Mua bán nhà đất tại Hưng Yên giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 800tr sở hữu ngay căn hộ 2n masteri view hồ vin2.  0968 452 ***
5
4.1 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Era Landmark, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Chính thức nhận booking 7 toà căn hộ cao cấp quanh hồ tạo sóng Ocean Park 2.

Masterise Homes chính thức hé lộ biểu tượng cuối cùng - Dấu ấn kết tinh khép lại hành trình kiến tạo Masteri Collection danh giá và những chuẩn mực sống đỉnh cao tại Ocean City.
Nơi định hình phong cách sống phóng khoáng, dẫn dắt chủ nhân vươn cao trong sự tự do đích thực và mở ra những khoảng không khoáng đạt với trải ...
Cần bán 92m2 full đồ mới view đẹp giá rẻ 4.850 tỷ bp rừng cọ  ecopark
19
4.85 tỷ 92 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

- Căn hộ thiết kế 3pn + 2vs diện tích 92m² tim tường tầng 3 thấp hướng ĐB nằm tại khu Rừng Cọ Ecopark, dưới chân toà tháp đã đầy đủ các dịch vụ tiện ích như siêu thị ăn uống mua sắm, clubhouse bơi lội, gym, tennis, Pickbleball, công viên rộng lớn vui chơi cho gia đình. Các điểm xe Bus dưới chân toà tháp đưa đón cư dân vào nội thành làm việc và 20 đầu xe điện chạy xung quanh dự án đưa đón khách ...
Đất thổ cư tại đan kim cơ hội đầu tư sinh lời lớn
3
4.7 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường 39, X.Hoàn Long, H.Yên Mỹ, HY

Đất Đan Kim gần sân Bóng đá pvf, bệnh viện, trường học, ngân hàng..
S :104m² chủ đang cần bán gấp
giá chào 4,7 tỷ
Lh em Tuấn
Miễn phí tư vấnĐất Đan Kim gần sân Bóng đá pvf, bệnh viện, trường học, ngân hàng..
S :104m² chủ đang cần bán gấp
giá chào 4,7 tỷ
Lh em Tuấn
Miễn phí tư vấn
Bán căn 2pn+ , diện tích 67,5m2 , hướng mát , chỉ bỏ 20% ký hđmb , htls 0% trong 3 năm.
15
3.6 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Căn hộ chung cư tại The Parkland - Imperia Ocean City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) với diện tích 67,5 m², gồm 2 phòng ngủ + 1 ngủ nhỏ và 2 phòng tắm, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Giá: 3,6 tỷ VND.
- Thiết kế căn hộ hiện đại với hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc.
- Nội thất cơ bản, gồm điều hòa, tủ ...
Chính chủ bán đất phố nối house diện tích 60m giá nhỉnh 3tỷ vị trí đẹp
8
3.68 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố Nối House, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Người đăng: (4 tin đăng)
Cực hot! Chính chủ cần tiền bán gấp lô liền kề tại dự án Phố Nối House. DT 60m².
Xung quanh đã xây nhà rất đông.
Ưu điểm đã ra sổ đỏ lâu dài, đất tự xây, xung quanh dân cư đông đúc, giàu có.
Tiện ích đầy đủ trường học, chợ và uỷ ban.
Hơn 1000 căn chung cư.
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch.
Giá bán rẻ nhất dự án công khai 61 triệu/m².
Các lô khác đều đã trên 65tr.
Đường 34 m chuẩn bị ...
Bán căn 3pn , diện tích 81 m2 , hướng đông nam mát , chỉ bỏ 20% ký hđmb , htls 0% trong 3 năm.
9
4.3 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Căn hộ chung cư tại The Parkland - Imperia Ocean City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) với diện tích 81 m², gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Giá: 4,3 tỷ VND.
- Nội thất cơ bản, gồm điều hòa, tủ lạnh, ...
Chính chủ gửi bán 95,4 m² tại Đan Nhiễm văn Giang Hưng yên.
Đường ô tô vào tận đất.
Áp sát khu đô thị Ecopark, Vành đai 3.5.. Trung tâm cốt lõi của văn Giang, gần trường chợ ủy ban.

Liên hệ em Duyên để xem đất.
Bán căn 2pn+ , diện tích 67,5m2 , hướng đông nam mát , chỉ bỏ 20% ký hđmb , htls 0% trong 3 năm.
9
3.6 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

- Giá: 3,6 tỷ VND.
- Nội thất cơ bản, gồm điều hòa, tủ ...
Bán đất tại xã lạc đạo, 4,6 tỷ, 82m2, mặt tiền 6,4m, ngõ 7m
3
4.6 tỷ 82 m²
Đất Mặt Tiền

X.Lạc Đạo, H.Văn Lâm, HY

Nằm tại Xã Lạc Đạo, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Lâm, Hưng Yên), lô đất này có diện tích 82m², lý tưởng cho các dự án xây dựng hoặc đầu tư lâu dài. Với giá 4,6 tỷ, đất có mặt tiền rộng 6,4m, ngõ vào rộng rãi 7m, thuận lợi cho việc đi lại.

+ Pháp lý đầy đủ
+ Có thể xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
+ Thích hợp cho các loại hình đầu tư khác nhau

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện ...
Bán căn 2n ,58m2 , hướng đông nam mát , chỉ bỏ 20% ký hđmb , htls 0% trong 3 năm.
8
3.2 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Căn hộ chung cư tại The Parkland - Imperia Ocean City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) với diện tích 58 ,3 m², gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Giá: 3,2 tỷ VND.
- Nội thất cơ bản, gồm điều hòa, tủ lạnh, ...
Chính chủ bán đất nền dự án phố nối house, 58 triệu / m2, 75 m2, đón sóng vin xây kdt hòa phát.
5
4.38 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố Nối House, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Người đăng: (4 tin đăng)
Cần bán lô đất nền dự án Phố Nối House , đã có sổ.
Lô 75m², mặt tiền 5m.

Tọa lạc tại Phố Nối House, Xã Nguyễn Văn Linh, Hưng Yên (Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên cũ), dự án Phố Nối House mang đến một cơ hội đầu tư hấp dẫn với đất nền chất lượng cao. Diện tích 75m² cùng giá chỉ 58 triệu / m², phù hợp cho nhiều nhu cầu sử dụng. Đất có mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 12.5m, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở ...
Đầu tư chắc thắng căn 3pn đông nam, rẻ nhất thị trường. 4.3 tỷ/80.38m2, free dv 2 năm, the parkland
8
4.3 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Em Trường - GĐKD dự án: . Thân gửi Qúy Khách hàng căn 3pn tầng trung, view đẹp, giá tốt phân khu The Parkland ở Vinhomes dự án có mức giá và vị trí đẹp nhất khu vực phía Đông Hà Nội.

The Parkland ở Vinhomes Ocean Park 2 là dự án có giá tốt nhất + chính sách bán hàng tốt nhất tại đại đô thị Vinhomes Ocean Park, chủ đầu tư MIK uy tín, bàn giao nội thất xịn. Quý 1.2029 bàn giao.

I. Căn:
- Chi tiết ...
Quỹ độc quyền alumi giá tốt từ 1pn đến 4pn, view đẹp, trực tiếp chủ đầu tư, cập nhật 24/24
18
4.63 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Alumi - Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Bên em phân phối trực tiếp quỹ hàng theo giá bán niêm yết Chủ Đầu Tư, chính sách quà tặng, chiết khấu theo ban hành, bảng hàng cập nhật 24/24.
Quý anh chị cần check căn liên hệ em Lê Quý Đôn: , em tư vấn trực tiếp và xem thực tế dự án.

Tóm tắt giá bán:
- Studio: 34,38m² thông thủy: Giá thanh toán sớm 2,2 - 2,5 tỷ - giá vay từ 2,4 - 2,8 tỷ.
- 1 PN: 49.68m² thông thủy: Giá thanh toán sớm từ ...
Siêu phẩm căn góc 2br+ đông nam view trực diện royal wave park
8
4.61 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

CĂN GÓC 2BR+ VIEW HỒ TẠO SÓNG - SIÊU PHẨM AN CƯ
- Mã căn: C5Z3-13-05A
(Căn góc ĐN - TN cực mát).
-Tầm nhìn: View trực diện công viên & hồ tạo sóng Royal Wave Park siêu chill.
- Diện tích: 65,2 m² (Thiết kế 2PN+ tối ưu công năng).
- Giá thanh toán sớm: 4,6 tỷ (Vốn tự có chỉ từ 1,3 tỷ).
- Hỗ trợ tài chính: LS 0% gần 3 năm, ân hạn gốc tới 5 năm.
- Dòng tiền: Chỉ ~16 triệu/tháng (sau ưu ...
2pn dự án masterise, 3.9 tỷ view hồ, hỗ trợ lãi suất 5 năm
6
3.9 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

2PN DỰ ÁN MASTERISE, 3.9 TỶ VIEW HỒ, HỖ TRỢ LÃI SUẤT 5 NĂM
Giá bán: 3.9 tỷ
Hình thức thanh toán: Thanh toán sớm hoặc hỗ trợ lãi suất 5 năm

Liên hệ Đặng Sơn để được tư vấn: (Zalo)

1. Vị trí: Kế cận Hồ tạo sóng lớn nhất Ocean City, trong phân khu San Hô, Ocean Park 2
2. Chủ đầu tư: Masterise Homes

3. Loại hình căn
* Studio: Giá từ 2 tỷ với diện tích 30m
* 1PN/1PN+: Giá từ 2.7 tỷ với diện ...
Bán căn hộ chung cư 76.3m2 tại masteri grand coast, giá tốt 4,755 tỷ vnd
3
4.76 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Masteri Grand Coast, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) với diện tích 76.3m², 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm. Căn hộ được thiết kế cơ bản với các tiện ích đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ.

+ Diện tích rộng rãi 76.3m², phù hợp cho gia đình nhỏ.
+ 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, không gian sống thoải mái.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, phong thủy ...
Bán căn 2n 58m2 chỉ 53tr/m2 rẻ nhất đông nam, chỉ 20% ký hđmb, ls 0% trong 3 năm, 2 năm tiếp chỉ 6%
8
3.2 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Em Trường - GĐKD dự án : . thân gửi Qúy Khách hàng căn 2PN tầng trung, View đẹp, giá tốt phân khu THE PARKLAND ở Vinhomes dự án có mức giá và vị trí đẹp nhất khu vực phía Đông Hà Nội.

The Parkland ở Vinhomes Ocean Park 2 là dự án có giá tốt nhất + chính sách bán hàng tốt nhất tại đại đô thị Vinhomes Ocean Park, chủ đầu tư MIK uy tín, bàn giao nội thất xịn. Quý 1.2029 bàn ...
Bán cc 3pn góc, 2wc tại the parkland  imperia ocean city, 4,632 tỷ, 80,38m2
6
4.63 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Nơi đây là căn hộ chung cư cực xịn nằm ngay The Parkland - Imperia Ocean City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (Huyện Văn Giang, Hưng Yên cũ). Diện tích rộng rãi 80,38m², thiết kế 3PN, 2WC, cực kỳ phù hợp cho các bạn trẻ thích không gian sống hiện đại và tiện nghi.

+ Hướng cửa chính: Đông Nam, ban công Tây Bắc- Tây Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
+ Giá chỉ 4,632 tỷ VND, đầu tư xứng đáng cho một ...
Chỉ 63 tr/m2 cho căn cc 2pn, 2wc masteri era landmark, 3,756 tỷ, 59,6m2, view đảo ngọc vin3
9
3.76 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Era Landmark, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Căn hộ CC tại Masteri Era Landmark, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (cũ: Văn Giang, Hưng Yên) đang chờ đợi chủ mới! Với diện tích 59,6m², căn hộ này có 2PN và 2WC, rất phù hợp cho những ai yêu thích không gian thoải mái và tiện nghi. Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy biến theo phong cách riêng.

Giá bán cực kỳ hợp lý chỉ 3,756 tỷ VND. Đặc biệt, căn hộ có hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc mang đến ...
Trực tiếp cđt sunshine legend bán căn 2pn, full nội thất, giá chỉ 54tr/m²
10
3.83 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Trực tiếp CĐT Sunshine Legend bán căn 2PN full nội thất, giá chỉ 54 triệu/m².
Diện tích: 2 phòng ngủ, thiết kế đẹp, tối ưu công năng.
Bàn giao full nội thất cao cấp, vào ở ngay.
Giá tốt hơn mặt bằng hiện tại, phù hợp mua ở hoặc đầu tư giữ tiền.

Vị trí dự án tiềm năng, hưởng trọn hạ tầng khu Đông kết nối nhanh về trung tâm Hà Nội.
Quan tâm inbox/ gọi trực tiếp để xem căn và nhận bảng giá chi ...
Từ 120 tới 140 của 330

Xem quy hoạch tại Hưng Yên