Mua bán nhà đất tại Hưng Yên giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán biệt thự vườn tùng hơn 1000m2 ở ecopark văn giang hưng yên
4
170 tỷ 1000 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán biệt thự Vườn Tùng hồ bơi như khu nghỉ dưỡng 6 sao diện tích hơn 1000m².
- Biệt thự nằm trong quần thể khu đô thị sinh thái Ecopark đẹp nhất Việt Nam ,
- Hồ bơi siêu rộng lên đến 300m².
- Tổng diện tích sàn sử dụng hơn 1000m².
- Nhà thiết kế full nội thất hiện đại, với nhiều tiện ích hồ bơi 4 mùa, khu vui chơi thể thao trong nhà...
- An ninh 3 lớp yên tĩnh, riêng tư.
- Cửa chính hướng Đông ...
Bán biệt thự đảo, khu đô thị ecopark, dt 300m2. giá rẻ nhất thị trường,  0932 375 ***
4
81 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán biệt thự đảo, DT 300 m². Nhà xây thô, hoàn thiện mặt trước.
Hướng sông Đông Nam, cửa Tây Bắc.
LH: .
Bán biệt thự đảo ecopark grand  1100m2  330 tỷ  0932 375 ***
4
330 tỷ 1100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ecopark Grand, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Biệt thự đảo The Emeral Island: 1000m².
Hướng cửa Đông Nam sông Tây Bắc. Loại căn to - rất hiếm trong thời điểm hiện tại.
Giá 330 tỷ - có thương lượng.
Nhà có thể ngắm cả đảo lớn và đảo nhỏ,
Vị trí đẹp - đủ yên tĩnh và riêng tư.
Nhà được thiết kế đặc biệt kiểu dinh thự châu âu.
Nội thất nhẹ nhàng - phóng khoáng, phù hợp nhu cầu sử dụng.
Nhà 4 mặt thoáng + sân vườn kiểu âu + desking vươn ra mặt ...
Bán nhanh biệt thự đơn lập 3 mặt tiền view hồ, hải 0704 725 ***
9
80 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ bán nhanh biệt thự đơn lập 3 mặt tiền 60m hướng hồ thiên nga khu đô thị Ecopark Hưng Yên.
- Dt đất 400m² + lưu không, xd 150m², sàn 450m².
- Có thể thiết kế từ 3 đến 6 phòng ngủ vệ sinh khép kín, 2 phòng sinh hoạt chung, phòng tập thể thao.
- Có thể xoay cửa chính hướng Tây, Bắc, Nam.
Quý khách hàng xem nhà liên hệ Hải: .
Cám ơn quý vị đã xem tin!
Chuyển nhượng 270m2 đảo ecopark viên ngọc độc tôn thiên nhiên đơn giá 252tr/m2
9
68 tỷ 270 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

X.Phụng Công, H.Văn Giang, HY

CHUYỂN NHƯỢNG] Biệt Thự Đảo 270m² Ecopark Grand The Island: VIÊN NGỌC ĐỘC TÔN GIỮA LÒNG THIÊN NHIÊN.
Biệt thự đảo 270m² tại Ecopark Grand The Island không đơn thuần là một căn nhà, mà là một tác phẩm kiến trúc đắt giá và đậm chất riêng tư, tọa lạc trên một hòn đảo riêng biệt giữa mặt hồ rộng lớn.
THÔNG SỐ BIỆT THỰ: Diện tích 270m2
-Song lập, xây 130m²/sàn, tổng diện tích xây dựng 380.
-Xây ...
236 triệu/m2 biệt thự đảo 300m2 ecopark grand islnad 0984 998 ***
9
70.5 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

X.Phụng Công, H.Văn Giang, HY

BÁN BIỆT THỰ ĐẢO 300M2 ECOPARK GRAND ISLNAD
* Diện tích sổ:
* Cửa chính:Tây Bắc Hồ ĐÔNG NAM
* Nhà thô nguyên bản.
* Cộng đồng cư dân văn minh, hàng xóm hội tụ giới tinh hoa của Ecopark.
* G.i.á chuyển nhượng: 235 TRIỆU/M2 (bao phí sang tên sổ)
Đăng ký nhận báo giá & danh sách căn phù hợp
̂ ̣̂ Đảm (/Đ)
Bán siêu nhà phố marina arc ecopark  lô góc đặc biệt mặt tiền 280 tỷ
12
280 tỷ 632 m²
ShopHouse

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán siêu nhà phố Marina Arc Ecopark - Lô góc đặc biệt mặt tiền 280 tỷ.

Marina Arc - nơi duy nhất sở hữu 2 viên ngọc quý của Vịnh hồ Aquabay với diện tích siêu rộng 250m² 600m². Với chiều cao 7 tầng, thiết kế hiện đại với mái hiên rộng che phủ bên ngoài, những sân vườn tuyệt đẹp xen kẽ nhau và hình bậc thang mang diện tích tối ưu cho gia chủ và thư thái cho khách hàng. Diện tích bên trong cao ...
Tống diễn 0944 866 ***. bán biệt thự đơn lập thô ecopark
3
53.46 tỷ 324 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Mến chào anh chị,
Chính chủ gửi bán biệt thự Ecopark.

Nổi bật:
- Căn đơn lập.
- Nhà thô.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích đất: 324 m².
- Thiết kế: 3 tầng.
- Giá: 53.46 tỷ.

Anh chị có nhu cầu tham khảo, tư vấn & xem nhà vui lòng liên hệ: (Call/SMS/Zalo).
Cảm ơn anh chị đã đọc bài!
Tống diễn 0944 866 ***. bán biệt thự đơn lập ecopark, thiết kế thông tầng hiện đại, có thang máy
5
58 tỷ 324 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Mến chào anh chị.
Chính chủ gửi bán căn biệt thự Vườn Tùng thuộc Khu đô thị sinh thái Ecopark, cách phố cổ Hà Nội chỉ hơn 10 km, được ví như Singapore thu nhỏ, nhiệt độ trung bình lúc nào cũng thấp hơn trung tâm Hà Nội vài độ C, không khí trong lành, là nơi đáng sống nhất nhì miền Bắc, ở đẳng cấp, tài lộc đầy nhà.