Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán mặt tiền đường bưng ông thoàn đối diện villa park, dt 142m2 giá chỉ 97tr/m2
3
13.77 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 142 m² - Kích thước : 5 x 28,4m
- Sổ hồng riêng công chứng ngay
- Vị trí : mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn, đối diện Villa Park, gần Liên Phường.
- Gần chung cư River Park Tower sắp khởi công
- Thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng công ty, khách sạn,...

* Giá bán : 97tr/m² - Tổng tiền : 13 tỷ 770tr
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán nhà mặt tiền đường 185 phước long b, quận 9 5x28m giá 11,5 tỷ có thương lượng
3
11.5 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường 185, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (10 tin đăng)
Bán nhà mặt tiền đường 185 P. Phước Long B, Q. 9 HCM.
DT: 5x28m nhà cấp 4 đang cho thuê.
- Đường 12m + vỉa hè.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá bán nhanh chỉ 11,5 tỷ có TL.
- Lh: Hùng Đất - không mua nhanh là mất!
Em toàn  chuyên bán căn hộ 3pn masterise (lumiere) vinhomes q9.
6
9.5 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư

Masteri Centre Point, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Em Toàn - chuyên bán căn hộ 3PN Masterise (Lumiere) Vinhomes Q9.
- DT căn hộ: 97m².
- Loại căn: 3PN,2WC.
- Nội thất: CĐT
- Giá bán: 7 tỷ
Call/zalo: (Ngọc Toàn).
========================
Em Toàn lựa chọn phân khúc bán căn hộ cao cấp:
- 3PN Lumiere Boulevard
- 3PN The Opus One
- 3PN The Beverly
- 3PN Masteri Centre Point
là phân khúc tập trung cao nhất và duy nhất.
Hầu như hơn 90% căn hộ 3PN của ...
Bán đất ngay liên phường phước long b lô góc 2 mặt tiền 7,5m x 18,5m giá 12,5tỷ
3
12.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Hưng Phú ngay trục Liên Phường Phường Phước Long

Lô đất có diện tích 7,5m x 18,5m, vạt góc 2 mặt tiền công nhận 126,4m2

Đường trước đất rộng 16m

Khu vực dân cư hiện hữu, đường rộng đẹp, nhiều cây xanh, có bảo vệ

Pháp lý hdmb, xây dựng hoàn công ra sổ đứng tên cá nhân

Giá bán 12,5tỷ Thương lượng nhẹ

Liên hệ Em Tuấn
Bán lô góc 126,5m2 vị trí đẹp thuộc dự án kdc hưng phú, phường phước long, tp. hcm giá tốt
3
12.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Còn lại vài nền KDC Hưng Phú, cần bán nhanh trong tháng liên hệ: em Tuấn.
Bán lô đất góc 2 mặt tiền dự án Hưng Phú, Phước Long B, Quận 9.

Diện tích: 7,5x18,5m (126,5m²) lô góc 2 mặt tiền, vị trí siêu đẹp, đường lớn 15m, giá bán 12,5 tỷ.

Liên hệ em Tuấn (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi mua bán nhà đất các dự án Hưng Phú, Phú Nhuận, Kiến Á, Nam Long, Sở Văn Hóa...
Cám ơn quý khách.
Chính chủ bán lô đất samsung village. diện tích 107m2. sổ hồng. gọi ngay 0982 667 *** mr phan điền
5
6.1 tỷ 107 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ bán đất nền Samsung Village.
- Diện tích lô đất 107m. Ngang 5,2m.
- Sổ hồng công chứng mua bán ngay.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá bán 57tr/m2
* Gọi Ngay Mr Phan Điền xem thực tế vị trí lô đất đang bán.
---
Thông tin liên hệ.
Phan Điền Realtor.
- Địa chỉ: 92 Đường số 6 KDC Khang An, Phường Long Trường, Thành phố Hồ Chí Minh.
- Phone: .
- Website: https://phandien.vn/
- Email:[email protected]
Bán shophouse tại dragon village, 8 tỷ, 105m2, 4pn, 3wc, giá cực chất
8
8 tỷ 105 m²
ShopHouse
4 3

Dragon Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dragon Village, Đường 990, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) là một shophouse tuyệt vời nằm trong khu dự án Dragon Village, Quận 9, Hồ Chí Minh. Với diện tích 105m², shophouse này có thiết kế hiện đại, phù hợp cho mục đích kinh doanh hoặc sinh sống. Căn nhà bao gồm 4 phòng ngủ và 3 toilet, mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình.

- Diện tích: 105m²
- Giá: 8 tỷ ...
Bán nhanh đất 2 mặt tiền bưng ông thoàn  xây dựng 6 tầng
4
13.22 tỷ 139 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Hương (4 tin đăng)
Bán đất 2 mặt tiền Bưng Ông Thoàn.
- Diện tích: 139.2 m².
- Mặt tiền Bưng Ông Thoàn 30m, mặt tiền sau 10m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Xây dựng 6 tầng, diện tích sàn: 700 m².
- Tiếp giáp Liên Phường và Khu Công Nghệ Cao.
Giá chỉ: 13.2 tỷ.
Liên hệ: Mr Thuận.
Hot nhà phố xd 1t2l 1 tum giá chỉ từ72.8tr/m2 nhận nhà ngay  0938 051 ***
5
10.92 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Một căn nhà phố duy nhất tại Khu Đô Thị Đông Tăng Long không có căn thứ 2 ạ.
- DT 150m².
- XD: 1T2L 1 tum DTXD: 282,5 m².
- Giá 10.65 tỷ/căn (71tr/m²) đã bao gồm nhà.
- Vị trí: Nằm trên trục đường chính chạy từ Lã xuân Oai dọc suốt dự án qua hồ cảnh quan 20ha.
- Thích hợp vừa ở vừa kết hợp mở VP, hoặc có thể cho thuê làm VP rất đẹp.
Anh chị quan tâm liên hệ em để xem vị trí và nhà thực tế tại dự ...
Bán đất kdc samsung village 5,1 x 24m ( 122,5m2 ) chỉ 50tr/m2
5
6.1 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 5,1 x 24m ( 122,5 m² )
- Sổ hồng riêng
- Xây dựng tự do , xây đc Hầm + 3 lầu + tum
- Vị trí : cách khu Công Nghệ Cao 100m , cách Liên Phường 1,5km
- Thích hợp xây CHDV cho thuê, hoặc CBNV khu Công Nghệ Cao

* Giá bán : 6,1 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Mặt tiền bưng ông thoàn tại khu sở văn hóa thông tin, giá đầu tư 107 triệu/m2
3
14.23 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Hương (4 tin đăng)
Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM mang đến cơ hội sở hữu đất nền dự án với diện tích 133 m². Đây là một sản phẩm hiếm hoi trên thị trường, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
- Bưng Ông Thoàn quy hoạch đường 30m.
- Giá bán: 107 triệu / m².
- Mặt tiền rộng 5m.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này!
Liên hệ ...
Chính chủ bán căn duplex 3pn ricca giá thương lượng 4 tỷ 7, sổ hồng, hỗ trợ vay, nhà mới chưa ai ở
5
4.7 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Căn hộ Ricca Quận 9, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Diện tích rộng rãi 120m², phù hợp cho gia đình lớn.
- Thiết kế 3PN và 3WC, đảm bảo không gian riêng tư cho từng thành viên.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Giá bán hấp dẫn 4,7 tỷ VND, mang lại giá trị đầu tư cao.

Căn hộ còn nổi bật với nhiều tiện ích xung quanh, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày:
+ Gần trường mầm non Song Ngữ Montessori, Blue Sky Kindergarten, Tiny House ...
Nhà đẹp 1 tầng, ngang 6.5m (140m2) hxh đỗ xuân hợp thông ngay chợ 339 phước long b
6
9.9 tỷ 140 m²
Nhà Riêng
6 4

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Siêu phẩm Phước Long B mặt tiền đường 10m.
- Vị trí: Đường thông ô tô ngủ trong nhà, Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - TP. Thủ Đức.
- Ra chợ 399 Đỗ Xuân Hợp chỉ vài bước chân.

1/ Ngang 6.5m x 21 (140m²).
Hiện trạng: Nhà cấp 4.
Chỉ tiêu xây 1 trệt 5 tầng, phù hợp xây CHDV, khách sạn, nhà phố và biệt thự.

Giá: Từ 12 tỷ giảm còn 9,9 tỷ, TL nhẹ. Ưu tiên khách cọc sớm.
Bán 1 căn trục chính park riverside thô 19tỷ
10
19 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán Park Riverside 10x15m, góc 2 trục chính, sổ mới thơm, công chứng ngay.

Căn thô 150m² 19tỷ.

Liên hệ Tài Võ .
Nhà lô góc 2 mặt tiền long trường, q9  giá tốt chỉ 6,5 tỷ