Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhanh tay chốt gấp! nhà 4 tầng mt đường d1  25m, trục chính kdc sát global city. shr  vay bank đc
3
18.5 tỷ 129 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhà Đẹp - Giá Rẻ Mặt Tiền Đường D1, KDc Nam Long, Phước Long B, Quận 9. Đường Rộng 25m Kinh Doanh + Làm Văn Phỏng Đỉnh.

- Diện tích : 129m² ( 6 x 21,5m)

- Kết cấu: nhà 4 tầng

- Đường trước nhà: 25

- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, hoàn công chuẩn chỉnh

- Giá bán : 18.5 tỷ (TL)

- Vị trí: Ngay mặt tiền Liên Phường, Cách Global City - Khu Phức Hợp Thể Thao Bắc Rạch Chiếc chỉ 500m. 600m ra Cao Tốc ...
Hiếm (6.1m x 20m) nở hậu, mặt tiền đường hồ bá phấn, kế trường ngô thời nhiệm
3
15 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Bá Phấn, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Vị trí mặt tiền đường kinh doanh cực tốt, kế trường Ngô Thời Nhiệm, gần ngã tư MRK và nhà ga Metro.
Hiện trạng tặng nhà cấp 4, tiện xây mới, phù hợp kinh doanh hoặc mở văn phòng cty.
Ngang rộng lên đến 6.1m (vuông vức).
Diện tích: 120m² (6.1m x 20m) công nhận đủ, nở hậu.
Xây dựng tự do.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay.
Hướng: Tây Bắc.
Giá bán: 15 tỷ (còn bớt).

Xem đất liên hệ ...
Bán nền nhà phố khu dân cư khang an giá tốt chỉ 80tr/m2 mặt tiền đường rộng 12m
3
10.08 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán nền nhà phố khu dân cư Khang An giá tốt chỉ 80tr/m² Mặt tiền đường rộng 12m ngay cạnh chung cư Sky 9. Thuận tiện đi lại, tiện ích không thiếu thứ gì,
- Diện tích : 6 x 21
- Hướng : Tây
- Pháp Lý : HĐMB xây nhà xong ra sổ tên riêng
- Giá : 80tr/m²
LH: Ms Mai :
Ngoài ra còn rất nhiều sản phẩm giá tốt cho khách hàng lựa chọn
Mặt tiền đỗ xuân hợp đối diện global (5x25m) giá 300tr/m2
6
37.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện Global City.
+ Dãy D: Mặt tiền Đỗ Xuân Hợp: (5x25) giá: 300tr/m².
- Thích hợp làm văn phòng, hoặc ngân hàng thuê(mật độ xây dựng 1 trệt 4 lầu).

Ngoài ra, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu. Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt (Lô H2 - 12 Trục Chính Dự Án Phú Nhuận).
ĐC: 120 Đường 659, ...
Cần bán lô đất 5x21 104.5m giá 5.5 tỷ ở đường 21 kế bên vinhomes giá tốt nhất kv xây đc 5 tầng
5
5.5 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường 21, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất ở đường 21 nguyễn xiển kế bên khu Vinhomes grank park
Lô đất có bề ngang là 5m và dài 21 tổng 104.5m kv chúng ta đc xây 5 tầng lầu
Từ vị trí lô đất này thì ta có thể di chuyển đến chợ, trường học các cấp, siêu thị. . Trong bán kính chỉ 500m rất thuận tiện
Giá của lô đất này là 5.5 ty vẫn còn thương lượng cho khách thiện chí, nếu quý khách hàng quan tâm đến lô đất này thì liên hệ ...
Bán gấp shophouse tại dragon village, 9 tỷ, 135m2, 4pn + 3wc, mặt tiền 9m
3
9 tỷ 135 m²
ShopHouse
4 3

Dragon Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khám phá shophouse lý tưởng tại Dragon Village, Đường 990, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), thuộc dự án Dragon Village, nổi bật với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Bất động sản này có diện tích 135m², bao gồm 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, rất phù hợp cho mô hình kinh doanh hoặc để ở.

- **Điểm đặc biệt:**
- 4PN + 3WC + bếp
- Mặt tiền 9m, thuận lợi cho việc kinh ...
Chính chủ bán nhanh lô nền phố khu dân cư khang an (6x22) chỉ 86tr/m2
3
11.35 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Vị trí đối diện công viên, thuận tiện giao thông, cách GLOBAL chỉ vài trăm m, thông ra Đỗ Xuân Hợp, khu vực thông thoáng. tiếp giáp song hành, cao tốc đi Q 2
- Diện tích : 6 x 22
- Đường 16m
- Hướng : Nam
- Giá 86tr
- Pháp lý : sổ cty xây xong ra sổ tên riêng
LH : Ms Mai - để được tư vấn và tham quan dự án
Mặt tiền đỗ xuân hợp đối diện global (5x25m) giá 300tr/m2
5
37.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện Global City.
+ Dãy D: Mặt tiền Đỗ Xuân Hợp: (5x25) giá: 300tr/m².

LH(zalo): - Trần Tuyến.
ĐC: 120 Đường 659, ...
Đẳng cấp trục đường 25m kdc nam long  ngang 6m cực đẹp  hướng đông nam
3
13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất "vị trí hoa hậu" tại Khu dân cư Nam Long Nơi hội tụ cộng đồng cư dân tinh hoa, hạ tầng hoàn mỹ.

Diện tích: 6m x 21.5m (129m²).
Diện tích cực chuẩn để xây biệt thự phố hoặc làm văn phòng công ty.
Lộ giới: Mặt tiền đường 25m (Trục đường lớn nhất khu vực, vỉa hè rộng thênh thang, đậu xe hơi vô tư).
Hướng: Đông Nam (Hướng tốt nhất trong phong thủy: mát mẻ, đón gió, rước tài lộc).
Vị ...
Chính chủ kẹt bán gấp nhà phố manhattan glory 144m2 ngang 8m rẻ nhất chỉ 22 tỷ.  0912 381 ***
3
22 tỷ 144 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Chính chủ kẹt tiền kinh doanh, không gánh nổi lãi vay cần bán gấp nhà phố Manhattan Glory thuộc dự án Vinhomes Grand Park Q9.

Trục đường lớn, gần công viên thoáng mát.
Diện tích: 144m², 8mx18m.
Thiết kế: 1 trệt 4 lầu 1 áp mái.
Giá bán rẻ nhất thị trường: 22 tỷ (giá mua hợp đồng hơn 22 tỷ).

LH - Mr Cường để được xem nhà.
Bán nhà melosa khang điền, 5x23m, nội thất, giá bán nhanh 10.8 tỉ, sổ hồng, hỗ trợ vay
10
10.8 tỷ 115 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Melosa Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhà KDC Melosa Khang Điền:
- Diện tích: 5x23m.
- Nhà: Đầy đủ nội thất (chủ thiết kế ở, nhà còn mới, chất lượng).
- Giá bán: 10.8 tỉ (anh chị thiện chí TL).
- Sổ hồng.
Anh chị quan tâm liên hệ em: - An
Chỉ 17,5 tỷ sở hữu ngay mt chợ đêm tăng nhơn phú, phước long b, quận 9  (5x25)m  hđt 45tr/tháng
5
17.5 tỷ 125 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tăng Nhơn Phú, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chỉ 17,5 tỷ - Sở hữu ngay MT chợ đêm Tăng Nhơn Phú, Phước Long B, Quận 9 - (5x25)m - HĐT 45tr/tháng.

1/ Vị trí: Nằm ngay ngã tư Tăng Nhơn Phú - Trần Thị Diệu, đối diện trường cao đẳng Công Thương, khu vực tập trung đông dân và các dự án lớn của Hưng Thịnh, Hà Đô...
2/ Diện tích: 5x25m.
3/ kết cấu: Nhà trệt hiện đang cho thuê 45tr/tháng.
4/ Giá chào bán: 17.5 tỷ, khách thiện chí TL giá tốt.

* ...
Gấp bán, 59tr/m2 dãy trọ bưng ông thoàn giá tốt, 115m2 cn, 12tr/th, sổ đẹp căng, nhanh mới kịp ạ
4
6.9 tỷ 115 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- DT CN: 115,2m² (5x23) vuông A4 công nhận đủ, không quy hoạch, không lỗi phong thủy.
- Hiện trạng gồm dãy trọ 6 phòng thu nhập ổn định 12tr/tháng
- Gia chủ ngộp bank 3ty cần bán gấp
- Sổ hồng riêng công chứng sang tên ngay.

* Gọi em dẫn anh chị xem thực tế và LVCC.
Cam kết 100% nói không với Tin ảo.
Bán nhanh nhà cấp 4 kiên cố 107m2 ngang 5m đường 14m khu phước bình quận 9 giá tốt
8
9.5 tỷ 107 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường 12, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Vị trí: Đường số 12 khu Phước Bình Đỗ Xuân Hợp Quận 9.
Đường 14m thoáng mát, dân cư đông đúc.
107m (nhà cấp 4 kiên cố).
Ngang 5m nở hậu 5,9m (Loại căn ngang 5m hiếm) dễ thiết kế.
Pháp lý sổ riêng.
Giá : 9,5 tỷ

Liên hệ .
Bán gấp dãy trọ bưng ông thoàn 115m2, 6 phòng thu 12tr/th, hxh đẹp nhất khu, sổ riêng, chỉ 6,9 tỷ
4
6.9 tỷ 115 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHỦ NGỘP BANK CẦN BÁN GẤP DÃY TRỌ GIÁ TỐT BƯNG ÔNG THOÀN DÒNG TIỀN SẴN

Vị trí đẹp, hẻm xe hơi rộng rãi, cách đường Bưng Ông Thoàn chỉ khoảng 50m, khu dân cư hiện hữu đông đúc, thuận tiện khai thác cho thuê lâu dài.

Diện tích công nhận: 115m² (5x23m) vuông vức đẹp chuẩn A4
Sổ hồng riêng, công nhận đủ, sang tên công chứng ngay
Không quy hoạch không lỗi phong thủy
Hiện trạng có sẵn dãy trọ ...
- Diện tích 125m, công nhận 103,5m.
- Ngang 4,5m, nở hậu 9M
- Có thể chia nhà làm 2 mặt tiền kinh doanh đều được
- Nhà có 3 Phòng ngủ, phòng khách, bếp, WC và sân vườn...
- Vị trí: Mặt tiền đường lớn ngay Phước Bình, thông tứ hướng, di chuyển nhanh và thông thoáng đến chợ, trường học các cấp.
Bán shophouse hiếm tại trường lưu, 7,5 tỷ, 120m2, pháp lý đầy đủ
4
7.5 tỷ 120 m²
ShopHouse
2

MT Eastmark City, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Shophouse tại MT Eastmark City, Trường Lưu, Quận 9, TP.HCM sở hữu vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại.

- Diện tích: 120m², 2 tầng, 2WC.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp cho nhiều hình thức kinh doanh.

Điểm cộng:
- Cơ hội đầu tư sinh lời cao trong khu vực phát triển.
- Thiết kế thông minh, tối ưu công năng sử dụng.

Địa điểm xung quanh:
- Gần siêu thị mẹ bầu & em bé ...
Căn hộ elysian 3pn, 115.5m², d6.17  9.2 tỷ vnd (all in, đã tt 5%)
3
9.2 tỷ 115 m²
Nhà Chung Cư
3

Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

3PN tại ELYSIAN của GAMUDA LAND Tổng giá bán: 9.2 Tỷ VND
SUẤT nước ngoài (SPA). Sẵn sàng chuyển nhượng.

Đây là giá all in.
Tiến độ thanh toán: đã TT 5% cho CĐT
Các đợt còn lại: 10% (Tháng 7/2026) 15% (Tháng 3/2027) 50% (Bàn giao Q2/2027) 15% (Q3/2027) 5% (Sổ hồng)

Căn D6.17:
Tầng 6, 3 Phòng ngủ, 2 Phòng tắm
Diện tích tim tường (GFA): 115.5 m²
Diện tích thông thủy (NFA): 106.59 m²

...
Chính chủ gửi bán nhiều nền đất kdc kiến á, đã có sổ hồng, giá tốt, dt 5x25, 5x26, 10x20 và 16x20
6
11 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhiều nền đất trong khu dự án Kiến Á, P Phước Long B
- Cập nhật giá bán:

1. Lô DT: 125m² (5x25) giá: 88 tr/m2

2. Lô DT: 130m² (5x26) giá: 109 tr/m² (Đường rộng 16m)

3. Lô DT: 200m² (10x20) giá: 80 tr/m2

4. Lô DT: 320m² (16x20) giá: 75 tr/m2

5. Lô DT: 320m² (16x20) giá: 78 tr/m² (Đường D3, rộng 16m)
**
Ngoài ra em còn bán và ký gửi các dự án xung quanh Kiến Á như: Nam ...
Hàng hot! lô đất trục chính 120m2, gần ngay đường tam đa, giá chỉ 47 tr/m2.  0902,746.319
5
5.64 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Nằm ngay trục chính, vị trí cực đẹp, ngay cổng bảo vệ, gần đường Tam Đa
DT: 6x20=120m2
Cụm dự án xây nhà theo mẫu, sổ CĐT, mua bán hợp đồng.
Giá bán: 47 tr/m2
Nằm trong khu tổng thể dự án 25ha của BCR. Khu dự án được quy hoạch đồng bộ, an ninh, đầy đủ tiện ích, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh: Hồ bơi, 2 mặt tiền sông, công viên, nhà hàng, khu vui chơi trẻ em... Đặc biệt trong dự án có an ninh bảo vệ, ...
Từ 300 tới 320 của 657

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh