Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu giảm giá  biệt thự 180m2 ngay trục liên phường q9  minh đường rộng thoáng, cây cảnh xanh mát
11
22.5 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Biệt thự song lập 10x18m sổ đỏ sang tên.
1 trệt 3 lầu 296m² DTSD.
500m lên cao tốc Long Thành.
40p đi sân bay quốc tế Long Thành.
5p đến Global City Q2, siêu thị, trường quốc tế.
5p bệnh viện Y dược Sải Gòn.
Bank định giá 26 tỷ, giá rao 24 tỷ, nay chủ nhà bán dồn tiền kinh doanh. Giao dịch ngay giá 22,5 tỷ.
Gấp bán đất biệt thự view sông ngang 10m đường liên phường liền kề global city mặt tiền đường 16m
3
32.3 tỷ 291 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí sát đường Liên Phường, Phước Long B, chỉ 200m đến Global City.
- Diện tích : 10m x 29,1m (291m²) full thổ, vuông vắn, không lỗi phong thuỷ, không lộ giới
- Khu vực khang trang, dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao.
- View sông, phong thủy tốt, thông thoáng, vị trí siêu đắc địa.
- Hướng : Tây Nam.
- Mặt tiền đường 16m, sát bên đường Liên Phường 30m liền kề Global City
- Pháp Lý : sẵn sổ, ...
Bán đất khu dân cư nam long q9 (tp thủ đức), lô biệt thự g, dt 12x20m, giá 93 tr/m2, 0914 920 ***
3
22.32 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hạ tầng cơ sở lên rất đẹp thuận tiện đi lại.
Lô G:
Là lô biệt thự đường 16m, diện tích 12x20m, hướng Tây Bắc.
Xung quanh đã xây dựng nhà để ở và làm văn phòng rất nhiều.
Giá bán: 93 triệu/m².
Vị trí đẹp chỉ 200m là ra tới đường Liên Phường. Ra đường Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, Võ Chí Công, Cao Tốc, đều rất gần.
Thuận tiện đi lại, giá trị đầu tư sinh lời cao.
Liên hệ tư vấn: (Viết Quốc).
Nhận ...
Liền kề global city nhưng giá ~90tr/m2, đất biệt thự view sông 313,5m2, sát trục liên phường
4
28.5 tỷ 313 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền biệt thự view sông tại KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, có diện tích 313,5m². Cách Global City chỉ 500m.

Mặt tiền rộng 16m, thích hợp cho việc an cư, đầu tư lý tưởng khi đơn giá chỉ bằng 1/3 Global City Trung tâm biểu tượng mới của khu Đông Sài Gòn.

- Diện tích: 313,5m² (17m x 18m).
- Giá bán: 28.5 tỷ ~ 90 triệu/m² có thương lượng.
- View trực diện sông thoáng mát.
- ...
Hàng hiếm Bán Mặt Tiền 342A Võ Nguyễn Giáp , Phường Phước Long - Q9
1
46 tỷ 256 m²
Đất Riêng

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

🆘🆘🆘Hàng hiếm Bán Mặt Tiền 342A Võ Nguyễn Giáp , Phường Phước Long - Cách Ga Metro & Ngã Tư Bình Thái 300m
- Diện tích : 265,9m² . Ngang 8m - Dài 33m
- Chỉ Tiêu Xây Dựng : 1 hầm , 8 nổi - Tiện xây Văn Phòng
- Pháp lý : sổ hồng chính chủ thổ cư 100%.
- giá bán chỉ 175tr/m2 quá rẻ
🔶Anh/Chị Quan tâm : 0933 985 1160933 985 xxx Hoàng Hưng xem đất
1
46 tỷ 256 m²
Đất Riêng

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

- Diện tích : 265,9m² . Ngang 8m - Dài 33m
- Chỉ Tiêu Xây Dựng : 1 hầm , 8 nổi - Tiện xây Văn Phòng
- Pháp lý : sổ hồng chính chủ thổ cư 100%.
- giá bán chỉ 175tr/m2 quá rẻ
Không thể rẻ hơn! bán đất nền dự án kdc phú nhuận, liên phường, p. phước long, quận 9, tp thủ đức
5
29.76 tỷ 384 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất dự án KDC Phú Nhuận - đường Liên Phường, Phường Phước Long, Q9, TP. Thủ Đức.

- Lô O2: DT 384m², đường 12m, hướng TN giá 77.5 tr/m².

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, giao thông thuận lợi, gần công viên, bệnh viện, trường học, không gian vui chơi giải trí, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản ...
Cần bán nền biệt thự khu dân cư đại học bách khoa đã sổ đỏ vị trí giáp quận 2 phú hữu, quận 9
8
24.92 tỷ 445 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Phường Phú Hữu và Phước Long B quận 9 với mức giá tốt nhất thị trường.

+ Liên hệ: em Đôn (zalo, viber).
Cần tiền bán nền biệt thự và nền nhà liên kế nằm trong dự án đại học Bách Khoa phường Phú Hữu Quận 9.
- Nền biệt thự A2 diện tích 14 x 32m = 445m² giá bán 56 tr/m².
- Nền nhà liền kề đường trong diện tích 7 x 26m = 182m², giá bán 69 tr/m².
- Nền biệt ...
Rổ hàng độc quyền đất nền dự án kdc phú nhuận 100triệu/m2 238m2 đường 20m, liên phường, plb tp. hcm
7
24 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, với diện tích phù hợp từ 240 - 600m², giá giao động 73 - 130 triệu / m². Khu vực thuận lợi, mặt tiền rộng 13 - 20m, đường 12 - 20m phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

+ Vị trí đắc địa với không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên đối diện Globalcity.
+ Gần các trung tâm ...
Bán gấp kdc đại học bách khoa, nguyễn duy trinh, 54 triệu / m2, 448 m2, q9, hcm vị trí đẹp
6
24.19 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm ở KDC Đại học Bách Khoa rẽ ra 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp có Pháp lý đầy đủ, rất thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Khu vực này phát triển mạnh mẽ, tạo điều kiện sống thoải mái và thuận tiện cho cư dân.

Tiện ích xung quanh cũng rất ổn, gần chợ sạch 24h, công viên Phường Phú Hữu và Melosa Garden, các trường mầm non như Montessori Vườn Ươm Hạnh Phúc, Tiny House ...
Bán lô đất dự án hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp q9, nền góc 2mt view sông 230.7m2
3
31.14 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ thiện chí bán lô đất biệt thự Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long B, Quận 9, TP Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh.
Lô đất diện tích 230.7m² (11.75m x 20.65m).
Pháp lý đất sổ hồng chính chủ bán.
Đất hướng Đông Nam - Đông Bắc, đường trước đất rộng 12 mét, đường bên hông rộng 12m.
Vị trí đất nền góc mặt tiền sông, cách đường Cao Tốc Long Thành 400 mét, thông thẳng ra Đỗ Xuân Hợp ...
Bán đất nền biệt thự dự án phú nhuận, phước long b, quận 9. sổ đỏ, những nền vị trí đẹp
3
37.58 tỷ 308 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất nền dự án Phú Nhuận, Quận 9.
+ Nền H1, diện tích 308m² (14x22m), hướng Đông Nam, trục đường chính dự án đường 20m, giá bán 122 tr/m².

Liên hệ: - Anh Quốc. Sàn BĐS Đất Việt, lô R31, phường Phước Long B, Quận 9. Đảm bảo uy tín, cạnh tranh chất lượng nhất.
Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Phú Nhuận Quận 9.
Bán đất nền dự án tại kdc đại học bách khoa, phú hữu, quận 9, đã có sổ đỏ.  0914 920 ***
3
23.79 tỷ 366 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, giấy phép xây dựng, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, đường cao tốc đi Vũng Tàu - Hầm Thủ Thiêm và đường Vành Đai đi Quận 7 (tất cả đã thông xe), xung quanh được bao bọc bởi sông nên rất thoáng mát. Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:
+ Nền A1: Diện tích 12x30,5m (366m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 65 ...
Bán nền biệt thự lô s, kdc phú nhuận, liên phường, q9 (tp thủ đức), dt 16x18m, giá 85,5 tr/m2
3
24.62 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự dự án Phú Nhuận, phường Phước Long B, Quận 9 (TP Thủ Đức):
+ Lô S:
Diện tích: 16 x18m (288m²), đối diện công viên vị trí đẹp.
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán nhanh: 85,5 tr/m².
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận Q9.
Liên hệ: (Viết Quốc).
Địa chỉ: Sàn GD BĐS Đất Việt, lô R31, đường 659, dự án Phú Nhuận, P. ...
Bán căn góc verosa park khang điền ngang 8x18,5m, 1 trệt 3 lầu, full nội thất  0902 514 ***
20
23 tỷ 148 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Verosa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán Verosa Park căn góc ngang 8x18,5m, 1 trệt 3 lầu full nội thất LH .
148,1m² đất, 1 trệt 3 lầu.
Hướng Tây.
DTSD 279,5m² có làm 5 phòng ạ.
Full nội thất, sổ hồng sẵn.
Giá 23 tỷ thương lượng trực tiếp LH Ms Linh.
Bán biệt thự valora fuji, giá siêu hời 22,5 tỷ, 169m2, 4pn, 3wc, q9, tp.hcm
13
22.5 tỷ 169 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Valora Fuji, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Biệt thự tại Valora Fuji, Phước Hữu, Phước Long B, Quận 9, TP.HCM nổi bật với không gian sống lý tưởng, tiện nghi và phong cách hiện đại. Với diện tích 169m², căn biệt thự này hứa hẹn mang đến cho gia đình một nơi an cư lý tưởng.

+ 4 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát, tạo không gian riêng tư cho các thành viên trong gia đình.
+ 3 phòng tắm tiện lợi, thiết kế hiện đại, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ...
Bán đất mặt tiền đường huy cận, phước long b, quận 9, hồ chí minh, khu dân cư gia hoà.
6
28.29 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán Đất nền nằm ở mặt tiền Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.
+ Diện tích rộng 230 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận tiện cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 24m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô.
+ Khu dân cư thượng lưu của quận 9.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Trạm y tế Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức.
+ Bệnh viện Y Dược Sài Gòn - ...
Bđs mặt tiền 179m2, lê văn việt, 35 tỷ giá bán nhanh !
5
35 tỷ 179 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Lê Văn Việt, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

BĐS mặt phố tại số 99, Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh (Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 179m², 2 tầng, 2PN, 2WC. Mặt tiền rộng 4.7m, hậu rộng 12m tài lộc, cực kỳ phù hợp cho ai muốn kinh doanh hay mở văn phòng. Pháp lý đầy đủ, không nội thất, dễ dàng tùy biến theo ý thích.

Hơn nữa, với mức giá 35 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang ...
1
46 tỷ 256 m²
Đất Riêng

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

- Diện tích : 265,9m² . Ngang 8m - Dài 33m
- Chỉ Tiêu Xây Dựng : 1 hầm , 8 nổi - Tiện xây Văn Phòng
- Pháp lý : sổ hồng chính chủ thổ cư 100%.
- giá bán chỉ 175tr/m2 quá rẻ
bán nhà 4 tầng MT đường  thuỷ loi , phước long A, Q9 .
1
31 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Thủy Lợi, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

BÁN NHÀ MẶT TIỀN SỐ 4 THỦY LỢI
Diện tích: 200 m² (ngang 6,40m, dài 30,0m)
Hiện trạng: Hầm + 4 tầng +ST; Sàn sử dụng 450m2
QH: Mở rộng đường sẽ thành 2 MT
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay
Tiện ích: Gần chợ, trường học, bệnh viện, siêu thị, thuận tiện di chuyển trung tâm, cạnh cụm cảng IDC Phước Long, đi bộ ra metro Phước Long chỉ 100m, tiện lợi làm văn phòng, phòng khám chữa ...
Từ 20 tới 40 của 561

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh