Mua bán nhà đất tại Huyện Văn Giang, Hưng Yên giá nhỏ hơn 5 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
3,58 tỷ căn 2pn 2vs imperia ocean city vin ocp2 ký trực tiếp cđt mik group full nội thất liền tường
12
3.58 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

- Bán căn hộ chung cư 2PN 2VS diện tích thông thuỷ 57,3 m² tại phân khu Park Land Toà P6 Vinhomes Ocean Park 2.
- Giá thanh toán sớm sau chiết khấu chỉ 3,58 tỷ.
- Giá thanh toán tiến độ giãn 3 năm chỉ 3,93 tỷ.
- Giá vay 70% hỗ trợ lãi 3 năm giá 4,01 tỷ.
- Ký HĐ trực tiếp CĐT, giá gốc.
- Đón sóng hạ tầng vành đai 3,5 cầu Ngọc Hồi, Vành Đai 4 cầu Mễ Sở, các trường ĐH Bách Khoa, ĐH Mở, ĐH Nông ...
2n  mik giá rẻ nhất thị trường, đơn giá chỉ từ 55tr/m2  trực tiếp cdt  không chênh
7
3.15 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
Căn hộ MIK giá gốc rẻ nhất The Parkland OCP2.
2N đơn giá chỉ từ ~55tr/m².
Tiến độ siêu giãn thanh toán linh hoạt.

Imperia Ocean City Vinhomes Ocean Park 2.
Thiết kế bởi NBBJ (Mỹ) layout vuông đẹp, tối ưu ánh sáng & gió.
Căn 2N, có ban công phụ nhà luôn thoáng mát.
Sổ hồng lâu dài giá gốc trực tiếp CĐT MIK.

Giá bán:
2PN 57m²: 3,15 tỷ full.

Tiện ích compound khép kín sử dụng 100% miễn phí:
Hồ ...
Chính chủ cần bán căn 2pn sky forest 61m2 trần cao 7m, giá 3,9 tỷ có thể thiết kế thành 1,5 tầng
8
3.9 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sky Forest Residences , X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán căn tầng 2, tòa Sky Forest Ecopark văn Giang.
Trần cao 7m có thể thiết kế thành Duplex, tăng diện tích lên tối đa 100m² từ 2PN có thể lên 3PN + 2WC siêu rộng.
Diện tích tim tường 68m².
Diện tích thông thủy 61m².
Giá 3,9 tỷ bao phí.
Chi tiết liên hệ em Nguyệt .
Chính sách hot nhất tháng. chỉ cần 20% vốn sở hữu ngay căn 2pn tại the parkland
3
4.22 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chỉ cần 20% vốn sở hữu ngay căn 2PN tại The Parkland Vinhomes Ocean Park 2.

Căn 2PN 58.39m².
Giá chỉ 3.X tỷ.
Thuộc phân khu The Parkland vị trí đẹp, tiềm năng cao.

Chính sách hot nhất tháng:
Chỉ cần 20% vốn ban đầu nhận nhà đầu tư ngay.
Miễn gốc & lãi tới 5 năm áp lực tài chính gần như bằng 0.
Dòng tiền nhẹ, phù hợp cả mua ở và đầu tư giữ tài sản.

Vị trí vàng:
Gần Vinmec bệnh viện quốc tế đẳng ...
Siêu phẩm 71m2 đất ở tại đan kim  văn giang  hưng yên sát vách sân bóng đá pvf mở rộng 60.000 chỗ
6
3.2 tỷ 71 m²
Đất Riêng

Đường 379, X.Liên Nghĩa, H.Văn Giang, HY

Siêu phẩm 71m² đất ở tại Đan Kim - Văn Giang - Hưng Yên sát vách sân bóng đá PVF mở rộng 60.000 chỗ ngồi.

Mặt tiền 4,33m, nở hậu 4,7m cực đẹp.

Đường ô tô vào đất.

Dân cư đông đúc, phát triển, gần trường, chợ.

Cơ hội đầu tư sinh lời cao giá đầu tư chỉ hơn 3 tỷ đồng ạ.
Cách ĐT 377 và 379 200m.

Vị trí hiếm có ạ.

Call em Thanh Hiền: để xem đất và làm việc chính chủ!
Gần sân vận động pvf bán 80m2 ô tô đỗ trong đất mặt tiền 5,5m giá hơn 3 tỷ
5
3.1 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

Đường ĐT 377, X.Liên Nghĩa, H.Văn Giang, HY

Vị trí lô đất : thôn đan kim xã văn giang, đường trước đất ô tô tránh nhau vào đất thoải mái, rất gần sân vận động PVF tiềm năng khi sân vận động hoàn thành đi vào sử dụng

Pháp lý : sổ đỏ chính chủ, hình thửa vuông đẹp, mặt tiền hậu bằng nhau 5,5m, chủ thiện chí bán

Động lực khu vực : rất gần sân vận động PVF + đường vành đai 4 đang làm, gần đó có quy hoạch trường đại học bách khoa cơ sở 2 ...
Chính chủ ra hàng f0 đất công luận 1, văn giang cho nđt, diện tích 61.5m2
4
2.7 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường 379, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Chính chủ ra hàng F0 đất Công Luận 1, Văn Giang cho NĐT.
Diện tích 61.5m².
Thuộc khu Công Luận 1, Văn Giang, Hưng Yên.
Giá chỉ loanh quanh hơn 2 tỷ.
Đường affan vào tận đất.
Sát các đại đô thị lớn Ecopark, Vin OceanPark123, AlluviaCity, PVF, Bách Khoa,... Đường 379, đường 179, đường vành đai 3.5, đường di sản...
Tiềm năng cao cho NĐT.
Liên hệ: .
Cần bán nhanh căn 2pn  60m2  tòa c4l1  view pháo hoa  lumiere spring bay  vinhome ocean park 2
7
5 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Lumiere Wellspring, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán căn 2PN - 2WC - 60m² - tòa C4L1 dự án Lumiere Spring Bay - Vinhome Ocean Park 2.
- View trực diện pháo hoa, quảng trường kinh đô, cầu Đông Tây.
- Tòa C4L1 - tầng trung.
- Thanh toán tiến độ.
- Giá bán 5 tỷ bao phí sang tên.
Liên hệ: (Bảo Châu).

* Vị trí dự án Lumière SpringBay.
Dự án Lumiere Spring Bay tọa lạc tại một vị trí đắc địa, được coi là "trái tim" của khu đô thị ...
Siêu rẻ! căn hộ sân vườn 2pn giá chỉ 3,042 tỷ, ưu đãi ck 3%.  e hoa 0812 141 ***
5
3.04 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Căn hộ 2PN cao cấp The Parkland Hưng Yên Thanh toán sớm chỉ 3,042 tỷ.

Giá: 3,042 tỷ (ưu đãi thanh toán sớm).
Diện tích: 57.3m².
Phòng ngủ: 2.
Vị trí: Trung tâm Vinhomes Ocean Park 3.

Mô tả căn hộ:

Căn hộ 2 phòng ngủ thiết kế hiện đại, tối ưu ánh sáng tự nhiên.
Phòng khách rộng rãi, ban công view thoáng, view sân vườn.
Nội thất cơ bản cao cấp, sẵn sàng vào ở hoặc cho thuê ngay.
Không gian bếp ...
Căn độc quyền 2pn, view sông không chênh sunshine legend city
11
4.19 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán căn hộ cao cấp Sunshine Legend City trái tim phồn hoa vùng thủ đô.
Vị trí: Trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng Yên.
Chủ đầu tư: Sunshine Group.
Quy mô: ~54 ha mật độ xây dựng chỉ 20%.
Loại hình: Căn hộ cao cấp Biệt thự Shophouse Penthouse.

- Tổng quan dự án.
Sunshine Legend City là khu đô thị sinh thái cao cấp mang phong cách châu Âu hiện đại, tọa lạc tại trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng ...
Chính chủ cần bán gấp căn 2n góc đẹp đông nam tầng 20 phân khu đẹp nhất masteri trinity square
8
4.2 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Trinity Square , X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm tại Masteri Trinity Square, Văn Giang, Hưng Yên.
Giá hấp dẫn 4,2 tỷ VND cho diện tích 62m².
Căn hộ có thiết kế phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ.
Hệ thống tiện ích nội khu phong phú với hơn 110 tiện ích.
Công viên Ocean Park 2 ngay gần, tạo không gian sống xanh mát và thoải mái.

Thông tin dự án:
- Dự án: Masteri Trinity ...
Chính chủ bán đất tại nghĩa trụ, văn giang, hưng yên, 4 tỷ, 53 m2 oto đỗ cửa
4
4 tỷ 53 m²
Đất Riêng

X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán đất Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên.
Nhanh tay sở hữu lô đất vị trí đắc địa tại Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên với diện tích 53 m².
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Mặt tiền rộng 4m, thuận lợi cho việc xây dựng hoặc kinh doanh.
- Ngõ oto, dễ dàng di chuyển và vận chuyển hàng hóa.
- vài bước chân là đến quê của Tổng bí thư Tô Lâm ạ :) con cái ở khu vực này đảm ...
Siêu phẩm 2pn góc ban công đông nam  không gian sống đáng mơ ước  hoàng điệp 0362 102 ***
4
4.09 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Era Landmark, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Giữa nhịp sống năng động của đại đô thị, em xin gửi tới anh chị một lựa chọn thật sự khác biệt tại Masteri Era Landmark căn 2PN góc hội tụ trọn vẹn yếu tố an cư đẳng cấp đầu tư lâu dài.
Liên hệ ngay: .

Thông tin căn hộ:

Diện tích: 60.3m².
Thiết kế: 2PN góc 2 mặt thoáng hiếm có.
Ban công: Đông Nam đón nắng sớm dịu nhẹ, tránh nắng gắt chiều.
Không gian vuông vắn, tinh tế, tối ưu từng mét vuông sử ...
Chính chủ bán lỗ 2pn 2vs 63m2 2,95 tỷ mik imperia the parkland giá tốt nhất thị trường 0976 861 ***
5
2.95 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Người đăng: Thu Hà (2 tin đăng)
Chính chủ bán lỗ căn 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh đủ nội thất gắn tường tại The Parkland giá 2,95 tỷ. Full giá.
Dự án nằm trong quần thể Vinhomes Ocean Park 2 có đầy đủ tiện ích, bàn giao nhà 2029.
Tôi đã đóng 15% nhà tương đương 600tr. Khách có thể vay bank miễn gốc lãi, thì chỉ cần vào thêm 400tr trong 3 năm không cần đóng tiếp hoặc.
Chọn mua đóng tiếp theo tiến độ cho chủ đầu tư. Cái này là do khách ...
Căn hộ chung cư cao cấp mik diện tích 80m2 thiết kế 3 ngủ giá chỉ 55tr/m2
3
4.43 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư

CĂN 3PN GÓC ĐẸP VIEW NỘI KHU CỰC CHILL
Căn P1.0401 tại The Parkland
Diện tích: 80.38m²
Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
View nội khu + PK Chà Là thoáng đãng, yên bình
Thiết kế 3PN rộng rãi
Giá chỉ từ 4.x tỷ vừa ở lý tưởng, vừa đầu tư sinh lời
Số lượng cực ít căn đẹp không chờ người!
Inbox ngay để giữ chỗ & nhận ưu đãi tốt nhất

Hotline GĐ DA
Bán căn hộ chung cư masteri grand coast, 4,2 tỷ, 65m2, đẹp, nhiều tiện ích tại long hưng, văn giang
3
4.2 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ chung cư Masteri Grand Coast, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) mang đến một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 65m², bao gồm 2PN + 2WC + bếp, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian thoải mái. Giá bán 4,2 tỷ VND, căn hộ được trang bị nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh và nhiều tiện ích ...
Bán căn góc 3pn 80m2 the parlank giá 4.256 tỷ vay 0% đến khi nhận nhà ck 14.5% quà 199tr 0964 364 ***
5
4.26 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Bán căn hộ 3PN The Parkland Imperia Ocean City, giá tốt 4,256 tỷ.

Căn hộ thuộc dự án The Parkland Imperia Ocean City Vinhomes Ocean Park 2.
Diện tích 80m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, không gian rộng rãi, bố trí hợp lý.

Giá bán: 4,256 tỷ.
Đơn giá khoảng 53 triệu/m², mức giá tốt nhất tại thời điểm hiện tại đối với căn hộ 3PN diện tích lớn trong khu vực.

Thông tin chi tiết:

Thiết kế hiện ...
Căn 2 ngủ 2wc căn góc view thoáng không bị che chắn giá 3.723 tỉ
3
3.72 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

-Em còn căn 2 ngủ 2wc góc diện tích 68,2m² hướng ban công: Tây Bắc- Tây Nam View hướng về sông Hồng.
Giá thanh toán sớm: 3.723 tỉ
Giá thanh toán theo tiến độ: 3.909 tỉ khách hàng chỉ cần đóng tiến độ cứ 1 tháng đóng 5% đến lúc nhận nhà
Giá thanh toán vay HTLS: 4.095 tỉ khách hàng được vay tối đa 70% và được miễn lãi miễn gốc đến lúc sau 6 tháng kể từ thời điểm nhận nhà
- Còn anh chị nào thích ...
Khách cần chuyển nhượng nhanh căn 2pn 71.5m2 full giá 3.54 tỷ  sunshine legend city
11
3.85 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Diện tích thông thủy: 71,5 m².
Thiết kế: 2PN 2WC.
Bàn giao hoàn thiện nội thất 5 sao: Thiết bị vệ sinh, kính Low E chạm sàn, thiết bị bếp, điều hòa âm,...

Giá vay: 3.9 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Vay 70% miễn gốc + lãi 36 tháng - Vốn tự có 25%.
- Chuyển nhượng được phần hỗ trợ lãi suất - Cho Khách Hàng đầu tư.

Giá TTS: 3.540 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Đơn giá chỉ 49 triệu/m² - giá cực kì ưu đãi ...
Sở hữu căn hộ 2 ngủ 2 vệ sinh chung cư cao cấp mik  the parkland với số vốn ban đầu chỉ từ 700tr
3
3.57 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư 2PN The Parkland - Ocean Park 2
Vốn tự có chỉ hơn 700tr là đã có thể sở hữu được rồi anh chị ạ

Đóng giãn tiến độ từ nay đến tháng 12/2026
- Đợt 1: 100tr
- Đợt 2: 300tr sau 5 ngày
- Đợt 3: 15/9/2026: 200tr
- Đợt 4: 12/2026: 157tr

Còn lại Ngân hàng GN 70% - CĐT Hỗ trợ lãi suất 0%, ân hạn Gốc tới khi nhận nhà (Quý 1/2029)

Anh chị có thêm 3 năm để chuẩn bị tài chính, với lãi suất cố định ...
Từ 20 tới 40 của 268

Xem quy hoạch tại H. Văn Giang, Hưng Yên