Mua bán nhà đất tại Phường Nhân Hòa, Tx. Mỹ Hào diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Khu đô thị phú gia, cơ hội vàng cho nhà đầu tư tại mỹ hào, hưng yên, 0962 428 ***
5
7.48 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Lạc Hồng Phúc, P.Nhân Hòa, Tx.Mỹ Hào, HY

Phú Gia cơ hội vàng cho nhà đầu tư tại Mỹ Hào, Hưng Yên.
Dự án mới vị trí trung tâm giai đoạn F0.

Trung tâm thị xã Mỹ Hào mặt tiền 2 trục chính Nguyễn Bình & Đỗ Thế Diên.
Kết nối thẳng Hà Nội Hải Phòng Quảng Ninh qua QL5.
Gần KCN lớn: Phố Nối A, B Thăng Long II.
Nằm trong vùng quy hoạch lên đô thị loại II.

Diện tích: 85m², mặt tiền 5m.
Tiềm năng tăng giá mạnh giao dịch dễ thanh khoản nhanh.
Phù ...
Có nhà sẵn đang cho thuê 1,5tr/tháng tại thôn sài phi minh đức tx mỹ hào, diện tích 98.5m2
3
2.1 tỷ 98 m²
Nhà Riêng
2 1

KĐT Yên Sơn, P.Nhân Hòa, Tx.Mỹ Hào, HY

Có nhà sẵn đang cho thuê 1,5tr/tháng.

Tại Thôn Sài Phi Minh Đức TX Mỹ Hào.
Diện tích: 98,5m² full thổ cư.

Đường thông thoáng ô tô 7 chỗ đỗ cửa.
Đã có nhà cấp 4 sẵn Quý anh chị chỉ việc xách Vali vào ở.

Gần ngã 3, gần QL5, gần KCN Minh Quang Giao thông thuận tiện, tiềm năng tăng giá.

Giá: 2,x tỷ.
Liên hệ: .
Bán 90m2 đất mặt tiền kinh doanh tại phố nối, hưng yên
3
6.7 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Phố Nối, P.Nhân Hòa, Tx.Mỹ Hào, HY

- Tôi cần bán lô đất tại Phố Nối Hưng Yên (sổ đỏ trao tay).
- Diện tích: 90m² (rộng 5m x dài 18m) - xây dựng tự do không bắt buộc.
- Đường rộng 34m - vỉa hè 7m - Trước mặt là khu đô thị Phố Nối House.
- Bên cạnh là nhà văn hóa - đằng sau là trung tâm thương mại.
- Cách ngã 4 Phố Nối 500m - cách dự án T&T 300m. Cách dự án Phúc Thành 500m.
- Kinh doanh buôn bán showroom cửa hàng văn phòng... Rất ...
Bán dự án phú gia mỹ hào hưng yên giá chỉ từ 6xtr/m2
9
Thỏa thuận 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở Phú Gia, P.Nhân Hòa, Tx.Mỹ Hào, HY

PHÚ GIA RESIDENCE MỸ HÀO, HƯNG YÊN
Đơn vị phân phối chính thức: HỢP THÀNH PHÁT

CẬP NHẬT CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG MỚI NHẤT
Ưu đãi độc quyền chỉ có tại Hợp Thành Phát

Chỉ cần 300 triệu sở hữu ngay nhà phố
Giá từ 6x cơ hội đầu tư hiếm tại trung tâm Mỹ Hào

Chính sách thanh toán SIÊU LINH HOẠT:
Thanh toán trước tiền đất
Tiền xây dựng hoãn lại giảm áp lực tài chính tối đa

Ưu đãi cực ...
Kđt phú gia phố nối view công viên 1.3ha trục chính vào chung cư cao tầng ngoại giao vip lô 100m²
7
Thỏa thuận 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở Phú Gia, P.Nhân Hòa, Tx.Mỹ Hào, HY

Chúng tôi có vị trí đẹp nhất, tiềm năng tăng giá tốt nhất, chúng tôi có giá rẻ nhất.
Lô hoa hậu tại dự án dành cho nhà đầu tư quyết đoán.
Khu nhà ở Phú Gia (Tên thương mại Phú Gia Residence) nằm ngay trên trục đường Nguyễn Bình, phường Nhân Hòa, thị xã Mỹ Hào, tỉnh Hưng Yên, do Công ty CP Đầu tư T&T Thủ Đô làm chủ đầu tư. Dự án có quy mô khoảng gần 6,3 ha với các sản phẩm chính gồm nhà liền kề, ...
Legacy 89, trung tâm phố nối, mỹ hào hưng yên chính thức chọn căn và vào cọc tất cả các vị trí
6
Thỏa thuận 85 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Legacy 89, P.Nhân Hòa, Tx.Mỹ Hào, HY

LEGACY 89 TAM GIÁC VÀNG BĐS LÕI TRUNG TÂM MỸ HÀO HƯNG YÊN
$CHIẾT KHẤU 13%
$NHẬN QUÀ TỪ CHUYÊN VIÊN TƯ VẤN KHI KÝ HĐMB THÀNH CÔNG
$ cùng tiến độ thành toán siêu giãn tiến độ gồm 10 đợt ,chỉ cần 15% giá trị tài sản mua là ký HĐMB ngân hàng hỗ trợ 70%, miễn lãi suất 18 tháng , vay tối đa 35 năm
Lagacy 89 trái tim ...
Bán đất tại khu đô thị lạc hồng, 5,6 tỷ, 87m2, mặt tiền 4m, ngõ 7m
3
5.6 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Lạc Hồng Phúc, P.Nhân Hòa, Tx.Mỹ Hào, HY

Khu vực: Khu đô thị Lạc Hồng, Phố Phố Nối, Phường Mỹ Hào, Hưng Yên, trước đây Mỹ Hào, Hưng Yên

Đất nền siêu hot tại Khu đô thị Lạc Hồng đang chờ đón chủ mới, với diện tích 87m² và giá chỉ 5,6 tỷ VND. Chỗ này cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

+ Phong thủy tốt, hướng Đông
+ Mặt tiền 4m, dễ dàng cho việc kinh doanh
+ Ngõ rộng 7m, xe ô tô vào thoải mái
+ Pháp lý đầy đủ, không lo ...
7,4 tỷ sở hữu liền kề ngã tư vòng xoay legacy 89 mỹ hào hưng yên.
9
7.4 tỷ 87 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Legacy 89, P.Nhân Hòa, Tx.Mỹ Hào, HY

Giá cực tốt Chỉ 7,4 tỷ cho liền kề trung tâm Mỹ Hào!

Dự án: Legacy 89
Diện tích đất: 87,5m²
Kết cấu: Xây 5 tầng, hoàn thiện bên ngoài
Giá bán: Chỉ 7,4 tỷ

Điểm nhấn cực mạnh:

Vị trí đẹp nhất dự án ngay ngã tư vòng xoay trung tâm Mỹ Hào
Tiếp giáp trực tiếp trục đường kinh tế Bắc Nam
Hai mặt tiền thoáng, kinh doanh cực thuận lợi

Giá siêu rẻ khi bóc tách:

Giá đất chỉ còn khoảng 60 triệu/m² ...
Majestic hưng yên nhận đặt xuất ngoại giao trực tiếp từ chủ đầu tư 0922 894 ***
5
Thỏa thuận 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Yên Sơn, P.Nhân Hòa, Tx.Mỹ Hào, HY

MAJESTIC HƯNG YÊN TRÁI TIM CỦA CÁC ĐẠI KCN LỚN NHẤT MIỀN BẮC
Sở dĩ Majestic được gọi là "cỗ máy in tiền" bởi vị trí nằm ngay sát các "ông lớn" hạ tầng công nghiệp:
Sát cạnh các KCN: Thăng Long II, KCN Phố Nối A, B, KCN Minh Quang... với hàng chục ngàn chuyên gia và kỹ sư đang khao khát không gian sống cao cấp.
Hệ thống tiện ích: Hạ tầng điện - đường - trường - trạm xung quanh đã hoàn thiện ...
Bán nhà liền kề kđt legace 89  giá chỉ 7 tỷ rẻ nhất trung tâm mỹ hào
9
Thỏa thuận 83 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Legacy 89, P.Nhân Hòa, Tx.Mỹ Hào, HY

* Bán liền kề sẵn nhà 5 tầng trung tâm vòng xuyến mỹ hào - Rẻ nhất trung tâm Phố Nối - Mỹ Hào
- Diện tích 83m - 87m
- Cơ hội mua giá tốt nhất từ khi mở bán
- Giá rẻ nhất trung tâm phố nối hiện nay chỉ 7 tỷ/ căn liền kề xây 5 tầng
---------------------
- Vị trí đắc địa nhất trung tâm Phố Nối - Bao quang khoảng trên dưới 20 Khu công nghiệp
- Rẻ hơn dự án đối diện 1 nửa số ...
Trục shophouse  mặt đường nguyễn bình mỹ hào  hưng yên
4
19 tỷ 100 m²
ShopHouse

Legacy 89, P.Nhân Hòa, Tx.Mỹ Hào, HY

TRỤC SHOPHOUSE MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BÌNH -Mỹ Hào - Hưng Yên
Nằm trực diện trục đường Nguyễn Bình lưu lượng di chuyển cao
Năm tiếp trục đường Kinh Tế Bắc Nam- Mệnh danh Hàm Cá Mập của MỸ HÀO
ĐẶC BIỆT: chỉ từ 30% = 6,8tỷ sở hữu ngay
Ngân hàng hỗ trợ miễn lãi 24 tháng
Vốn ít có ngay nhà ở : vị trí độc tôn - Sổ đỏ lâu dài
SHOPHOUSE - Mặt Đường NGUYỄN BÌNH hội tụ đủ 3 yếu tố
- Vị trí : ...
Bán bt tại khu nhà ở phú gia, 59 triệu / m2, 85m2, view đẹp
5
5.01 tỷ 85 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 2

Khu nhà ở Phú Gia, P.Nhân Hòa, Tx.Mỹ Hào, HY

Người đăng: Thái (1 tin đăng)
Nhà biệt thự liền kề nằm ở Khu nhà ở Phú Gia, Phường Mỹ Hào, Hưng Yên - Thị xã Mỹ Hào, Hưng Yên cũ với diện tích 85m², giá bán 59 triệu / m².

Điểm đặc sắc: Biệt thự thiết kế hiện đại, bao gồm 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, giường. Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 13m, thuận tiện cho xe ô tô vào. Phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư.

Giới thiệu tổng quan dự án:
Khu nhà ở ...
Từ 0 tới 12 của 12

Xem quy hoạch tại P. Nhân Hòa, Tx. Mỹ Hào, Hưng Yên

Mua Bán Bất Động Sản Phường Nhân Hòa, Tx. Mỹ Hào Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Phường Nhân Hòa, Tx. Mỹ Hào ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Phường Nhân Hòa, Tx. Mỹ Hào.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Phường Nhân Hòa, Tx. Mỹ Hào chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Phường Nhân Hòa, Tx. Mỹ Hào tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Phường Nhân Hòa, Tx. Mỹ Hào trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Phường Nhân Hòa, Tx. Mỹ Hào: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.