Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà phố park riverside nhà đẹp full nội thất.  tấn giàu 0909 121 ***
6
10.9 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Park Riverside đường Bưng Ông Thoàn, TP Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh.
Bán nhà phố biệt thự tại khu dân cư Compoud Park Riverside.

Bán căn full nội thất đẹp. Giá chỉ 10,9 tỷ - Nhà đẹp.
Liên hệ Tấn Giàu .

Đ/C: Đường Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, TP. Thủ Đức - Hồ Chí Minh.

* Thông tin các căn nhà:
- Diện tích đất 75m² (ngang 5m dài 15m)
- Nhà hướng: Tây Nam
- Thiết kế 3 phòng ngủ
- Nội thất: ...
Chính chủ gửi bán căn biệt thự trực diện mặt sông rạch chiếc (chỉ 1 căn duy nhất), sổ hồng riêng
6
26 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Palm Marina, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (15 tin đăng)
Gia chủ không có nhu cầu sử dụng nên nhượng lại cho anh/chị yêu thích, thông tin căn biệt thự cụ thể như sau:
- Vị trí trực diện mặt sông Rạch Chiếc, ban công hướng Tây Nam ngắm hoàng hôn rất đẹp.
- Diện tích đất: 10x25m.
- Diện tích sàn sử dụng: 366,8m².
- Thiết kế 1 trệt 2 lầu + sân thượng. Chủ đầu tư bàn giao hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.
- Hướng cửa chính: Đông Bắc.
- Giá bán: 26 tỷ ...
Cần bán nhanh 90m2 trục 16m thông thoáng sát công viên giá tốt
8
8.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, sát bên Global City Quận 2.
Diện tích: 4,5x20m.
Trục : 16m thông thoáng.
Giá: 9,7 tỷ.

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9, Quận 2.
Nhà 4 tầng 5m x 22m (110m2) mặt tiền đường 20m sẵn dòng tiền 30tr/tháng cạnh đh marketing giá 7,6tỷ
6
7.6 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
11 11

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Nhà 4 tầng 11 phòng dòng tiền 31tr/tháng cạnh ĐH Marketing và khu công nghệ cao
Giá 7.6 tỷ thương lượng

DT : 5m x 22m (110m²), vuống vắn không lỗi phong thuỷ
Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu (4 tầng).
Mặt tiền đường 20m
Quy mô: 11 phòng cho thuê
SÁT BÊN ĐẠI HỌC TÀI CHÍNH MARKETING VÕ VĂN HÁT.
500M RA CẦU TĂNG LONG, NGÃ BA LÒ LU VÀ LÃ XUÂN OAI

Tình trạng: Đang cho thuê full phòng, còn hợp đồng hơn 1 ...
Bán nhanh 132m đất nền khang an quận 9 giá 80 tr/m
8
10.56 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Đối diện công viên. Thông ra Đỗ Xuân Hợp Global city Quận 2
Trục 12m thông thoáng.
Hè rộng.
Diện tích: 6x22 đối diện song hành cao tốc
Giá: 80 tr/m².
Có thương lượng.
..,..,..
Ngoài ra còn nhiều nền diện tích khác nhau cùng khu vực

Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần
Cần bán nhanh 68m đất nền sổ riêng dự án liên phường, quận 9, giá 6,2 tỷ
5
6.2 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán Lô đất đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9.
Giá bán: 6,2 tỷ.
- Vị trí đẹp ngay đường Liên Phường, Phú Hữu. Cách siêu dự án Global City, An Phú, Quận 2 chỉ 1km.
- Khu vực đắc địa nằm đối diện với dự án VilaPark, Merita Khang Điền, Park Riverside.
- Diện tích : 68m
- Pháp Lý sổ hồng riêng, khu vực dân cư hiện hữu, xây dựng tự do.

Liên hệ: .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Chủ cần bán cắt lỗ, căn 2pn2wc lumiere vinhomes q9, view mahattan
5
5.3 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Lumiere Boulevard, P.Long Bình, Quận 9, HCM

- DT: 75m2
- View thấp tầng Mahattan
- Hướng ĐN mát mẻ
- Chủ chưa nhận nhà đang thanh toán theo tiến độ.
Giá 5,3 tỷ (btp)
LH tư vấn: (Lê Thành Vinhomes)
Chính chử gửi bán biệt thự đơn lập phiên bản giới hạn verosa park khang điền
8
65 tỷ 527 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Verosa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chử gửi bán biệt thự đơn lập phiên bản giới hạn Verosa Park Khang Điền Phường Phú Hữu, Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM.
Đây là căn siêu to là 1 trong 3 căn villa đơn lập có diện tích lớn nhất tại Verosa.
Khu compound an ninh tuyệt đối.
- Diện tích đất: 527,5m², ngang 20mx26m.
- Xây 1 trệt 2 lầu, DTXD 483,0m² theo phong cách tân cổ điển rất đẹp.
- Thiết kế mẫu được: 2 phòng khách, 1 phòng bếp, ...
Hàng hiếm nhà phố park riverside vị trí đẹp đã có sổ giá tốt nhất thị trường 9,5 tỷ
6
9.5 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán căn nhà phố liên kế thuộc khu Park Riverside.
- Liên Phường Q9:
- Ngang 5mx15m = 1 trệt 2 lầu.
- Hướng Tây Tứ Trạch mát mẻ. Giá 9,5 tỷ
- Full nội thất giá 10,3 tỷ
- Nằm trong khu compound sông an ninh.
- Sổ hồng riêng.
- Cư dân trí thức cao.
- Cam kết nhà đẹp giá tốt.
Siêu phẩm biệt thự the venica villas khang điền căn góc 2 mặt tiền full nội thất cao cấp
20
58 tỷ 262 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ THE VENICA VILLAS KHANG ĐIỀN CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN FULL NỘI THẤT CAO CẤP VỊ TRÍ : 2 trục vào SONG HÀNH và đường ĐỖ XUÂN HỢP, PHÚ HỮU Q9 cũ HCM
DIỆN TÍCH: ngang 11x26 công nhận 262m² DTSD 323m2
Thiết kế : 1 trệt 2 lầu ...
Bán đất nền dự án kikyo residence, giá tốt 85 triệu/m2, 216m2, tại đỗ xuân hợp, q9, hcm
18
18.36 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Tại KDC Nam Phan Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), đất nền dự án Kikyo Residence có diện tích 216m², giá bán 85 triệu/m². Đây là cơ hội lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển sôi động.

Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 9m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo ...
Bán đất kdc gia hoà 154m2 (7x22m) đường thanh nga  view công viên gia hòa, giá 120tr/m2
8
18.48 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất vị trí đắc địa nhất KDC Gia Hòa, Phước Long B, Quận 9:

Vị trí: Mặt tiền đường Thanh Nga, đối diện trực diện công viên trung tâm Gia Hoà.

Diện tích: 7m x 22m (154m²) - Vuông vức, lý tưởng xây biệt thự.

Hiện trạng: Đất trống, hạ tầng điện âm, an ninh 24/7, dân trí cao.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.

Giá bán: 120 triệu/m² còn thương lượng.

Cơ hội sở hữu vị trí có tầm ...
Lô đất nam phan view hồ  11x18 (198m2)  giá 93tr/m2  xây biệt thự song lập sân vườn
6
18.41 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất Nam Phan, Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9

Vị trí: Lô biệt thự song lập 11x18, nằm trong Khu dân cư Nam Phan, hạ tầng hoàn thiện, thuận tiện di chuyển.

Diện tích: 11x18m, xây biệt thự song lập.

Giá bán: 93 triệu/m².

Pháp lý: Sổ sách rõ ràng, có thể xem giấy tờ trực tiếp.

Ưu điểm: Đất đã có móng cọc, tiết kiệm chi phí xây dựng ban đầu.

Liên hệ ngay:
Đức Lê (hỗ trợ xem vị trí đất & giấy ...
Bán lô biệt thự kdc đại học bách khoa quận 9 ngang 27m diện tích 714m2 giá chỉ 50tr/m2
3
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9 Diện tích 714m² giá chỉ 50tr/m².
DT ngang 27m x26,5 tổng 714m² có 200m² thổ cư.
Sổ cá nhân.
Gía 50tr/m² thương lượng anh chị thiện chí LH Linh.
Bán đất gia hoà  7x25m, mặt tiền đường huy cận 30m, vị trí kinh doanh hiếm
13
25.38 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất mặt tiền Huy Cận - trục kinh doanh chính KDC Gia Hòa.

Lô đất tọa lạc trên trục Huy Cận tuyến kinh doanh trung tâm của KDC Gia Hòa, lộ giới 30m, vỉa hè rộng, lưu lượng xe qua lại cao, phù hợp khai thác thương mại lâu dài.

Diện tích: 7 x 25m (175m²).
Kết cấu xây dựng: Xây dựng nhà phố, hoàn công đầy đủ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, mua bán sang tên nhanh.

Tiềm năng khai thác:
Phù hợp xây dựng ...
The beverly 3pn2wc 100m2 view sông đồng nai 8,6 tỷ thanh toán tiến độ
3
8.2 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Beverly - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

The Beverly 3PN 2WC view sông cực thoáng | Giá 8.6 tỷ

Sở hữu căn hộ 3PN2WC tại phân khu cao cấp The Beverly Vinhomes Grand Park, view trực diện sông Đồng Nai, đón gió mát quanh năm, không bị chắn tầm nhìn.

Thông tin căn hộ:
Diện tích ~100m², layout vuông vức, tối ưu công năng
3 phòng ngủ 2WC, phù hợp gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê
Ban công rộng, view sông thoáng ánh sáng tự ...
The beverly 3pn2wc 100m2 view công viên 36ha  9 tỷ all in
5
9 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Beverly - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Phân khu The Beverly Biểu tượng sống sang tại Vinhomes Grand Park.

The Beverly là phân khu cao cấp nhất tại Vinhomes Grand Park, được phát triển theo phong cách resort Mỹ với hệ tiện ích riêng biệt, thiết kế tinh tế và vị trí trung tâm đắt giá. Đây là nơi hội tụ cộng đồng cư dân tinh hoa, mang đến trải nghiệm sống chuẩn 5 sao mỗi ngày.