Mua bán nhà đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán tòa nhà mặt tiền tô ngọc vân  ngay phạm văn đồng thủ đức 13 x36m  500m2 hđt 100tr/th 35 tỷ tl
3
35 tỷ 220 m²
Nhà Mặt Tiền
6 2

Đường Tô Ngọc Vân, P.Linh Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

MT Đường Tô Ngọc Vân, Ngay Phạm Văn Đồng TP. Thủ Đức.
- Diện tích 13m x 36m. Nở hậu.
- Công nhận 220 m².
- Hiện trạng nhà 2 lầu.
- HĐT 100 triệu/tháng
- Giá bán 35 tỷ TL mạnh.
Bán đất thổ cư ngang 10m siêu rẻ đầu tư quốc lộ 13 hiệp bình phước  thủ đức đất hẻm xe hơi giá rẻ
3
10.5 tỷ 225 m²
Đất Riêng

Đường Số 2, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất đẹp.
Quốc lộ 13 Hiệp Bình Phước Thủ Đức.
225m² ngang 10m dài 25m.
Full thổ cư.
Sổ riêng chuẩn.
Giá thương lượng.
Mặt tiền đường nhựa 12m, 100% thổ cư, thoáng mát. Nội khu an ninh, tiềm năng phát triển theo hạ tầng TP Thủ Đức.

Em Duyên chính chủ gởi bán ạ.
Hótđất mặt tiền 225m2 (11 x 20) linh chiểu ngay hoàng diệu 2 xpxd hầm 5 tầng giá 25 tỷ
5
25 tỷ 225 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí mặt tiền đường ngay Hoàng Diệu 2, P. Linh Chiểu, Thủ Đức. Vị trí trung tâm, kinh doanh nhộn nhịp, bán kính 500m tới Vincom, các trường ĐH lớn
- Diện tích 225m² ngang 11m vuông vức
- Tiện xây CHDV, khách sạn, toà nhà ( xây được hầm 5 tầng)
- Sổ riêng
- Giá 25 tỷ thương lượng nhẹ
-------------
Liên hệ Ái Linh xem vị trí và làm việc trực tiếp chủ
(Cam kết hàng thật giá thật)
Bán nhanh 215m2, mặt tiền lê hiến mai, đảo kim cương, phường thạnh mỹ lợi, tp thủ đức, nhỉnh 80tỷ
4
85 tỷ 215 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Mới, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán nhanh giảm gần 5tỉ còn 85tỷ mặt tiền đường Lê Hiến Mai giao cắt đường Trương Văn Bang, đảo Kim Cương, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Thủ Đức, thuận tiện di chuyển ra Quận 1, khu vực đắt địa típ giáp Sông Sài Gòn, khu Sala, trung tâm hành chính, đang có sẵn dòng tiền cho thuê, khu vực xây dựng toà nhà văn phòng 1 hầm, 7 tầng khai thác giá trị kinh tế cao
+ Liên hệ ngay để làm việc chính ...
Bán đất mặt tiền 10x23m đảo kim cương, thạnh mỹ lợi, thành phố thủ đức, giảm 3 tỷ còn nhỉnh 67 tỷ
3
67 tỷ 230 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mới, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

+ Tiện ích: đất nằm ngay vị trí đắt địa mặt tiền đường Đảo Kim Cương, Trương Văn Bang, Mai Chí Thọ, Đồng Văn Cống, tiếp giáp khu SaLa, NOVA Land, bến du thuyền, hàng xóm Quận 1, Quận 2
+ Khu vực vill sông Sài Gòn rất hiếm người bán đang có sẵn dòng tiền cho thuê kinh doanh.
+ Liên hệ ngay Mr Đức để làm việc chính chủ
+ Diện tích: 10x23m, sổ hồng cất két công chứng nhanh trong ngày
Bán mặt tiền đường số 8 p tăng nhơn phú sát trường hoa lư dt 226m2 ful thổ cư ngang 8m giá tốt
6
18.6 tỷ 226 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 8, P.Tăng Nhơn Phú B, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường số 8 ( Cạnh sân banh Tiến Phát ) P. Tăng Nhơn Phú B, Quận 9 cũ.
- Diện Tích : 226m² ful thổ cư ( 8m x 29m )
- Giá : 18 tỷ 6 (Thương lượng mạnh)
** Vị Trí :
- Cách trường cao đẳng Công Thương 800m, cách trường Hoa Lư chỉ 300m. Đường VĐ2 chỉ 400m.
- Xây dựng tối đa 1 hầm 5 tầng + tum.
- Thích hợp Xây dựng CHDV khai thác dòng tiền. Và mở văn Phòng công Ty ...
Bán nhà mặt tiền đường số 46, phú hữu, dt 290m2.full thổ cư. có 2 căn nhà song lập. giá rẻ đầu tư.
15
18 tỷ 290 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 46, P.Phú Hữu, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán nhà mặt tiền 7A đường 46, phường Long Trường, HCM. ( phường Phú Hữu cũ )
- Diện tích: 290m² full thổ cư, nở hậu chữ L . Hiện hữu có 2 căn nhà song lập (5x13m² ) và khuôn đất để trồng cây cảnh .
-Nhà 1 trệt 1 lầu : 2pn, 2wc
- Đường oto; khu dân cư , đi mấy bước tới trường học , gần chợ , bênh viện .
- Hiện đang cho thuê 25tr/tháng.
Giá 18 tỷ còn bớt. (62tr/m²)
Liên hệ Dương ...
Mặt tiền kinh doanh ngay hoàng diệu 2 p.linh chiểu 225m2 ngang 11m khủng cách tô vĩnh diện chỉ 50m
5
25 tỷ 225 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 5, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG SỐ 5 LINH CHIỂU - 225M2 NGANG 11M KHỦNG - NGAY TRỤC CHÍNH TÔ VĨNH DIỆN - HOÀNG DIỆU 2 - VÕ VĂN NGÂN 25 TỶ

- Bán gấp nhà mặt tiền đường số 5 Linh Chiểu ngang 11m.
- Vị trí đẹp gần vincom Thủ Đức
- Đang làm kho.
- Xây dựng cao tầng
- Diện tích : 225m² ngang 11m vuông vức
- Giá : 25 tỷ còn thương lượng
- Pháp lý : sổ Hồng riêng
- Liên hệ : Tuyền Nguyễn để được hỗ trợ ...
Biệt thự khu compound q2, cách trung tâm tài chính quốc tế thủ thiêm 900m, giá tốt
5
58 tỷ 294 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Biệt thự khu compound Q2, cách trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm 900m, giá tốt hơn nhiều căn khác cùng diện tích.

- Ra đường Trần Não 300m.
- DT 294 m².
- Đã có nhà, kết cấu: Trệt, 2 lầu, ST.
- Sân vườn đẹp.
- Sổ hồng đã hoàn công.
- Nằm trong khu vực đường Trần Não Q2. Gần sông Sài Gòn, gần cầu Thủ Thiêm.
LH: Thẩm Văn để gặp chủ nhà.
 Cần bán gấp nhà mặt đường 385 phường Tăng Nhơn Phú A. Q9,243m2..,3tầng,19 tỷ
6
19 tỷ 243 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường 389, P.Tăng Nhơn Phú A, Tp.Thủ Đức, HCM

*CHỦ NHÀ ĐANG RẤT CẦN BÁN HẠ 22TỶ CÒN 20TỶ.
+ Diện tích lớn với 243m2 (9,4m rộng x 26m dài) vuông vức.
*Mặt tiền rộng 9,4 m kinh doanh sầm uất.
*mặt tiền rộng bề thế.với 3 tầng lầu bê tông cốt thép kiên cố.
*Thiết kế căn nhà rất đẹp có sân đậu xe hơi ,ban công giếng trời.
*Căn nhà nở hậu phát tài lộc.
*Khu nhà rất nhiều ...
Độc quyền  biệt thự sân vườn 1/ kha vạn cân  ngang 16 x 19m công nhận 258m2 full thổ cư
7
13 tỷ 258 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Kha Vạn Cân, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ gởi bán nhanh - biệt thự cách 1 căn ra MT Kha Vạn Cân - P. Thủ Đức mới.
- Hiện trạng cấp 4 rộng rãi, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, tiện xây mới.
- Giá tốt chỉ 50 triệu/m². Sổ công nhận 258m² full thổ cư.
- Vị trí ngay trung tâm, đối diện Đại học ngân hàng, Học viện tư pháp.
- Sổ hồng chính chủ 25 năm. Chưa qua đầu tư.
- Liên hệ trực tiếp, miễn trung gian, quảng cáo. Xin cám ơn.
Siêu phẩm căn góc vạn phúc city  1200m2 sàn  vị trí chiến lược kinh doanh
11
67.1 tỷ 257 m²
Nhà Mặt Tiền

KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Thông tin chi tiết:

- Diện tích đất: 13 x 20,5m (257m²).

- Kết cấu: 1 hầm + 5 tầng + sân thượng.

- Tổng diện tích sử dụng: 1200 m².

- Hiện trạng: Nhà thô (Dễ dàng thiết kế, setup theo nhận diện thương hiệu riêng).

Lợi thế vị trí:

- Căn góc 2 mặt tiền đường rộng 16m và 13m, thông thoáng, nhận diện thương hiệu cực tốt.

- Sát vách khu căn hộ cao cấp, đón đầu lượng khách hàng thượng lưu trong ...
Bán đất xây chdv phường thảo điền, quận 2, dt 8,5 x 25m, xd hầm 7 tầng. giá 160tr/m2
3
34 tỷ 212 m²
Đất Riêng

Đường 47, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất xây CDVD phường Thảo Điền, Quận 2 (phường An Khánh - TP Hồ Chia Minh).

1. Diện tích: 8,5 x 25m vuông vức.

2. Hiện trạng: Nhà C4 tiện xây mới.

3. Pháp lý: Sổ Hồng cá nhân.

4. Vị trí: Trục đường số LG 20m gần Nguyễn Văn Hưởng.

5. Giá chào bán: 160tr/m².
Liên hệ Gia Khởi để xem thực tế.
Mặt tiền kinh doanh 6x40m2 nhà cấp 4 dương văn cam, linh tây, thủ đức
5
20 tỷ 240 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Dương Văn Cam, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Ngonha (44 tin đăng)
Mặt tiền kinh doanh 6x40m² nhà cấp 4
DƯƠNG VĂN CAM, LINH TÂY, THỦ ĐỨC

+ Vị trí mặt tiền kinh doanh kề Chợ Thủ Đức, kết cấu cấp 4 còn cứng.
+ Sổ riêng vuông vức, giá 20 tỷ.
Gọi Nhã
72triệu/m2  dãy trọ 10 phòng ngay công viên hxh thông  gần hoàng diệu 2  đh ngân hàng ngang 10m
5
15 tỷ 210 m²
Nhà Riêng
10 10

Đường Số 7, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Linh (18 tin đăng)
Siêu hót - dãy trọ 10 phòng - ngay công viên - HXH thông - gần Hoàng Diệu 2 - ngang 10m.

- Bán nhà trọ đường Số 7, P Linh Trung, Thủ Đức - Ra Hoàng Diệu 2 vài bước chân.
- Đường xe hơi thông các ngõ, tiện ích bao vây, gần các trường ĐH Lớn như Ngân Hàng, Sp Kỹ Thuật, CĐ Xây Dựng, Khu vực đông dân cư..
- Hiện trang có phòng trọ sẵn thu nhập.
- DT công nhận: 210m² (ngang 10m).

Giá bán: 15 tỷ TL ...
Siêu phẩm khuôn đất 267m2 (14 x 18m) đối diện đại học ngân hàng  gpxd hầm 6 tầng 1028m2 sàn
5
26 tỷ 267 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất mặt tiền đường Số 19 Linh Chiểu, liền kề ủy ban phường đường Hoàng Diệu 2, Thủ Đức.
- DT công nhận sổ 267m² ngang 14 x 18m nở hậu. Khu vực hiếm khuôn đất lớn.
- Vị tri ngay đại học ngân hàng, thuận tiện xây chdv hầm 6 tầng.
- Gía tốt chính chủ thiện chí bán chỉ 26 tỷ thương lượng.
Liên hệ Nguyễn Hương.
Mặt tiền kinh doanh đa ngành  lô góc 2 mặt tiền đường 20m dòng tiền 30tr/tháng