Mua bán nhà đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự sân vườn ngay kha vạn cân, thủ đức  diện tích 202m2 (14x14.5) giá chỉ nhỉnh 11 tỷ
3
11.9 tỷ 202 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị trí: ngay sát mặt tiền đường Kha Vạn Cân, gần chợ, làng đại học, siêu thị

- Đường xe hơi, cách mặt tiền đường Kha Vạn Cân khoảng 10m

- Diện tích: 202m² (14x14.5) full thổ cư

- Pháp lý: sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ

- Liên hệ Mr. Thắng: để xem nhà
Nhà đất 226m2 ngang 10m  mặt tiền nguyễn văn bá  metro trường thọ
9
40.68 tỷ 226 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Nguyễn Văn Bá, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhà đất 226m² ngang 10m - mặt tiền Nguyễn Văn Bá - Metro Trường Thọ.
Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Bá, Phường Trường Thọ, Tp Thủ Đức.
Ngay Ga Metro Trường Thọ, vị trí vô cùng trắc địa. Thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề dịch vụ và thương mại.
Diện tích: 226m² ngang 10m. Có bán lẻ từng lô ngang 5m cho khách nếu thiện chí.
Hướng: Đông Nam.
Gía bán: 180tr/m² = 40,68 tỷ. Còn thương lượng trực ...
Mua đất tặng kết cấu nhà mặt tiền trung tâm thảo điền  13x32m(hầm + 6 tầng)  chỉ 165 triệu/m2
3
40 tỷ 243 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán nhà mặt tiền Trung Tâm Thảo Điền, Quận 2 - TP. Thủ Đức.

- DTnh: 13 x 32m.
- Kết cấu: 3 tầng.
- CTXD: Hầm + 6 tầng.
- Thích hợp mua giữ tiền, cho thuê, xây CHDV.
- Giá bán nhanh 40 tỷ ~ 165tr/m².
(Đơn giá đầu tư cực tốt).
- Sổ hồng chính chủ, sang tên ngay.

Liên hệ xem nhà: Thu Thuỷ (call, zalo, viber, sms).
Sang lô góc 245m2 đất thổ cư mặt tiền đường 12m đường thông dài lên khu chế xuất/ sổ riêng
4
9.2 tỷ 245 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 43, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: C Vân (14 tin đăng)
Sang lô góc 2 mặt tiền diện tích 245m² đất thổ cư mặt tiền đường 12m đường thông dài lên khu chế xuất, cụm Khu công nghiệp nhẹ, mặt tiền nền đất quay ra bờ sông thoáng mát, nhà cửa san sát, vị trí đắc địa.

Xung quanh cách ra 1km là Chợ Đầu Mối Thủ Đức, siêu thị Lotte, Aeon... Trường học gần bên.

Thích hợp mua đầu tư, xây nhà vườn ở nghĩ dưỡng, kinh doanh được vì là trục chính.

Diện tích cụ ...
Bán găn góc 13x22m đẹp gần tttm vạn phúc city  vạn phúc city, với giá siêu tốt
18
60 tỷ 268 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Căn góc lớn vị trí đẹp tại Vạn Phúc City - không gian sang trọng, tiện nghi đầy đủ!

Thông tin chi tiết:
- Nhà căn góc ở đường lớn khu đô thị Vạn Phúc, ngay phía sau lưng TTTM.
- Vị trí 2 mặt tiền đối diện công viên cực thoáng cực chill.
- Diện tích đất: 12,78 x 22m. (268,8m²).
- Diện tích sàn: 130m².
- DTXD: 739.3m² (diện tích sử dụng thực tế 1000m²).
- Kết cấu: Hầm + 4 tầng + áp mái.
- Có thiết ...
Quỹ đất hiếm lò lu 30m xây hầm 8 tầng, dòng tiền tương lai 150tr/tháng chỉ nhỉnh hơn 30 tỷ
13
35 tỷ 215 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Lò Lu, P.Trường Thạnh, Tp.Thủ Đức, HCM

Mặt tiền Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh ( nay thuộc Phường Long Phước Hồ Chí Minh )
- K/c: 2 tầng ( CTX mới Hầm 8 Tầng )
-DT: 10x23m CN: 215M2
- Đang cho trung tâm tiếng anh thuê 35 triệu nên ưu tiên khách xem vị trí trước
Đường Lò Lu đã mở rộng 30m
Giá bán: 33 tỷ ( Thương lượng )

Góc nhìn khai thác (cực quan trọng)

Với thông tin:

Kết cấu hiện tại: 2 tầng
Quy hoạch: hầm ...
Bán nhà 2 tầng 290m2(17x21) 7pn 7wc đường chương dương đối diện trường cđ nghề  thu nhập 20triệu/t
12
12.8 tỷ 290 m²
Nhà Riêng

Đường Chương Dương, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán Nhà 2 Tầng Đường Oto 1 trục Chương Dương, Linh Chiểu, Thủ Đức.

- Diện tích sử dụng: 286,6 m
- Diện tích CN: 213.5m² (17m x 21m)
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ. Đất ở đô thị, sử dụng lâu dài. Pháp lý sạch, ko quy hoạch, ko lỗi phong thủy.
- Hiện trạng 2 căn nhà đang cho thuê ở thu nhập 20 triệu/ tháng.
+ 1 Nhà lầu 2 tầng: 05 phòng ngủ, 02 bếp. Nhiều WC. Có sân phơi đồ. Phù hợp cải tạo ...
Đất hẻm 163 đặng văn bi  hàng mới phân 3 lô diện tích mỗi lô 200m2 (6 x 35m) giá f0
5
15 tỷ 203 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Văn Bi, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Hàng mới phân lô đẹp nhất trục Đặng Văn Bi - Phường Thủ Đức - Tiện xây CHDV Cao Tầng.
- Diện tích thực tế ngang 6m X 40m. Công nhận mỗi sổ 200m² thổ cư + lộ giới.
- Hiện trạng có 3 lô liền nhau, phù hợp khách mua xây biệt tự, văn phòng, căn hộ cao cấp.
- Cấp phép chính xây dựng 1 Trệt 1 Lửng 3 Lầu 1 Tum.
- Vị trí đường xe tải ra vào, cách mặt tiền chỉ vài bước chân. Ra Ngân hàng, trường học, khu ...
Bán nhanh 2 dãy trọ  đường hoàng diệu 2  p. linh chiểu ngang 10m thu nhập ổn định 55tr/tháng
7
11 tỷ 251 m²
Nhà Riêng
17 17

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Kim Anh (37 tin đăng)
Bán nhanh 2 dãy trọ - đường Hoàng Diệu 2 - P. Linh Chiểu ngang 10m thu nhập ổn định 55tr/ tháng.

* Tiện ích xung quanh đầy đủ, hẻm thông thuận tiện duy chuyển sang các khu vực.
* Nằm sát ngay trường ĐH Ngân Hàng, Học viện tư pháp,..
* Hiện trạng có 2 dãy trọ 1 trệt 1 lầu, 17 phòng cho thuê, thu nhập 55 triệu/ tháng.
* Diện tích công nhận: 251m² ngang 10m.
* Sổ hồng riêng.
Giá: 11 tỷ.
Liên hệ: ...
Giảm 2,5 tỷ chủ cần bán 289m2 đất tại trung tâm hiệp bình chánh ngay tttm gigamall phạm văn đồng
3
19.95 tỷ 298 m²
Đất Riêng

Đường 22, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Diện tích 289m² ngang 14m, đường trước nhà 10m.
- Hiện trạng đất trống 14 x 21, lô đất khá đẹp, vuông vức.
- Đường trước đất 10m, xe hơi 7 chỗ vô tận nơi.
+ Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, phòng karaoke..
+ Vị trí quá VIP, cách GigaMall chỉ 50m, 100m ra mặt tiền Phạm Văn Đồng, kế bên là khu biệt thự compound.

+ Không lộ giới không quy hoạch, không ngập nước.
- Giá bán 19. Tỷ 950 tr (giá ...
Hoàng diệu 2  bán gấp nhà đẹp 214m2(12x14.5) 5pn 4wc đường oto ngay nai vàng cũ chỉ 58tr/m2 có tl
5
12.5 tỷ 214 m²
Nhà Riêng

Đường 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Hàng hiếm - Giá tốt nhất khu vực
Bán Nhà hẻm XE HƠI, đường số 8, P Linh Trung.
- Diện tích Rộng thích hợp Xây Biệt Thự Mini, CHDV Nhà Ở. Nằm trên sát Mặt Tiền đường số 8, vài bước chân ra Hoàng Diệu 2, Gas Metro Thủ Đức,...
- Diện Tích công nhận: 214m (12x 14.5m) NỞ HẬU 16.2m
- Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm 5 PN, 2 WC, Sân Đậu Oto rộng rãi..
- Giá 12,5 Tỷ ( có TL)
- Pháp lý chuẩn chỉnh, 1 đời ...
53tr/m² hàng hot xây chdv kha vạn cân. linh chiểu  201m2 ngang 7.3m  xây dựng 5 tầng
4
10.8 tỷ 201 m²
Đất Riêng

Đường 14, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Hàng hot xây CHDV Kha Vạn Cân. Linh Chiểu - 201m² Ngang 7.3m - Xây dựng 5 tầng

* Diện tích: 201m² Ngang 7.3m bề thế.
* Cấp gpxd: 5 tầng. Thích hợp xây chdv khai thác dòng tiền cực cao.

* Vị trí hẻm xe hơi Kha Vạn Cân. Linh Chiểu. Gần nhiều trường ĐH. Nhu cầu thuê cực kì cao.(nh1lc)

* Giá: 10.8 tỷ (53tr/m²) Giá cực tốt thị trường

Liên hệ: gặp em An để đặt lịch xem nhà và đàm phán chính chủ !
Biệt thự sân vườn  linh chiểu  ô tô ngủ trong sân  chỉ nhỉnh 50tr/m2
8
11.9 tỷ 202 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Kha Vạn Cân, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Nga (11 tin đăng)
***BIỆT THỰ VƯỜN - 202M2 - FULL THỔ CƯ - gần CHỢ THỦ ĐỨC - ÔTÔ NGỦ NGON TRONG NHÀ - CHỈ NHỈNH 50TRIỆU/M2 - 11,9 TỶ

- Diện tích: 14 x 14.5= 202m², Full thổ cư.

- Nhà 1T1L kiên cố, công năng 4PN - 4WC.

- Sân vườn đậu Ôtô, làm tiệc tùng tại gia thoải mái

- Sát mặt tiền Kha Vạn Cân, cách Chợ Thủ Đức chỉ 200m.

- Gần Trường ĐH Cảnh Sát - khu sinh viên đông đúc

*Anh chị xem nhà nhắn Nga ...
Siêu phẩm 50tr/m2 có ngay nhà 2 tầng diện tích lớn ngang 14m cách kha vạn cân 50môtô đậu trong nhà
8
10.8 tỷ 201 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Kha Vạn Cân, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Dự án:
Thông tin chi tiết: Quá rẻ nhỉnh 50tr/m - bán nhà giá rẻ hơn đất được sẵn nhà 2 tầng - Ngay Linh Chiểu ra Kha Vạn Cân chỉ 50m.
SIÊU PHẨM CÓ 1-0 -2 CỦA PHƯỜNG TRUNG TÂM LINH CHIỂU
GIÁ Đầu tư xây ở , CHDV - tách thửa đều phù hợp

Biệt thự vườn - 202m - full thổ cư - dọn vào ở ngay.
- DT: 202m 14 x 14.5= 202m, Full thổ.
- Nhà 1T1L kiên cố, công năng 4PN - 4WC. Sân đậu xe rộng rãi..
- Giá: ...
Bán đất xây căn hộ dịch vụ, sát vành đai 2, ngay đ.quang trung, quận 9 cũ, 236 m2, chỉ 18 tỷ nhỉnh
4
18.6 tỷ 236 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Tăng Nhơn Phú B, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT TRỐNG TIỆN XÂY
- Vị trí ngay đường Quang Trung, P.Tăng Nhơn Phú, Thông ra Lê Văn Việt, Đình Phong Phú, Đỗ Xuân Hợp
- Diện tích 236 m², Ngang 8m x 29.5m
- Đường xe tải rộng rãi
- Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, kho xưởng nhỏ hoặc đầu tư giữ tài sản
Giá 18.6 tỷ
Ib
Nhà 253m2 ngang 7m  mt đỗ xuân hợp q2  cần bán gấp
9
58.3 tỷ 253 m²
Nhà Mặt Tiền
2

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhà 253m² ngang 7m - MT Đỗ Xuân Hợp Q2 - cần bán gấp.
Vị trí: MT đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 2, TP Hồ Chí Minh. Ngay gần Gold bal City khu đắc địa nhất chỗ này.
Diện tích: 253m² ngang 7m.
Hướng: Chính Đông.
Gía bán: 58,3 tỷ còn thương lượng.
Tiện tích: Gần trường học, chợ, kdc đông đúc, trung tâm thương mại, ngân hàng, cây xăng, trung tâm y tế...
Công năng: Thích hợp để ở hoặc kinh doanh cho thuê.
Hỗ ...
Nhà 2 mặt tiền kinh doanh sầm uất đường b  đang có thu nhập 50tr/tháng   0901 469 ***
4
23 tỷ 208 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường B, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

NHÀ 2 MẶT TIỀN KINH DOANH SẦM UẤT ĐƯỜNG B - ĐANG CÓ THU NHẬP 50TR/THÁNG - LH:
- Diện tích: 208m².
- Giá 25 tỷ (TL).
- Sổ hồng chính chủ, công chứng ngay.
- Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, kinh doanh đa ngành nghề.
- Đường phía trước 20m, thông Hiệp Bình, đường 48, đường 37.
- Hiện tại đang cho thuê có dòng tiền sẵn 50tr/tháng.
LH em xem vị trí và sổ thực tế.
chỉ 200tr sở hữu đất trung tâm thành phố bảo lộc
3
600 triệu 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Quốc Lộ 13, P.An Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

cách trung tâm thành phố bảo lộc 3km
cách quốc lộ 20 chỉ 2km
khu dân cư hiện hữu an sinh tốt
hạ tầng hoàn thiện đường rộng rãi điện nước đầy đủ
phù hợp đầu tư - nghỉ dưỡng
lh: 03934537170393453xxx - vinh phạm để đi xem đất
Hàng đầu tư! bán gấp 205m2 đất(ngang 8.1m) công nhận đủ, sát đặng văn bi, đường oto tránh nhau
3
15.6 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Văn Bi, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Kim Anh (37 tin đăng)
Hàng Đầu Tư, Bán Gấp Đất Sát Đặng Văn Bi, full thổ cư, đường oto tránh nhau.
* Vị trí trung tâm, thích hợp xây ở, CHDV.
Đường trước nhà 10m 2 ô tô tránh nhau.
* Diện tích: 205m²(ngang 8.1m).
Giá 15.6 tỷ.
Liên hệ; Kim Anh hỗ trợ 24/7 em cảm ơn ạ.
Chỉ 59tr/m2gấp bán đất thổ cư, 14x17.3m (242,2m2)nhánh 10m đường tam bình, p.hiệp bình, tp.tđ
8
14.5 tỷ 242 m²
Đất Riêng

Đường Tam Bình, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

* Sót lại duy nhất 1 nền đất thổ cư sổ hồng riêng, nhánh đường Tam Bình, P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, nay là P. Hiệp Bình, TP. HCM - ra Phạm Văn Đồng 5 phút di chuyển xe máy.

* Diện tích đất: 242.2m² - ngang 14mx17.3m.
+ Giấy phép xây dựng - 1 trệt 2 lầu -.
+ Pháp lý - sổ hồng riêng cầm tay..

* Vị trí - đường trước nhà rộng 10m - cách đường Tam Bình 200m, gần bên chợ Hiệp Bình.

* Giá hấp ...
Từ 0 tới 20 của 305

Xem quy hoạch tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Tp. Thủ Đức Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Tp. Thủ Đức ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Tp. Thủ Đức.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Tp. Thủ Đức chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Tp. Thủ Đức tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Tp. Thủ Đức trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Tp. Thủ Đức: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.