Bán đất nền biệt thự dự án phú nhuận, phước long b, quận 9. sổ đỏ, những nền vị trí đẹp

Đăng: 13/05/2026
Giá: 37.58 tỷ
308 m2

Bán đất nền dự án Phú Nhuận, Quận 9.
+ Nền H1, diện tích 308m² (14x22m), hướng Đông Nam, trục đường chính dự án đường 20m, giá bán 122 tr/m².

Liên hệ: - Anh Quốc. Sàn BĐS Đất Việt, lô R31, phường Phước Long B, Quận 9. Đảm bảo uy tín, cạnh tranh chất lượng nhất.
Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Phú Nhuận Quận 9.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Giá: 37.58 tỷ
Diện Tích: 308 m2
Đường Trước Nhà: 20 mm
Mặt Tiền: 14 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng.
Mã Đăng Tin: 29921591
Ngày Đăng: 13/05/2026 - 27/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ