Mua bán nhà đất tại Hưng Yên giá nhỏ hơn 5 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán lô đất 2 mặt thoáng đẹp phân lô Mỹ Hào, giá rẻ như chung cư, gần 8 trường học, chợ Bần, bệnh viên
Bán kính 500m đầy đủ hết tiện ích - Khu dân cư văn minh, an ninh rất tốt
Diện tích lô đất 77.5 m² thoáng trước thoáng sau - mặt tiền 5m
Xung quanh là các KCN lớn như Phố Nối A, B & Khu đô thị Hòa Phát (hiện nay đã chuyển nhượng lại cho Vinhomes sắp làm khu đô thị mới)

Giá bán 3.65 ...
Bán 52,2m2 hoà bình thượng. đường ô tô thông các ngả. giáp lưng vin 2  3. sát cao tốc 5b. hiếm
4
2.5 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường 379, X.Tân Tiến, H.Văn Giang, HY

Tài chính 2.5 tỷ sở hữu 52,2m² Hoà Bình Thượng, xã Văn Giang, đường ô tô thông thoáng.

Mặt tiền 4m, vị trí đẹp.
Đường ô tô, ngõ thông, Di chuyển thuận tiện, kết nối nhanh ra trục chính.
Phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tiền cực tốt.
Gần trục Đông Tây, Vin Ocean Park 23, Sunshine.

Liên hệ em: Hằng Văn Gaing để xem đất và chốt cọc mảnh đất siêu đẹp và tiềm năng này nhé.
Bán 72m2 đất lõi quy hoạch đô thị văn giang. chỉ 2,45 tỷ, mt 4,25m tại thôn ab quán trạch. hếm
4
2.45 tỷ 72 m²
Đất Mặt Tiền

Đường DH205, X.Liên Nghĩa, H.Văn Giang, HY

Chỉ 2.45 tỷ sở hữu ngay ngày 72m² tại xã Văn Giang.
Cơ hội hiếm cho các nhà đầu tư.
Chính chủ gửi bán 72m² tại thôn AB Quán Trạch, xã Văn Giang. Hàng hiếm chỉ 34 tr/m².
Mặt tiền = Hậu = 4,2m.
Khuôn diện tích phù hợp, tính thanh khoản tốt.
Mảnh đất được bao quanh bởi các đại đô thị lớn như Ecopark, Vin Ocean Park 23. Nằm kẹp giữa vành đai 3,5 và vành đai 4. Tiềm năng tăng giá còn rất tốt.
Chỉ vài ...
Cơ hội cuối !!! căn góc 2pn + view công viên duy nhất tại pk the vision
6
4.2 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Era Landmark, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

* C2Z2 - 11 - 09 ( TÒA V2 - TRỤC 09 TẦNG 11 )
- Loại hình: 2PN | 59,2 m² |
- Giá chỉ từ: 4,2 tỷ
Hướng: Đông Bắc đón gió mát quanh năm.
View: Vịnh biển 4 mùa ngắm pháo hoa trực diện

* Tại sao căn hộ này lại đáng sống đến như vậy:
- Tòa Vision vị trí đẹp, gần các khu tiện ích và không gian cảnh quan trung tâm.
- Tiện ích đầy đủ: hồ bơi, phòng gym, khu sinh hoạt chung, khu thư giãn.
- ...
Sở hữu căn hộ 2pn cao cấp 57.42m2 chạm ngõ thủ đô với giá siêu hời, hướng đông nam, view thoáng mát
17
3.43 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Vị trí tâm điểm khu Đông - Tiềm năng tăng giá bền vững.
Mã căn: P6.3112 - The Parkland Imperia Ocean City.
- Loại hình: Căn hộ 2PN cao cấp.
- Tầng: 31.
- Diện tích thông thủy: 57,42 m².
- Hướng: Đông Nam thoáng sáng, đón gió lành.
- View: Nội khu yên bình.
Giá bán: 3,968 tỷ đồng (đã bao gồm VAT).
Giá TTS chỉ: 3,428 tỷ đồng.

Ưu điểm vượt trội:
Kết nối vùng thuận tiện, tiếp cận mọi tiện ích chỉ ...
Căn góc 2pn+1 70m2 tầng trung đẹp đơn giá 6x/m2. vay miễn lãi đến 5/2029 + 2 năm lãi không quá 7,5%
10
4.5 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Masteri Grand Coast ngay hồ tạo sóng Vinhomes Ocean Park 2 Văn Giang siêu đẹp siêu thoáng siêu rẻ!
Căn góc, tầng trung, view thoáng đẹp
Diện tích 70m2
Thiết kế 2pn+1
Giá: 4,5 tỷ trả thẳng
Có gói vay miễn gốc lãi đến 5/2029. Sau đó thêm 2 năm lãi suất cố định không quá 7,5%/năm cực kì hấp dẫn.
Liên hệ em Hằng gửi thông tin chi tiết ạ!
Cần bán 1n + rẻ nhất mik, sẵn đồ cơ bản, tiến độ giãn.  0919 899 ***
9
3.1 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư

The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Thông tin mô tả
- 1PN +: 52m².

- Toàn bộ căn được thiết kế bởi NBBJ người Mĩ nên layout siêu vuông đẹp, đón tối đa ánh sáng có ban công phụ giúp tối ưu luồng không khí lưu thông giúp căn hộ thoáng mát hơn.

Tổng quan quy mô Imperia Ocean City:
- Vị trí: Vinhomes Ocean Park 2 - CĐT: MIK Group.
- Diện tích: 33,68ha - Mật độ cảnh quan cây xanh: 9,6ha.
- Độ cao: 2 tầng hầm và 35 tầng nổi (ko lo ...
Masteri grand coast 2n chỉ 3.9tỷ/62.9m² với chính sách vay 5 năm ko lo lãi suất, view hồ tạo sóng.
9
3.9 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2

SIÊU PHẨM 2PN MASTERI GRAND COAST - CHỈ 3,9 TỶ SỞ HỮU TẦM VIEW HỒ TẠO SÓNG, THANH TOÁN THẢNH THƠI 5 NĂM KHÔNG LO LÃI SUẤT!
Cơ hội hiếm có sở hữu căn 2 phòng ngủ cao cấp tại trung tâm Masteri Era Landmark với mức giá và chính sách "bùng nổ" nhất thị trường hiện nay.

1. THÔNG TIN CHI TIẾT & TẦM VIEW "TRIỆU ĐÔ"

Loại căn: 2 Phòng ngủ cao cấp (Tối ưu không gian cho gia đình trẻ hoặc đầu tư cho ...
Căn 2pn góc kính cong tràn viền 70.7m2  view hồ & pháo hoa. 1 bước chạm công viên & trường học
6
4.24 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Lumiere Wellspring, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Em Tranh - - PKD Masterise Homes xin gửi tới quý Anh/Chị căn 2PN góc view hồ tạo sóng, đẹp nhất Ocean Park. Căn hộ tầng trung VIP, ký trực tiếp CĐT Masterise Homes.

* Thông tin căn hộ.
- Vị trí: Vinhomes Ocean Park.
- Chủ đầu tư: Masterise Homes.
- Loại hình: Căn góc 2 phòng ngủ 2 vệ sinh.
- Diện tích.
+ Tim tường: 76,3m².
+ Thông thủy: 70,7m².
- Hướng.
+ Ban công: Tây Bắc.
+ Cửa chính: Hướng ...
4.2 tỷ 2pn góc kính cong tràn viền 70.7m2  view hồ & pháo hoa. 1 bước chạm công viên & trường học
6
4.24 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Thông tin căn hộ.
- Vị trí: Vinhomes Ocean Park.
- Chủ đầu tư: Masterise Homes.
- Loại hình: Căn góc 2 phòng ngủ 2 vệ sinh.
- Diện tích.
+ Tim tường: 76,3m².
+ Thông thủy: 70,7m².
- Hướng.
+ Ban công: Tây Bắc.
+ Cửa chính: Hướng ...
Chính chủ cần bán căn hoa hậu view hồ 55m2 2pn tại khu đẹp nhất ecopark, giá 4,3 tỷ  0941 195 ***
4
Cần bán căn hoa hậu view hồ thiên nga và trực diện sân golf 55m², 2 PN, 1 WC, tại khu đẹp nhất Ecopark.

Nội thất đẹp như khách sạn, gia chủ vào ở được luôn không cần bất cứ thứ gì, ngoài ra căn hộ view đẹp trung tâm lại cho thuê luôn được với giá cao, hoặc tự vận hành homestay rất đông khách.
Sổ đỏ chính chủ, không cầm cố, sang tên ngay khi ký hợp đồng mua bán.

LH để biết thêm chi tiết: .
Độc quyền!!! chỉ 3,8 tỷ căn 2pn 66m2 full đồ masterise grand ngay công viên hồ tạo sóng vin ocp 2
9
3.8 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Diện tích: 65,7 m
Hướng: ĐÔNG BẮC mát mẻ quanh năm, gió trời tự nhiên
View: Cảnh quan khu dân cư yên tĩnh, thoáng đãng
Giá TTS: 3,8 TỶ RẺ VÔ CÙNG khó tìm căn thứ hai!

Tọa lạc tại đại đô thị đẳng cấp Vinhomes Ocean Park
Ngay mặt hồ tạo sóng lớn nhất Việt Nam VinWonders Wave Park
Gần khu check-in phong cách Hong Kong Little Hong Kong
Cạnh quảng trường & hồ trung tâm The Venice ...
Đất nền 71m2 tại đông tảo, khoái châu, hưng yên, giá chỉ 30 triệu/m2
3
2.13 tỷ 71 m²
Đất Riêng

X.Đông Tảo, H.Khoái Châu, HY

Đất nền siêu đẹp ở Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên, diện tích 71m², giá 30 triệu VND/m². Mặt tiền rộng 8m, ngõ trước 6m, rất thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà riêng. Pháp lý đầy đủ, không lo lắng gì về giấy tờ. Địa điểm lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Liên hệ ngay Tăng Thị Hồng Châm qua để biết thêm thông tin chi tiết!
Căn hộ 2pn 2vs giá chỉ 3,3tỷ imperia vin 2 gần công viên. vay 70% miễn gốc lãi đến 2029 cách svđ 7p
6
3.3 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Căn 2PN view nội khu toà trung tâm đẹp nhất. Chỉ 1 bước chân là chạm hồ và CV trung tâm 3.6ha.

Layout đẹp, đầy đủ công năng.
Vị trí toà trung tâm. Chỉ 1 bước chân chạm tới hồ và CV trung tâm rộng 3,6ha.
Toà VIP tầm view đẹp có 2 tầng shop khối đế đẹp.
Thừa hưởng toàn bộ hệ tiện ích đẳng cấp của hệ sinh thái Ocean City.
Quà tặng khủng.
Ring ngay Iphone 17.
Miễn phí dịch vụ 24 tháng.
Tiến độ thanh ...
Tiềm năng tăng giá tốt với siêu phẩm 2pn cao cấp giá mềm nhất thị trường
11
3.98 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2

Mã căn: P2.1905A - The Parkland| Imperia Ocean City
- Loại hình: 2PN cao cấp
- Tầng: 19
- Diện tích thông thủy: 58,42 m²
- Hướng: Tây Bắc - View: Nội khu yên bình

Giá bán: 3,977 tỷ đồng (đã bao gồm VAT)
ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI:
- Nằm trong đại đô thị Ocean City (Vin 2), khu Đông Hà Nội, hưởng lợi hạ tầng bứt tốc từ Vành đai 3.5 và Cầu Ngọc - Hồi - tiềm năng tăng giá mạnh mẽ.
- Thiết kế hiện đại tối ưu ...
Chỉ từ 1,2 tỷ sở hữu căn góc 2pn tại sunshine legend city view pháo hoa ocean park (59tr/m2)
10
4.27 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Chỉ từ 1.2 tỷ vốn tự có đã có thể sở hữu căn hộ.
2PN góc siêu phấm với tâm nhìn panorama đắt giá đẹp như những thước phim điện ảnh.
Thông tin căn hộ.
Căn: L3 - Tầng 1x - Trục 02.
Vị trí: Tòa L3 tầng đẹp, thoáng.
Diện tích: 77.6m².
Lợi thế nối bật:
Căn 2PN góc hiếm tâm nhìn rộng, không bị che chăn.
View toàn cảnh sông Cửu An trục cảnh quan sinh thái của khu vực.
Ngắm trọn khu biệt thự Ocean City ...
Căn hộ mặt đường vành đa 3.5  2pn 67.5m2  chỉ 3,65 tỷ  bàn giao full nội thất  có htls 3 năm
5
3.65 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán căn hộ dự án:
+ Thiết kế 67.5m², 2PN 2WC.
+ Ban công TB, TN, tầm view nội khu.
+ Chung cư 3 hầm rộng, mật độ thang máy thấp.
+ Bàn giao full nội thất cao cấp, điều hòa âm trần, bồn cầu gắn tường, chuông cửa,..
+ Chiết khấu 10% thanh toán sớm, HTLS tối đa 36 tháng.
+ Giá chỉ 3,65 tỷ sau CSBH.
+ Bàn giao quý 1/2028.
Chỉ từ 900tr sở hữu căn hộ 2n2w tại imperia ocean cityhtls 0% ân hạn đến q1/2029tts chỉ 3 tỷ đồng
7
3 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Căn hộ chung cư tại The Parkland - Imperia Ocean City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên, trước đây Huyện Văn Giang, Hưng Yên nổi bật với thiết kế hiện đại và không gian thoáng đãng. Liên hệ ngay em Phượng để được tư vấn chi tiết.
- Diện tích 58m², căn hộ này bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, lý tưởng cho những ai tìm kiếm sự tiện nghi và thoải mái trong cuộc sống hàng ngày.
- Với số vốn chỉ từ 900 triệu ...
Hot chỉ 3,4 tỷ sở hữu ngay căn 2 ngủ view công viên nội khu xanh mát imperia ocean city 0964 364 ***
3
3.4 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 2

HOT CHỈ 3,4 TỶ SỞ HỮU NGAY CĂN 2 NGỦ VIEW CÔNG VIÊN NỘI KHU XANH MÁT
Mã căn: P6 12A.11
Diện tích TT: 56.45m²
Hướng: Đông Nam mát mẻ, cực kỳ được ưa chuộng
Vì sao nên chọn căn này?
Dành cho người ở thực:
2PN phù hợp gia đình trẻ, vợ chồng mới cưới