Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
GẤP BÁN!!!GIẢM 400 TRIỆU cho NHÀ HXH 130M2 HỒ BÁ PHẤN
4
9.6 tỷ 130 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Hồ Bá Phấn, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

SIÊU PHẨM KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ - NGANG 10M BỀ THẾ
✅ DT: 130M2 (10 x 13).
✅ Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư xây căn hộ DV. Khách sạn, đẹp Ko tì vết, chủ chăm chút từng gốc cạnh.
✅ Hẻm thông 1 trục rộng 8m xe tải tránh nhau, xe tăng ngủ trước nhà. Di chuyển nhanh các tuyến chính Đỗ Xuân Hợp, Xa Lộ Hà Nội, Tây Hòa, Lê Văn Việt, Võ Văn Ngân, Vành đai 2….
✅ Vị trí đỉnh của đỉnh, ...
Chính chủ cần bán nhà 7x20m mặt tiền đường liên phường (chính chủ)
3
25.99 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhà mặt tiền đường Liên Phường, Phước Long B, Quận 9.
* Vị trí đẹp, liên thông qua khu đô thị Global City.

- Diện tích đất 7x20m.
- Nhà hoàn thiện 1 trệt 2 lầu.
- Đang cho thuê 25 triệu/tháng.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá bán 25.99 tỷ.

Liên Hệ Kiên - .
Nhận Kí Gửi - Mua Bán nhanh nhà đất quận 9 (Lấy phí thấp).
Chính chủ bán đất xuất nhập khẩu 129m2 giá 7.7 tỷ
3
7.7 tỷ 129 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh nền đất Xuất Nhập Khẩu đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Thành Phố Thủ Đức.

- Lô đường nhánh 129m
- Đường 10m
- Sổ hồng chính chủ
- Giá chào bán 7.7 tỷ

Liên hệ Kiên - .
Nhận kí gửi - mua bán nhanh nhà đất thành phố thủ đức.
Bán gấp lô b  mt đường bưng ông thoàn tại dự án kdc sở văn hoá tt q9  dt 130.5m2 giá 106tr/m2
4
13.83 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Lô B mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn lộ giới 30m là trục đường huyết mạch kết nối Khu Công Nghệ Cao và đường Nguyễn Duy Trinh và cách đường Liên Phường 20m.
* Diện tích: Ngang 6m dài 21,5m (130,5m²) hướng Tây Nam.
* Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, ngân hàng hỗ trợ 70%.
* Giá bán: 106 tr/m² thương lượng.
Và còn rất nhiều các sản phẩm khác phù hợp với nhu cầu của quý ...
Bán gấp lô 2 mặt tiền đường 16m &12m nằm trong khu bcr. dt 8x16m.  0902.746,319
9
6.4 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất có vị trí tuyệt đẹp, lô 2 mặt tiền trước sau, đường 16m& 12m, gần ngay sân tennis, gần cụm chung cư, công viên.
- Nằm trong khu BCR, khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng điện nước âm.
- Dự án nằm ngay 2 mặt tiền sông Tắc và rạch môn, không khí và cây xanh mát mẻ trong lành.
- Được quy hoạch đồng bộ, có hồ bơi, đường đi bộ ven sông, công viên, sân tennis.
- DT: 8 x16m.
- Giá 50 tr/m².
- LH: Trúc ...
Bán căn nhà 7x15m trục đường 20m khu sim city giá 8.1 tỷ
5
8.1 tỷ 106 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sim City, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần tiền bán nhanh căn nhà hai mặt thoáng, nằm trong khu đô thị Sim City, Lò Lu, Quận 9.
* Khu dân cư an ninh 24/24, cây cối xanh mát, hạ tầng sạch đẹp, dân cư văn minh.

- Diện tích đất 7x15m.
- Nhà 1 trệt 3 lầu.
- Đường 20m.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Giá 8.1 tỷ.

Liên hệ xem nhà Kiên - .
Nhận ký gởi, mua bán nhanh nhà đất quận 9 (Lấy phí thấp).
Siêu thị đất nền giá tốt nhất tại kdc hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp đối diện global city
3
15.63 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn các nền giá tốt sau chủ đang chào bán:

- Lô A diện tích 5x16m(80m²), đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán 135 tr/m².

- Lô F diện tích 10x24m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá 100tr/m².

- Lô C diện tích 5x25m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 125tr/m².

- Lô góc 2 mặt tiền, mặt tiền sông, diện tích 8x25m, đường 12m, giá 118tr/m².

- Lô B diện tích 5x25m, mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, ...
Bán đất hưng phú 6m x 18,5m, đường trước nhà 16m
3
10 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Hưng Phú ngay Liên Phường - Đỗ Xuân Hợp.

Lô đất vuông vức có diện tích 6m x 18,5m công nhận 111m².

Đường trước nhà 16m cực rộng.

Khu dân cư hiện hữu, xây dựng đẹp, vị trí đẹp thuận tiện di chuyển.

Sổ công ty.

Hình thức mua bán - xây dựng hoàn công ra sổ.

Giá bán 9,999tỷ
Mặt tiền đại lộ 3 dt 5,5mx26m đang có dòng tiền cho thuê 20tr/th. giá 9,x tỷ
3
9.5 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền
3 1

Đường Đại lộ 3, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Vị trí mặt tiền kinh doanh Đại Lộ 3.
Diện tích 5,5mx26m, nở hậu tài lộc (120m²).
Được xây dựng 5 tầng,
Pháp lý chuẩn, sang tên ngay.
Liên hệ Kiều Minh đàm phán chính chủ.
Bán gấp mega ruby residence khang điền  130m2 hướng mát sổ hồng 0908 119 ***
7
17.85 tỷ 130 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Mega Ruby, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Mega Ruby Residence Khang Điền cần bán gấp căn có vị trí đẹp- RẤT RIÊNG TƯ YÊN TĨNH:

- Diện tích tổng đất 130m² thực tế hơn 140m², nhà xây dựng chiều ngang TRÊN 7m, thế đất rất đẹp VỮNG CHẮC DO 2 MẶT NHÀ BÊN HÔNG VÀ SAU LÀ 2 BLOCK NHÀ LỚN KHÁC VÀ 1 cạnh NHÀ NHÌN RA CÔNG VIÊN NHỎ, thiết kế gồm: Sân trước 3m, sân sau 2m, sân bên hông 4m, có sân để ô tô, ban công rộng cho mỗi tầng

- Nhà đã hoàn ...
Lô 5,3x25m, cạnh kđt đông tăng long, thông lã xuân oai, gần nguyễn duy trinh, đường 8m, chỉ 6.25 tỷ
5
6.25 tỷ 128 m²
Đất Riêng

Đường Lã Xuân Oai, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

. Khu phân lô đẹp, đường thông,xây dựng 5tầng, có thể xây hầm.
. Thông số đẹp 5,3x25m, vuông,xây nhà,chdv tối ưu không gian sống.
. Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.
. Khu vực tiện ích sống đầy đủ chợ, trường học các cấp, siêu thị, ngân hàng,công viên siêu rộng
The eastern  299 liên phường, tp. thủ đức  nhà đẹp full nội thất chỉ 4.3 tỷ  có 3pn 2wc
11
4.3 tỷ 112 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Eastern, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cư The Eastern - 299 Liên Phường, TP. Thủ Đức - nhà đẹp full nội thất chỉ 4,3 tỷ.
- Có 3PN 2WC - view đẹp, mát mẻ.
- Đầy đủ nội thất chỉ cần xách vali ở.
- Tivi.
- 4 máy lạnh.
- Máy giặt.
- Vị trí mặt tiền đường Liên Phường - Q9, về trung tâm Q1 chỉ 15p xe máy.
- Các tiện ích như: Hồ bơi, sân tenis, phòng gym, phòng thể dục, bóng bàn, công viên, khu vui chơi trẻ em, trường mầm non..., sạch sẽ ...
Bán nhà hẻm đường 100, tân phú, quận 9, hcm. dt 125m2. giá 6,5 tỷ
5
6.5 tỷ 125 m²
Nhà Riêng

Đường 100, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Ngân hàng thanh lý tài sản:
Nhà trọ 6 phòng, tại Hẻm đường 100, phường Tân Phú, Quận 9, HCM.
DT 125m² (6,02m x 21,13m).
DTXD 120m².
Nhà 2 mặt tiền đường trước, sau. Đường nhựa 4m.
Nhà đang có thu nhập ổn định.
Cách đường Nam Cao 300m.
Cách mặt tiền đường Long Phước và chợ Long Phước khoảng 1,1km.
Giá bán 6,5 tỷ.
Liên hệ Em Trung VPBank ().
Hiếm 2 tầng 102m2(4x25) đường 12m, vỉ hè 4m phước bình (cũ) quận 9 2pn 10tỷ5
15
10.5 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền
2 3

P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Hiếm 2 tầng trệt lầu 102m²(4x25) Đường 12m ô tô vào nhà, vỉ hè 4m Phước Bình (cũ) Quận 9; 2PN; 3Wc; tặng toàn bộ nội thất

10,5 tỷ thương lượng chính chủ

Sổ hồng vuông vức hoàn công, công nhận 102m² thổ cư

Đt/zalo
Mặt tiền đường long phước cạnh vin grand park tiện kinh doanh. xây 5 lầu
3
5.3 tỷ 102 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Long Phước, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Hàng hiếm.
NC gửi bán.
Mặt tiền đường Long Phước cách Vin Grand Park 1km. Liền kề ngã 4 trục thông Cầu Long Hưng (DN 2 và KCN cao 2).

Dt 102m². Giá bán 5.3 tỷ. Có 92m² thổ cư.

Sản phẩm mặt tiền chỉ 52tr/m². Cơ hội X2 tài sản.

LH - LVCC.
Nhà phố 107m², hẻm xe hơi, ngang 7m, gần chợ lò lu, q9
5
5.1 tỷ 107 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Lò Lu, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Nhà phố 107m², hẻm xe hơi, ngang 7m, gần chợ Lò Lu, Q9.
Diện tích: 107m² (7 x 15m).
Nhà cấp 4 còn mới 2 phòng ngủ, vào ở ngay.
Đường ô tô trước nhà khu dân cư yên tĩnh.
Gần chợ Lò Lu Vinhomes Grand Park.
Giá bán: 5.1 tỷ (thương lượng).
Sổ sẵn hỗ trợ vay ngân hàng.
Liên hệ ngay: Mr Hưng .
Nhà mới 3 tầng mặt tiền tú xương khu kiến thiết, bàn cờ đẹp
4
15 tỷ 108 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Tú Xương, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Vị trí mặt tiền đường Tú Xương rộng 13m, dân trí cao, cách ngã tư Thủ Đức 5p di chuyển, ngay Song Hàng XLHN.
Nhà đã trang bị thang máy, sân đậu xe hơi.
Tiện ích: Chợ Kiến Thiết, siêu thị Coopmart, trục TMDV Lê Văn Việt, THCS Hoa Lư.
Kết cấu: 3 tầng BTCT gồm 1 trệt 2 lầu + 1 tum.
Công năng: 1 phòng khác, bếp, 4 phòng ngủ, 3 wc.
Diện tích: 108m² (4.4m x 24.5).
Hướng: Đông.
Giá bán: 15 tỷ.

Xem nhà ...
Siêu phẩm kinh doanh  mặt tiền trục chính 30m kdc khang điền quận 9, giá chính chủ bán.
4
18 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất vị trí "vàng" trên trục đường sầm uất nhất dự án Khang Điền, cực kỳ lý tưởng để mở văn phòng, showroom hoặc kinh doanh đa ngành nghề.
Diện tích: 6m x 25m (150m²). Diện tích lớn, ngang 6m rất bề thế và thoáng.
Lộ giới: Mặt tiền đường 30m (Trục đường huyết mạch, vỉa hè rộng thênh thang, giao thương nhộn nhịp ngày đêm).