Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà melosa garden khang điền, tp. thủ đức, dt 5x23m=115m2 giá 11 tỷ
11
10.9 tỷ 115 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Melosa Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Melosa Garden:
Diện tích:
Nhà ngang 5x23 = 115m nhà bán giá 11 tỷ.
Bán nhà phố, biệt thự Melosa Garden Khang Điền, mặt tiền đường Võ Chí Công, xây 1 trệt 2 lầu.
Liên hệ ngay để đi xem nhà Mr. Sự .
Đất mặt tiền nguyễn duy trinh  chỉ 3tỷ8  bank hỗ trợ 70%  sổ hồng sẵn
4
3.8 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Long Trường, Quận 9, HCM

-Vị trí nằm ngay mặt tiền Đường Nguyễn Duy Trinh, Quận 9
-Diện tích: 100m² (5x20), full thổ cư
-Giá: 3 tỷ 8 ( còn thương lượng )
-Sổ hồng sẵn, ngân hàng có hỗ trợ vay
-Nằm ngay đường dẫn lên tuyến Vành Đai 3, ga metro, khu công nghệ cao quận 9, làng Đại Học...thích hợp cho anh chị đầu tư kinh doanh
-Tiện ích xung quanh: chợ Long Trường, bệnh viện, ngân hàng, ubnd,...ngay trung tâm hành chính quận ...
Cần bán nhanh 200m đất nền khu khang an  phú hữu quận 9 giá 84 tr/m2 ( hai mặt tiền công viên )
8
16.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường - Cao Tốc Song Hành đi quận 2 Vũng Tàu!
Khu dân cư hạ tầng đẹp, thoáng mát, cây xanh...

Lô : 10x20m ( hai mặt tiền công viên Sông )
Giá : 84 tr/m
Ngay chung cư

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác : quý khách hàng liên hệ ạ

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Khang An - Địa Ốc 3 quận 9.
Cần bán nhanh đất nền 220m2 ngang 10m ngay chung cư hausneo. giá 73 tr/m2
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay đường 7 giao đường số 6 ngay chung cư Hausneo.
Trục thoáng, kinh doanh được..
Hướng: Đông Nam.
Diện tích: 220m².
Ngang 10m.
Giá: 73 tr/m².
Pháp lý: Sổ cty.
Xây nhà bình thường (hoàn công).

Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ: nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần!
Bán nhanh nhà mặt phố 5x20m sổ hồng riêng giá 24 tỷ tại merita khang điền
8
24 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên phường, Chung cư Sky9..
Vị trí đẹp, tiện đi lại trung tâm, khúc dân đông đúc, đa tiện ích,..

Diện tích: 5x20m
xây full ngang.
Sổ hồng.
Giá: 24 tỷ.

Ngoài ra còn nhiều căn ngang 5, 7m
Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh
Bán nhanh 182m2 trục 12m khu bách khoa đỗ xuân hợp, quận 9 giá tốt
8
12.56 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay trục chính 16 m thông từ Nguyễn Duy Trinh ra Đỗ Xuân Hợp Lakeview, Song Hành..
Diện tích: 7x26m.
Trục : 12m
Giá: 69 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều lô cùng vị trí giá tốt cho quý khách hàng liên hệ ngay ạ

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9, Quận 2.
6.7tỷ ngay kcn samsung (5m x 22m)108.4m2 hxh  đất xây chdv, xây nhà ở, nhà trọ quận 9 thủ đức
9
6.7 tỷ 108 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Long Trường, Quận 9, HCM

- Rất phù hợp xây ở, CHDV, nhà trọ cho thuê gần khu cNC Quận 9.
+ Lô 1: Ngang 5m x 22m. (Vuông vắn) 108.4m² có 95.6m² thổ cư hướng Đông Nam giá 6,7 tỷ.

- Đường 6m xe hơi tránh. Đường thông. Ra Liên Phường rất nhanh, thông thương chạy thẳng ra Mai Chí Thọ.
- Khu xây được 1hầm 1trệt 4lầu 1tum.

Sổ riêng công chứng ngay.

Liên hệ (call/zalo) để xem đất hôm nay.
Bán đất 113m2 (thổ cư 104m2) đường 138, p. tân phú, q9 giá 4,38tỷ
8
4.38 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường 138, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Bán đất 113m² (thổ cư 104m²) đường 138, P. Tân Phú, Q9 giá 4,38tỷ.
Vị trí vàng:
Gần tàu điện Metro Suối Tiên, BV Ung Bướu II, bến xe Miền Đông mới.
Khu dân cư hiện hữu, nhà xây kín, đất khan hiếm, tiềm năng tăng giá cao.
Diện tích: 113m² (4.5m x 25m, vuông vức).
Thổ cư: 104m² sổ hồng riêng.
Đường xe hơi, xây dựng hoàn công ngay.
Tiện ích xung quanh đầy đủ, sầm uất.

Giá bán: 4,38 tỷ (chỉ ~38 ...
Bán nhanh 8x20m đất nền khang điền ngay liên phường giá 83,5 tr/m2
8
13.36 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

River Town Trí Kiệt, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay góc Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp (Global City) Quận 2.
Pháp lý: Chuẩn chỉnh.
Hạ tầng đẹp.
Đường thông thoáng: 14m.
Diện tích: 8x20m.
Hướng đông nam.
Giá: 83,5 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm vừa và nhỏ khác , quý khách hàng liên hệ ngay ạ

Liên hệ Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Đất thổ cư 100% long bình quận 9
5
4.5 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Đất ở vị trí gần khu sầm uất Vinhomes ( Quận 9 cũ )
Đầy đủ tiện ích xung quanh
Đất đẹp vuông vức , thổ cư 100% .
Giỏ hàng mới valora kikyo nam long 1/9 căn view công viên  23.5 tỷ  hotline 0914 732 ***
4
23.5 tỷ 163 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Kikyo Residence, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Chủ nhà cần bán 1/9 căn biệt thự đơn lập 163.8m² - Giá chỉ: 23.5 tỷ - Sổ hồng cầm tay.

- Cam kết tin thật 100% - Hàng chủ mới chào - Cần bán nhanh!

- Ngân hàng VCB hỗ trợ vay 17 tỷ.

- 09 căn view đẹp nhất dự án. Đi bộ 50m tới Clubhouse.

- Khu BT Compound an ninh 24/7.

- Tuyệt đối an toàn. Bên cạnh đó còn có không gian xanh mát, sông hồ nội khu với đủ tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, khu BBQ, ...
Cần bán gấp căn biệt thự song lập nằm trên trục đường 20m tại lucasta villa.  0909 121 ***
7
26 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp căn biệt thự song lập nằm trên trục đường 20m tại Lucasta.
Diện tích đất: 175m² - Diện tích sản sử dụng: 245m².
Nhà đã hoàn thiện bên ngoài & đang để thô bên trong.
Nhà hướng Nam.
Cần bán 26 tỷ (thương lượng).
Pháp lý: Sổ hồng.
Quan tâm liên hệ: Tấn Giàu - Môi giới Bất động sản.

Nhận ký gửi bán - cho thuê biệt thự Lucasta Villa.
Cảm ơn Quý Khách hàng đã xem tin!
Cần bán nhanh 140m đất mặt tiền đường 185 phước long b quận 9 ngang 5m giá tốt
8
11.5 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 185, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí : mặt tiền đường 185 Phước Long B quận 9 thông ra đỗ Xuân hợp , Dương Đình Hội ,..
Thuộc trục kinh doanh đa ngành nghề
Diện tích : 5x28m
Đường lộ giới 16m
Giá : 11,5 tỷ
Liên hệ Nhận ký gửi mua bán nhanh
Nhà đẹp long lanh, sân xe hơi, ngay lê văn việt, gần đại học sư phạm, 3 tầng btct, nhỉnh 9 tỷ
5
9.87 tỷ 85 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Văn Việt, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Chính chủ bán nhà 3 tầng, hẻm 2 xe hơi chỗ tránh nhau, ngay Lê Văn Việt, gần Đại học Sư Phạm Kỹ Thuật, dọn đồ vào ở ngay.
- Diện tích 85m², 1 trệt 2 lầu, phòng ngủ, phòng khách, bếp rộng rãi, sáng thoáng... Đầy đủ công năng.
- Vị trí ngay Nhà Sách Thủ Đức, Vincom Lê Văn Việt 3 phút di chuyển là Metro, Khu dân dân cư văn minh, xung quanh là 5 trường Cao Đẳng, Đại Học danh tiếng, giao thông thuận ...
Hàng mới biệt thự valora fuji đơn lập 24 tỷ bao full  hotline 0914 732 ***
4
24 tỷ 169 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Fuji Residence, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Cam kết tin thật 100% - Căn hướng Đông Nam - Full nội thất.

- Giá tốt nhất thị trường. Hàng hiếm mới rao

- Giá siêu tốt: 24 tỷ - Còn gia lộc cho khách thiện chí.

- DT đất: 169m². Căn có DT điển hình toàn khu!

- DTXD: 140m² (1 trệt + 1 lầu).

- Thiết kế đậm chất nhật - 3PN - 3WC.

Vị trí đắc địa:

- Kết nối 10 phút về Thủ Thiêm - KĐT Sala.

- Ngay đường Liên Phường đã mở rộng 40m.

- Chỉ 84 ...
Chính chủ gửi bán nhanh lô đất mặt tiền đường nguyễn duy trinh, phường long trường, q9 cũ
15
12 tỷ 170 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán đất MT Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường Q9 cũ.
Tổng diện tích sử dụng 170m². Có 106m² thổ khu cư dân cư hiện hữu, 1 hầm 5 tầng.
Giá bán nhanh 12.9 tỷ. TL giá bán nhanh còn 12 Tỷ.

Ace có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. /zalo .
Chính chủ gửi bán nhanh, song lập view hồ, 8x20m2, nhà thô, giá thoả thuận, sổ hồng riêng
6
Thỏa thuận 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Dragon Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Biệt Thự Song Lập Dragon Village, Q9:
- Diện tích: 8x20m² ~ nhà 1 TRỆT 2 LẦU
- XÂY dựng 3 sàn: 250m2
- Vị trí: View HỒ ĐẸP-MÁT
- NHÀ THÔ
- Giá bán: thoả thuận (giá tốt so các căn cùng dãy)
- Sổ hồng
Anh chị quan tâm liên hệ - An hỗ trợ xem nhà
Bán nhanh nhà phố dragon village, 6x15m, nội thất cơ bản, giá 8 tỷ (giá tốt nhất)
4
8 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Dragon Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhà phố Dragon Village:
- Diện tích: 6x15m2
- Nhà 1 trệt 2 lầu
- Hướng: Tây Trạch
- Sổ hồng sẵn
- Giá bán: 8 tỷ (nội thất cơ bản)
Anh chị quan tâm liên hệ Em ạ
Cần bán nền đất thuộc dự án đông dương, đường bưng ông thoàn, phường phú hữu, quận 9 cũ
3
4.75 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán một số nền đất thuộc dự án Đông Dương.
Lô J: Diện tích 5x20m, hướng Đông Nam, giá bán 4,75 tỷ
Pháp lý dự án: Hợp Đồng Mua Bán sang tên.
Vui lòng liên hệ em Tuấn: để được tư vấn.
Nhận ký gửi mua bán nhà đất dự án Đông Dương, dự án Sở Văn Hóa, dự án Thời Báo Kinh Tế...
Bán lô đất 100m2 thuộc dự án sở văn hóa, quận 9 giá siêu tốt cần bán nhanh
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất 100m² thuộc KDC Sở Văn Hóa, Phú Hữu, TP. Thủ Đức.
Diện tích 5x20m đường 12m, giá bán 71tr/m².
Vị trí dự án cực đẹp, thuận tiện giao thông đi về các tỉnh, thuận lợi cho việc mua ở mua đầu tư.
Hỗ trợ tư vấn sản phẩm phù hợp với nhu cầu khách hàng.
Quý khách vui lòng liên hệ em Đức Tuấn: để được tư vấn tốt nhất và đi xem đất.
Từ 2820 tới 2840 của 2961

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh