khi nhận nhà (Quý 1/2029)

Anh chị có thêm 3 năm để chuẩn bị tài chính, với lãi suất cố định ...
53tr/m2 căn góc 2n giá 3,67 tỷ, vốn ban đầu 900tr, miễn gốc lãi tối đa 3 năm. chỉ áp dụng t5/2026
9
3.67 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ hàng hiệu giá bình dân, chưa đến 3,7 tỷ cho căn hộ 2N2VS 69m² - vô địch trong tầm giá.
+ Bàn giao nội thất sang - xịn: Đồ liền tường, full thiết bị bếp, vệ sinh, nóng lạnh, điều hoà âm trần... Từ những thương hiệu hàng đầu châu Âu (có gói hoàn thiện đồ rời cho KH lựa chọn - chỉ việc xách đồ về).
+ Tiện ích ngập tràn 5 tầng TMDV và 3 hầm để xe thông các toà.
+ Mật độ chỉ 55 căn/thang ...
2 ngủ góc sunshine chỉ 5xtr/m2 view nội khu tầng 11 đẹp, thanh toán 3,8 tỷ ký hđmb,  0946 455 ***
4
3.83 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Công trường Sunshine những ngày này tấp nập bận rộn chuẩn bị cho gần tới ngày ký HĐMB của đại dự án.

Xin gửi tới quý khách hàng thông tin căn hộ Sunshine Legend City L10 - 1108.

* Tòa: L10.
* Tầng: 11.
* Loại căn: 2PN.

Diện tích như sau:

* Diện tích thông thủy: 72,7m² diện tích đủ dùng cho 2 ngủ vơi khach hàng nhu cầu thực, ở đủ rông phục vụ đủ công năng cho gia đình.
* Diện tích tim tường: ...
Căn hộ chung cư the fibonan ecopark, 4 tỷ, 62m2, 2pn, 2wc, giá cực chất.
5
4 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Fibonan Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Nằm tại The Fibonan Ecopark, Xã Phụng Công, Hưng Yên (cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên), căn hộ chung cư The Fibonan Ecopark mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 62m². Căn hộ được thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích sự tiện nghi.

- Ưu điểm:
+ Diện tích: 62m².
+ 2PN + 2WC + bếp.
+ Hướng cửa chính: Tây Nam, hướng ban ...
Bán đất tại xã lạc đạo, huyện văn lâm, hưng yên, giá tốt, 59m2
3
1.9 tỷ 59 m²
Đất Riêng

X.Lạc Đạo, H.Văn Lâm, HY

Đất nền tại Xã Lạc Đạo, Hưng Yên (cũ: Huyện Văn Lâm, Hưng Yên) với diện tích 59m², mặt tiền 5.3m, giá 1,9 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.
+ Cơ sở hạ tầng tốt, thuận lợi cho việc xây dựng.
+ Khu vực yên tĩnh, thoáng đãng, lý tưởng cho gi
+ Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ/sổ hồng.

Liên hệ ngay với Phungcong89 qua số điện thoại để biết thêm thông tin chi tiết.
Masteri grand coast  căn 1pn  2pn  3pn và 4pn 3vs  view hồ tạo sóng  đơn giá chỉ từ 60tr/m²
10
3.97 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em Minh Quân () tổng hợp quỹ căn từ studio - 1PN - 2PN - 3PN - 4PN của Masteri Grand Coast - ký mới trực tiếp CĐT - nhận full chiết khấu trực tiếp CĐT.
- View trực diện hồ tạo sóng - View Pháo hoa - Sông venice - View Concert.
* Thông tin căn hộ:

- Căn Studio diện tích 28.7- 31.2m² thông thủy - Giá: 2,077 tỷ (tầng trung) Hướng Đông Nam Giá CĐT không chênh.

- 1PN và 1PN + diện tích 42 - 47m² ...
Cc ban căn hộ 5* sunshine legend city giá rê nhất khu vực hiện tại. chỉ cần 20% ~ 800 tr
4
3.5 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr Hải (2 tin đăng)
CC Sunshine Legend City toạ lạc ở Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên, với diện tích 56m² và giá chỉ 3,5 tỷ VND. Căn hộ này có thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, gồm sofa, tủ lạnh, bếp, và giường ngủ, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái.

Điểm nổi bật là vị trí cực kỳ thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực xung quanh. Không chỉ vậy, cuộc sống tại đây còn được nâng cao nhờ những tiện ích như công ...
Từ 20 tới 40 của 359

Xem quy hoạch tại Hưng Yên

Dự án trong khu vực
Xem thêm