Mua bán nhà đất tại Huyện Văn Lâm, Hưng Yên diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngay vành đai 4, bán lô đất 66,3m, Xanh tý, lạc đạo, giá tốt: 0835459289
1
2.55 tỷ 66 m²
Đất Riêng

X.Lạc Đạo, H.Văn Lâm, HY

Ngay vành đai 4, bán lô đất 66,3m, Xanh tý, lạc đạo, giá tốt: 08354592890835459xxx
- Cách vành đai 4 chỉ 100m, lô đất nằm tại vị trí trung tâm của xã lạc đạo khoảng cách 20m là trường tiểu, trường cấp 2, chợ đậu. UBX
- mất 5 phút ra thị trấn như quỳnh, 7 phút ra trường cấp 3 văn lâm , 10 phút ra khu công nghiệp phố nối A
- lô đất được đánh giá là vị trí lõi trung tâm của xã lạc đạo để ở thì ...
Bán đất tại xã lạc đạo, huyện văn lâm, hưng yên, giá tốt, 59m2
3
1.9 tỷ 59 m²
Đất Riêng

X.Lạc Đạo, H.Văn Lâm, HY

Đất nền tại Xã Lạc Đạo, Hưng Yên (cũ: Huyện Văn Lâm, Hưng Yên) với diện tích 59m², mặt tiền 5.3m, giá 1,9 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.
+ Cơ sở hạ tầng tốt, thuận lợi cho việc xây dựng.
+ Khu vực yên tĩnh, thoáng đãng, lý tưởng cho gi
+ Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ/sổ hồng.

Liên hệ ngay với Phungcong89 qua số điện thoại để biết thêm thông tin chi tiết.
Bán đất 55m2 lạc đạo  giá nhỉnh tỷ  giáp kcn phố nối a
3
1.7 tỷ 55 m²
Đất Riêng

X.Minh Hải, H.Văn Lâm, HY

Vị trí và tiện ích:
- Thôn Hoằng Nha - Lạc Đạo - HY.
- Giáp KCN Phố Nối A.
- Gần vin 2, 3, TTTM Như Quỳnh.
- Di chuyển hơn 10 phút tới Hà Nội.
- Ô tô đỗ cửa.
- 100m ra tới chợ.
- 200m ra tới trường học các cấp.
Chính phủ cần bán đất nền dự án LK4 - 06
5
47 triệu 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Đại Đồng, H.Văn Lâm, HY

Chính phủ cần bán đất nền dự án. Vỉa hè trước mặt 3.5m.
Diện tích: 80m2, mặt tiền 5m.
Nhà gần trường mầm non, tiểu hoc, trung học tiện đi lại.
Nhà trên trục đường chính rộng 8.5m.
Gần chùa Nôm, Vành Đai 4.
Giá 47tr/m2.
Liên hệ: 0388 392 285 0388 392 2xxx- 0342 592 227 0342 592 xxx
68m² full đất ở tại Nghĩa Trai - Tân Quang - Văn Lâm - Hưng Yên.
- Mặt tiền bằng hậu 5m vuông vắn.
- Đường trước đất 7m 2 oto tránh nhau thoải mái.
- Nằm trên đường nối thẳng vào cụm chung cư Vin ocp 3.
- View sông đường đang trải nhửa có vỉa hè.
Giá đầu tư siêu mềm rẻ hơn khu đấu giá Tân Quang mới đấu 5 giá.
Liên hệ .
Siêu phẩm 2 mặt thoáng mt 6,3m
4
2.27 tỷ 53 m²
Đất Mặt Tiền

X.Lạc Đạo, H.Văn Lâm, HY

Gần ngay trục chính kinh doanh
Hạ tầng hoàn thiện
Kết nối hạ tầng tiện,nhanh
Pháp lý rõ ràng
Cần bán 75m2 đất nghĩa trai, tân quang, văn lâm
4
5.1 tỷ 75 m²
Đất Riêng

X.Tân Quang, H.Văn Lâm, HY

Người đăng: Levandan (2 tin đăng)
Chính chủ gửi bán đất Nghĩa Trai, Tân Quang.
DT 75m² lô góc 2 mặt thoáng mặt tiền = hậu =5m.
View sông BHH đường quy hoạch mở rộng 15m, kết nối trực tiếp phân khu Hải đăng, cầu Đại An(OCP3). Cách Vin 3 chỉ 200m.
Liên hệ: để biết TT chi tiết.
Giá chỉ từ 4x/m2 sở hữu ngay căn hộ cao cấp tại trung tâm vân lâm hưng yên, giáp vin ocean park 3
7
3.17 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Economy City, Tt.Như Quỳnh, H.Văn Lâm, HY

Dự án hot nhất Văn Lâm Economy City Hưng Yên.
Cơ hội sở hữu căn hộ 66m² 2PN 2VS ban công hướng Đông, cửa hướng Nam cực thoáng, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên tràn ngập mỗi ngày!

Chính sách siêu ưu đãi.

Hỗ trợ vay bank tới -- đầu tư nhẹ nhàng, không áp lực tài chính.

Vốn tự có chỉ 25% phù hợp mọi nhà đầu tư và khách ở thực.

Giá mở bán cực tốt giai đoạn đầu, biên độ tăng giá cao.

Đang nhận ...
Bán căn hộ 2pn 2vs trong khu đô thị economy city, nội thất cơ bản giá chỉ 3,2 tỷ đồng
13
3.32 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Economy City, Tt.Như Quỳnh, H.Văn Lâm, HY

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
Bán căn hộ 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, bàn giao đầy đủ nội thất liền tường. Căn hộ số 06 tầng 12. Ban công hướng Nam, mát mùa hè, ấm mùa đông. View thoáng đẹp.
Căn hộ diện tích 67m², thiết kế thông minh, các phòng đều có ánh sáng tự nhiên
Căn hộ gần công viên, trường học, bệnh viện, ngân hàng, gần hồ. Nằm trong khu đô thị kiểu mẫu Economy City với liên kết vùng tối ưu.
Giá chỉ 3,3 tỷ đồng. Hỗ trợ vay ...
Chính chủ em bán suất ngoại giao căn 2pn chung cư economy city, hỗ trợ vay 70%, chiết khấu 5%
10
3.37 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Economy City, Tt.Như Quỳnh, H.Văn Lâm, HY

Thông tin căn hộ:
- Căn số 06 diện tích 68m².
- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 vệ sinh.
- Ban công hướng Nam, cửa chính hướng Bắc.
- Hỗ trợ vay 70% giá trị căn hộ.
- Chiết khấu 5%.
- Giá bán 49,6 triệu/m² đã bao gồm VAT.
- Liên hệ ngay: .
Căn góc 3pn giá chỉ 4,1 tỷ tại chung cư cao cấp economy hưng hưng yên
4
4.1 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Economy City, Tt.Như Quỳnh, H.Văn Lâm, HY

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
* Chủ đầu tư dự án Economy City chính thức mở bán quỹ hàng đợt 1 khu cao tầng Economy Residences giá chỉ từ 49 triệu/m2

- CC tại Economy City tọa lạc ở Như Quỳnh, Văn Lâm, Hưng Yên với diện tích 80m², 3PN và 2WC.
- Hướng ban công Nam, cực mát mẻ, phù hợp cho những ai thích không gian thoáng đãng.
- Giá: 4,1 tỷ
- Khu vực yên tĩnh và an ninh
- Thiết kế hợp lý, tối ưu hóa không gian

* VỊ TRÍ & ...
Bán lô góc 67 m2 tại lạc đạo hưng yên
4
3.32 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường 19, X.Lạc Đạo, H.Văn Lâm, HY

LÔ GÓC TRỤC CHÍNH KINH DOANH THÔN KHÊ LẠC ĐẠO

Vị trí đẹp đường nhựa rộng 2 ô tô tránh nhau thoải mái
Lô góc cực thoáng, phù hợp ở kết hợp kinh doanh
Chỉ 100m ra trường học
Cách Vành đai 4 đúng 300m tiềm năng tăng giá cực mạnh

Giá chỉ 3.x tỷ
Lh. Mr Chung

Nhanh tay sở hữu vị trí đẹp hiếm có tại Lạc Đạo!
+ Vị trí và các tiện ích xung quanh:
- Vị trí trung tâm Lạc Đạo
- Gần UBND, trường học các cấp, gần chợ.
- Gần vành đai 4, kết nối nhanh với Hà Nội.
- Cách đất 20m ra tới view hồ, 4km tới Vin 2.
- Dân cư đông đúc, hạ tầng đồng bộ điện nước ổn định.
- Rất nhiều KCN xung quanh.
- Văn Lâm là huyện giáp Hà Nội lên cơ sở hạng tầng đang được mở rộng và hoàn thiện.
- Phù hợp cho nhà đầu tư, và tài ...
Bán cc mới toanh tại economy city, 3,3 tỷ, 67m2, 2pn, 2wc
3
3.5 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Economy City, Tt.Như Quỳnh, H.Văn Lâm, HY

Nằm ở trung tâm thị trấn Như Quỳnh, huyện Văn Lâm, Hưng Yên, căn hộ chung cư này có diện tích 67m², gồm 2 phòng ngủ và 2 toilet. Nội thất cơ bản, hướng cửa chính về phía Nam và ban công hướng Bắc, cực kỳ thoáng đãng. Giá cực chất chỉ 3,3 tỷ VND.

+ Thiết kế hiện đại, không gian mở, dễ dàng trang trí theo ý thích.
+ Tiện ích nội khu phong phú với trung tâm mua sắm, nhà hàng, quán cà phê, công viên ...
Đầu tư an toàn lô góc 80m2 siêu đẹp tại văn lâm hưng yên
9
1.75 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X. Lương Tài, H.Văn Lâm, HY

* Cần bán nhanh lô góc 2 mặt tiền cực đẹp, vị trí trung tâm xã khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng tăng giá mạnh nhờ các KCN lớn đang mở rộng.

* Thông tin chi tiết:
Diện tích: 80m² đất vuông vắn, 60m² TC cực dễ thiết kế nhà hoặc cho thuê.
Vị trí: Mặt đường chính, lô góc 2 mặt thoáng tầm nhìn rộng, cực hiếm.
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn, sang tên ngay nhận đất xây dựng hoặc đầu tư tức ...
Bán 75m2 kđt 113 tt như quỳnh văn lâm hưng yên
3
Thỏa thuận 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tt.Như Quỳnh, H.Văn Lâm, HY

Cần Bán Lô Đất 75m² kĐT 113 TT Như Quỳnh Văn Lâm Hưng Yên
- Diện tích lô đất 75m²
- Mặt tiền hậu 5m
- Hướng chính Nam
- Sổ đỏ pháp lý đầy đủ
- Khu vực dân trí cao
- Gía bán 9xtr/m²
- Hỗ trợ
Lô góc 3 mặt tiền 56,8m2 ngọc lịch như quỳnh hưng yên
4
3 tỷ 56 m²
Đất Mặt Tiền

X.Trưng Trắc, H.Văn Lâm, HY

Diện tích 56,8m² góc 3 mặt tiền siêu đẹp.

Cách chợ Ngọc Lịch chỉ 150m.
500m full trường học các cấp từ mầm non đến đại học.

Bán kính 1,5 km trung tâm huyện và tt như Quỳnh.
Chỉ 3p đi xe là tới Vin OCP 2,3.
Để biết thêm thông tin chi tiết vui lòng liên hệ.

Hotline: .
Chính chủ 2 lô góc 62m2 áp góc 57m đường ô tô đỗ cửa như quỳnh hưng yên
4
3.1 tỷ 62 m²
Đất Riêng

Tt.Như Quỳnh, H.Văn Lâm, HY

Chỉ 3 phút di chuyển tới chợ, trường học các cấp, và Quốc lộ 5A.

Tiềm năng sinh lời lớn, phân khúc đất cực hiếm tại khu vực. Bao quanh các khu cụm công nghiệp.

Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt đảm bảo, là nơi đáng sống nhất tại thị trấn Như Quỳnh.

Pháp lý rõ ràng, sẵn sổ giao dịch ngay.

Liên hệ: .
Để được hỗ trợ tốt nhất!
Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại Xã Như Quỳnh, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Lâm, Hưng Yên) với diện tích 58,4 m², giá chỉ 2,55 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền 4,3m, đường vào rộng 3,2m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Phong thủy tốt, hướng Đông Bắc.
+ Trang bị đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh.

Cách siêu thị Intimex khoảng 2km, thuận tiện cho việc mua sắm.

Liên hệ ngay Thổ Địa Hưng Yên qua ...
Chính chủ chuyển nhượng căn hộ tòa s1 sunshine legennd 1 city ( 0962 991 ***)
9
4.2 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

X.Đại Đồng, H.Văn Lâm, HY

Chính chủ chuyển nhượng căn hộ Tòa S1 Sunshine Legennd 1 City.
Tầm view ôm trọn cao tốc Hà Nội - Hải Phòng, Quần Thể Quận Ocean City và phân thu biệt thự thấp tầng.
+ Đơn giá chỉ từ 60 triệu/m².
+ Diện tích thông thủy: 70m².
+ Gồm 2PN, 2WC.
+ Ban công Đông Nam.
+ Tầng cực Vip.
+ Giá rẻ nhất thị trường.
+ Nội thất bàn giao: Full nội thất liền tường cao cấp từ các thương hiệu hàng đầu thế giới:
+ ...
Từ 0 tới 20 của 23

Xem quy hoạch tại H. Văn Lâm, Hưng Yên

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Văn Lâm Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Văn Lâm ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Văn Lâm.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Huyện Văn Lâm chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Huyện Văn Lâm tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Huyện Văn Lâm trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Huyện Văn Lâm: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Huyện Văn Lâm: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.