Mua bán nhà đất tại Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang giá nhỏ hơn 5 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh căn 2pn tầng trung 60m2 masteri trinity square bán nguyên giá, không chênh 3,8 tỷ
4
3.8 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Dự án Masteri Trinity Square là khu căn hộ nằm trong quần thể khu đô thị Vinhomes Ocean Park 2, 3.
Dự án nằm vị trí trung tâm, ôm trọn các tiện ích nội khu, ngoại khu, view công viên The Empire lớn nhất Vinhomes Ocean Park 2.
- Tiêu chuẩn Masteri bàn giao full nội thất liền tường + điều hoà âm trần + 2 hầm đỗ xe + kính Low - e...
- Căn 2PN được thiết kế tối ưu thoáng, sáng, giá tốt không có căn ...
Căn hộ hai phòng ngủ, căn góc view biển hồ và ocean city, giá tốt nhất hiện tại, chính chủ bán
10
4.1 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán căn hộ Sunshine, hai phòng ngủ 2WC, căn góc, tầng đẹp, view đẹp, nhìn về toàn cảnh đại đô thị Vinhomes Ocean City đã vận hành lung linh.
Tòa nhà toàn kính rất sang, hành lang rộng thiết kế toàn kính nên là tầm nhìn khoáng đạt bao trọn tầm nhìn toàn cảnh, kính trạm trần, trạm sàn và kính LowE chống nóng, chống tia cực tím.
Sảnh rộng to, ba tầng TMDV dưới là siêu thị đã thuê shop thương mại ...
Chính chủ bán gấp tuần căn 2pn 1vs 52m2 toà mik ocean park 2 giá full 2,52 tỷ.  0976 861 ***
7
2.57 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Người đăng: Thu Hà (2 tin đăng)
Tôi cần tiền bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ có 1 vệ sinh nằm trong dự án của chủ đầu tư MIK tại Vinhomes Ocean Park 2.

Nhà diện tích 52m², view ngoại khu rất thoáng.

Thiết kế sẵn 2 ngủ phù hợp cho gia đình trẻ.

Giá bán 2,57 tỷ bao toàn bộ phí. Lh: .

Nội thất: Đủ đồ nội thất gắn tường: Gàn gỗ, thiết bị bếp nhập khẩu, bếp từ, hút mùi... Điều hoà 2 chiều, thiết bị vệ sinh đã đủ.

Hiện tại chỉ cần ...
Bán căn 2 ngủ 2 wc, tầm view thoáng giá tốt , và nhiều quỹ căn khác trực tiếp cđt sổ đỏ lâu dài
13
3.63 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn 2PN , diện tích 71,2 m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ 3.628 tỷ (~ 50 triệu/m²).
Giá hỗ trợ vay: 3.991 tỷ
Hỗ trợ tài chính: Ngân hàng cho vay Lãi suất 0% trong 3 năm. Anh/chị thảnh thơi tài chính đến tận lúc nhận nhà (Quý ...
Căn độc quyền 2pn, view sông không chênh sunshine legend city
11
4.19 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán căn hộ cao cấp Sunshine Legend City trái tim phồn hoa vùng thủ đô.
Vị trí: Trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng Yên.
Chủ đầu tư: Sunshine Group.
Quy mô: ~54 ha mật độ xây dựng chỉ 20%.
Loại hình: Căn hộ cao cấp Biệt thự Shophouse Penthouse.

- Tổng quan dự án.
Sunshine Legend City là khu đô thị sinh thái cao cấp mang phong cách châu Âu hiện đại, tọa lạc tại trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng ...
Bán căn hộ chung cư masteri grand coast, 4,2 tỷ, 65m2, đẹp, nhiều tiện ích tại long hưng, văn giang
3
4.2 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ chung cư Masteri Grand Coast, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) mang đến một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 65m², bao gồm 2PN + 2WC + bếp, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian thoải mái. Giá bán 4,2 tỷ VND, căn hộ được trang bị nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh và nhiều tiện ích ...
Căn 2 ngủ 2wc căn góc view thoáng không bị che chắn giá 3.723 tỉ
3
3.72 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

-Em còn căn 2 ngủ 2wc góc diện tích 68,2m² hướng ban công: Tây Bắc- Tây Nam View hướng về sông Hồng.
Giá thanh toán sớm: 3.723 tỉ
Giá thanh toán theo tiến độ: 3.909 tỉ khách hàng chỉ cần đóng tiến độ cứ 1 tháng đóng 5% đến lúc nhận nhà
Giá thanh toán vay HTLS: 4.095 tỉ khách hàng được vay tối đa 70% và được miễn lãi miễn gốc đến lúc sau 6 tháng kể từ thời điểm nhận nhà
- Còn anh chị nào thích ...
Khách cần chuyển nhượng nhanh căn 2pn 71.5m2 full giá 3.54 tỷ  sunshine legend city
11
3.85 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Diện tích thông thủy: 71,5 m².
Thiết kế: 2PN 2WC.
Bàn giao hoàn thiện nội thất 5 sao: Thiết bị vệ sinh, kính Low E chạm sàn, thiết bị bếp, điều hòa âm,...

Giá vay: 3.9 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Vay 70% miễn gốc + lãi 36 tháng - Vốn tự có 25%.
- Chuyển nhượng được phần hỗ trợ lãi suất - Cho Khách Hàng đầu tư.

Giá TTS: 3.540 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Đơn giá chỉ 49 triệu/m² - giá cực kì ưu đãi ...
53tr/m2 căn góc 2n giá 3,67 tỷ, vốn ban đầu 900tr, miễn gốc lãi tối đa 3 năm. chỉ áp dụng t5/2026
9
3.67 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ hàng hiệu giá bình dân, chưa đến 3,7 tỷ cho căn hộ 2N2VS 69m² - vô địch trong tầm giá.
+ Bàn giao nội thất sang - xịn: Đồ liền tường, full thiết bị bếp, vệ sinh, nóng lạnh, điều hoà âm trần... Từ những thương hiệu hàng đầu châu Âu (có gói hoàn thiện đồ rời cho KH lựa chọn - chỉ việc xách đồ về).
+ Tiện ích ngập tràn 5 tầng TMDV và 3 hầm để xe thông các toà.
+ Mật độ chỉ 55 căn/thang ...
2 ngủ góc sunshine chỉ 5xtr/m2 view nội khu tầng 11 đẹp, thanh toán 3,8 tỷ ký hđmb,  0946 455 ***
4
3.83 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Công trường Sunshine những ngày này tấp nập bận rộn chuẩn bị cho gần tới ngày ký HĐMB của đại dự án.

Xin gửi tới quý khách hàng thông tin căn hộ Sunshine Legend City L10 - 1108.

* Tòa: L10.
* Tầng: 11.
* Loại căn: 2PN.

Diện tích như sau:

* Diện tích thông thủy: 72,7m² diện tích đủ dùng cho 2 ngủ vơi khach hàng nhu cầu thực, ở đủ rông phục vụ đủ công năng cho gia đình.
* Diện tích tim tường: ...
Masteri grand coast  căn 1pn  2pn  3pn và 4pn 3vs  view hồ tạo sóng  đơn giá chỉ từ 60tr/m²
10
3.97 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em Minh Quân () tổng hợp quỹ căn từ studio - 1PN - 2PN - 3PN - 4PN của Masteri Grand Coast - ký mới trực tiếp CĐT - nhận full chiết khấu trực tiếp CĐT.
- View trực diện hồ tạo sóng - View Pháo hoa - Sông venice - View Concert.
* Thông tin căn hộ:

- Căn Studio diện tích 28.7- 31.2m² thông thủy - Giá: 2,077 tỷ (tầng trung) Hướng Đông Nam Giá CĐT không chênh.

- 1PN và 1PN + diện tích 42 - 47m² ...
Cc ban căn hộ 5* sunshine legend city giá rê nhất khu vực hiện tại. chỉ cần 20% ~ 800 tr
4
3.5 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr Hải (2 tin đăng)
CC Sunshine Legend City toạ lạc ở Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên, với diện tích 56m² và giá chỉ 3,5 tỷ VND. Căn hộ này có thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, gồm sofa, tủ lạnh, bếp, và giường ngủ, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái.

Điểm nổi bật là vị trí cực kỳ thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực xung quanh. Không chỉ vậy, cuộc sống tại đây còn được nâng cao nhờ những tiện ích như công ...
Đơn giá chỉ 50tr/m2 vốn tự có 800tr sở hữu ngay 2pn dự án sunshine legend city cao cấp  hưng yên
6
3.36 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sở hữu căn hộ cao cấp chuẩn 5 sao với mức giá chỉ 50tr/m².
Giá cực tốt chính sách ưu đãi gói quà tặng lên đến 300tr đồng Căn hộ dòng 2PN cực đẹp tiện ích nội khu đẳng cấp - ACE liên hệ em để nhận thêm thông tin ạ.
Một lựa chọn hoàn hảo để an cư đẳng cấp và đầu tư sinh lời bền vững ngay cạnh "Quận Ocean".

* Chính sách ưu đãi tốt nhất thị trường.
* Chính sách tặng lên đến 5 chỉ vàng cho khách hàng ...
Độc quyền căn góc 2pn sunshine legend city  chỉ 55.7 tr/m2  vay 0% trong 3 năm
8
3.9 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn góc 70m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ 3.902 triệu (~55,7 triệu/m²).
Giá hỗ trợ vay: 4.292 triệu.
Hỗ trợ tài chính: Ngân hàng cho vay Lãi suất 0% trong 3 năm. Anh/chị thảnh thơi tài chính đến tận lúc nhận nhà (Quý 1/2028).
* TIỆN ...
Siêu hot cdt sunshine legencity sắp mở bán căn hộ dòng tiền 40tr/m2, bàn giao full nội thất
4
40 triệu 70 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sunshine Legen sắp ra mắt trong tháng 6 bộ sưu tập căn hộ dòng tiền đa dạng diện tích từ studio, 1pn, 2pn diện tích từ 30-60m².
Tiêu chuẩn bàn giao full nội thất.
Vay miễn lãi 36 tháng.
Thanh toán sớm CK 10%
Chi tiết liên hệ Em Nguyệt:
Sở hữu ngay 2pn+ masteri grand coast ocean city  view compound đẳng cấp, chỉ từ 4,4tỷ
11
4.9 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

CƠ HỘI SỞ HỮU CĂN 2PN+ MASTERI GRAND COAST - OCEAN CITY CỰC TỐT
Mã căn: C5Z3-19-05A
Diện tích: 70 m², 2PN+
View nội khu cảnh quan cực đẹp
Tiện ích đẳng cấp:
- Công viên Compound nội khu 180+ tiện ích đặc quyền cho cư dân MGC, riêng tư và sang trọng.
- 2 tầng hầm để xe rộng rãi, liên thông 7 toà cả khu đất
Vị trí vàng, kết nối đa chiều:
- Gần Hồ tạo sóng, Mega Grand World, Vincom Mega Mall, ...
Căn 2n view biển hồ tạo sóng đẹp nhất còn xót lại, chiết khấu cao, chỉ với 900tr sở hữu ngay
4
3.9 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

MASTERI GRAND COAST THE WAVE | VIEW BIỂN HỒ TẠO SÓNG OCEAN PARK 2
SỞ HỮU CĂN HỘ CAO CẤP CHỈ TỪ 900TR Mức giá tốt nhất cho chuẩn sống Masteri Collection!

ƯU ĐÃI KHỦNG: Giá từ 6X TR/M | CK ngay đến 17% | Vay 70% | Free phí 24 tháng | TIẾN ĐỘ: 23 năm (tùy căn/chính sách)

ĐẲNG CẤP SỐNG THƯỢNG LƯU:
7 tòa tháp 27 tầng | 4 công viên nội khu | 180+ tiện ích đặc quyền.
An ninh 24/7, bể bơi 4 ...
Căn góc 2pn kính cong 70.7m2 4,2 tỷ tầng trung 2x view hồ tạo sóng và ngắm pháo hoa.  0978 351 ***
4
4.9 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em Quỳnh - PKD Masterise Homes xin gửi tới quý Anh/Chị căn 2PN góc view hồ tạo sóng, đẹp nhất Ocean Park. Căn hộ tầng trung VIP, ký trực tiếp CĐT Masterise Homes.

* Thông tin căn hộ.
- Vị trí: Vinhomes Ocean Park.
- Chủ đầu tư: Masterise Homes.
- Loại hình: Căn góc 2 phòng ngủ 2 vệ sinh.
- Diện tích.
+ Tim tường: 76,3m².
+ Thông thủy: 70,7m².
- Hướng.
+ Ban công: Tây Bắc.
+ Cửa chính: Hướng ...
Hot! cơ hội cuối cùng sở hữu sunshine legend city giá chủ đầu tư!
12
3.69 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
Giỏ hàng độc quyền Đất Xanh Miền Bắc, cam kết không chênh, không kê.

- Giá chỉ từ 52tr/m², thấp hơn thị trường tới 20%.

- Hỗ trợ vay 0% trong 30 tháng, thanh toán linh hoạt.

- Đối diện Vinhomes Ocean Park 2,3, tiềm năng tăng giá vượt trội!

- Quy mô dự án:

+ 49,9ha 4 phân khu hiện đại.

+ 8.000 căn hộ và nhà ở thấp tầng.

+ Bàn giao full nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali về ở.

- Hạ tầng ...
Người đăng: Em Giang (3 tin đăng)
Chính chủ gửi Bán đất LẠI ỐC - LONG HƯNG - VĂN GIANG -HƯNG YÊN ( nay là xã Nghĩ Trụ)
Mt rộng 5m , hậu 5,05m
. Đường rộng oto vào đất, chỉ vài chục m ra viu hồ thoáng mát quanh năm
-. 100m ra đường Đỗ Tông, loanh quanh chỉ 400m là là đường vành đai 3,5 , trường học , chợ , bệnh viện và trung tâm hành chính xã.....
. Di chuyển đến các đại đô thị Ecopark, Vin 2,3 và KĐT Xuân Câu chỉ mất 5 ...
Từ 0 tới 20 của 60

Xem quy hoạch tại X. Long Hưng, H. Văn Giang, Hưng Yên

Mua Bán Bất Động Sản Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.