Mua bán nhà đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất hẻm 127 hoàng diệu 2  ngang 10 x 23m thổ cư 100%  xây chdv cao tầng cực thơm
4
Thỏa thuận 220 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ gởi độc quyền lô đất thông số đẹp, ngay mặt tiền 127 Hoàng diệu 2
- DT công nhận 220m² (10 x 22.5m) full thổ cư, không lộ giới
- Đường rộng 7m toàn nhà cao tầng, xung quanh 6 trường đại học lớn
- Gía bán siêu tốt cho khách đầu tư, phân lô , xây chdv
Liên hệ: Miễn trung gian/ môi giới. Xin cám ơn.
Biệt thự view sông landmark 81 trần não dt 15,5x19 cn 252m2 hướng chính nam mát mẻ quanh năm
4
47 tỷ 252 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 7

P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Thông tin tổng quan:

Vị trí: Khu biệt thự ven sông Trần Não, Thủ Thiêm Quận 2 (nay là TP. Thủ Đức).

Diện tích khuôn viên: 330m² (công nhận 252m² ngang 15,5m x sâu 19m).

Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. Tổng sàn sử dụng hơn 540m².

Gồm: 7 phòng ngủ, 7 WC, phòng làm việc, phòng đọc sách, gara ô tô, sân vườn rộng rãi.

Hướng: Chính Nam mát mẻ quanh năm.

Điểm nổi bật:

Góc 2 mặt tiền cực hiếm ...
Bán biệt thự góc 2 mặt tiền siêu vip, dt 238m2 khu bên sông, hiệp bình chánh, thủ đức
9
45 tỷ 238 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 7

Đường 12, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ gửi:
- Bán căn biệt thự góc 2 mặt tiền khu bên sông Hiệp Bình Chánh - TP. Thủ Đức.
Vị trí: Căn góc siêu đẹp siêu thoáng siêu đẳng cấp, bán kính 1km đầy đủ dịch vụ tiện ích như trường học, siêu thị Gigamall. Khu dân trí cao đáng để khách hàng sống và làm việc.
- Diện tích: Đất 238m², DT sàn: 597m².
- Thiết kế: 1 trệt, lửng, 2 lầu, nội thất cao cấp.
- Sổ hồng hoàn công đầy đủ.
- Đường rộng 20m ...
Mặt tiền đại lộ 2, phước bình 1 trệt 4 lầu 10*20m  202m2 dtsd 538m2
12
41 tỷ 202 m²
Nhà Mặt Tiền
7 8

Đường Đại lộ 2, P.Phước Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

Gia đình cần bán căn biệt thự 1 trệt 4 lầu mặt tiền đường đại lộ 2 ngang 10*20m vuông vức.
Vị trí cực đẹp mặt tiền kinh doanh sầm uất sát chợ Phước Bình, chỉ 100m ra đường Đỗ Xuân Hợp.
Mặt tiền đường rộng 30m, có lề 3m mỗi bên kinh doanh cực tốt.
Khu dân cư đông đúc, tiện ích bao quanh: Chợ Phước Bình, trường học các cấp, Cao đẳng, Đại học, ngân hàng.
Đường Đỗ Xuân Hợp chuẩn bị mở rộng giá trị ...
Cc giảm giá mạnh 20% cần bán gấp ngang giá bank cho vay quốc lộ 13
3
Thỏa thuận 220 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Hung (16 tin đăng)
HÀNG HIẾM, giảm ngay 20% - 30% Giá Bán Bằng Giá Vay Bank
- Sát Mặt tiền QL13 đang chuẩn bị mở rộng
- Sát VẠN PHÚC CITY... HẺM 16M...
NGỘP BANK - BANK ĐỊNH GIÁ 15TY - NGỘP 12TY GIỜ BÁN CHỈ 12.X TỶ CHỈ NHỈNH 50TR/M2...
220M2 FULL THỔ, NGANG GẦN 7M 557 QL13, HBP, THỦ ĐỨC... SÁT QL13.
LH ZALO LVCC
Chủ cần bán lô góc đẹp sau chợ bình triệu
3
7.5 tỷ 255 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Hung (16 tin đăng)
Cần bán gấp.
Đất sau chợ Bình Triệu, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.
- Diện tích 15m x 17m.
- Có giấy phép xây dựng 3 tầng.
- Phù hợp mua để dành. Xây dựng CHDV.
Giá 7.5 tỷ TL.
- LH (có giá tốt chốt nhanh).
Building ngang 14m góc 2mt vạn phúc city, 268m2, 65 tỷ
3
65 tỷ 268 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường 40, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Building Góc 2 Mặt tiền tại số 40 - Vạn Phúc City, Đường 40, Phường Hiệp Bình, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh) với diện tích 268m², 5 tầng, 6PN, 6WC, mặt tiền 14m, pháp lý đầy đủ.

+ Nội thất đầy đủ, sẵn sàng sử dụng, gồm điều hòa, tủ lạnh...
+ Mặt tiền rộng, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
+ Giá bán 65 tỷ VND, một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho ...
Bán đất 300m2 tại hiệp bình phước, giá tốt 55 triệu / m2 dt 15x20
3
16.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất nền siêu đẹp tại Phường Hiệp Bình, Hồ Chí Minh (cũ: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh) đang chờ đón chủ nhân mới với diện tích 300m².
Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, sổ hồng, đảm bảo an tâm cho giao dịch.
Mặt tiền rộng 15mx20m cực kỳ thoáng đãng, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Kho xưởng. Chdv
Ngõ vào rộng 5m, cách đường lớn chỉ vài chục mét

Giá chỉ 55 triệu / m², nhanh tay kẻo ...
Bán căn hộ shophouse thuộc chung cư TDH Trường Thọ, Trung tâm TP. Thủ Đức

Diện tích sử dụng lớn 245m
Không gian rộng, phù hợp ở kết hợp kinh doanh
Khu dân cư đông đúc, tiềm năng khai thác cao

Công năng:
Trệt: phòng thông lớn + 1 WC
Lửng: 2 phòng ngủ + 2 WC lớn
Có thể ngăn thêm 1 phòng ngủ dễ dàng

Khai thác cho thuê khoảng 25 triệu/tháng

Giá chỉ 29 triệu/m2
Hiếm có khu vực trung ...
Hàng vip duy nhất lô ngay hoàng diệu 2, full thổ cư, ngang 6.3m nở hậu  gpxd hầm + 5 tầng
3
22 tỷ 217 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị trí vàng còn 1 lô duy nhất - đường Hoàng Diệu 2 - P. Linh Trung - 217m² - nở hậu 7.5m.

- Dân cư xung quanh đông đúc, khu dân cư hiện hữu, dân trí cao.
- Cách mặt tiền Hoàng Diệu 2 vài bước chân.
- Khu đồng bộ cao gần Vincom, Chi cục thuế, Agribank gần khu dân cư Him Lam, đầy đủ tiện ích.
- Gần ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, và trường học các cấp.
- Diện tích công nhận: 217m² (6.3m nở hậu 7.5m x ...
Bán lô đất hẻm 163 đặng văn bi 204m2 ngang 7x29m  đường oto tới đất chỉ 14.x tỷ  hàng hiếm
5
14.5 tỷ 204 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Văn Bi, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Hàng Hiếm còn sót lại - Lô Đất 202m² Hẻm 163 Đặng Văn Bi - Cấp Phép 5 Tầng - Xây Khách Sạn CHDV siêu đỉnh

- Bán đất hẻm xe hơi, đường Đặng Văn Bi phường Trường Thọ - Tp Thủ Đức
*Vị trí trung tâm , thích hợp xây ở ,CHDV..
*Tiện ích xung quanh đầy đủ
*Diện tích : 203m² ngang 6.95 X 29m
*Giá : 14,5 Tỷ Có TL
Khách hàng quan tâm gọi liền em Huỳnh xem nhà đất liền tay, em có giá chốt tốt nhất, hỗ ...
Mặt tiền đường 5 linh chiểu 225m2 (11x21m) kinh doanh tấp nập ngày đêm  hàng hiếm còn tl tốt
5
25 tỷ 225 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 5, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

HÀNG HIẾM - MẶT TIỀN ĐƯỜNG 5, LINH CHIỂU
- DT : 225M2 Ngang 11x 20.4M , Vuôn vức, siêu đẹp.
- Hiện trạng trên đất có 2 căn cấp 4 cho thuê 10Tr/Tháng
- Mặt Tiền Kinh Doanh đa nghành nghề cả ngày lẫn đêm, Tiện xây mới cao tầng hoặc phân lô.
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng chính chủ
- Giá : 25 Tỷ
Khách hàng quan tâm gọi liền em Huỳnh xem nhà đất liền tay, em có giá chốt tốt nhất, hỗ trợ pháp lý miễn ...
Bán đất mặt tiền hoàng hữu nam p. tân phú, tp. thủ đức 6x38m
5
22 tỷ 230 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Tân Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất mặt tiền Hoàng Hữu Nam P. Tân Phú, Tp. Thủ Đức.

Vị trí: Mặt tiền đường Hoàng Hữu Nam, ngay trung tâm Tân Phú liền kề bến xe Miền Đông Mới, Lê Văn Việt, khu vực kinh doanh sầm uất, buôn bán tấp nập.

Diện tích thực tế: 6 x 38m (230m²) công nhận 187.2m² full thổ cư.
Quy hoạch: Xây dựng hầm + 5.5 tầng, phù hợp mở văn phòng, showroom, căn hộ dịch vụ hoặc khách sạn.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, ...
Đất hiếm full thổ ngay trung tâm sầm uất hoàng diệu 2,xd cao tầngđường rộng 7m.230m2 ngang 10m
5
22 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Quỹ đất Vip, xây biệt thự, khách sạn, dịch vụ cao cấp ngay trung tâm TP Thủ Đức.

Bán lô đất vip sát mặt tiền đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, TP Thủ Đức, HCM.
Vị trí: Cách 30m là đường Hoàng Diệu 2, con đường tấp nập, kinh doanh đông đúc, ngày cũng như đêm

- DT 230m² ngang 10 X 23m vuông đẹp full thổ
- Hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê tiện xây mới - - XD Hầm 5 tầng làm Văn phòng hoặc ...
Độc quyền bán biệt thự góc 2 mặt tiền khu compound vip trần não, p. an khánh, tp. thủ đức
7
110 tỷ 260 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Mới, P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Độc quyền bán biệt thự 2 mặt tiền khu compound VIP Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức

Tài sản hiếm trong khu biệt thự compound khép kín ngay trục Trần Não, khu vực dân cư cao cấp, an ninh 24/7, không gian sống riêng tư và rất yên tĩnh.
Vị trí: Compound biệt thự Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức
Diện tích khuôn viên: 260m²
Kết cấu: 4 tầng
Lợi thế: Căn góc 2 mặt tiền trước sau, nở hậu chữ L, bố ...
Hàng chuẩn xây chdv ngay trạm metro  ngang khủng 15m, xây được 6 tầng  đường ô tô tránh
6
14 tỷ 231 m²
Đất Riêng

Đường Song Hành, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

- Khu vực tập trung nhiều căn hộ cho thuê khai thác dòng tiền cao. (DH12Ltr).

- Phù hợp xây CHDV cho thuê, hoặc biệt thự, văn phòng, Cfe. Lý tưởng. Hoặc tách thửa.

- Cấp phép XD 1 trệt 5 tầng, hệ số cao tầng.

- Diện tích 231.8m² (15m x 16m).
- Pháp lý: Sổ mới tinh.

- Giá: 14 tỷ. Còn TL mạnh (giá cũ 16 tỷ).

Liên hệ: gặp em An để đặt lịch xem nhà và đàm phán chính chủ!
Bán đất 7x31m = 214m hẻm oto đường 17 linh trung giá 50 triệu/m
3
10.8 tỷ 214 m²
Đất Riêng

Đường Số 17, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất hẻm đường 17 Linh Trung Thủ Đức
Diện tích 214m² ngang 7x31
Giá 10,8 tỷ
Sát bên metro
Giá rẻ có 50 triệu tìm không ra lô thứ 2
Chdv 5 tầng đường hoàng diệu 2 cực kì sầm uất  đang khoán 75tr/tháng  230m2 ngang 10m vuông đẹp
3
28.9 tỷ 230 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán tòa nhà CHDV ngay Hoàng Diệu 2 - THủ Đức.

DT đất: 230m² ngang 10m vuông vức không lộ giới.

Kết cấu 1T4L hoàn công chuẩn.

Có 20 phòng - đang cho thuê khoán 75tr/tháng - hợp đồng lâu dài mỗi năm tăng 10%.

Giá: 28.9 tỷ còn thương lượng.

Liên hệ: Long - làm việc chính chủ.
Bán nhà mặt tiền đường đặng văn bi, p. bình thọ, tp.thủ đức, dt 8mx34m, 275m2, giá chỉ 44,99 tỷ
3
45 tỷ 275 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Đặng Văn Bi, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị trí: mặt tiền kinh doanh Đặng Văn Bi, gần chung cư Moonlight. Kinh doanh sầm uất ngày đêm.
- Diện tích 8mx34m, 2 tầng, mặt bằng dài trống suốt.
- Sổ hồng riêng, công chứng đăng bộ sang tên nhanh gọn.
Bán nhà nát mặt tiền lê văn chí  thủ đức  210m2 (ngang lớn hiếm 7.1m) vuông a4
3
27 tỷ 210 m²
Nhà Mặt Tiền
3 1

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

CC Bán căn nhà nát tặng kèm lô đất Mặt tiền đường Lê Văn Chí (đường rộng 25 m) đoạn Sum nhất cung đường.

Vị trí đắt địa gần bên Đại học sư phạm - Ngả tư Thủ Đức.

Dt: 210m² (7.1*30) full Thổ cư

Giá bán 27tỷ

Inbox zalo hoặc gọi nếu quan tâm!

Thông tin chính chủ
Từ 40 tới 60 của 305

Xem quy hoạch tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh