Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất kdc phú nhuận quận 9, lô góc 2 mặt tiền đường 20m, giá 95 tr/m2, dt 14,5x19m
3
25.27 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất biệt thự dự án Phú Nhuận Quận 9, vị trí đẹp nằm nối 2 tuyến đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
- Sổ đỏ cá nhân chính chủ bán.
- Đất gần trục chính ra đường Liên Phường, vị trí thoáng đẹp.
- Diện tích 266m² (14,5x19m).
- Lô góc 2 mặt tiền đường, đường 20m và đường 16m.
Hướng: Đông Bắc, Tây Bắc.
+ Giá bán: 95 tr/m².
Và còn nhiều lô vị trí đẹp...
- Liên hệ để cung cấp thông tin chính xác ...
Rổ hàng căn góc 2pn 2wc, 88.67m2 (loại b5) đẹp nhất dự án. giá chỉ từ 6.7 tỷ (full).  0906 888 ***
7
6.7 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

* Thông tin căn hộ:

- Diện tích: 88.67m².

- Thiết kế: 2PN 2WC.

- Layout căn góc, vuông vức, tất cả phòng đều có ánh sáng & gió tự nhiên.

- Ban công lớn dạng Lanai, dài suốt mặt căn hộ, lắp sẵn lam trượt hợp kim giả gỗ sang trọng, vừa chắn nắng vừa tăng tính riêng tư.

- Tầng cao, view thoáng mở rộng toàn cảnh nội khu.

* Giá bán: 6.7 tỷ (All - in, bao gồm thuế & phí sang tên).

* Ưu điểm nổi ...
Chủ đất cần bán nhanh lô t, dự án sở văn hóa thông tin, p. phú hữu, quận 9 (tp thủ đức)
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ đất cần bán lô đất khu dân cư cán bộ công nhân viên Sở Văn Hóa Thông Tin, Phú Hữu, Quận 9 (sổ đỏ).
Dự án nằm ngay vòng xoay đường Liên Phường và Vành Đai 2, kết nối giao thông thuận tiện Q1, Q7, Q. Thủ Đức, Đồng Nai - Vũng Tàu..
Và tất cả những tiện ích xung quanh. Rất tiện để ở hoặc kinh doanh lâu dài. Một số nền cần bán như sau:
- Lô T, DT 5x20m, 100m² hướng ĐN, giá 70 tr/m².
Giá rẻ nhất ...
Bán đất kdc hoàng anh minh tuấn quận 9, giá đầu tư, lô diện tích nhỏ,  0914 920 ***
3
13.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp 1 số lô đất nền Quận 9. Dự án nằm ngay mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp rộng 30m kinh doanh đa ngành nghề, đối diện là KDC cao cấp 117ha và trung tâm TDTT Rạch Chiếc. Cách cao tốc Song Hành chỉ 300m. Cực kỳ thuận lợi. Đầu tư sinh lợi ngay.
- Lô A, DT 5x18m, đường 12m, hướng Tây Bắc, đối diện trường cấp 3, giá 150 tr/m².

Quý khách hàng có nhu cầu mua ở, đầu tư vui lòng gọi theo số: (Anh ...
Chính chủ bán nhà phố melosa 5x23m. nội thất đầy đủ. view thoáng 2 mặt tiền. gọi ngay 0982 667 ***
4
10.79 tỷ 115 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Melosa Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhà phố Melosa Garden Khang Điền liền kề khu nhà phố The Global City.
- Diện tích đất 5x23m.
- Xây dựng 3 tầng.
- Đường trước nhà 12m.
- Nhà hoàn thiện nội thất đầy đủ.
- Giá bán 10.79 tỷ.
* Gọi Ngay Mr Phan Điền để xem thực tế nhà phố Melosa Garden Khang Điền đang bán và em thực tế dự án Melosa Khang Điền.
---
Thông tin liên hệ.
Phan Điền Realtor.
- Địa Chỉ: 92 Đường Số 6 KDC ...
Rẻ nhất long trường, đất 113.8m2 1 sẹc nguyễn duy trinh bán gấp
5
5.5 tỷ 113 m²
Đất Riêng

P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Rẻ nhất Long Trường, đất 113.8m² 1 sẹc Nguyễn Duy Trinh bán gấp!
Vị trí: 1 sẹc Nguyễn Duy Trinh, Long Trường, Quận 9, TP Thủ Đức.
- Diện tích: 113,8m2=5x23m.
- Hướng: Chính Nam.
- Hẻm xe hơi quay đầu cách đường Nguyễn Duy Trinh khoảng 50m.
- Gần chợ Long Trường, UBND Long Trường, khu Đông Tăng Long, trong bán kính 300m có Bách Hoá Xanh,
Coopmart, nhà thuốc, trường học Á Châu, mầmNon, tiểu học, ...
Duy nhất căn 3pn the beverly  vinhomes q9, dt100m2, giá 8.4 tỷ, view đông nam, trực diện công viên
6
8.4 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Beverly - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

- Bán căn góc 3PN2WC phân khu The Beverly, dự án Vinhomes Grand Park Quận 9, TP Thủ Đức.
- View Đông Nam, nhìn trực diện công viên 36ha và sông Đồng Nai, ngắm pháo hoa, không chắn tầm nhìn.
- Diện tích: 100m², thông thủy 92m².
- Giá rẻ chỉ: 8.4 tỷ all in.
- Mua bán công chứng sang tên trong ngày.
- Tiện ích nội khu đẳng cấp sang trọng nhất trong các phân khu tại dự án Vinhomes Q9:
+ Hồ bơi nước ...
Bán shophouse, 105m2, 8 tỷ ở dragon village, đường 990, phường phú hữu, quận 9, tp.hcm
11
8 tỷ 105 m²
ShopHouse
3

Dragon Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Tọa lạc tại Dragon Village, Đường 990, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ), shophouse này mang đến không gian sống và kinh doanh lý tưởng. Với diện tích 105m², 3PN, 3 tầng, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một nơi vừa ở vừa kinh doanh.

- Giá: 8 tỷ VND
- Diện tích: 105m2
- Số phòng ngủ: 3PN
- Số tầng: 3 tầng
- Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường...

Điểm ...
Biệt thự riviera cove 451m2 giá 52 tỷ  sam
8
52 tỷ 451 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Riviera Cove, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Sam (17 tin đăng)
Bán biệt thự Riviera Cove.
Diện tích đất: 451 m2
Diện tích sàn xây dựng: 329 m².
Biệt thự sân vườn cao cấp, nội thất như hình.
Giá bán: 52 tỷ.
Liên hệ Sam: .
Bán đất tặng nhà hiếm trương văn thành  chỉ 6,1 tỷ  101m2  ôtô tải đỗ cửa, quận 9
5
6.1 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Thành, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

- DT: 4,5 x 22m công nhận đủ 101m².
- Hẻm xe hơi 7 chỗ quay đầu thoải mái, 15m ra mặt tiền Trương Văn Thành thông ra Tân Lập 2, Xa Lộ Hà Nội, Lê Văn Việt tiện đi VinCom, ngã tư Thủ Đức, metro ngay trung tâm Quận 9.
- Khu dân cư hiện hữu, để ở, cho thuê hoặc xây mới tự do.
Sổ hồng mới năm 2025.
Em Lân . NS153.
Nhắm mắt mà mua, 3pn2wc  diện tích 97.5m2  bán 6.05 tỷ bao hết chi phí  tầng trung view thoáng
7
6.05 tỷ 97 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Lumiere Boulevard, P.Long Bình, Quận 9, HCM

* View ngoại khu - Vị trí - trái tim khu đô thị Vinhomes Grand Park, phân khu tốt nhất: Lumiere Boulevard
Căn 3PN, 1 bước đến Vincom.

* Tòa E - Khu trung tâm, shophouse hoạt động sầm uất, vị trí tốt.
Loại căn: 3PN 2WC.
- DT tim tường: 97.5m².
- Hướng nhà Đông Nam, Bancon Tây Bắc - Nội thất hoàn thiện.
+ Giá chỉ: 6,050 tỷ all in, full VAT và KPBT.

* Miễn phí quản lý 12 tháng.

* Thanh toán 45 ...
Lvcc rã đông! 15 tỉ hạ còn 13 tỷ bán gấp villa 12x15m đơn lập golf park q9
5
13 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Golf Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Cần bán gấp biệt thự Golf Park Novaland đối diện Clubhouse.

Căn 1: Đơn lập 12x15m nhà thô 13 tỉ.
* Diện tích đất: 180m². 12x15m mặt tiền đẹp.
* Diện tích xây dựng 233,73m².
* Kết cấu: 1 trệt, lầu 1, lầu 2, sân thượng.
* Có sân trước sân sau.
* Hướng Tây, nhà bàn giao hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.
* Giá tầm 12 tỉ chủ chốt.

CĂN 2: Nhà phố Hoàn Thiện - chủ đang ngủ :D
Diện tích: 6x16 ...
Bán bt dragon village, 7,9 tỷ, 120m2, giá cực chất, uy tín tại đường 990, phú hữu, q9, hcm
10
7.9 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Dragon Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhà biệt thự tại Dragon Village, Đường 990, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 120m², giá bán chỉ 7,9 tỷ VND. Biệt thự không nội thất, gồm 3PN và 2WC, tạo điều kiện thuận lợi để chủ nhân thiết kế theo phong cách riêng. Với pháp lý đầy đủ, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai muốn tìm kiếm một nơi an cư lâu dài.

Biệt thự nằm ...
Bán biệt thự hoja villa khu dân cư gia hòa, đỗ xuân hợp, plb q9 144m2, giá 16 tỷ
5
16 tỷ 144 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán biệt thự compound - ngay KDC Gia Hoà và Khang Điền.
DT: 8x18 1 trệt 2 lầu.
- Sổ hồng.
- Giá 16 tỷ.
Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Giá siêu tốt khu biệt thự compound 24/7 ngay Khang Điền, Phước Long B.
Bán nhanh căn classia trục chính 16m giá 17.8 tỷ dt 5x19 thiết kế 4 tầng cắt lỗ hướng đông nam
3
17.8 tỷ 95 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

The Classia, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh căn Classia trục 16m chính.
DT 5x19 thiết kế 4 tầng cắt lỗ hướng Đông Nam.
Giá 17.8ty hỗ trợ vay ngân hàng.
Liên hệ: xem thực tế.
Bán căn nhà 10x30=300m2 cp hầm 7 tầng mặt tiền kinh doanh tây hòa gần ga metro 1. giá 35 tỷ tl
3
35 tỷ 280 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tây Hòa, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Căn nhà đoạn đẹp Tây Hòa, gần Xa Lộ, Metro số 1, thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
Nhà CPXD Hầm 7 tầng thang máy không lỗi phong thủy, đầy đủ PCCC, thoát hiểm,..
Đang có Hợp đồng thuê sẵn.
Giá 35 tỷ thương lượng làm việc chính chủ.
Liên hệ xem nhà và sổ: Trần Vững MT xem nhà và sổ.
Penhouse gia hoà siêu đẹp bán giá rẻ
6
6.5 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Art Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

PENHOUSE GIA HOÀ SIÊU ĐẸP

Chị chủ cần bán nhanh Căn penhouse block D2 , chung cư cao cấp Gia Hoà , Phước Long B , tp thủ Đức

__ diện tích 82 + 24m², 2pn, 2wc, 1 phòng học, hướng ban công Đông Nam, hướng cửa Đông Bắc,

__ tiện ích nội khu , sổ Hồng sang tên ngay

__ giá bán 6.5 tỷ còn TL.

__ khách hàng quan tâm liên hệ em nhanh
Bán lô 132m2 ngang 6m kdc hưng phú đường 15m thông liên phường q9 giá 87tr/m2
4
11.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích 6x22m.
- Đường 12m, Lề 3m.
- Khu yên tĩnh có chốt bảo vệ, công viên cây xanh thoáng mát.
Liên hệ em My .
Nhận kí gửi mua bán đất KDC Hưng Phú giá tốt.
Cần bán căn góc the eastern 112m2, 3pn 2wc giá 4.5 tỷ
8
4.5 tỷ 112 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Eastern, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

The Eastern - 299 Liên Phường, TP. Thủ Đức - Nhà đẹp full nội thất chỉ 4.5 tỷ.
- Có 3PN 2WC - view đẹp, mát mẻ.
- Đầy đủ nội thất chỉ cần xách vali ở.
- Tivi.
- 4 máy lạnh.
- Máy giặt toshiba.
- Máy rửa chén.
- Vị trí mặt tiền đường Liên Phường - Q9, về trung tâm Q1 chỉ 15p xe máy.
- Các tiện ích như: Hồ bơi, sân tenis, phòng gym, phòng thể dục, bóng bàn, công viên, khu vui chơi trẻ em, trường ...
Độc quyền nhà phố biệt thự giá rẻ từ 18 tỷ.
5
Thỏa thuận 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Chỉ bán hàng độc quyền giá rẻ nhất thị trường vinhomes grand park.
Diện tích 2 phân khu Manhattan và Glory.
- 126m² giá 18-22 tỷ
- 144m² giá 21-23 tỷ
- 162m² giá 25-30 tỷ
- 180m². 29 - 33 tỷ
- 200m². 26-28 tỷ
- 220m². 30-35 tỷ
- 240m². 30-33 tỷ
- 250m². 30-36 tỷ
- 300m². 35-40 tỷ
- 320m². 39-43 tỷ
- 330m². 40-45 tỷ
- 410m². 50-60 tỷ
Anh chị thiện chí liên hệ gặp Em Hải để được tư vấn cụ thể.
Từ 2720 tới 2740 của 2842

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh