Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nền nhà phố 6x18,5 ( 111m2 ) kdc hưng phú đườngliênphường, giá chỉ 10,1 tỷ
4
10.1 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

* Diện tích : 6 x 18,5 ( 111m² )
* Sổ hồng tên Công ty
* Xây dựng 1 trệt + 2 lầu + tum
* Pháp lí mua bán : Mua bán Hợp đồng, xây dựng hoàn công ra tên cá nhân
* Gần Liên Phường, Vành Đai, khu Công Nghệ Cao, cao tốc,..

* Giá : 91tr/m² - Tổng tiền : 10,1 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán nhà 4 tầng kdc hưng phú đường liênphường, dt 8x18m ( 144m2 ) giá chỉ 18 tỷ
3
18 tỷ 144 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

* Diện tích : 144m² ( 8 x 18m )
* Sổ hồng riêng
* Hoàn công đầy đủ
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng
* Vị trí : Cách Liên Phường 100m, cách Vành Đai 2 chỉ 200m ,cách cao tốc 1km

* Giá bán : 18 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Mặt tiền kinh doanh dt 130m2, đang cho thuê, ctxd 1 hầm 6 tầng, giá 9,x tỷ
3
9.5 tỷ 130 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí mặt tiền Bưng Ông Thoàn giao Đình Phong Phú.
Diện tích 4,1mx31m 130m², vuông vức.
Hiện đang cho thuê dòng tiền ổn định.
Đường trước nhà kinh doanh đông đúc.
CTXD 1 hầm 6 tầng.
Pháp lý sổ hồng riêng, sang tên ngay.
Liên hệ Kiều Minh xem nhà đàm phán chính chủ.
Chỉ 80 triệu/m2 đất tặng nhà, nhà phố palm city ngay nút giao cao tốc  vđ3  sổ hồng giá chỉ 10 tỷ
18
10 tỷ 125 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Palm Marina, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: (6 tin đăng)
Nhà phố compound Palm City 125m² (5x25) ven sông giá tốt nhất khu vực.

Diện tích đất: 125m² (5x25) ngang rộng, bố trí không gian cực thoáng.
Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu.
Hoàn thiện mặt ngoài đồng bộ.
Bên trong bàn giao thô dễ dàng thiết kế nội thất theo phong cách riêng.

Hướng nhà thoáng mát, trục thông ra đường chính phong thủy tốt.
Pháp lý: Sổ hồng riêng công chứng sang tên ngay.

Vị trí đẳng cấp ...
Bán nhà góc 2 mt đường 109 dương đình hội, pl b thông đỗ xuân hợp
8
9 tỷ 142 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường 109, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Giảm 1,5 tỷ còn 9 tỷ, bán gấp:
- Căn nhà nát Đường 109, Dương Đình Hội, P. Phước Long B, Quận 9 cũ.
- DT 5m * 21m (Nở hậu 9m) Sổ CN 142m².
- Có nhà kho tạm trên đất. Đang cho thuê ổn định.
- Vị trí Siêu đẹp, ngay góc 2 MT đường rộng 12m, cách Dương Đình Hội 80m, thông qua Đỗ Xuân Hợp. Tiện KD các kiểu.
- Sổ chính chủ lâu năm.
- Giá bán: 9 tỷ TL lộc lá. (Đã giảm từ 10tỷ500).
* LH ĐT/Zalo: (A. ...
Đất nền kdc hoàng anh minh tuấn  tổng hợp các nền nhà phố giá tốt từ 130tr/m2   0932 678 ***
4
16.25 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Tổng hợp các nền nhà phố giá tốt nhất:
- Nền D DT: 5x25m, đường 30m, mặt tiền Đỗ Xuân Hợp, hướng Tây Nam, giá bán 270 tr/m².
- Nền C DT: 5x25m, đường 12m, hướng Đông Bắc, đối diện công viên, giá 130 tr/m².
- Nền D DT: 5x25,4m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá 137 tr/m.
- Nền A DT: 7x14,3m, đường 12m, mặt sông, hướng Đông Bắc, giá 140tr/m².
- Nền A DT: 5x20,7m, đường 659, hướng Đông Nam giá ...
Bán khách sạn 4 tầng  sẵn doanh thu 150tr/tháng, phước long
3
19.5 tỷ 126 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN KHÁCH SẠN 4 TẦNG - SẴN DOANH THU 150TR/THÁNG, PHƯỚC LONG

CÁCH VÒNG XOAY LIÊN PHƯỜNG 500m
Diện tích đất: 6m x 21m = 126m² (đất thổ cư 100%) - Diện tích sử dụng: 395m2
Nhà hướng Đông Bắc, xây dựng kiên cố 1 trệt 3 lầu: 11 phòng và 12 WC riêng
Đang khai thác ổn định 150tr/tháng
Vị trí tiềm năng kết nối Đỗ Xuân Hợp 1km

Giá bán: 19,5tỷ TL
LH: (Thư) LVCC
Bán nhà 4 tầng mặt tiền d1 (25m) kdc nam long  phước long
3
18.5 tỷ 129 m²
Nhà Mặt Tiền

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN NHÀ 4 TẦNG MẶT TIỀN D1 (25m)
KDC NAM LONG - PHƯỚC LONG

DT: 129m² (6m x 21,5m) - ĐÔNG NAM
Kết cấu 4 tầng + lửng. Phù hợp ở, làm văn phòng, kinh doanh đa ngành nghề - Khu dân cư ổn định kết nối nhanh Đỗ Xuân Hợp chỉ 500m
Pháp lý chuẩn, sổ hoàn công

Giá bán: 18,5 tỷ TL
LH: (Thư) LVCC
Tổng hợp các lô đất vị trí đẹp giá tốt tại kdc kiến á p phước long b t5/2026 giá đầu tư từ 55tr/m2
7
8 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Các vị trí đã được sàng lọc về giá và chọn lựa vị trí:

- Lô KB đối diện công viên, diện tích 5x25m(125m²), đường 12m, hướng Đông Bắc, giá 64tr/m².

- Lô TA diện tích 5x19m(95m²), đường 15m, hướng Tây Bắc, giá 95tr/m².

- Lô B diện tích 5x25m(125m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 76tr/m².

- Lô TA mặt tiền đường Liên Phường, diện tích 5x20m(100m²), hướng Đông Nam, giá 170tr/m².

- Lô KB mặt ...
Biệt thự lô góc 144m2  ngang 8m  mặt tiền  đường 12m  3 tầng 4pn  chỉ 16.5 tỷ
17
16.5 tỷ 144 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Melosa Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Biệt thự lô góc 144m² - ngang 8m - mặt tiền - đường 12m - 3 tầng 4PN - chỉ 16.5 tỷ.
Khu biệt thự Melosa Khang Điền - Long Trường, TP HCM.

Diện tích 144m² - ngang 8m - không gian rộng thật, không bị bí.
Lô góc - 2 mặt thoáng - gió và ánh sáng tự nhiên, ở rất dễ chịu.
Mặt tiền đường 12m + vỉa hè - ô tô đậu thoải mái, tiếp khách đẹp.
3 tầng - 4 phòng ngủ - phù hợp gia đình nhiều thế hệ.
Thuộc ...
Không chốt mới uổng, lô này mặt tiền, xây được cao, 5x23m vuông, sổ đẹp, giá đẹp chỉ 8,2 tỷ
3
8.2 tỷ 116 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

+ Vị trí: Khu phố 5 - P. Tân Phú, TP. Thủ Đức
+ Ngay trục Hoàng Hữu Nam vào
+ Gần Khu Công Nghệ Cao, BV Ung Bướu cơ sở 2 Kết nối nhanh ra Lê Văn Việt Xa Lộ Hà Nội,..
+ Đất trống, xin phép xây dựng ngay, khu vực cho xây dựng cao tầng, vỉa hè 2 bên, đường rộng 10m

- Ưu điểm nổi bật:
+ Đường thông thoáng, di chuyển thuận tiện.
+ Thông số đẹp 523m phong thủy tốt, dễ thanh khoản.
+ Phù hợp đầu ...
Mặt tiền kd trương văn thành 104m2(5*21m)  xây dựng hầm + 6 tầng
3
11 tỷ 104 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Trương Văn Thành, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

MẶT TIỀN TRƯƠNG VĂN THÀNH, HIỆP PHÚ - 104m²(5x22m), Xây dựng Hầm + 6 tầng 11 tỷ

+ Vị trí đẹp ngay ngã tư Trương Văn Thành giao Tân Lập 2, thông nhiều hướng ra Xa Lộ Hà Nội, Lê Văn Việt, ngã tư Thủ Đức, Ga Metro,(dmt2hp)

+ Diện tích: 104m² - ngang 5m x dài 21m.
+ Xây dựng : Hầm + Trệt 4 lầu + lửng

+ Đường rộng 14m có vỉa hè, cây xanh, kinh doanh tốt, phù hợp làm văn phòng, cty, CHDV,..v.v

+ ...
Nhà mt đường 8 tnpb 128m2 3 tầng 11 tỷ tl
7
11 tỷ 128 m²
Nhà Mặt Tiền
5 4

Đường Số 8, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

CHDV mặt tiền 8m dòng tiền 17 - 25tr/tháng ngay trung tâm Tăng Nhơn Phú B, TP Thủ Đức.

Sản phẩm hiếm: Vừa ở vừa khai thác dòng tiền ổn định ngay.

Vị trí cực đẹp.

Mặt tiền đường 8m có vỉa hè xe hơi quay đầu thoải mái.
Ngay khu sinh viên đông đúc: Gần Trường Cao đẳng Công Thương TP. HCM.
Bao quanh: Chợ, TTTM, trường học các cấp nhu cầu thuê luôn cao.

Diện tích: 128m² (vuông vức).
Diện tích sàn: ...
Bán gấp nhà 3 tầng ngay ngã tư thủ đức  120m²(5.3x25m) ô tô ngủ trong nhà
5
12.5 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Lê Văn Việt, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Bán gấp nhà 3 tầng ngay ngã tư Thủ Đức - 120m²(5.3x25m) Ô tô ngủ trong nhà

* Nhà gồm: 5pn , 4wc, phòng khách , bếp , sân đậu xe hơi trong nhà

- Vị trí ngay sát Ngã Tư Thủ Đức. Khu dân trí cao an ninh. Kết nối ra Metro chỉ 2p di chuyển. (Nmt9hp)

- sổ sẵn, hỗ trợ khách mua ký 3 bên.

*Diện tích công nhận: 120 m² (5.3x25m)

Giá bán: 12.5 tỷ còn thương lượng

Liên hệ: gặp em An để đặt lịch xem ...
Duy nhất 1 lô mặt tiền đường 23m đối diện công viên sạch đẹp thoáng mát giá chỉ 78tr/m2
6
8.19 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Khách kẹt tiền để kinh doanh nên cần bán 1 nền sổ đỏ 105m đối diện công viên khu đô thị Đông Tăng Long, Quận 9.
* Vị trí: Mặt tiền đường 23m đường thông ra Lã Xuân Oai.
* Đối diện công viên.
* Ngang 5m thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
* Giá đầu tư: 78tr/m².
Anh/chị nào thực sự quan tâm đầu tư liên hệ em để được tư vấn kỹ hơn ạ.
Hotline: Ngọc Khuyên (Zalo/Viber 24/7).
Chính chủ đầu tư bán căn nhà 136m2 hướng nam thoáng mát giá chỉ 9tỷ738, 1trệt 2 lầu 1tum
4
9.74 tỷ 136 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chính chủ đầu tư đang bán căn nhà 136m² đã có sổ đỏ từng căn. Công chứng sang tên nhanh. Diện tích đất 5x27.2m, diện tích xây dựng 5x17,5m sân trước đậu ô tô thoải mái, đường trước nhà 12m, nhà hướng Nam thoáng mát dân cư hiện hữu. Xung quanh buôn bán đông đúc.
Còn xót lại những lô đẹp nhất dự án 120m2 q9 | giá 3 tỷ 700 triệu, ngang chuẩn 6m,quy hoạch bài bản
5
3.7 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

ĐẤT NAM LONG PHƯỚC LONG B (Q9) DIỆN TÍCH ĐẸP 120M

DT: 6x20m (120m²) ngang 6m vuông đẹp
Xây dựng: 1 trệt 1 lửng 2.5 lầu
Ưu điểm nổi bật:

Khu dân cư hiện hữu, an ninh, không ngập
Hạ tầng hoàn chỉnh, đường sá rộng rãi
Phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài

Kết nối thuận tiện:

Cách đường Liên Phường chỉ ~5 phút
Gần dự án The Global City (chuẩn bị triển khai TTTM 12,3ha)
Dễ dàng di chuyển về ...
Bán nền đất 6m x 20m đường 12m đối diện công viên,vị trí đẹp thoáng gần đường lớn,giá chỉ 12 tỷ.
3
12 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất đường 12m kdc Nam Long Mở Rộng.
- Diện tích : 6m x 20m.
- Đường 12m, hướng đông bắc.
- HDMB sổ cty.
- Giá bán : 12 tỷ .(tặng cọc móng)
Liên hệ : Vinh.
Chuyên nhận ký gửi mua bán nhà đất Nam Long.