Mua bán nhà đất tại Quận 7, Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp căn 3pn q7 riverside, view sông, tầng đẹp, 5.65 tỷ bao hết, hỗ trợ vay.  0906 361 ***
6
5.65 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Q7 Saigon Riverside, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Cần bán gấp căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex, Đào Trí, Phú Thuận, Quận 7

- Căn 3PN 2WC, 86m2
- NTCB nhà đang trống sẵn, có thể bán liền
- View sông trực diện, ban công hướng nam
- Tầng đẹp, trung cao, cực mát
- Giá bán tốt: 5.65 tỷ bao thuế phí, chưa sổ
- Hỗ trợ vay ngân hàng
Liên hệ xem nhà
Bán nhà c4 mới đẹp  huỳnh tấn phát . q7  dt 75m2 (4.2x18m) 6 tỷ
5
6 tỷ 75 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Vị trí: Huỳnh Tấn Phát, Quận 7. Khu cao ráo, dân trí tốt, không ngập nước. Cách hẻm xe hơi 100m

Diện tích: 4.18m x 18m (Công nhận 75m).

Kết cấu: Nhà Cấp 4 còn mới, thiết kế 2 PN - 2 WC.

Hiện trạng: Nhà sạch đẹp, dọn vào ở ngay. Hẻm trước nhà 3m thông thoáng.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay.

Giá bán: 6 Tỷ (Thương lượng). Liên hệ: (Quang) - Xem nhà trực tiếp 24/7.
Chỉ 01 căn duy nhất tại la casa, 92m, giá chỉ 5.2 tỷ, 2pn, 2wc. sổ hồng, nh cho vay,  0902 747 ***
6
5.2 tỷ 92 m²
Nhà Chung Cư
2 2

La Casa, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Căn hộ chung cư tại La Casa, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) đang chờ đón chủ nhân mới với những tiện nghi hiện đại và không gian sống thoải mái.

- Diện tích 92m² với 2PN và 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc người sống độc thân.
- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, mang lại sự tiện lợi ngay khi bước vào.
- Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên ...
Bán căn hộ hưng vượng 3, phú mỹ hưng, 98m², 3pn 2wc, full nội thất, giá 5.6 tỷ
3
5.6 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hưng Vượng 3, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Cần bán căn hộ Hưng Vượng 3, Phú Mỹ Hưng, Quận 7.
Vị trí đẹp, khu dân cư an ninh.
Diện tích: 98m². Kết cấu: 3 phòng ngủ, 2 WC.
Thiết kế thông thoáng, ánh sáng tự nhiên.
Full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay.
Nhà đẹp, sạch mới.
Giá bán: 5.6 tỷ (thương lượng).
Đang có hợp đồng thuê 17 triệu/tháng,
Tiện ích xung quanh đầy đủ.
An ninh 24/7, thang máy, hầm xe rộng rãi.
Sổ hồng riêng, sang tên ...
Căn hộ cao cấp ngay trạm metro bến thành  cần giờ, mặt tiền nguyễn văn linh quận 7. chỉ 64tr/m2
5
5.95 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ascent Lakeside, P.Tân Thuận Tây, Quận 7, HCM

ASCENT LAKESIDE KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP, TRỌN VẸN CHO GIA ĐÌNH

- Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Văn Linh, liền kề Phú Mỹ Hưng, dễ dàng kết nối trung tâm TP.HCM
- Căn hộ 3 phòng ngủ chuẩn mực sống sang trọng
- Diện tích rộng rãi, thiết kế tinh tế, tối ưu công năng cho gia đình nhiều thế hệ
- View hồ và mảng xanh nội khu, mang lại không gian thư thái mỗi ngày
- Tiện ích hiện đại: hồ bơi tràn viền, sân ...
Bán nhanh căn hộ sky 2, 3pn, nhà mới 100%, full nội thất, giá 6.6 tỷ,  0911 090 ***
6
6.6 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sky Garden II, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Cần bán nhanh trong tuần căn hộ Sky Garden 2, Phú Mỹ Hưng, quận 7.
Diện tích: 81m², căn 3PN, 2WC.
Nhà mới 100%, đẩy đủ nội thất sang trọng.
Có sẵn hợp đồng thuê 26tr/ tháng
Sổ riêng, sang tên ngay.
Tiện ích đầy đủ, cao cấp.
Giá bán 6,88 tỷ.
Liên hệ xem nhà: Em Huân
Bán căn hộ 2pn hưng phúc lầu 15 happy residences sẵn hợp đồng thuê  0939 949 ***  em tú
12
7 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Happy Residence, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Diện tích 78m², gồm 2 phòng ngủ, 2 WC.
Lầu cao, view hướng Đông Bắc nhìn ra sông, thành phố cực đẹp, cửa chính hướng Tây Nam.
Vị trí đẹp, gần trường Canada, Nam Sài Gòn, Đinh Thiện Lý.
Tình trạng: Nội thất cơ bản.
Giá bán: 7 tỷ - thương lượng mạnh cho khách thiện chí.
Diện tích: 78m² - Ban công dài.
Lầu cao trên 10.
Tình trạng: Sổ hồng lâu dài.
Giá ban cam đoan tốt nhất thị trường, thích hợp cho ...
Chủ nhà kẹt bán căn 3pn q7 reveside đào trí q7